Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: jinda_luu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We got married - Ssangchu couple ( Ep 30_End complete)

[Lấy địa chỉ]
671#
Đăng lúc 14-6-2013 10:38:14 | Chỉ xem của tác giả
joong_diem gửi lúc 14-6-2013 08:53
có e là chịu khó còm men nhất á

ừa, lúc đầu ss nghe cuối câu cũng có hai t ...

hi, đc khen là chịu khó ^^ thiệt tình là em cũng lười lắm ss ạ, dạo này lượn đi đâu cũng thấy loveline UEE vs Anh e khó chịu mún chít, hum qua là ngày chán đời của e, mún tìm động lực nên ngó vào nhà và đúng là sung sướng ss ạ, rùi em ngồi coi lại WGM nghe giọng của anh hồi đó so với bây h hình như nó cũng trầm hơn rùi ss a, cơ mà em coi BFF với WGM nhận ra là trong BFF nhất là những lúc mạo hiểm hay vất vả anh đều làm 1 mình, còn trong WGM anh ko thi thố với chị thì cũng là cùng chị làm...thế nên dù có thêm bn loveline đi chăng nữa thì ng mà nhìn mình làm v ng cùng làm với mình ng mà dù cho làm việc vất vả cũng có thể làm mình cười và cười với mình em chắc chắn ...he he.ng đó hơn cả ngàn vạn cái loveline kia^^ tự sướngmà coi ảnh em thấy ngưỡng mộ ss Bo quá, ss ý có tình bạn rất thân với mấy anh trong Shinhwa đb là jun jin với Andy...thật sự phải là 1 ng vô cùng tuyệt vời mới có thể có những tình bạn như vậy ss ạ, em nhớ có đợt em còn ghen với chú Jun jin vì nhìn chú ấy thân đb thân với ss Bo lại còn thân với mẹ ss ấy nữa cứ như ng 1 nhà ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

672#
Đăng lúc 14-6-2013 13:19:01 | Chỉ xem của tác giả
cindy_1992 gửi lúc 14-6-2013 10:38
hi, đc khen là chịu khó ^^ thiệt tình là em cũng lười lắm ss ạ, dạo này lượn đi  ...

hehe, lúc đầu ss toàn bị người khác tác động cảm xúc nên lo lắng và buồn dữ lắm, nhưng bây giờ suy xét lại, chẳng đáng lo lắm đâu {:184:}

show này chắc chắn PD làm cái loveline anh với UEE để câu view mà ai dè vẫn chưa thấy khả quan {:184:}, lúc nào cũng bắt anh với UEE một đội, ngồi cũng ngồi gần, trong khi bên đội kia cũng có 2 anh chàng 86 mà, như vậy cũng thấy rõ ý đồ của PD rồi {:184:}

ss có gặp UEE ở ngoài rồi, em ấy cũng dễ thương lắm, tính tình cũng thân thiện nữa, nếu mà chúng ta không thương chị già nhiều đến vậy thì e ấy là ok á {:184:}, tiếc là như ss đây thương chị già nhiều quá nên không có chỗ cho người khác {:184:}

show mới của anh hy vọng là sẽ có những đổi mới chứ cứ thế này, nói thiệt chứ ss thấy nhàm quá @@, mấy ep gần đây dường như mất đi ý nghĩa ban đầu của chương trình @@

ss Bo thì thân với nhiều người lắm, nhiều lúc ss thấy ss Bo thân mật với ai quá (đặc biệt là Brian Joo ahjushi {:160:}) ss cũng thấy ghen giùm nữa chớ =

túm lại là 2 ng làm dân tình đau tim thiệt, cái vụ có cái giọng nói khàn đặc trưng hoặc là của người ấy {:173:} hoặc là của một ai đó có giọng nói bản sao của ss Bo cũng làm ss đứng ngồi không yên {:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

673#
Đăng lúc 17-6-2013 09:25:52 | Chỉ xem của tác giả
woa, mới phát hiện ra một điều

mọi người xem teaser Lucky Guy của anh nha

cre: elleyable66@YT

cái teaser chạy nhanh thế mà các bạn Ssangchu fans baidu có thể cap ra được hình như thế này

cre: ssangchu baidu

có ai thấy gì đặc biệt không? {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

674#
Đăng lúc 17-6-2013 14:09:14 | Chỉ xem của tác giả
Nỗi ám ảnh hành động dễ thương ^^

Credit: http://tieba.baidu.com/p/576974032?pn=2
Engtran: 김수진
Vtran: [email protected] (a.k.a Chùm Sệ Segyero)

(to be continued...)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

675#
Đăng lúc 18-6-2013 14:30:49 | Chỉ xem của tác giả
xem cái vid này đêêêêêêêêêêêêê

ai mà cưới được ss Bo thì ngày nào cũng được ăn ngon, đúng là sướng

cre: CJENMMEDIA@YT

khúc đầu vô, 2 chị MC giới thiệu mở màn

có ai coi BFFs tập 9 chưa, YSY có hỏi anh một câu: "Cậu vẫn đang hẹn hò với... noona đó chứ?"
(hehe, rất tiếc câu trả lời là "Chúng tôi chia tay rồi." nếu còn có thì cho vàng anh cũng nói không )
một số khẳng định là ss Bo, một số nói là Park Soo Jin {:184:}

trước đây trong Strong Heart, anh từng nói có hẹn hò với một ng nổi tiếng 6 tháng, cả hai cùng đi công viên, ăn sisami mà không ai nhận ra, cô gái ấy rất cá tính, thế là tin đồn bay vèo vèo, và một trong những "ng yêu tin đồn" của anh là chị PSJ này. Mn nghĩ xem, anh lúc đó nổi tiếng lắm rồi mà hẹn hò giữa thanh thiên bạch nhật mà chẳng bị túm, đã vậy còn đi công viên, nếu tính thời gian quay wgm từ ngày 29/04/2008 đến tháng 10/2008 thì đúng là 6 tháng, có lẽ đối với ng ta là quay phim còn đối với anh là đang hẹn hò

ngoài ra, chị PSJ này là bạn của ss Bo từ đó đến bây giờ vẫn là bạn, cùng tham gia Compassion band

năm 2010, PSJ khẳng định vẫn đang hẹn hò với một anh chàng vận động viên

http://www.allkpop.com/article/2 ... on-are-still-dating

haiz, thế nếu noona ấy không phải là ss Bo thì noona ấy là ai mà chuyện tình này có vẻ nổi tiếng trong giới đến YSY hỏi ngang phè một câu như thế {:152:}

có ai thấy sợ dây ss Bo đeo giống một sợi của anh, thấy đâu đó rồi mà quên mất {:152:}

pics cap by me

Bình luận

nhổ nước là hôm đi ssafari ;)) còn oánh thì liên tục lúc mà chị bị ngại ý ạ. hahahahah. e lại mừng phát nữa. lại đi tự sướng tiếp ạ :X::X  Đăng lúc 21-6-2013 06:53 PM
xem xong cái vdeo kyomi e lại có 1 liên tưởng xa xôi. có 2 c 1 c thì nhổ sữa vào mặt a ny, 1 c thì đấm ny thụp thụp làm e liên tưởng đến chị nhà mình ạ. cái cảnh nh   Đăng lúc 21-6-2013 06:52 PM
tời quơi, fan nhà m đoán cũng ghê thiệt =))))))))), ss cũng thắc mắc vì sao YSY là hỏi như biết rõ như vậy =)))))  Đăng lúc 20-6-2013 09:05 AM
fan nhà m đang đoán là YSY biết vụ đấy do cái hôm ngủ ở nhà a có thể do chú Hodong nói ra ạ. làm e mừng rơn. hehe. ôi ac nhà tôi :X  Đăng lúc 20-6-2013 03:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

676#
Đăng lúc 21-6-2013 18:34:20 | Chỉ xem của tác giả
hnay xem cái video gyomi của a e càng chắc chắn giọng nói kia là của c nhà mình ạ. hohohoho. rõ mồn một do k có tiếng la hét của fan ạ. e nghe cái câu c nói là: chìn chà mù sừn sinlang à. yahahahahah. vui quá là vui. e lại đi tự sướng với hóng tin bên soompi đây a. ^^

chúc mọi ng nhà ssangchu một ngày mới vui vẻ ạ {:308:}{:308:}{:308:}

Đây là link video, nhà m ai chưa coi thì coi đi a :X
https://www.youtube.com/watch?v=54I4hMmktGM

Bình luận

hợ, mình vừa xem xong, công nhận giống giọng ss ý thật đấy T__T  Đăng lúc 1-4-2014 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

677#
Đăng lúc 22-6-2013 22:16:01 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới vào lại nhà Ssangchu, mình phục bạn joong_diem ghê, vẫn chăm chỉ nhiệt tình update nhiều như vậy ^^ Ssangchu fans cũng quá bá đạo đi, concert, FM nào của anh cũng vác ảnh 2 anh chị đến, như này làm sao anh quên được {:143:}
Công nhận Ssangchu fans là những shippers bền bỉ nhất mà mình biết Mình cũng vẫn thích 2 anh chị lắm nhưng mà ngại comment :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

678#
Đăng lúc 29-6-2013 11:50:20 | Chỉ xem của tác giả
joong_diem gửi lúc 17-6-2013 09:25
woa, mới phát hiện ra một điều  

mọi người xem teaser Lucky Guy của anh nha

Trans cả bài của cái bạn đó đi s ơi. Bạn ý viết phân tích cả 1 đoạn dài ơi là dài mà em mù E nên chỉ đoán được sơ sơ hà. Trans cả bài cho em nhỏ nó xem để phỡn với s
cái dzụ  YSY hỏi  "Cậu vẫn đang hẹn hò với... noona đó chứ?" . Té ra anh í cũng bít được cái gì đó nên mới hỏi như thế . Nhưng có điều k biết Joong nghĩ gì mà nói  "Chúng tôi chia tay rồi." Trước kia có bao giờ nói đã từng hẹn hò với 1 noona đâu mà nghe người ta hỏi mà trả lời như thế
Túm lại là e mún xem cái bản trans đó s

Bình luận

Nhớ có quăng wa bên fb cho s coi rùi mà. Bài của BabyG12 á. Trong đó có nhìu bài soi mà e đọc k hỉu mô tê gì hết :((  Đăng lúc 29-6-2013 10:53 PM
đây nà s http://forums.soompi.com/discussion/217754/official-joongbo-couple-newly-weds-1st-open-house/p1702  Đăng lúc 29-6-2013 10:50 PM
có hok @@ quăng link đi tui nghiên cứu choa :3  Đăng lúc 29-6-2013 06:22 PM
bản trans phân tích teaser Lucky Guy á :D  Đăng lúc 29-6-2013 03:04 PM
bản tran nào zạ cô 2 :'(  Đăng lúc 29-6-2013 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

679#
Đăng lúc 7-7-2013 22:23:23 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu vô nhà update cái ngoại truyện cho mọi người

Ngoại truyện 1

KIM HYUN JOONG

Tôi không thể lí giải được nhân duyên giữa tôi và người con gái ấy, cũng không lí giải được vì sao tôi càng ngày càng bị em thu hút. Phải chăng vì tôi luôn hứng thú với những cô gái lớn tuổi hơn mình? Nếu vì lí do ấy thì phải, em hơn tôi 6 tuổi. Là số 6 mà tôi yêu thích.

Khác với cách tôi mỉm cười khi ngắm bầu trời đầy sao và khát khao ngày nào đó sẽ được bay ra khỏi vũ trụ. Khác với cách tôi chết lặng vì âm nhạc của Seo Taiji rồi sống chết theo đuổi con đường làm ca sĩ. Cũng không hề giống những cuốn truyện tranh mà tôi đọc đi đọc lại chăm chú đến sờn cả mép. Em thu hút tôi vì em là một công thức hoàn hảo của tất cả những thứ đó gộp lại, em với tôi chính là uzoosin, là Seo Taiji, là One Piece. Tôi tự hỏi sao trên đời này lại có một phép tính vượt qua cả thuyết tương đối của ngài Einstein như vậy. Đáp án ư? Đến giờ tôi vẫn chưa tìm ra.

Lần đầu tiên tôi nhìn thấy em trên TV, trán đính một viên đá và chắp tay với điệu nhảy Ấn Độ, tôi đã phì cười rồi thắc mắc không biết em là người nước nào vậy. Ban nhạc của em so với Fin.K.L mà nói tôi không quan tâm lắm, em so với Lee Hyori – thần tượng trong lòng tôi lại càng kém xa. Nhưng mỗi lần nghe “Châu Phi thanh bình”, tôi lại chỉ nhìn em. Và tất nhiên, phì cười.

Sau đó tôi nghe tin nhóm nhạc của em tan rã, nghe nói là do quản lí ôm tiền bỏ chạy. Lúc đó, tôi đang là thực tập sinh. Tôi chặc lưỡi đoán nghiệp ca sĩ của em thế là xong rồi, em chắc sẽ mau chóng biến mất như hạt muối bỏ biển. Kpop vốn khắc nghiệt là vậy, không theo được thì ngay lập tức bị đào thải.

Tôi có thấy tội nghiệp cho em không? Cô gái có nụ cười rạng rỡ và giọng rap khàn khàn, luôn khiến tôi bật cười và thắc mắc mãi về quốc tịch. Đáp án là không.

Tôi sao có thể thấy tội nghiệp cho em khi mà tôi - một thực tập sinh, ngày ngày chui trong phòng luyện thanh chật ních người, hét lên những âm thanh vô nghĩa mà chính tôi cũng chẳng thể nghe thấy. Bố tôi phản đối chuyện tôi không thi vào đại học Seoul theo nghiệp xướng ca vô loài còn mẹ tôi vừa đánh tôi vừa khóc nói tôi sau này cứ đẻ ra một thằng như tôi rồi sẽ biết nỗi khổ của mẹ.

Tôi bỏ nhà ra đi, lang thang trên đường không một đồng xu dính túi, tuyệt vọng vì bố tôi đập tan cây đàn rồi nói từ mặt không nhận tôi. Mọi người đều nghĩ ở cái tuổi của tôi, thứ tôi đang cố gắng làm là chống đối lại bố mẹ. Rồi cuối cùng, tôi sẽ không có tương lai, sẽ lãng phí tuổi trẻ của mình vào một ước mơ không có giá trị. Thật muốn chống lại cả cái thế giới đấy. Tôi đứng bên bờ sông Hàn, hét thật to.

Thế rồi tôi bắt gặp em, nói đúng hơn là không thể không chú ý đến em. Em đứng bên một quán điện tử, đang cố gắng đập những con thú bông trồi lên lặn xuống. Em ra sức đập chúng, mỗi lần giáng búa xuống đều hét to:

“Kết thúc chưa?

Chưa kết thúc.

Thất bại ư?

Tôi không thể thất bại.

Tôi sẽ bám trụ đến cùng.

Anh hãy mở to mắt ra mà xem!”

Ông chủ quán giương mắt nhìn em phá máy, mồm mấp máy, đứng khom mình, hai tay cứ đưa lên lại đưa xuống trong không khí. Trông ông ấy rõ là bức bối mà không dám vào can em. Tôi nhìn bộ dạng xót của của ông lão mà không thể không bật cười dù trong lòng tôi còn đang rối như tơ vò.

Cuối cùng em cũng chán, ngồi bệt luôn xuống đường, dựa lưng vào cái máy, hai mắt mở to, thẫn thờ. Em không khóc. Dù mắt em đỏ lên và đẫm nước vòng quanh, em vẫn không hề khóc.

Tôi mỉm cười, lần đầu tiên cảm thấy có người đang ủng hộ giấc mơ của tôi dù người đó chẳng hề nói một lời động viên dành cho tôi. Tôi và em đang đứng trên cùng một con đường. Một niềm tin bùng lên trong tôi, nói với tôi rằng ngày nào đấy trong tương lai, tôi nhất định sẽ bước song song cùng với em.

Nếu như có ngày ấy, tôi sẽ xem em với Lee Hyori – thần tượng của tôi, ngang hàng nhau. Tôi thề.

Tôi vẫn chơi bass trong đám nhạc đường phố, say mê hát hò cùng các hyung. Bố tôi gọi tôi về nhà ném cho tôi bản hợp đồng kí với DSP, tôi biết ông vẫn không đồng ý với sự chọn lựa của tôi. Nhưng tôi sẽ chứng minh cho ông thấy, tôi làm được.

Sau khi kí hợp đồng, tôi được đào tạo cùng 4 người khác. Chúng tôi là một nhóm năm người và tôi là nhóm trưởng. Tôi nghe tin em quay trở lại với âm nhạc, ra album solo, tham gia show. Không ồn ào, nhưng mới mẻ và sống động. Em là một con rắn, lại một lần nữa thoát xác đến với một hình hài mới mẻ khác.

Năm 2005, nhóm nhạc của tôi chính thức debut với tên SS501 – năm người như một người, tỏa sáng như Mặt Trời và những vì sao. Tôi làm nhóm trưởng, cảm giác rất lo lắng và áp lực. Nhưng hơn cả áp lực, tôi thực sự rất phấn khích. Không gì diễn tả được cảm giác được nhảy, được hát trên sân khấu. Không thứ gì khiến tôi say mê, tim đập rộn ràng bằng ánh đèn ấy. Không nụ cười nào vui vẻ bằng nụ cười của những thành viên trong nhóm. Không lời cổ vũ nào mạnh mẽ bằng những lời mà fan hâm mộ dành cho chúng tôi.

Tôi không có nhiều thời gian để nghĩ đến em nữa. Đúng hơn là không hề nghĩ đến em. Mỗi ngày 24 giờ đối với tôi dường như là không đủ. Ăn uống ngủ nghỉ chỉ trong vòng vài tiếng rồi lại tập luyện khắc nghiệt đổ mồ hôi. Về đến nhà, đồng hồ đã đổi sang ngày mới và tôi ngủ mà không biết mình ngủ cùng với ai trong cả đám người nằm như ngả rạ dưới sàn nhà.

Gặp lại em trong show X-Man hôm ấy tôi mới chợt nhớ ra cô gái đập bùm bụp cái máy chơi điện tử hôm nào. Tôi nghe tim mình đập thình thịch mỗi lần lén nhìn em. Làn da đen, đôi mắt to và giọng cười khàn. Nghe em cười mà tôi giật mình, thật đấy.

Em hoàn toàn không để ý gì đến tôi, tập trung chơi trong các trò chơi, kiêu ngạo và thách thức. Em có lí do cho điều đó vì em hầu như chiến thắng tất cả, dù cần thể lực hay trí tuệ em đều có. Tôi thật may mắn không cùng đội với em. Đứng trong hàng, tôi suy nghĩ làm sao để có thể thắng em trong trò chơi nói “Tất nhiên” rồi lại thầm cầu khấn vị thánh vũ trụ đại Uzoosin của tôi để em có thể đối đầu với tôi trong trò chơi ấy.

Cầu được ước thấy.

Tôi đã thắng. Đầy thỏa mãn.

Nhưng rồi trò chơi sau đó, em đúng như dự đoán, lại đánh bại tôi.

Có nhớ tôi từng nói em là một con rắn không? Còn tôi thì nhiễm nọc độc của em rồi. Không chết ngay mà chết từ từ.

Nhân duyên cho tôi gặp lại em một lần nữa trong show truyền hình WGM và chúng ta thành vợ chồng hờ. Thành thật mà nói tôi không thể nghĩ được vợ hờ của tôi lại là em, tôi luôn cho rằng sẽ là một idol trẻ trung nào đó. Đến khi biết đó là em, đến tận khi gặp em ở Jeju, thấy em ngồi trên xe mui trần đỏ rực, một tay đánh vô lăng, một tay giữ chiếc mũ xòe đang bay trong gió, tôi mới nhận ra tôi tê liệt rồi. Nọc độc của em ủ trong người tôi lâu như vậy, cuối cùng đã phát tác.

Tôi bắt đầu lo sợ. Lo em sẽ không thể hiểu nổi con người của tôi. Thế giới của tôi, dù có mở cửa đón em vào, em cũng chẳng thể bước chân vào được. Thế là xong rồi, cuộc hôn nhân này xem ra tôi chẳng thể hoàn thành nhiệm vụ đánh bóng tên tuổi cho SS501, hơn thế nữa em sẽ còn nhìn tôi như một người kì lạ khó hiểu, một thằng nhóc kì lạ kém em 6 tuổi. Càng tưởng tượng đến viễn cảnh đó, tôi càng muốn phát điên!

Cuộc hôn nhân của chúng ta cứ như vậy mà bắt đầu.

Em không hề cố gắng khiến tôi thay đổi nhưng tôi lại thay đổi vì em. Tôi nhận ra em đã cố gắng như thế nào để có thể theo được những suy nghĩ của tôi, nhận ra bên tôi em cười rất thoải mái. Tôi nhận ra em nồng nhiệt và nhân hậu hơn bất cứ cô gái nào tôi từng biết. Em khiến tôi mở lòng nhiều hơn với mọi người. Thế giới của tôi, không phải do tôi, mà là chính tay em mở nó ra. Em như cơn gió khuấy tung thế giới của tôi, đem cho tôi những cảm xúc vô cùng mới mẻ mà tôi chưa từng trải qua bao giờ.

Em thay đổi tôi. Và tôi thích sự thay đổi đó, vô điều kiện.

Vị trí giữa em và Lee Hyori trong lòng tôi ư? Tôi sẽ không nói đáp án đâu.

Kết thúc cuộc hôn nhân hờ với em.

Tôi đóng phim. Tôi cố gắng diễn tốt một phần cũng vì hy vọng em sẽ thấy tôi trên truyền hình oách như thế nào. Ừm, vai diễn của tôi bị chê rất nhiều, lang thang trên mạng tôi đọc được vô số gạch đá người ta ném cho tôi. Tôi vẫn tiếp tục cố gắng vì nghe ở trong một chương trình nào đó, em nói lời động viên tôi.

Quỹ đạo của tôi lại quay về với thời kì một ngày gò bó trong 24 giờ. Bay qua bay lại các quốc gia để quảng bá cho bộ phim, tôi bị nhiễm cúm H1N1.

Sau đó là scandal mà tôi không hề ngờ tới. Người ta ghi cho tôi những tội lỗi mà tôi không hề mắc phải. Tôi cũng không thể giải thích. Chỉ vài giờ, mọi người cùng lúc quay lưng lại với tôi. Còn tôi chỉ có thể im lặng chờ ngày sự thật được phơi bày. Mỉm cười chua chát, tôi nổi tiếng thật rồi đúng không?

Em lúc ấy, có quay lưng lại với tôi không?

Em là gió. Gió lướt qua tôi rồi không một lần quay trở lại. Tôi cũng không có đủ can đảm níu giữ lấy em. Tôi không thể. Nhờ cuộc hôn nhân với em, tôi ngày càng nổi tiếng hơn. Tình yêu với em có thể sẽ phá tan tất cả. Tôi nói rằng chờ đợi câu trả lời của em, chờ đợi tin nhắn của em. Nói dối cả thôi, chẳng qua tôi là một thằng hèn, không một lần dám bước đến trước mặt em.

Bình luận

Good ... gút ... gút ... hú hú hú ... ngồi hóng fic tiếp theo ... mê chịu ko nổi. Lâu rồi mà "cúp" này vẫn nóng như ngày nào ...  Đăng lúc 13-7-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

680#
Đăng lúc 13-7-2013 22:14:43 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi ta mới trồi lên cũng bởi cái "cúp bồ" này này ... dạo này thấy chàng chăm chỉ làm việc kiếm tiền ghê nhỉ ?? Còn nàng thì thong thả vu vi khắp nơi ... chẳng bận tâm kiếm tiền gì cả ... (chẳng biết giờ nàng đang mần ăn nơi nao) ... Hihihi ... đột nhiên làm ta nhớ tới trong WGM (tập 3 lúc 2 người dọn vô nhà mới chuẩn bị ăn tân gia) ... chàng có phán 1 câu rằng : "Chồng phải kiếm tiền mà. Chồng kiếm tiền sau đó vợ có thể ở nhà ăn chơi ..." (nghe mà mát cả ruột) ...
Hjhj ... chắc giờ nàng đang thực hiện theo những lời chồng nói ... Ôi cái "cúp" này sao tới giờ vẫn làm dân tình lao đao xôn xao thế kia vậy trời ????

Dạo này ta siêng năng mần lại SS501 của chàng ... nên nhớ có cái liveshow nào đó chàng phán : "Tôi thích Hwang Bo nhưng tôi iu TripS ..." --> Chàng đã khẳng định trước bàn dân thiên hạ (cả tỷ tỷ fan chứ có ít đâu) hjhj ...

Ôi ta đang mơ chăng ??? À há ... à há ... hú hú ... ta đi mần lại cái Ssangchu đây ...

Bình luận

a mem mới của nhà nè, kkkk, "cúp" này dường như chưa bao giờ hết nóng :v  Đăng lúc 14-7-2013 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách