Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KSHFC Production] [KBS Drama 2008] Jungle Fish (Vietsub)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-1-2013 20:08:38 | Chỉ xem của tác giả
Woa, nhà mình giỏi quá.

Mới thấy nàng Gem trao giải trên fb cho cả nhà xem ai đoán trúng dự án tiếp theo là gì mà đã thấy hàng rồi.

Phim này tuy xem rầu nhưng mà vẫn down xem lại, sản phẩm của nàng Gem và con gái mà lị!

Chụt choẹt nhà mềnh!

Bình luận

đương nhiên là ta sẽ xem lại!  Đăng lúc 22-1-2013 09:15 PM
Xem lại đê cô, xem cho ta dzui =)))))))))))  Đăng lúc 22-1-2013 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-1-2013 00:08:25 | Chỉ xem của tác giả
Bớ bớ!!!

Cảm ơn subteam, cảm ơn nhà mình nhiều lúm lúm {:297:}. Nhìn mấy hình demo yêu quớ.
Em phải tranh thủ down về Tết này luyện mới đc {:290:}[

Bình luận

*ôm ôm* lâu quá mới thấy em lộ diện ^o^  Đăng lúc 23-1-2013 08:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-1-2013 11:35:35 | Chỉ xem của tác giả
Thx nhà mềnh.{:311:}
Dạo này là em đang trong tình trạng tư ki vì ngóng mãi mà chẳng thấy Ngố...
Tự dưng chộp được cái này, phải nói là mừng rơi nước mắt.{:285:}
Giờ đến chuyên mục chính.

Một bộ phim lạ...

Thực sự như một cơn gió lạ thổi qua làm em bừng tỉnh trong những ngày: đơ, ngơ, tư ki.

Một trong số những bộ phim hiếm hoi khiến em cảm nhận được không khí học đường, và cái vòng luẩn quẩn của nó.

Phim thực sự lạ, nhưng mang đến cho em cái cảm giác rất đời, rất thực... ( hoặc là em bj cuồng Ngố đến không lối thoát rồi)

Con nào chẳng muốn làm bố mẹ tự hào... chính vì thế mà vô tình rơi vào những cái " quy tắc của rừng" từ lúc nào không hay. Đến lúc nhận ra rồi, muốn vùng vẫy cũng thật khó khăn biết bao...

Những học sinh này cũng không hề biết câu hỏi này sẽ có trong đề thi. Đến lúc phát hiện ra thì cảm thấy căng thẳng vô cùng. Bạn bè cùng trang đánh giá, nhưng sự thực nếu vào trường hợp của chính mình, nhìn thấy những câu hỏi đã từng thấy và làm ở lớp học thêm. Mừng có lẽ là cảm giác đầu tiên.

Tất nhiên, trong phim sự việc ở một mức độ cao hơn, nhưng nếu đặt vào bản thân, ai trong số những "con cá rừng" có đủ can đảm để hỏi thẳng bố mẹ, báo lên nhà trường...

Tình bạn đôi khi lung lay vì những điều tưởng chừng như rất nhỏ nhưng đối với học sinh lại là chuyện vô cùng lớn. 10 năm sau nhìn lại quãng thời gian ngồi trên ghế nhà trường, so với cuộc đời trước mắt thì chuyện đó lớn đến mức nào. Nhưng giận dỗi, cảm thấy bị phản bội là vậy. Khi có thể tiếp bước, tình bạn mới thật sự được hình thành... Nhìn em Bo Young chỉ thấy em yêu hết chỗ nói, không ngờ diễn xuất cũng hay vậy
...

Thực sự bị thích cái biểu cảm của Ngố khi ông chú hồn nhiên bảo "Làm cơm cho chú ăn" rồi lại " Cháu dọn dẹp đi"

Trong Dream High nhìn thấy Sam Dong là một bộ Ngố + bóng dáng thiên tài ẩn dật.
Còn ở Jungle Fish... cuối cùng nhìn thấy hình dáng một học sinh bình thường của Ngố rồi, thỏa nguyện quá. Nghe cái câu... " Cháu còn vị thành niên mà" của Ngố mà em cũng đến chết đi được!!!!{:263:}{:432:}{:439:}

...

Ây zà, phim hay, nhiều phân cảnh sâu lắng mà em cứ thấy cái mặt Ngố là hồn vía lên mây rồi, mặt cứ nghệch ra cười là sao á? Cái này chắc là bệnh chúng của nhà ta...

Túm lại là.... Thx và ủng hộ ST hết mình. Chúc ST mh vốn đã và ngày càng thần sầu ( thần tốc, sầu = pro) trong các sub của Ngố{:292:}{:292:}{:292:}

Không biết chừng một ngày, Covertness vừa ms công chiếu chưa được bao lâu, vào nhà mềnh đã giật nảy vì thấy sub rùi ấy chứ ^.^

Bình luận

*ôm ôm* :))  Đăng lúc 23-1-2013 05:47 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
gemangel + 3 Còm chất *chấm nước mắt* ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-1-2013 23:19:52 | Chỉ xem của tác giả
Ta coi phim này chắc cách nay hơn 1 năm, vào cái thời mới sa chân vào con đường lậm cậu Ngố. Hồi ấy DH vừa kết thúc (trên HTV2), lùng sục tất cả các thông tin về Hyun, biết rằng cậu từng đóng Jungle Fish phần 1, thế là tìm Vid để xem! Ta nói chứ giờ nghĩ lại ta vẫn phục cái sự kiên nhẫn và nể cái sự ngố rừng của ta lúc đó ghê gúm. Nghĩ sao mà ta còn ko biết đường down về máy mà xem cơ, cứ thế mà ngồi xem online với tốc độ rùa bò của cái đường truyền đợt ấy ế. Cứ xem đc 1 đoạn là lại đứng 1 đoạn, thế mà ta cứ ngóc mỏ ngồi chờ ... Nói chung là hồi đó ta coi xong đc cái phim này thì cũng đâu tầm hơn 3h sáng!!! Coi xong rùi cái đầu nó đơ luôn!!!
Dạo này gần Tết rùi nên cũng lu bu quá chừng, đâu có biết các thành viên nhà Ngố vẫn tiếp tục đầy tâm huyết với các dự án về Hyun như thế này!! Gởi tới các nàng và các bé nghìn nụ hun thay lời cảm ơn nhé!
Thế là ta sắp đc xem JF bản đẹp, sub chuẩn rùi! lần này sẽ có thời gian để thưởng thức diễn xuất của bé!
Tuyệt quá là tuyệt!!!

Bình luận

si mê cậu... he he...  Đăng lúc 23-1-2013 11:40 PM
giờ hồi tưởng lại thời gian đó vẫn còn thấy nguyên cái cảm giác xốn xang mỗi khi thấy cậu trên màn hình á nàng! May là ta già rùi, chứ hơm thôi ta lại nghĩ là ta ..   Đăng lúc 23-1-2013 11:38 PM
Ờ, cả cái WISFC nữa!Nói chung là hồi mới lậm cậu,ta như con khùng lun,cứ chờ con bé nhà ta ngủ là ta nhảy lên mạng để xem phim của cậu tới 2-3h sáng là thường!   Đăng lúc 23-1-2013 11:35 PM
*ôm ôm ss iêu* :xx @ssGem =)) ss lại xì poi rầu =))))))))))))))))))))  Đăng lúc 23-1-2013 11:32 PM
Ôi trời! Nàng thức tới 3g sáng coi phim thật sao? :O =)))))) JF là dự án "dọn đường" cho DH đới nàng ợ *hô hô hô* =))))))))))  Đăng lúc 23-1-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-1-2013 15:06:26 | Chỉ xem của tác giả
Thú thật là trong các phim lớn nhỏ Ngố đã đóng, em chưa có xem phim nài ! )))))))))))))))

Em mới chỉ nhìn ảnh gif của phim. Thấy hồi ấy Ngố trẻ con thiệt.

Em cũng nhớ lúc tìm hiểu về Ngố, có 1 lần thấy Ngố khóc khi họp báo. Ngố mít ướt. Nhưng lại thấy cảm động.

Trách nhiệm với nghề diễn làm em iu Ngố và ngày càng thấy iu Ngố hơn. {:414:} Lại càng thấy được sự ham học hỏi và tiến bộ của Ngố trong diễn xuất thế nào !

Mong rằng Ngố sớm đóng drama. Chỉ cần là phim Ngố đóng, em nhất định sẽ đu theo, mặc kệ thời gian đang sôi sùng sục. )))))))))

Thanks subteam. Em nhất định sẽ xem. I promise !!!!!!!!! Tết rảnh rồi em sẽ đu hết 1 lượt phim của Ngố lại coi.

Bình luận

*đạp* tung tiểu thuyết tình iêu đê =)))  Đăng lúc 24-1-2013 03:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-1-2013 15:51:26 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người thấy cậu trong phim này thế nào? Diễn xuất có gượng ko? có đạt ko? có thu hút ko?
Đây là 1 bộ phim mang tính chất thực tế cao.
Bản thân em thì xem phim sau khi đã thích cậu nhiều lắm nên em thấy phim hay lắm ạ. Hồi xem cái mạng Youtobe còn giật đùng đùng, đứa bạn cùng phòng chán quá ngủ tít mít thì em vẫn xem từng tý một
Giờ đây cái mạng nhà em cũng vẫn thế...Haiz...
Lần này nhà mình làm lại phim em vui lắm. Nhất định sẽ down lại bản thật nét để lưu lại,
Ôi, từ cái hồi nào mà nhìn cậu cầm cái máy ảnh mà thu hút quá vậy trời

Bình luận

Vâng ạ. Em nghĩ đây là phim truyền hình nên càng khó tìm bản HD. Em ấn tượng phimnayf lắm ss ạ nên trong game lần trước em trả lời được ngay. Hì  Đăng lúc 24-1-2013 04:40 PM
Hì ^^ Tiếc là ss chỉ tìm được raw SD, nên phim cũng ko được nét cho lắm :p Cơ mà chắc chắn nét hơn cái bản tiếng Anh có trên YT hồi trước :p =)))))))))  Đăng lúc 24-1-2013 04:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-1-2013 15:48:56 | Chỉ xem của tác giả
) down về mứi đc em chưa xem phim này
ssGem toẹt vời {:290:}
Ngố khóc trong cuộc họp báo à *ngạc nhiên* vì chưa coi nên chua bít diễn xuất như thế nèo nên hk thể cm đc {:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-3-2013 21:54:16 | Chỉ xem của tác giả
:) Ôi nhìn dàn dv là đã thấy hay lắm rồi, dạo này mình đang mê tít SOo oppa và Bo unnie đây này. Hý hý cuồng không kiểm soát luôn :) thích mê, thích mê, nhất định mình sẽ xem vào dịp nào đó. Dạo này bận quá cơ!

tada... phim chắc là hay thế này mà mình chưa xem ấy nhỉ?!! Hôm trước coi a werewolf boy có chị Boyoung, mình khóc gần chết... Chị  và Ki oppa cute ghê lun, cặp này cũng hem thua kém gì!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-3-2013 18:20:28 | Chỉ xem của tác giả
cuồng soo hyun từ dream high,lại có thêm park bo young,dàn diễn icực chuẩn.cả 2 đều là diễn viên thần tượng có thực lực diễn xuất miễn bàn cãi,kéo thoy,tks sb!!!!{:101:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-8-2013 22:34:17 | Chỉ xem của tác giả
vừa mần xong Ẩn Thân thì ngay và luôn lội page kiếm Ngố bớt cuồng ngay ^^ Đọc sơ qua nội dung thì hiểu là từ "huyền thoại" chuyển mình một cái bạn Ngố sang học sinh tự kỉ thiên tài => hóng đây. Thank ST nhé, tất tẩn tật phim về Ngố mình đều ủng hộ hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách