Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KSHFC Giới thiệu] Kim Soo Hyun's Drama Collection (Vietsub by Kites) | Updating: "The Producers"

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 2-3-2014 20:21:34 | Chỉ xem của tác giả
thở ngắn than dài vì hết cụ mợ để xem rồi, tuần sau ko biết vào page nào để chém nữa,
Xem phim hàn bây h muốn cóa một phim hay mà điệu được mềnh lên đây chém một chút cũng quả thật là rất khó, đa phần nội dung của phim hàn bây h đều rập khuôn mẫu với những phim trước kia râu nên xem ko cóa gì mới mẻ cho cam mà lên tám toét :v. Hơn nưa điều then chốt là nhiều diễn viên Hàn bây h diễn mà chẳng nhập vai tý nào cứ như là đi múa rối ấy nhiều lúc xem mà phì cả ra cười đúng là chỉ cóa cụ mợ là cóa sức hút kì lạ thui àh.
Cơ mà cái video này cũng nặng nhỉ ta dùng dcom ko biết bao h mới kéo nổi được đây. Chủ thớt cóa link torrent ko vậy link fshare kéo bằng đê com củ chuối nắm. down được nửa đường một phát lại đứt phịch thì toi công

Bình luận

ko coa link utorren FS load 720 thoy  Đăng lúc 2-3-2014 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 2-3-2014 20:27:41 | Chỉ xem của tác giả
Woa! Thật là kì công quóa mừ!

Phim hết làm những người đu theo đến giờ vẫn còn vấn vương!

Ai mừ xem xong chắc tìm phim để xem lại thêm lần nữa đới!

Vì xem xong máu trong người lên nên lôi ra chiến tiếp!

Bình luận

máu lên não~ ^^  Đăng lúc 2-3-2014 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 2-3-2014 20:38:24 | Chỉ xem của tác giả
Thnks bạn đã làm vid này!
Một tí zì đó cuối cùng để nhớ, để yêu, để vui và cũng để buồn nói túm lại là lưu luyến không ngừng nghỉ từ hồi film end, dự là không biết chừng nào mới dứt ra được.
Một bộ film đã dạy mình rất nhiều, đã lấy của mình biết bao nước mắt, nhưng cho mình được sống như thời sinh viên, cuồng hết mình, si mê đến 'bệnh', khóc như mưa và cười nhiều như còn con nít.
Cám ơn tât cả! :X:X:X
Mong là hết tuần sau sẽ đáp được xuống mặt đất, việc vắt lên cổ rồi mà óc vẫn ngơ ngơ

Bình luận

vẫn còn bay dài dài ^^  Đăng lúc 2-3-2014 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 2-3-2014 20:42:29 | Chỉ xem của tác giả
quá hay và ý nghĩa anh ơi

coi phim xong giờ coi clip này bao nhiêu kỷ niệm ùa về

cảm thấy rất tiếc khi bộ phim kết thúc

cám ơn anh cùng mn đã làm clip hay như vậy ah :X

Bình luận

ukm oke em !  Đăng lúc 5-3-2014 09:08 AM
ep 11 đó anh :)) em cám ơn anh nhiều nha :X  Đăng lúc 4-3-2014 03:08 PM
để a cắt goài gởi qua cho, ép máy ý nhé :))  Đăng lúc 4-3-2014 02:10 PM
anh ơi, anh có mấy cái gif lúc mợ bị thất tình ko anh? cho em xin với ^^  Đăng lúc 3-3-2014 08:13 PM
a ma` li. :v  Đăng lúc 2-3-2014 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 2-3-2014 20:56:04 | Chỉ xem của tác giả
Koi lại mà nhớ phim quá đi à, thanks bợn nhìu nhé
Giáo sư Do nhà mình ghét của nào trời trao của đó
"Anh đã trở lại và ăn hại hơn xưa" kaka đùa thôi

Bình luận

hehe ruk ms ns :v  Đăng lúc 3-3-2014 02:25 PM
cụ bị mợ hút hồn ngay từ cái nhìn đầu tiên rầu còn đâu mà chả vậy hả bợn CaMilOvE :))  Đăng lúc 2-3-2014 09:26 PM
hjhj nói' 1 đường làm 1 nẻo ^^ giáo sư ko qua được minh tinh ^^  Đăng lúc 2-3-2014 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 2-3-2014 22:20:44 | Chỉ xem của tác giả
CaMilOvE gửi lúc 2-3-2014 02:43 PM
Món Quà Kỷ Niệm
Tuy biết là phim đã hết rồi, nhưng thật sự khi xem xong tập cuôi
thì ...

chào bạn
cám ơn bạn nhiều nha
"anh đã về rồi"
anh về với Song Yi của anh nhưng anh lại không cho đoàn con cháu mong ngóng anh và mợ hàng tuần nữa rồi
coi clip của bạn mà bao nhiu cảnh phim ùa về haiz za
tiếc là cái đoạn 5 trạng thái á, mình k thấy bạn làm đủ 5 trạng thái, 5 trạng thái đó thấy mợ khùng kinh khủng hahaaa
nhưng vẫn cám ơn bạn rất nhìu về cái clip nha

Bình luận

ukm hjhj ^^  Đăng lúc 4-3-2014 02:11 PM
Chỉ là tiếc tí ti thui à hehe, cám ơn bạn nhìu lắm :)  Đăng lúc 3-3-2014 11:15 PM
ời cái đoạn đó ! vì mình chỉ chú tâm vào Cụ nên quên bén mất 5 trạng thái của mợ :( vả lại tìm và cắt goài sắp xếp có 1 mình mình làm nên thiếu sót là chiện hiển   Đăng lúc 3-3-2014 02:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 2-3-2014 23:20:35 | Chỉ xem của tác giả
CaMilOvE  trở về rồi à, bao giờ up lại các phần mềm  hay tiếp nhé ^^
clip kỳ công quá, đủ hết các phim có anh Kim Soo Hyun đóng từ trước tới nay luôn ^^
ss chưa coi được phim Vì sao, tại bận quá
mấy nữa rảnh phải coi mới được, phim ai cũng khen nức nở là hay, mà mình chưa được coi
bùn ghê

Bình luận

hjhj vâng đã trở lại ! để qua nhà chơi :v fan mềm thì sẽ up tiếp yên tâm  Đăng lúc 3-3-2014 02:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 3-3-2014 03:50:49 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ss đã kì công làm video này, đặc biệt là đối với những người đang chìm trong tiếc nuối và nhớ nhưng như em
xem khúc đầu mà lại nhớ lại hồi mới coi phim, mấy cái câu triết lý để sau này gậy đập lưng ông của cụ giáo
mà cũng những 15ph, sao coi có xíu là hết vậy trời @@
ss ơi, làm vài cái nữa đi ạ, làm lấy vài tiếng cũng đc đó ss, dù em biết là vất vả lắm ạ
Lời cuối làm cảm ơn ss nhiều lắm ạ ^^, và em yêu Cụ Mợ <3

Bình luận

ukm hjhj có thời gian a sẽ làm ! mà ko phải ss nhá ^^  Đăng lúc 3-3-2014 02:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 3-3-2014 10:08:02 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn CaMi Oppa, xem lại clip oppa làm mới thấy trí nhớ của em ngày càng lão hóa, tưởng là dấu ấn bộ phim để lại nhiều vậy, sẽ không quên được các tình tiết diễn ra trên phim. Thế mà có nhiều câu Min Do si nói, em nghe mà như mới

Cảm giác như được xem lại bộ phim với góc nhìn mới. Rất thú vị!

p/s: Kỹ thuật làm vid của oppa thật đáng hâm mộ ạ, chuyên nghiệp đến cả việc share link

Bình luận

tiếc là youtube nó chặn bản quyền ^^  Đăng lúc 3-3-2014 02:35 PM
hjhj ^^  Đăng lúc 3-3-2014 02:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 3-3-2014 11:15:37 | Chỉ xem của tác giả
Muốn ngất quá, vừa hết thôi nhưng cứ mong fim dài thêm cơ
nhớ lại mới thấy nhiều câu nói của Cụ rất triết lý nhé! tuy nói vậy nhưng sự thực thì Cụ mê chết Mợ rồi
cái cuộc đời hơn 400 năm rồi đến lúc sắp rời đi lại gặp đc Mợ có khổ không, gắn vs nhau rồi nên đi x buồn chết mất. Và tập 21 thì Cụ luôn về thăm Mợ mà, tuy lúc đc  lúc không nhưng cả 2 cùng yêu nhau hơn

Món quà Ý nghĩa

Bình luận

đúng với tiêu đề của bộ phim ! cái kết rất hợp lý  Đăng lúc 3-3-2014 02:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách