Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: thaopeo166
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Liger (Spartace) couple} ~ Sparta Kim Jong Kook - Ace Song Ji Hyo

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 24-3-2013 23:24:42 | Chỉ xem của tác giả
Fan quốc tế của Spartace nhiều vô cùng :)) keke lại còn rất giỏi ship & tưởng tượng rất hay nữa cơ. Không hiểu sao hình như shipper VN của Spartace không nhiều. Chứ mình là ship đôi này cật lực, tương đồng về ngoại hình mà đặc biệt là cách suy nghĩ & quan tâm nhau.

Bình luận

Ừa 18 19 ep liền không cùng đội mà. Quá thể bị dìm =(( Cơ mà cùng đội một cái là chemistry tung tóe ngay =)) ^^  Đăng lúc 25-3-2013 11:32 AM
haizz cơ mà PDs của RM dìm hàng đôi này tối đa. Cut được đoạn nào là cut ngay :(  Đăng lúc 25-3-2013 12:25 AM
Iu quớ :x :x :x Nhờ đôi trẻ mà t có động lực làm sub RM đó. Fighting ^^  Đăng lúc 24-3-2013 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 25-3-2013 11:11:51 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp này các shipper:

♥♥♥Trông cứ như Hoàng tử đang chờ công chúa vậy♥♥♥

Ôi, mình nể các fan quá, thế cũng ghép dc, nhưng mình thit.. ♥♥

Cre: tumblr

Bình luận

hì hì !!! chuẩn men lun ss ơi !!! em cũng like couple này lắm ạ :))  Đăng lúc 7-4-2013 11:36 PM
Chuẩn nha, t cũng thích lém :"> Hí hí  Đăng lúc 25-3-2013 11:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
 Tác giả| Đăng lúc 25-3-2013 15:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Một người phụ nữ có thể mạnh mẽ với những người đàn ông khác, nhưng luôn đứng phía sau người đàn ông của mình, và cần người ấy che chở nữa chứ :">
She can be strong to other men but she always goes after and stands behind him ♥

cre as tag. Ảnh đc lan truyền với tốc độ chóng mặt =))

Bình luận

y minh noi la FB cua fan Viet minh co!! 88 cho suong!  Đăng lúc 25-3-2013 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 25-3-2013 17:36:35 | Chỉ xem của tác giả
Èo… thực sự trước khi tập hôm qua được chiếu… mình chẳng có chút hy vọng nào về 2 bạn này…
Ko ngờ!! haha… tập hôm qua đúng là tuyệt vời! Đặc biệt lần đầu tiên (?) thấy JK thể hiện sự quan tâm (xoa đầu) Ji Hyo như thế!!
Nói đúng hơn là có nhưng bị cắt????
Nhiều cái mình cứ thấy bảo… quái… sao Kook lạnh lùng và khó hiểu thế??
Tập hôm qua mới thấy các bác PD bị “rò rỉ” mấy đoạn các bác muốn CUT mà ko hết!!! cộng thêm mắt cú vọ của fans nhiều quá!!
Lúc Ji Hyo bị bác JS đẩy xuống nước… bác ấy có vẻ “nựng” cô ấy… nhưng để ý thấy JK ko biểu hiện gì? Tuy nhiên sau đó các bác PD để lọt cảnh 4 người là JH, JK, HH và JS đứng vây cùng nhau dưới nước! JK đã ôm Haha… nhưng mình đảm bảo trước đó là cảnh JK ôm JH nhưng đã sớm bị cắt!! (hộc máu!!)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
 Tác giả| Đăng lúc 25-3-2013 22:09:41 | Chỉ xem của tác giả
yeuhoca gửi lúc 25-3-2013 18:36
Èo… thực sự trước khi tập hôm qua được chiếu… mình chẳng có chút hy vọng nào về  ...

Ừa... Ôi t thề với n... Không đỡ được đoạn ấy. T xem mà đập bàn đập ghế ấy chứ.
Hqua mới c xem gif và pics thôi, t đã thấy thích lắm rồi..
Đến sáng nay edit đến đoạn đó... Ôi dã man.. Nhìn Kookie lúc ấy dịu dàng lắm lắm ấy... {:176:}
Xoa đầu xong còn quay ra nhìn camera rồi giả vờ ngó lơ chỗ khác
Đôi trẻ bị PD dìm hàng quá thể, bị cut quá nhiều nên quen rồi..........
Chỉ hy vọng đôi trẻ có t/cảm vs nhau thật thôi :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 26-3-2013 20:15:10 | Chỉ xem của tác giả
thaopeo166 gửi lúc 25-3-2013 22:09
Ừa... Ôi t thề với n... Không đỡ được đoạn ấy. T xem mà đập bàn đập ghế ấy ch ...

Tình hình là có 1 cơn ác mộng!!
là nếu chúng ta “mắt cú” quá… soi quá.. PD họ biết họ lại cắt triệt để hơn!!
Nói chung cứ định sẵn tinh thần là nếu MC có gì gì là đảm bảo dù ít hay nhiều cũng lên hình!!
Còn SP nhà mình thì còn lâu! Thậm chí là cắt!!
Mình nghĩ hôm qua họ để cảnh đó là do trước đó có cảnh bác JS xoa đầu JH nên họ lấy cái đó làm điểm tựa ý nói ko phải riêng mình Kooki làm cái đó!
Còn cái đoạn Kook gắp kimpap cho JH… đầu tiên mình có soi nhưng ko chắc vì họ cắt sát quá! Nhưng có lời ‘phán” của mem rằng Kooki gắp kimpap vào hộp mì… mà bác lại ko bao giờ ăn mì… suy ra chỉ có cho Jihyo!! Phải nói tập hôm qua lần đầu tiên mình thấy (ko nói ngày xưa… những tập đầu tiên nhìn rõ là bác Kook có để ý JH mà ) Kook thể hiện rõ tình cảm thế (ko bị cắt) nên nghĩ chắc có nhiều lắm lắm nhưng cắt rồi!!
Nói chúng 2 người có thích nhau thật ko thì ko biết… nhưng chắc chắn nếu còn show này đảm bảo còn vườn chuột chán!!

Bình luận

Nàng nói đúng ghê! Qua giờ t cũng bấn loạn cái ep này, xem đến cả 4,5 lần, cứ có đoạn có cuople của mình là ngồi xăm xoi... ôi bịnh nặng lắm gòi :x  Đăng lúc 27-3-2013 09:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
 Tác giả| Đăng lúc 26-3-2013 21:52:55 | Chỉ xem của tác giả
=)) Hị, vừa đi lượn phượn mấy diễn đàn, thấy có 2 cái pics này rất thú vị, post vào đây share vs cả nhà về nghi án gắp kimbab :">
Pic này nhìn đũa Kookie đang gắp miếng Kimbab nhé ^^
Sang đến pics này thì Kook bỏ miếng kimbab vào trong bát mỳ, mà chúng ta ai cũng biết Kookie ko ăn mỳ, gắp vào đó chứng tỏ Kook gắp cho Ji Hyo ăn :) Tuy bị cắt khá là nhiều nhưng fan vẫn tăm được ra.
Hầy ơi, nếu mà thế thật thì đúng là quá thể mất máu, sao lại yo thế cơ chứ :x :x :x
Fan của SA đúng là toàn mắt thần @@

Bình luận

Ep sau có khách mời nữ chắc SA lại tách ra rồi n nhỉ, bùn 5 phút... :(  Đăng lúc 27-3-2013 09:51 AM
n ơi, cái sig iu quá, share cho t với :x  Đăng lúc 26-3-2013 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 26-3-2013 23:37:09 | Chỉ xem của tác giả
thaopeo166 gửi lúc 26-3-2013 21:52
=)) Hị, vừa đi lượn phượn mấy diễn đàn, thấy có 2 cái pics này rất thú vị, post v ...

n ơi, từ qua đến nay t đang bấn loạn toàn tập với ep mới này, cũng vào FB và thấy 1 đống hình, là t đã bắt đầu hăm hở rùi, sau khi down và xem xong, t càng bấn loạn hơn, hix hix, đúng là các shipper của SA toàn là mắt thần, đoạn Kimpap, còn đoạn xoa đầu thì ko còn ji để nói, bấn loạn toàn tập,
ko kể đến ep chemistry tung toé như ep 103, ep có Han Ji Min, nhìn chung 2 ep ấy, tình cảm của ss Mong thể hiện rõ hơn, đến ep này thì ngược lại, Kookie cực kì quan tâm Mong Ji nhé, cực kì cực kì quan tâm luôn
do dạo này Mong Ji vừa phải đóng phim vừa phải đi show nên rất vất vả nhé, thế là Kookie cực kì quan tâm và để ý đến luôn,
mà đúng í n ah, miss Mong lúc nào cũng đi sau Kookie thui, còn nhớ tập Sherlock Homes hok, "oppa ah, hãy bảo vệ cho em" iu thế, nên dù Mong Ji có mạnh mẽ đến đâu, thì đối với Kookie nhà mình vẫn là chỗ dựa an toàn nhất, t cảm thấy là vậy,
mặc dù Kookie vì nhiệm vụ nên đã có mí lần phản bội Miss Mong cơ mà những lúc í cực kì hối hận nhé, nên 1 số ep hợp tác, Kookie luôn để Mong Ji thắng nhé, trời ơi, nói về SA chắc t có thể nói cả ngày n ah

Bình luận

An nyong nàng, t bị cuồng couple nì quớ nên cứ xem xong ep nào là chạy ngay vào đây. Bắt tay làm quen n nhé! ;))  Đăng lúc 3-4-2013 01:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 28-3-2013 23:46:07 | Chỉ xem của tác giả
jita gửi lúc 26-3-2013 23:37
n ơi, từ qua đến nay t đang bấn loạn toàn tập với ep mới này, cũng vào FB và thấy  ...

Đúng là Miss Mong mạnh mẽ với tất cả mọi người trừ Kookie. Mình bắt đầu ship đôi này từ tập Zombie trường học khoảnh khắc Mong Ji sợ hãi và phản xạ tự nhiên là đưa tay níu lấy Kookie. Từ đó trở đi thấy rất nhiều điều thú vị: 2 người này luôn đứng cùng nhau dù không chung đội. Mong Ji khi cần giúp đỡ & khi cô ấy yếu đuối thì người cô ấy tựa vào & tin cậy chắc chắn là Kookie.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 29-3-2013 23:10:15 | Chỉ xem của tác giả
yukiht gửi lúc 28-3-2013 23:46
Đúng là Miss Mong mạnh mẽ với tất cả mọi người trừ Kookie. Mình bắt đầu ship đôi ...

hihihihi, đúng vậy đó bạn, mình thì cực kì thix đôi này từ mí tập đầu, tập 2 người cùng 1 đội đuổi bắt í, cặp đôi mạnh nhất đã ra đời, và đi với nhau, lúc nào cũng cực kì xứng luôn cơ,
đã xem rất nh show của Kookie, và rất nh loveline của Kookie, nhưng chưa bao h ủng hộ Kookie với ai như với Mong Ji, tưởng tượng nếu lúc trước cũng có Mong Ji trong X Men thì sao đây ta, ôi, muốn biết quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách