Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: thaopeo166
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Liger (Spartace) couple} ~ Sparta Kim Jong Kook - Ace Song Ji Hyo

[Lấy địa chỉ]
61#
 Tác giả| Đăng lúc 9-8-2012 00:54:25 | Chỉ xem của tác giả
  Phần nữa, là về phía Kookie nhà mình… :D
Điều đầu tiên: Kook không phải là một diễn viên mà là một ca sỹ chuyên hát những bản balad ngọt ngào + thẳng tính và không giỏi ăn nói ->Khả năng diễn xuất của Kook=0. Những gì ta có thể thấy chính là những gì thật nhất được bộc lộ ra từ Kook: không giỏi ăn nói, mạnh mẽ, nóng tính nhưng quan tâm đến người khác, đáng yêu và dành nhiều tình cảm cho Ji Hyo :D Kook cũng nổi tiếng là người đàn ông lịch thiệp và biết cách cư xử với phụ nữ. Hơn nữa người có kinh nghiệm như Kook chắc chắn là người hiểu rõ nhất nên làm gì trong một showgame, hồi đầu Kook cũng bảo không muốn có loveline thêm nữa(vì quá chán với những fake love scandal trước nay rồi). Nhưng với Hyo thì… từ cách nói chuyện, hỏi ý kiến, cười, nắm, níu, ôm, chạm… đều rất chi là gần gũi, tự nhiên và dạo này xuất hiện với tần suất dày đặc (làm sục sôi các shipper :X) Cái này thì có thể là do lâu ngày nên dần có tình cảm với nhau chăng?  Nếu Hyo đang có người yêu ngoài đời thực thì chắc chắn Kook sẽ giữ khoảng cách với Hyo, không dám skinship nhiều và bộc lộ rõ như vậy đâu :D

Bình luận

T vừa xem ep mới xong, đầu tiên Hổ nhà mình ngồi dãy ghế bên kia đến khi Han Ji Min vào thì lại thấy ngồi cạnh Hyo rồi. Haizzz...  Đăng lúc 9-8-2012 12:56 PM
Koo
Tớ khoải Couple này quá :D :D .  Đăng lúc 9-8-2012 01:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 9-8-2012 00:56:05 | Chỉ xem của tác giả
thaopeo166 gửi lúc 9-8-2012 00:48
Lại nhắc đến cái vụ bạn trai của ss Hyo này...
Theo t thấy thì chắc ss vs ông CEO kia  ...

Đọc những gì chị phân tích cộng thêm cái quần cửa chị em thấy đúng quá xá đúng =)))

Bình luận

Ừa ừa, dạo này đôi trẻ tình cảm quá cơ :)  Đăng lúc 9-8-2012 01:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
 Tác giả| Đăng lúc 9-8-2012 01:00:32 | Chỉ xem của tác giả
Lo nhất chính là về Gary.Tình cảm thân thiết giữa Kook và Gary thì ai ai cũng biết, nếu tcam mà Gary dành cho Ji Hyo là thật thì giờ nếu Kook <3 Hyo  thì mọi thứ sẽ khó xử lắm. Có lẽ trc đây Kook ít bộc lộ vì sợ làm mọi người khó xử, nhưng giờ chắc lậm nàng quá rồi nên không kìm chế được, mà hơn nữa có vư Hyo cũng đáp lại tình cảm của Kook rồi, nên h Kookie nhà mình lúc nào cũng cười ngập tràn hạnh phúc thôi… Ep 105 bị hươu loại oan uổng thế mà cũng có thấy “tóe lửa” như mọi hôm đâu.. Hôm nay ngoan hiền lạ lùng[biểu hiện giai đoạn cuối của người mắc Happy virus ] Hy vọng Kook với Hyo có thể đến được với nhau.   
Gary đã nói rằng “ Đừng nghĩ là anh còn tình cảm với em nữa” và có lẽ câu sau sẽ là “ Em hãy cứ đến với Jong Kook hyung đi”. Có khi nào Gary cũng chúc phúc cho Kook với Hyo không ta?
Trước ep 103 thì đã nhiều người thích đôi này, sau ep 103 thì số lượng tăng lên gấp bội, vì 2 người quá ư là tình cảm. Người nào đã từng thích thì thêm phần khẳng định về đôi trẻ, ai chưa từng thích thì sau khi xem xong103 cũng thấy giật mình, sao đôi trẻ lại tình cảm như thế-> vội lật tung các ep trc đó và super soi-> kết quả thành shipper luôn ) hihi

Trc h mình chỉ ship có mỗi đôi Ji Hyun Woo với Yoo In Na, vì hai người diễn chung quá tình cảm.. Và hai người thành một đôi thật rồi. Hy vọng lần này với  Kook với Hyo cũng như thế, nối bước thành đôi tình nhân đẹp nhất 2012

Hic hic, đêm rồi... Lảm nhảm, có j mọi người bỏ quá cho t ha.. H  t cũng chả biết t vừa lảm nhảm cái j mà dài thế kia nữa nữa

Bình luận

Đối với những shipper như chúng ta thì chỉ cần tin là đủ rồi :)  Đăng lúc 10-8-2012 01:48 PM
hồi xưa bên nhà queen ta làm tàu ngầm lội ko sót page nào nàng ợ, hohoh  Đăng lúc 9-8-2012 02:22 PM
nàng phân tích quá ư là chính xác, hohoho, ta cũng phải giật mình luôn đấy chứ, mà ta cũng thix couple jhw và yin lắm, hohoh  Đăng lúc 9-8-2012 02:21 PM
ôi, nàng vik hay quá là hay, ta cũng mong Kookie sớm có ng iu, nhưng ta cũng ích kỉ lắm nàng, đôi khi lại thix Kookie chỉ ở vậy thôi, heheh,  Đăng lúc 9-8-2012 02:21 PM
Tình cảm dâng trào mới vik được nhiều thế kia, t thì lười vik lắm. Đúng tâm trạng quá, ôm bạn cái nào!!! :x  Đăng lúc 9-8-2012 08:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 11-8-2012 07:44:36 | Chỉ xem của tác giả

E106 Hai bạn chẻ lại đứng kế nhau nữa ùi {:398:}
Mình là mình để ý từ khoảng tập 95 trở lên là hai bạn cứ dính lấy nhau như sam à nha {:313:}

Bình luận

=))  Đăng lúc 13-8-2012 05:02 PM
Đến cái súng nc cũng cùng tông =))  Đăng lúc 11-8-2012 12:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 12-8-2012 00:07:35 | Chỉ xem của tác giả
♥ Spartace Couple ♥

Cái tay =)) =)) .

@ Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 12-8-2012 23:26:16 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm trc đọc đc cái tin, xem cái hình Kook với Ji Min chụp dưới cái chuỗng nên hơi bức xúc vì  nhưng sợ spoiler, làm mọi người xem mất hứng, vậy nên mình để chữ trắng, h nhà ra sub rùi lại để bt :D
[Nghe thiên hạ đồn Kook là tình yêu đích thực của Han Ji Min... Buồn thì đừng hỏi....
Sao bác PD ác thế, dạo này bác cho đôi trẻ lên hình ầm âm... Toàn là sweet moments... Ngọt ngào tan chảy cả màn hình...
Thế mà bác nỡ để Kook là tình yêu đích thực của người khác sao...
Muốn đấm bác vài cái quá >"<]
edit: h hết muốn đấm bác PD rùi, còn thanks bác nhìu thật nhìu vì nhờ có ep 106 này mà phát hiện ra nhiều điều ấy chứ :X
Mà ep này khúc cuối, Kook đẹp ghê cơ=> kết luận là Kook hợp với những thứ lòe loẹt như áo 7 màu, quần kẻ 7 màu, h đến cầm cái ô 7 màu lại càng thấy hợp :x
Cả lúc nắm cái dây chờ rung chuông nữa, giả vờ như sợ nước ập xuống, cute dã man :x

Bình luận

....?  Đăng lúc 14-8-2012 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 13-8-2012 20:37:16 | Chỉ xem của tác giả
thấy bảo  Kook ngại ngùng với các khách mời nữ mà sao thấy
khách mời nữ nào đi cùng anh cũng có 1 nụ cười mãn nguyện thế nhỉ

Bình luận

sức hút từ 1 quý ông đó bạn, hoohoh, Kookie là số 1  Đăng lúc 13-8-2012 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 14-8-2012 01:17:49 | Chỉ xem của tác giả
hoho, ep mới cũng toàn đi chung thôi, hehe, ep 107

cre:KJKGlobal FB

Bình luận

cả 2 bên cái xe xanh nhìn đẹp quá :X  Đăng lúc 16-8-2012 01:23 AM
dính còn hơn sam ấy chứ =))  Đăng lúc 15-8-2012 12:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
 Tác giả| Đăng lúc 16-8-2012 01:36:16 | Chỉ xem của tác giả
Hầu như ep 106 vừa rồi chả có mấy spartAce moments... Thậm chí ep này chả thấy 2 ac nói vs nhau câu nào luôn. Buồn 1s =((
Nhưng mà thấy ep này tuy là nhân vật chính của True Love mà chả thấy Kook nói yêu Ji Min câu nào, cũng chẳng đi loanh quanh Ji Min như những thành viên khác ...
Han Ji Min đến tận cuối cũng k tin Kook là tình yêu đích thực của mình có lẽ là vì thái độ thiếu mặn mà của Kook, trong khi mọi người đi loanh quanh quanh Ji Min, tìm đủ mọi lí do thuyết phục nàng, còn Kook bản thân là nhân vật chính lại chả thấy thiết tha gì. Nói có mỗi câu "em phải cần thận đấy, đừng để người khác bị lừa." Như vậy ngta không tin cũng phải thôi. Kook ơi là Kook, chả biết diễn gì cả... Chí ít cũng phải nói mấy câu ngọt ngào chứ, hay là trong lòng không có gì nên không thể diễn được? Vậy những sweet moments với Hyo và câu nói "Ji Hyo ah, sa rang han da"(ep103 ấy) là do đâu hả Kook ơi =)) =)) =))
Kook với Hyo thật là "..." =))

thêm cái ảnh ep mới nữa này:

À,mọi người biết chuyện này chưa nhỉ. Ông PDJay (Kim JooHyung,PD of RM) vốn trước nay chỉ follow twitter của các thành viên RM (@RunningManCast) và và ko follow bất kì một fanbase nào dù là  SongSong cp, MC hay secret cp.  vậy mà  nay lại follow SpartAce couple fanbase... Một người thường xuyên tiếp xúc với các RM như vậy nên chắc chắn sẽ biết được rất nhiều điều. Và nay PDJay đã follow SA couple, nghĩa là chú PD ấy ủng hộ SA couple..  Lại thêm một niềm tin nữa cho các shipper như chúng ta. :X

Bình luận

Nhờ bạn mà mình mới bit vụ này đó! Đúng là lại có thêm niềm tin nữa cho các shipper như mình. Thanks bạn nhé! :x  Đăng lúc 17-8-2012 04:31 PM
;)) ông ấy follow sau khi chiếu ep103 khoảng mấy hôm :D , đợt ấy định bảo vào đây khoe mà t quên mất. Hi :)  Đăng lúc 16-8-2012 12:14 PM
he knows something we don't know , mình mới biết vụ này hôm qua , hai người này mờ ám  Đăng lúc 16-8-2012 09:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
 Tác giả| Đăng lúc 29-8-2012 00:44:21 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này nhà cửa im ắng quá cơ
Mấy tập gần đây đôi trẻ ít tung tăng đi riêng, thỉnh thoảng lắm mới có vài cảnh quay chung, buồn thật...
Baoh lại được như mấy ep 103,105 nhỉ
Nhà mình có ai xem 108 chưa, tuy là cực ít SA momments nhưng mà ep này có cảnh đôi trẻ chí chóe nhìn rất là yo {:301:}{:290:}{:286:} hihihihii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách