Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chạch
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Lưu trữ] Cảm nhận của thành viên JiWonderland

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 7-9-2011 19:48:25 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn page 99 cơ
k muốn page 100 đâu
hôm nay ss xong cái SG có nhiều ảnh quá
được ngắm ss sướng luôn
đọc cái news nhận xét của ss về Bin mình thấy buồn buồn
có phải yêu cầu của nhà sx k mà cứ có cái kiểu làm ngta lại rộ lên đồn
SG đã hết mà ss vẫn vướng vào cái tam giác này thì buồn lắm
những lời đó của ss nói lúc khác k sao... nhưng...

cre; gà ngốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 7-9-2011 20:06:37 | Chỉ xem của tác giả
anhtra 22-1-2011

hoàn toàn đồng ý vs nàng, trc kia mỗi khi nghĩ đến cổ trang thể loại hành động đánh kiếm vèo vèo, ta chỉ tiêu thụ đc mỗi cổ trang TQ thui, nghĩ đến thể loại nì của Hàn mà nản, tại nó vừa lê thê, dài dòng, những cảnh võ thuật thì lại quá màu mè, trông ko thực một chút nào.

nhưng sau khi xem Damo của ss Ha nhà mềnh, ta đã fai nghĩ lại, "a thực sự thì mình chưa từng xem một bộ film kiếm hiệp thực thụ nào của Hàn cả, thể loại này cũng có nhiều film đáng xem đấy chứ, ko hề thua kém TQ một chút nào nhé", mà trong Damo, mình thấy còn hơn cả film TQ ở điểm, tình tiết film nhanh, đầy đủ, ko dư thừa một chi tiết nào, từ những vấn đề mang tính chính trị cho đến những yếu tố tình cảm đc lồng ghép trong film một cách rất hợp lý và vừa vặn, ko ít mà cũng ko nhìu, vì vậy người xem ko hề cảm thấy nhàm chán ở bất kì fan đoạn nào, một bộ film cổ trang kiếm hiệp tuyệt vời của xứ Hàn
yêu chị từ HJN, ko fai vì chị quá xinh đẹp nhé (theo mình chị nhà mình ko thuộc diện xinh đẹp xuất chúng mà ai mới nhìn vào cũng ngây ngất như nhiều sao nữ khác, mà chị mình như loại rượu vang lâu năm, để càng lâu vị rượu càng đậm, càng ngọt, càng khiến người uống ngây ngất, chị mình cũng thế, càng ngắm càng khám fa thêm đc những nét đáng yêu của chị, đây ông bà ta gọi nôm na là duyên ngầm ý ) mà vì khí chất hơn người, tài năng của một người dv, đã làm cho tớ cảm nhận đc niềm kiêu hãnh của một kĩ nữ, mà thực ra còn hơn thế, đó là một nghệ sĩ vs tài năng thiên bẩm được thể hiện qua từng động tác múa sống động và rất duyên dáng... và khi xem đến Damo thì mình đã hoàn toàn "đổ" chị vì hình tượng một Chae Ok mạnh mẽ, dũng cảm, trung thành nhưng cũng rất nữ tính, đáng yêu, khát khao được yêu thương... đã được yêu thương... và đã làm mọi điều để cho người mình yêu thương có thể có được hạnh phúc...
đó là hai vai diễn đã đưa mình đến vs TY lớn dành cho chị
sau này xem thêm rất nhiều film của chị và thấy rằng mình đã ko sai khi dành TY của mình cho chị iu chị lắm chị ơi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 7-9-2011 20:09:48 | Chỉ xem của tác giả
cunmon 23-1-2011

Nhà mình ạ, mình vừa xem hết FO 68, 69, mình cám ơn các bạn đã post link down cho cả nhà, nhờ đó mà mình có dịp xem ss ngoài đời.
...
cơ mà, ss nhà mình ngoài đời quả thật là...
...
^^
Thứ nhất là ss đáng yêu, cái này hem thể phủ nhận ấy, như cô bé 17 đi trại hè thật, ngố ngố, trẻ con. Mình thấy ss ngoài đời với HJN, RI, Ji Soo là khác biệt lắm rồi, với mấy tấm ss đẹp như hoa hậu lúc xem show thì quả là khác kinh hoàng.
Đúng là dịp hiếm có để biết ss như thế nào. FO vui lắm rồi, những xem 2 ep này thấy mọi người trong FO part 1 tốt bụng, tử tế và hài hước kinh lên được. Thích nhất bác châu chấu và HLV JoongOk (ko biết nhà mình có xem XMan từ 2005 - 2006 ko, thích hai bác này từ đợt ấy rùi ^^)
Nói đi nói lại, đúng là ss diễn viên cừ khôi, sao mà hóa thân được vào nhân vật như vậy chứ >"<
Nói vậy vì ss ở FO ấy,...
"Giống con cá mòi"
"vWoww woww" rồi giơ hai cái tay nhí nhổ nhí nhố lại còn hay xấu hổ nữa chứ.

Cơ mà cười đau ruột với đoạn ss nấu ăn, kì thực là ss đúng... vụng thật. Ngố ơi là ngố :X ngây thơ quá, gì mà "em ko ngờ là mình nấu được món này" ) bảo sao mà 2 bác kia nhẫn nhịn nhẫn nhịn, nhìn ss vừa tội tội vừa ngây ngây, lại còn chớp chớp cảm động nữa chứ.

Sau này mong ss lấy đc anh chồng tốt bụng điềm đạm, yêu chiều ss, nấu cơm ngon và biết dạy ss nấu cơm ngon ^^
Chung quy lại là cảm xúc khi xem FO có ss, thích lắm, cười từ đầu tập 68 đến cuối tập 69. Ko biết ss có tham gia show thực tế như này nữa ko, chứ càng xem càng yêu ss thêm một tí, một tí nữa rùi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 7-9-2011 20:11:22 | Chỉ xem của tác giả
dandelion212 24-1-2011

Đồng í với nàng là ss nhà mình ko phải là kiểu con gái xinh lộng lẫy như các cô khác, nhưng ss có một sức hút vô cùng kỳ lạ, càng nhìn lại càng ko thể dứt ra đc. Ta xem ss đầu tiền là ở Movie Hợp đồng nộ lệ, khá ấn tượng nhưng chưa đủ để mê mẩn, bấn loạn. Chỉ đến khi xem Damo mới choág váng, ngỡ ngàng. Choáng vì ko ngờ HQ lại có phim cổ trang hay như vậy, đúng như nàng nói là nó còn hay hơn cả phim cổ trang TQ vì nó ko dài dòng, lê thê, mỗi tình tiết đều hay và ý nghĩa, sâu sắc. Ngỡ ngàng vì ss quá tuyệt vời, diễn xuất hay khiến cho người ta phải cảm động đến rơi nc mắt. Từ lúc đó bắt đầu mê mẩn ss, tìm hiểu về ss, băt đầu biết nghe nhạc Hàn (cái ost Damo phải nói là quá hay luôn).

Rồi thì xem Bali, mình vốn ko thik cái gì mơ mộng, cổ tích nên Bali đúng chính xác là bộ phim mà mình thik nhất của Hàn, nó thực tế, nó phũ phàng đến tàn nhẫn. H trong máy mình bộ phi duy nhất còn là Bali và h là SG ^^.
Lại nói lại Damo vì nó là phim cổ trang Hàn mà mình thik nhất^^. Có vẻ nhiều bạn ở đây chưa đc xem nhỉ, giá như mà ST làm lại bộ này thì hay bik mấy.

Phim của ss nhà mình ko chỉ hay mà OST cũng hay luôn, Damo, Duelist, Bali, HJN hay SG đều cực hay luôn, ai chưa nghe thì nên nghe đi nhá^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 7-9-2011 20:21:37 | Chỉ xem của tác giả
GIRARD 6-2-2011

tôi da down Damo hon 1 tuân nay nhung cu dê do , vi dang coi lai SG.
Nhung khi coi duoc 1 tâp dâu thi tôi bi cuôn hut vào ngay và rât ngac nhiên vi không ngo Hàn quôc co thê làm 1 drama cô trang vo thuât hay nhu vây, k thua Cô gai dô long, Thân diêu dai hiêp....cua TQ.
OST thi tuyêt voi , con HJW : môt lân nua phai công nhân dao diên Yoon Je-Kyoon noi dung, cô ây là dv versability : da tài; bi cung duoc, hài cung tuyêt, diu dàng nhu con gai nhung tomboy thi cung tuyêt voi.
tôi say mê Damo mây bua nay, thêm môt ban diên co 2 dông tiên nua, Lee Seo Jin, anh nây dong cô trang thi tuyêt nhu Yi San.
Tinh yêu trong Damo tuyêt voi nhu trong SG : 2 nguoi yêu trong thâm langk dam to bày vi khoang cach thân phân, nhung ho vân yêu say mê , san sàng chêt vi nhau và cho nhau nhu Kim ji Won và Gil Ra Im . Tuy cai end hoi buôn nhung rât dep và hop ly, con hon là nhung drama khac cho cai ens nhu dâu voi duôi chuôt.
HJW dong 1 drama cô trang và 1 movie cô trang Duelist , ca hai dêu rât tuyêt.
Hy vong KST se làm vietsub 2 phiên ban này cho cac ban nào k thê coi bang tiêng Anh.
Hàn co thê làm phim cô trang hay nhu TQ nhung netizens cua TQ noi " k biêt bao gio TQ co thê làm 1 drama nhu SG". Luc nây, HJW co rât nhiêu fan Trung, nhung k phai do cô ây xuât hiên nhiêu trên red carpet nhu 1 vài cô làm mà do su làm viêc trong nghê thuat diên xuât.
Môt diên viên respectable !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 7-9-2011 20:24:08 | Chỉ xem của tác giả
mayer 6-2-2011

Nói chung mình xem khá nhiều phim của ss rồi, cả movie lẫn drama. Và có 1 điểm giống bạn là thấy chán phim Daddy Long Legs nhất và cũng ko ấn tượng diễn xuất của ss.
Phim này cái gì cũng bình bình, ko dở nhưng mà cũng ko ấn tượng, mặc dù có 1 số chi tiết mình khá thích, như cuối phim nhân vật nam chính đã mất từ trên thiên đường tặng cho nữ chính một bầu trời tuyết.
Mình chỉ có 1 bất ngờ là ban đầu mình ko nghĩ Yeon Jung Hoon và ss đẹp đôi lắm đâu, cơ mà xem phim mới thấy đẹp đôi phết ^^
Và anh Yeon phim này rất đẹp trai và thư sinh, nụ cười thì vẫn luôn đẹp và ấm áp như vậy

So với Daddy Long Legs thì mình thích Love So Divine hơn. Nhờ xem phim này mà mình mới tìm được bạn diễn đẹp đôi nhất của ss: anh Kwon Sang Woo.
Trước đây ko ghét mà cũng chưa thật thích anh Kwon, cơ mà xem phim này bị Kwonholic rồi đấy
Anh Kwon diễn vai một linh mục đáng yêu mà hiền lành, gặp phải nhân vật của ss là tiểu thư vừa đanh đá vừa chảnh nên bị hành hạ tưng bừng
Hai người có 1 kiss scene khá buồn cười ngay ở đầu phim
Mặc dù trước đây xem kha khá phim của ss rồi nhưng chỉ thực sự thành fan của ss từ My Love By My Side vì vừa ấn tượng vừa thích cách diễn nội tâm của HJW.
Sau đó mình xem Love So Divine với 100 Ngày nô lệ mới thấy ss diễn hài với chảnh cũng cười té ghế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 7-9-2011 20:24:57 | Chỉ xem của tác giả
duyenmeo2602 6-2-2011

Theo mình còn nhớ ngày xưa DVD mình mua về phim Hàn đầu tiên chính là người cha chân dài, quả thật mình thất vong vô cùng   ( tội lỗi quá sr ss nhìu lắm nhưng em chỉ nói sự thật thôi mà em biết ss rất muốn biết cảm nhận của fan nên chắc ss ko zận em đâu ) , ấn tượng chỉ là cô nhân vật chính cũng xinh xinh, anh nam chính có nụ cười sáng đẹp... thế là đi tong hơn 30k của bạn

Ngày ấy mê mẩn anh Kwon trong nấc thang lên thiên đường thế là vội vã chạy ra tiệm đĩa thuê ngay 2 bộ Cô bạn gia sư và lớp học làm cha. Coi mà hài bể bụng và cũng nhận ra cái cô nhân vật chính xinh xinh làm tiêu tan 30k của bạn ( ko mún nhận mạnh 30k đâu nhưng thời ấy cũng lớn ), ấn tượng lần này là à người nhìn dịu dàng trong phim kia mà cũng đóng hài hay đó chứ...

Rồi 1 ngày mê mẩn anh KJW trong Chuyện tình nàng hề mà tự nhiền có thằng bạn nó nói có cái đĩa nì hài lắm có 1 đứa trong phim chơi zơ cực , sau khi bjx nam chính là KJW lại vội vã hốt về , và lần nữa ấn tượng với sự hài hước và dễ thương...

Rồi Damo chiếu trên VTV3 bạn xem ko vì có HJW mà vì nghe trước đó có lăng xê phim này hay lắm nên coi liền với lại hồi đó còn nhỏ có biết hâm mộ là ji đâu với lúc đó truyền thông cũng chưa phát triễn như bây giờ... nên lúc đó cũng chỉ biết phim rất hay cảm động chứ ko đánh giá được khả năng diễn xuất... nhưng lần này đã nhớ được tên

Vào 1 ngày đẹp trời đi ra tiệm đĩa thấy Duelist, lúc nì đang mê KDW trong 1%... lại thấy ss nhà mình nên quyết định mua lun dù trước đó bị tai nạn thương đầu từ chính việc mua phim của ss nhưng lân này chấp nhận rủi ro , lúc nì thì bạn đã lớp 10 đã có thể đánh giá được chút chút về DX và thấy khá mê DX của ss...

Rồi 1 ngày nọ vô tình coi HJY trên KTV ( lúc đó là tầm tập 8 9 thì phải ) đã đến gần đoạn Eun Ho die, bạn nhận thấy ủa ss nhà mình nè xem thử nào... và coi đến đoạn HJY đành đàn tiếp ông quan rồi nhân vật của anh KJW xông vào thì mẹ ơi...mê mẩn hoàn toàn DX của ss anh mắt chết người...rồi từng tập trôi qua DX của ss ngày càng độc đáo quá tuyệt vời... hòi đó tưởng s slaf DV múa chuyên nghiệp... và cũng chính từ đó bạn có 1 quyết định phim nào có HJW sẽ xem...và rồi lại đến sóng thần rồi MLBMS càng iu hơn nhưng lúc đó chưa có lap mà năm 1 mình lại ở KTX nên điều kiện kém...

Và cuối cùng bạn cũng đã tậu được cái lap khi rời KTX bắt đầu lao vào tìm kiếm thông tin của ss thì khá thật vọng và cũng ngạc nhiên tại sao 1 DV xuất chúng như ss lại có ít fan như vậy ( mình tìm trong KST là chính vi mình biết KST lâu rồi ) , trong dienanh.net thì ss được liệt kê vào hanbok girl, ko thể tim nổi 1 cái topic lớn về ss... và SG đã đến, nó chính thức mang lại cho ss sự yêu mến của mọi người hơn và em đã biết 1 sự thật ko phải ss có ít fan mà ss toàn có fan ngầm như cái duyên ngầm của ss í, càng ngắm càng yêu... Sau SG nhiều bạn chia sẻ biết ss từ lâu nhưng ko nhớ tên...SG mang lại cho ss sự yêu mến của mọi người và nhiều người nhận ra ss hơn, quả là món quà quí.................. YÊU ss lắm

Từ bây giờ phim nào có ss là em đâm đầu vào ko phải vì yêu thần tượng quá rồi lậm mà là tin tưởng sự lựa chọn của ss, tin rằng kịch bản ss chọn sẽ có điều ji đó mà ss muốn truyền tải cho mọi người... TIN và HI VỌNG

P/s: thanks bạn mylove đã dịch bạn dịch hay lắm
thanks bạn yongie post mấy cái hình lặn biển , nếu mà có mấy cái đua moto thì quá tuyệt há há
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 7-9-2011 20:26:24 | Chỉ xem của tác giả
mayer 6-2-2011

Thật ra phim 100 Ngày nô lệ cốt truyện hơi đơn giản và nhiều đoạn cũng lãng xẹt.
Nói chung trình viết kịch bản movie hài bây giờ phải hơn gấp chục lần kịch bản 100 Ngày nô lệ của gần chục năm trước
Cơ mà mình xem đi xem lại vẫn cười đau cả ruột.
Tại HJW và KJW diễn hài gây cười quá, cặp oan gia rất chemistry.
Nhìn chung kịch bản hơi ngô nghê cơ mà nhiều đoạn thoại vẫn rất funny và hài hước, nhất là mấy đoạn choảng nhau đốp chát của 2 anh chị.
Anh Kim Jae Won phim này mập mập trắng trắng rất giống công tử bột, lại đeo dây chuyền vàng , tính cách thì rất ma mãnh và đúng chất Mr.Kiêu Ngạo.
Vai của ss thì phải nói là Ngàn Trấm ấy, hâm tỉ độ, vai này còn hài gấp 10 lần Love So Divine mặc dù LSD cũng hài lắm rồi
Nhờ xem 2 phim này mình mới biết ss đóng hài rất tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 7-9-2011 20:27:33 | Chỉ xem của tác giả
hoanghong_v 7-2-2011

Không phải ss HJW không có nhiều fan mà do tất cả các phim mà ss HJW đóng đều không phải thể loại phim thần tượng hay phim tình cảm kiểu ung thư hay máu trắng, những phim quá sướt mướt, khán giả xem một lần rồi quên mà do các phim của HJW đều nghiêng về thể loại  khó nuốt, nói đúng hơn là khong thu hút khán giả trẻ nhiều lắm. Đối tượng này mới dẽ lập ra các nhóm fan cuồng và hay pose nhiều ảnh của thần tượng. MIB, Damo, HJN đọng lại trong người xem nhiều cảm xúc, ám ảnh không nguôi.

HJW không phải kiểu diễn viênt thần tượng, nổi lên qua một vai diễn rồi chìm. Nếu muốn xem nội lực của một diễn viên, hãy đánh giá quá trình trưởng thành qua từng vai diễn của họ để thấy sự khác biệt và cos gắng phấn đấu của diễn viên đó. Từ Damo, MIB, đến HJN rồi SG, mỗi vai diễn của HJW đều khác nhau và mang lại sự phá cách, khiến người ta không thấy hình ảnh của các nhân vật cũ trong hình bóng của nhân vật mới. Thực tình là mình đã sốc khi xe m lại những phim hit trước đó của HJW, không hiểu là người này có fải là ngưòi đã diễn vai Ra Im không. Từ HJN đến SG quả là một sự khác biệt quá lớn. Từ 100 ngày nô lệ, Duelist, LSD đến MLMS cũng quá khác nhau. Điều đó chứng tỏ, HJW đã nỗ lực rất nhiều và đã lao động rất chăm chỉ. HJW cứ như nàng HJN hiện đại vậy, yêu nghệ thuật đến ám ảnh và có chút  gì đó kì bí.

Đọc tin tức về HJW,  hầu như  HJW rất ít khi xuất hiện ở các cuộc bình chọn về sắc đẹp, hầu hết là tin tức về phim, hoạt động từ thiện, giải thưởng hay kỉ lục về doanh thu phòng vé hoặc những lời nhận xét về diễn xuất.  HJW đóng ít CF quảng cáo (mãi gần đây mới quảng cáo mĩ phẩm) và gắn bó rất lâu với các thương hiệu (ví dụ như Bang Bang, xem s strong quảng cáo này rất thú vị). HJW có nét gì đó rất giiống Lee Yong Ae và Song Yoon Ha, thích diễn xuất và lao động chăm chỉ, hoà đồng và chuyên nghiệp. Thật khó tưởng tượng HJW sẽ như thế nào nếu không phải là một diễn viên. Đôi mắt ướt ướt hết sức đa cảm nhưng lại hay cười, thâm chí là quá dễ cười. Nếu xem các clip về HJW trước khi cắt tóc ngắn, sẽ thấy ở ngoài đời, HJW nhìn hết sức bình thường, dễ gần gũi nhưng khi hoá thân vào nhân vật thì khác hẳn, dường như có điều gì đó hết sức kì lạ ở cô gái này, toả ra một ma lực hết sức hấp dẫn.

Nếu yêu thích HJW, bạn đừng nên xem 2 bộ phim ăn khách nhất gần đây của cô là Sóng thần và MLMS mà hãy xem tuần tự từng phim HJW đóng thì sẽ tốt hơn, để hiểu HJW yêu nghề thế nào và nỗ lực làm tốt công việc ra sao.’
Có lẽ hiếm ngôi sao nào mà có lượng fan nữ ngang ngửa, thậm chí nhiều hơn cả fan nam  như trong này. Thật sự là HJW có cái gì đó rất thu hút, không thể giải thích nổi, đặc biệt qua các vai diễn,  going như có lửa vậy. Mỗi drama HJW đóng đều thành công. Khi  HJW đóng HJN, mọi người gọi cô với chính biệt danh đó hay nàng kĩ nữ. Khi cô đóng SG, mọi người gọi HJW là RA Im hay amazing girl. Điều đó thật đặc biệt vì thươngtf một ngôi sao  sẽ có một nhân vật để đời và gắn với hình ảnh của mình. Ví dụ, Jang Dong Gun là vai diễn trong An hem nhà bác sĩ, Bae Yong Jon là bản tình ca mùa đông, Kim Suh Ah là nàng Kim Sam Soon, Lee Yong Ae là nàng Dae Chang Kum,… (một diễn viên mình thích nũă là Go Huyn Jung , cũng là một người có thể đóng nhiều loại vai khác nhau mà hình ảnh vai này không hề bị in dấu trong vai kia). Nếu đặt lên bàn cân thì mình nghĩ là GHJ và ss HJW giỏi như nhau. HI vọng sẽ có một ngày được thấy hai người so tài trong một bộ phim.

Cá nhân mình cảm thấy ngoài đời ss HJW còn xinh hơn trong phim và khi make up. Nếu xem FO thì sẽ thấy, HJW gần như không trang điểm mà vẫn rất tươi. Lúc ngủ trông vẫn đáng yêu  Thậm chí có phần còn đáng yêu trong những show trả lời phỏng vấn. mọi người nên xem FO, không bít có phải là dàn dựng không nhưng ss nha fmình quả là quá cool. Con người ngoài đời của HJW, đọc qua cách HJW phỏng vấn và nhưng show trả lời phỏng vấn, khiến mình càng thích hơn nữa (chưa bao giờ bấn loạn một sao nữ nào thế này, hay mình bị ô môi). Không hiểu sao một ngưòi vui vẻ dễ cươi fnhư vậy lại đóng được những vai tâm trạng như thế.Mà cũng không nghĩ là một người trông có vẻ quá nữ tính và cuốn  hút như thế lại thích đóng phim hành động.  HJW quả là kì lạ, mang lại cho ngươi ta một cảm giác ngây ngất thần kì.
Mọi người hãy post tin của ss thường xuyên nhá.
Yêu cả nhà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-9-2011 20:28:25 | Chỉ xem của tác giả
abu_shinta 7-2-2011

ừmmm, ko có zậy đâu , bạn là kon gái 101% mà ^^ . Mình cũng zậy , zề điện ảnh - ss là những kái j đó mang tên ĐẦU TIÊN của mình , dv đóng trong 1 bộ film khiến mình mê mẩn đầu tiên ( SG ) & cũng là diễn viên đầu tiên khiến mình mê mẩn . Trc đây mình rất ít xem film , cũng ko za nhập vào các diễn đàn , chỉ 1 lần cảm thý chán nên mò vào web film koi thử , đầu tiên là Personal Taste , cũng thý film đó khá hay , típ đến là SG . Thật ra lúc nhân vật chính bắt đầu xuất hiện ở ep1 , mình chỉ bít mỗi HB , kòn ss thì...mù tịt zới lại toàn hình xăm >.< nên k ấn tượng , nhưng bắt đầu từ kảnh ss action và " bị " Joo Won theo đuổi , mình rất ấn tượng ở ss cách diễn xuất , cách bộc lộ cảm xúc & cử chỉ nét mặt , rất tự nhiên , đến nỗi k nhìn ra bất cứ điểm sơ sót nào . Thế là k bít từ lúc nào mình cứ ngóng wài 2 tập film mỗi tuần , cười mỗi khi ss zui & tinh nghịch bên JW , nhưng cũng pùn cũng khóc những lần ss fải chịu đau khổ . Mình thật sự nhớ nhất là những lần GRI bị JW xúc fạm lúc kòn chưa iu JW wá á , kảm thý ss sao hay gê , tuy bít ss có 1 đôi mắt pùn nhưng những kảnh đó đôi mắt ss cứ rơm rớm nc mắt mà lại k rơi ra  , ánh nhìn khiến ng nhìn k khỏi xúc động , lại kòn đồng kảm với nv . Rồi cả những lần ss giận or mỉa mai JW , từng cử chỉ khuôn mặt rất rất là đáng iu . Từ SG mình bắt đầu tìm hỉu kái tên HJW rồi cũng bắt đầu gia nhập diễn đàn này để bít thêm thông tin về ss . Mà thiệt diễn đàn ta cập nhật thông tin vừa nhanh vửa nóng hổi vừa thổi vừa ăn :-D . Dạo gần đây mình bắt đầu mò những film cũ của ss & công việc mình hay làm khi mở máy tính đó là truy cập vào krfilm để xem tin tức & xem film of ss . Đầu tiên là xem hình , sau đó xem tin tức , rồi fỏng vấn , rồi các clip , sau đó là film . Có thứ tự như vậy là vì mình mún chắc mình thật sự hâm mộ HJW hay chỉ là GRI . Nhưng , theo thứ tự đó thì bít mình hâm mộ ai rồi chứ :-) 1 kon ng bắt đầu = sự iu nghề , sự chăm chỉ , tiếp đến là nổi tiếng ở mức độ vừa , típ đến là bộc lộ những tài năng khác - đc chú ý hơn , sau đó là sự hi sinh hết mực cho nghề & đến tận bây giờ , tóm tắt lại là sự thành công , sự nổi tiếng ở mức độ cực cao nhưng k scandal , k kiêu ngạo . 2 kái đó wả thật rất wan trọng với những ng nổi tiếng nhưng ss k fạm vào . Mình thix ss ở sự thân thiện , hay cười dù bất cứ hoàn cảnh nào , tự nhiên chứ k giả tạo , nhiệt tình và....k bon chen như 1 vài ng khác . Những ngày hnay thông tin và các clip về ss cứ cập nhật liên hồi . Mình vừa thấy vui mà cũng có chút lo lắng vì khi xem xong hết là 1 chuyện nhưng xem xong rồi mình lại bắt đầu mải miết suy nghĩ để ghi nhớ và ngẫm về những j đã xem ( khác ng đúng k ? ) . Hnay vẫn kòn tết nhưng bắt đầu ngày mai lại bắt đầu lao vào học , sợ rằng k còn time để làm những việc "thường làm khi onl" , nếu có time để làm , sau đó lại snghĩ rồi lại k chuyên tâm mà học . Mình đã ở nhà cả mùa Tết để kanh tin tức & xem film of ss , dần thành thói wen rồi , dứt ra koi bộ sẽ hơi khó khăn nhưng các bạn có tin tức j fải cập nhật đó nhe , để khi có dịp mình sẽ ngồi cày . Haiz pùn chít đc !! Chúc các bạn lun vui vẻ ha & chúc ss lun thành công , có nhìu sức khỏe ( hãy xem đây là 1 lời nói nhãm , khì khì )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách