Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] The Voice Of Korea Season 2. E05 completed. Thông báo #238

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 10-3-2013 09:51:35 | Chỉ xem của tác giả
SS 2 của The Voice hay hơn rất nhiều ngay tập đầu tiên mà mình hoàn toàn bị cuốn hút từ thí sinh cho đến HLV.Ở SS1 mình hiếm khi thấy 4 HLV tranh giành thí sinh ác liệt đến vậy mọi người đều tranh nhau giành giật từng lời nói.Các thí sinh thì phải nói là wa đỉnh nghe mà sướng cả người tiếp tục hóng các ep tiếp theo của ST nhaz Thanks ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 10-3-2013 10:41:03 | Chỉ xem của tác giả
SS2 hay hơn SS1 nhiều :)
Thí sinh chuyên nghiệp hơn hẳn ^^
Giám khảo thì độ cute tăng cao :))))
<3 Ủng hộ subteam^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 10-3-2013 12:12:25 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhìu nha
show nào mà có chị BJY tham gia là thích xem à
mà show này lại hay nữa chứ
hóng quá.................                 
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 10-3-2013 12:22:43 | Chỉ xem của tác giả
ss thành công thế, ss đầu tư khủng chắc ....deabak
Mới coi xong tập 1 là chịu không nổi rồi
Phải công nhận thích nhất mấy chương trình audition của hàn phần âm thanh, quá hay và quá chuẩn. Nghe mà sướng cả lỗ tai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 10-3-2013 13:46:16 | Chỉ xem của tác giả
Vài hình ảnh của các coach nhé XD

Hình này trong tập 3, Kangta bị Shin Seung Hun dụ ấn nút giúp cho bác Gil =)) sau bác Gil lại phải cảm ơn 2 anh em ShinTa  ý =))

@Hình from weibo

Bình luận

anh Ta bị bác Shin dụ đó =))) cũng may là Gil thích vì căn bản là hợp với Gil ý XD  Đăng lúc 10-3-2013 08:04 PM
trông trẻ con quá anh ạ ^^, mình thấy mấy vụ ấn hộ này rất nguy hiểm, nhỡ người bị ấn không thích thí sinh thì .. :)  Đăng lúc 10-3-2013 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 11-3-2013 09:17:21 | Chỉ xem của tác giả
hehe, the voice ss 2.....Daebak!!
the voice 1 xem hay ko bàn cãi, quán quân cũng đỉnh luôn,
nh ko thấy quán quân the voice1 xuất hiện nhiều trong nh chương trình truyền hình ở HQ nhỉ, lặn mất tăm luôn
mong chờ TV 2 quá cơ
nh mà làm nhiều show thế này , thì lại phải thêm sự chờ đợi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 11-3-2013 19:53:52 | Chỉ xem của tác giả
(The Voice Of Korea) Beak Ji Young khóc nức nở trong chương trình "Voice Korea 2"

Trong tập mới nhất được phát sóng ngày 08 tháng 03 của Mnet's Voice Korea season 2, Huấn luận viên nữ Baek Ji Young đã khóc nức nở sau khi nghe được câu chuyện cảm động của thí sinh Kim Hyun Ji.

Kim Ji Hyun bắt đầu câu chuyện của cô:"Tôi là một phụ nữ đả 30 tuổi - Kim Hyun Ji. Sau khi thất bại trong 1 buổi thử giọng, tôi rơi vào trạng thái trầm cảm. Tôi thật sự rất nhớ sân khấu. Bất cứ khi nào tôi ngủ, giấc mơ được ca hát luôn ám ảnh tôi. Và đó là lý do vì sao tôi xuất hiện trong chương trình này - Voice Korea 2". Nghe những lời thú nhận nao lòng của thí sinh, Baek Ji Young bắt đầu khóc vì cô hiểu cảm xúc của một ca sĩ nữ. Kim Hyun Ji còn chia sẻ thêm rằng cô đã vượt qua mọi khó khăn, cô nhắn nhủ với Baek coach:"Hiện giờ tôi ổn nên chị đừng khóc nữa nhé."

Kim Hyun Ji cũng chia sẻ trong phòng chờ:"Sau khi tham gia Superstar K, tôi đã phát hành một album nhưng tình hình thật sự không tốt lắm. Tôi nghĩ rằng mọi người đã không chấp nhận tôi. Tôi nghi ngờ về khả năng ca hát của mình."

Trước khi khiến giám khảo rơi nước mắt, Kim Hyun Ji đã mang đến một làn gió mới cho các coach thể hiện giọng hát mạnh mẽ qua bài hát Rush của LeeSsang. Và cuối cùng, cô ấy là thành viên của Gil team.

Hãy xem qua phần trình diễn của cô ấy, chú ý 1:50 vì Kangta bị bác Shin Seung Hun dụ bấm nút của bác Gil =)), cuối cùng cả thí sinh cả Gil coach đều phải cảm ơn Kangta coach XD

Người dịch: KockonChoti @ Kites.vn
Nguồn: AllKpop

*Các bạn có thể xem Vietsub Voice Korea 2 tại Kites: http://kites.vn/thread/-m-zone-t ... ted-373210-7-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 11-3-2013 21:53:06 | Chỉ xem của tác giả
xem xong ep 1, bị bấn bài "reason i became a singer"

quá hay luôn, bản gốc đã hay rồi.

Bản này cũng hay k kém.

Lời bài hát thì quá ý nghĩa luôn.

xem đi xem lại, tua đi tua lại k biết bao nhiêu lần đoạn ấy nữa.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 11-3-2013 23:09:44 | Chỉ xem của tác giả
Xem mấy chương trình tìm kiếm tài năng âm nhạc season 2 bên Hàn .
Thấy chương trinh nào season 2 cũng nhiều thí sinh tài năng hơn ss1.
Mong đợi những tài năng âm nhạc mới sẽ đc phát hiện trong năm nay.
The Voice Korea ss2 cố lên.
Thank subteam đã đưa đến chương trình âm nhạc này cho mọi người thưởng thức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 12-3-2013 19:31:12 | Chỉ xem của tác giả
Preview ep 4. Càng ngày càng có nhiều nhân tố hay ho xuất hiện a~

@Mnet youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách