Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS] Siêu Nhân Trở Lại - Daehan Minguk Manse | Vietsub E11 Completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 29-9-2014 00:17:24 | Chỉ xem của tác giả
phát cuống vì 3 em này luôn ấy . Dễ thương đáng yêu vô đối. Đoạn Daehan cúi đầu chào này, xong ngồi măm cơm ngon lành này ại còn mắng Manse là "thằng này" nữa thật ra dáng quá đi làm mình bấn loạn luôn. Minguk thì có vẻ hiền lành bị anh Daehan bắt nạt thì chỉ khác gọi bố. Xong đoạn 2 bé con bo bo với ôm nhau giả hòa nữa. Làm trái tim fangirl cua rminhf thổn thức . Trong 3 bé có lẽ quậy nhất là Manse chắc tại là em út nên được chiều, bé hiếu động đáng yêu, cái đonạ máy quay khủng long làm mình cười ngất luôn.
Cảm ơn subteam đã làm việc chăm chỉ. Lót dép chiếm chỗ chờ tập tiếp theo <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 29-9-2014 01:14:58 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi hóng cái show này lâu rồi, kites muôn năm, kites manse.. manse.. manmanse
3 con ỉn con, cưng lắm
tuy bố vất vả nhưng nuôi con được như này cũng sướng lắm, nhìn bọn nó ăn thôi cũng thấy no
toàn đòi thịt bò hàn quốc ko thôi bố nó có mà nghèo sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 29-9-2014 08:06:56 | Chỉ xem của tác giả
hehe hóng hớt lâu lắm rồi cơ, xxem vui tóa, mong chờ sub các tập tiếp theo. chúc kites hoạt động tốt, sub ra đều đều hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 29-9-2014 11:42:07 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua xem english sup của show trên youtube, ep 43 thì phải, Lễ kỷ niệm 1 năm của chương trình,
Bố của 3 siêu nhân gao nhà mềnh muốn có thêm 2 công chúa nữa. Nghĩ tên luôn rồi: Uri và Nara, phục bố luôn. yêu cái mặt hề Manse ghê nơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 29-9-2014 12:04:26 | Chỉ xem của tác giả
Đã theo dõi 3 bé này từ những tập đầu tiên trên KBS World nhưng chỉ có Engsub thui. Bây giờ có Vietsub rùi mừng quá! Yêu 3 bé lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 29-9-2014 12:52:34 | Chỉ xem của tác giả
có ai chỉ giúp mình với
mình ko hieu sức gió gì gì đó
mà thích ba ỉn này quá thì phải làm sao

Bình luận

Bạn viết 1 bài bình luận thế này là được 1 sức gió rồi đó. Muốn down về thì bạn click vào link, chọn 'mua file đính kèm'.  Đăng lúc 1-10-2014 01:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 29-9-2014 12:55:20 | Chỉ xem của tác giả
chết vì cảm động với tình cảm 3 anh em nhà này dành cho nhau mất. <3 vừa cày raw 46, ui trời, nhìn MG và MS tình cảm hỏi thăm nhau lúc bị hóc cá mà xúc động. MS đúng là nghịch mà, gỡ dán tường xuống, mang khoe với bố, rồi quay lưng lại ngồi cười khục khục. yêu 3 e chết mất. Anh cả DH thì trầm tính, ngoan, đợi bố cho ăn chứ chả bao giờ mè nheo. Mà còn toàn ăn trong im lặng nữa chứ. Lại còn quan tâm MG nữa, yêu chết được cái cảnh đưa tay ra nắm tay em vì em sợ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 29-9-2014 12:59:32 | Chỉ xem của tác giả
sao mãi vẫn ko load đc (
thích 3 nhóc này quá thì phải làm sao ((
có ai giúp mình vơi ((

Bình luận

torrent đó lên, click OK thì phần mềm uTorrent or BitTorrent trong máy bạn sẽ tự động tải phim về máy thôi, bạn chỉ việc chờ đến khi phim down xong thì "chén" thôi.   Đăng lúc 29-9-2014 03:56 PM
đó (nhớ là bạn phải click 2 lần, lần 1 là h/thống trừ sức gió của bạn, lần 2 mới download). Sau khi download đc file torrent rồi, bạn vào máy của bạn & mở file   Đăng lúc 29-9-2014 03:52 PM
Máy bạn có cài phần mềm uTorrent hoặc BitTorrent chưa ? Nếu chưa thì bạn phải cài p/mềm đó, xong rồi click vào link Torrent ở thread này, rồi click 1 lần nữa vào link   Đăng lúc 29-9-2014 03:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 29-9-2014 13:03:26 | Chỉ xem của tác giả
muốn khóc quá :
ngồi làm quài mà ko load đc
3 ỉn của tuôi ((
phải post bao nhiêu bài mới đc xem mấy thằng nhỏ v máy bạn ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 29-9-2014 13:08:17 | Chỉ xem của tác giả