Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Liên tục UPDATE] HẬU CUNG 4D

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 15-7-2012 22:14:53 | Chỉ xem của tác giả
Hơhơ Hello cả nhà.....
Ngụp lặn đã đâu nay ngoi lên tung tăng ra mắt nhá....
Sau đây là màn giới thiệu mi nhon của e....
Nick: Ngocmi712
Sinh nhật: 7/12/1991
Sở thích: Rình anh, canh anh, mò anh, chụp anh....thèm anh.... {:262:}
Tên gọi: Mi mi nhon ạh
Em xin hết.... mọi ý kiến liên lạc mi mi nhon nhé.......Hoho.....{:303:}

Bình luận

weo-cưm ss :) vào nhà 888 thường xuyên cùng mng ss nha... e vừa nhận mật báo là bình dưỡng khí ss bị thủng, phải ngoi lên lập tức :x  Đăng lúc 16-7-2012 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 16-7-2012 17:52:04 | Chỉ xem của tác giả
Hề Nhố...Choa mềnh báo danh xí nhé, bít giai lâu mà quên báo danh, Giờ phải mau mau xin 1 chân lẹ lẹ
nít kít: emluon_nho_anh
nít nêm: pororo già
hép pi bốp đi: 20/9/1988 (già nhưng chưa già bằng Giai Joong, kể ra so tuổi vẫn xứng nhể há há)
Cô Hờ yơng (tiếng Hàn ý hhaha): Đồng Nai
Hum ni xin choa báo danh xin 1 vé để hùi nào rãnh qua nhà nì dụ giai Joong...ngắm giai Joong and cướp giai Joong hahaha
Cáo lỗi cáo lội...cóa ck rùi mà bản chất mai trê khó bỏ haha thấy cũng kỳ mà thui cũng kệ

Bình luận

Ứ đá đít...ta cóa ở nhiều nơi đâu...ở nhà ck và kép nhí thui hà...^^. phình phường bận quá mí e ợ, s toàn lên dép thui. Mún 8 với mọi ngừ choa vui lém mừ hem có TG   Đăng lúc 26-8-2012 03:17 PM
chào ss ^^ chăm vào nhà 88 cho vui ss nha, hình như thấy ss ở nh nơi r hay sao ế nhể  Đăng lúc 26-8-2012 09:26 AM
mem mới mà đòi cướp anh xao :-w, phải điểm danh thường xuyên nha, vắng vặt thường xuyên sẽ bị cho vô lãnh cung :-w  Đăng lúc 17-7-2012 03:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 17-7-2012 10:05:04 | Chỉ xem của tác giả
chao ca nha a.em vao diem danh.. keke

Nick:khoailang2103
Thường gọi: khoai (  Khoai dep gai   nha dung chem'' em toi nghiep )
sinh nhat : 21/03/1994
Sở thích: so thich so 1 la tim hieu nhung gi thuoc ve Joong..xem phim..nghe nhac cafe 1 minh...
hien dang o quan 9.TPHCM

xong...  EM IU CA NHA
...............
PA tenh'' iu.. khoai edit lai lien ak... cai laptop bi khin'' ko viet dc tieng viet.sori Pa nhe

Bình luận

ua~ ko phai ma'' la'' sao ko lien lac duoc >"< goi lai cho em cai coi >"<  Đăng lúc 17-7-2012 12:16 PM
sao em goi dt ko boc'' may'' >"<  Đăng lúc 17-7-2012 12:16 PM
sao mềnh tưởng bạn trẻ sn 93 nhỉ ;))  Đăng lúc 17-7-2012 11:54 AM
ở page này cô 18 tuổi, ở page đầu cô 19 tuổi :)))))))))))))  Đăng lúc 17-7-2012 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 21-7-2012 20:32:35 | Chỉ xem của tác giả
Chào buổi tối cả nhà thương iu E dô điểm danh buổi tối đây ạ{:420:}
hình như e chưa giới thiệu về bản thân thì phải hen...*mình phải gt gì đây ta* uhm...uhm..xi nghĩ...xi nghĩ...
  Đầu tiên là bớt-day của e:13/10/1996 (nếu đc làm maknae thì sướng phải biết{:412:} kekeke...)
                 nơi ở: đâu đó trong q.8 TP,HCM, sắp tới sẽ trở thành hs lớp 11 trường Hùng Vương
                 sở thix: a Joong, a Jo, a Hoo, a Mir và...4 trai SS kia nữa

hehe...mn thông cảm cho cái tật đú đỡn của e{:440:} đừng qánh e nó tội nghiệp      

Nhà mình có ai đag chơi trên soha.vn hông? nếu có thì nhớ ghé thăm nhà e cho nó đỡ hiu qạnh nhen, địa chỉ đây my.soha.vn/nuhenecia  Hoan nghênh mn 24/24
E là nhân khẩu mới của nhà Joonghouse mình, sau này phải nhờ các tỷ tỷ chỉ bảo rồi e sẽ gắng dô điểm danh thường xuyên để k bị bỏ trong lãnh cung lạnh lẽo

hehehe chào mn nhá

Bình luận

bé dễ thương quá  Đăng lúc 28-11-2012 05:12 PM
chăm chỉ bé nha !!!!!!!!!  Đăng lúc 26-8-2012 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 21-7-2012 23:30:02 | Chỉ xem của tác giả
chào cả nhà
mệt nhất cái khâu khia báo danh tính
giống như là điều tra hộ khẩu ấy
ta: jindo
tự: nhìn qua bên cái áo của ta ý
là vợ của Bae già, nhưng lại hay đi lăng nhăng ngoại tình
cho nên có nguy cơ là Bae già bỏ ta lên núi ở luôn
ta biết đến chàng Joong này qua phim BOF
trong 4 ng thì ta thik chàng này nhất
cuối đầu xin chào mọi người

Bình luận

sao ss lại toàn lăng nhăng với gà nhà anh Bae thế kia =)))))  Đăng lúc 23-7-2012 02:59 PM
hehe... thanks ss :x  Đăng lúc 21-7-2012 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 24-8-2012 22:05:25 | Chỉ xem của tác giả
chào mn
e mới mò lên chơi kites thui ^^ tí tởn vào đăng ký ổ của lão 4d để 888 vs mn nè
Tên : Tâm [sứa]
Nick kst : bên trái *liếc liếc*
Tuổi : 1996 đây ạh [ ko biết cấp tuổi mn thế nào đây ??? chắc e còn trẻ chán ))
iu ông 4D nhà ta từ lâu lắm ~ mong kb mn

Bình luận

vào nhà 888 cho mng làm quen nghe e ^^ welcome e vào Joonghouse :xxx  Đăng lúc 26-8-2012 09:27 AM
dạ chào ss ^^  Đăng lúc 25-8-2012 06:03 PM
vô nhà chơi thường xuyên nha e ^^  Đăng lúc 25-8-2012 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 8-9-2012 00:42:31 | Chỉ xem của tác giả
Nickname: Tanya
Ngày sinh: 05/06/1989
Nhóm máu: B Rh+
Nơi ở hiện tại: Singapore
Sở thích: ngủ (ngủ nhiều và 1 khi đã ngủ thì khó có thể đánh thức được, nói chung buổi sáng rất lờ đờ), đọc truyện tranh (bộ sưu tập truyện tranh và chữ có thể khiến nhiều người khóc thét vì ghen tỵ)
Sở đoản: không hay biểu lộ cảm xúc, kể cả với chồng thì cũng ko thể làm hành động lãng mạn hay biểu lộ tình cảm được

Lý do thích Hyun-Joong: chưa bao giờ thấy ai giống mình đến vậy trong suốt 22-23 năm sống trên đời :|  không biết có phải vì cùng cung hoàng đạo với nhóm máu không mà từ sở thích đến tính tình, thói quen giống một cách kì lạ :|

Bình luận

woah, mem ở tận Sing, thích quá, vào nhà chơi thường xuyên e nha :x  Đăng lúc 10-9-2012 05:44 PM
e chào ss ^^ weo-cưm ss vào nhà Joong nha ... vào phòng lắc làm quen với cả nhà ss nhé :x http://kites.vn/thread/-henecia-room-phong-lac-19-shake-it-shake-it--1176-1-1.html  Đăng lúc 8-9-2012 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 8-9-2012 13:13:54 | Chỉ xem của tác giả
Annyeong cả nhà... Em là fan "ngầm" của Joong cách đây hơn 2 năm nhưng vì lu bù trong chuyện "sôi kinh nấu sử" để vào đc ĐH nên bê trễ việc điểm danh... Mãi đến hôm nay mới vào đây "nộp mạng" :D. Mong mọi người thứ lỗi ^^
Nickname: Kelly (mọi người cứ gọi em là Kel cũng đc ạ)
D.O.B: 09/12/1994 (cùng ngày tháng sinh vs anh Minho SHINEE nhưng cúi cùng lại chết lão Joong... OMG !!!)
Blood type: B (tự hào vì cùng nhóm máu vs anh :x )
Come from: Ho Chi Minh City, Thủ Đức District.
Facebook: www.facebook.com/Kellyheo (hoan nghênh mọi ngừi 24/7) ^^
Sở thích: mì gói, nghe nhạc, games, đặc biệt là đọc truyện tranh. Ở nhà em cái kệ để sách đã bị sập vì tội nghiện truyện (nhất là truyện tranh), bh phải đóng thùng 1 ít... do bận nên thói quen ấy không còn được bồi dưỡng thường xuyên nữa...
Sở trường: pà tám cũng có thể coi là 1 năng khiếu chứ ?!? Còn những năng khiếu khác thì chắc là k có...
Sở đoản: Cũng như sis Tanya ở trên, em là người sống nội tâm, hay "tự kỉ" 1 mình, ngại nói chuyện với người lạ và cả người lớn tuổi hơn mình vì có cảm giác như mình trẻ con quá... thích sự lãng mạn nhưng k thể làm những chuyện lãng mạn.

Em là người không hoạt bát cho lắm, không phải là người hay bắt chuyện trước. Sẵn sàng kết bạn với mọi người và luôn tin tưởng bạn bè cho đến khi bị "đâm sau lưng" thì mới dè chừng. Là người thù dai nhưng dễ làm hoà (có mâu thuẫn quá không ?).

♥ Em biết Joong qua B.O.F như nhiều người khác. Và từ khi biết KPOP đến giờ chưa đổi đối tượng :)). Thích Joong vì có nhiều điểm chung với em. Và còn tính cách hay lạc quan hoá mọi thứ của Joong, cả cái xì tai ngoài lạnh, trong nóng của anh í nữa. Trong thời gian qua em lo học nên có hơi lơ đãng 1 chút trong việc theo sát những thông tin về Joong nhưng nhìn đi nhìn lại thì em vẫn thích Joong lắm :x. Mỗi khi mệt mỏi hay bi quan gì đó thì lại xem phim và shows có anh tham gia. Lúc đó lại cảm thấy trái tim yên bình trở lại. Cảm thấy vui khi Joong thành công trong sự nghiệp, thấy ức khi có người nghĩ không tốt về anh... Cứ như thế mà từ lâu em đã xem đó là những cảm xúc thường ngày của mình. Và được trở thành fan của Joong đã trở thành 1 niềm vui trong cuộc sống của em...
Lần đầu ra mắt có hơi nhiều chuyện.... mong mọi người thông cảm và "chiếu cố" vì em vẫn còn "lúa" nhiều thứ.. Thanks mọi người :x

Bình luận

^^ chăm vào nhà nhé bé ^^  Đăng lúc 9-9-2012 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 8-9-2012 13:14:56 | Chỉ xem của tác giả
Annyeong cả nhà... Em là fan "ngầm" của Joong cách đây hơn 2 năm nhưng vì lu bù trong chuyện "sôi kinh nấu sử" để vào đc ĐH nên bê trễ việc điểm danh... Mãi đến hôm nay mới vào đây "nộp mạng" :D. Mong mọi người thứ lỗi ^^
Nickname: Kelly (mọi người cứ gọi em là Kel cũng đc ạ)
D.O.B: 09/12/1994 (cùng ngày tháng sinh vs anh Minho SHINEE nhưng cúi cùng lại chết lão Joong... OMG !!!)
Blood type: B (tự hào vì cùng nhóm máu vs anh :x )
Come from: Ho Chi Minh City, Thủ Đức District.
Facebook: www.facebook.com/Kellyheo (hoan nghênh mọi ngừi 24/7) ^^
Sở thích: mì gói, nghe nhạc, games, đặc biệt là đọc truyện tranh. Ở nhà em cái kệ để sách đã bị sập vì tội nghiện truyện (nhất là truyện tranh), bh phải đóng thùng 1 ít... do bận nên thói quen ấy không còn được bồi dưỡng thường xuyên nữa...
Sở trường: pà tám cũng có thể coi là 1 năng khiếu chứ ?!? Còn những năng khiếu khác thì chắc là k có...
Sở đoản: Cũng như sis Tanya ở trên, em là người sống nội tâm, hay "tự kỉ" 1 mình, ngại nói chuyện với người lạ và cả người lớn tuổi hơn mình vì có cảm giác như mình trẻ con quá... thích sự lãng mạn nhưng k thể làm những chuyện lãng mạn.

Em là người không hoạt bát cho lắm, không phải là người hay bắt chuyện trước. Sẵn sàng kết bạn với mọi người và luôn tin tưởng bạn bè cho đến khi bị "đâm sau lưng" thì mới dè chừng. Là người thù dai nhưng dễ làm hoà (có mâu thuẫn quá không ?).

♥ Em biết Joong qua B.O.F như nhiều người khác. Và từ khi biết KPOP đến giờ chưa đổi đối tượng :)). Thích Joong vì có nhiều điểm chung với em. Và còn tính cách hay lạc quan hoá mọi thứ của Joong, cả cái xì tai ngoài lạnh, trong nóng của anh í nữa. Trong thời gian qua em lo học nên có hơi lơ đãng 1 chút trong việc theo sát những thông tin về Joong nhưng nhìn đi nhìn lại thì em vẫn thích Joong lắm :x. Mỗi khi mệt mỏi hay bi quan gì đó thì lại xem phim và shows có anh tham gia. Lúc đó lại cảm thấy trái tim yên bình trở lại. Cảm thấy vui khi Joong thành công trong sự nghiệp, thấy ức khi có người nghĩ không tốt về anh... Cứ như thế mà từ lâu em đã xem đó là những cảm xúc thường ngày của mình. Và được trở thành fan của Joong đã trở thành 1 niềm vui trong cuộc sống của em...
Lần đầu ra mắt có hơi nhiều chuyện.... mong mọi người thông cảm và "chiếu cố" vì em vẫn còn "lúa" nhiều thứ.. Thanks mọi người :x

Bình luận

annyeong sis ạ... ^^ em hay đi lung tung nên chắc ngừi ta quen mặt =]]  Đăng lúc 30-11-2012 12:06 PM
bé này quen nè, có nói chuyện với em rồ..hay bài cm nào đó nè..quen lắm  Đăng lúc 28-11-2012 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 4-1-2013 13:40:31 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cả nhà ^_^ hôn mỗi người 1 cái ra mắt!!!
Nick: RyanWang
Nickname: Yêu Nữ (chỉ thích chơi 1 mình, đặc biệt chỉ nói chuyện với những ai yêu Joong nên được mấy đứa bạn tặng thêm 1 cái nick nữa là "tự kỉ" )
Ngày sinh: 14/02/1989
Sở thích: Joong iu là duy nhất trên đời, ai yêu Joong thì chính là bạn còn ai ghét Joong thì là người vộ hình.
;P :$ :victory: :P

Bình luận

hiihi, chào e vào nhà Joong nhé, ôm hun chùn chụt :"> :">  Đăng lúc 5-1-2013 01:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách