Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2007] 1박 2일 - 2 Days 1 Night Season 1 ( Ep 198 completed | Chuyến đi nhân đ

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 3-4-2013 15:12:06 | Chỉ xem của tác giả
Sau một thời gian dài trông ngóng chờ đợi, cuối cùng kết quả "lao động" của subteam cũng được trình làng, thiệt là dễ thương mà {:161:}

Ep196 là chuyến đi (bão táp) 1n2d thứ 2 của thành viên mới Uhm Tae Woong đến vùng đảo đẹp nhất nhì Hàn Quốc - và cũng là nỗi ám ảnh của 5 thành viên còn lại - Ulleungdo. Concept của chuyến đi này là Nhiệm vụ giao hàng lần 2, mà món hàng quá khổ mỗi thành viên phải giao thật quá sáng tạo bá đạo {:180:} Những cuộc đua tẹt lửa bùng nổ, những liên minh ma quỷ hình thành... Nhưng hình ảnh cuối cùng của ep lại một tình bằng hữu thật đẹp giữa các thành viên {:161:}
Mình may mắn chộp được link ngay sau khi subteam up lên nên down về và xem ngấu nghiến ngay. Nửa đêm mà cứ cười khúc khích một mình {:139:} Nhưng càng xem càng thích anh Uhm thật thà ngây thơ và Eun Choding "thiên tài" quá chừng chừng {:161:}

Chân thành cảm ơn subteam. Các bạn hãy luôn giữ lửa cho 1n2d ss1 nhé {:179:}{:179:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
Kazehime + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 4-4-2013 06:57:10 | Chỉ xem của tác giả
Cams ơn ST nhiều nhé :xxx
Mình thích show này dã man, xem hết Vietsub xong phải mò đến Engsub, thậm chí là raw để xem, mà đợt MU sập link download chết gần hết, bây giờ chỉ còn trông chờ vào ST thôi T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 4-4-2013 09:57:25 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều.
Mình rất thích xem mấy show giải trí của hàn đặc biệt là 1n2d ss1. Toàn những người mình yêu quý. Nội dung cũng rất hấp dẫn. Xem mãi mà ko thấy chán. Xem xong thấy giải toả mọi buồn bực.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 4-4-2013 11:21:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghe Gi béo tham gia show này từ lâu lâu rồi nhưng mà chưa xem lần nào.
Hôm nay tình cờ vào đây, thấy có Vietsub là tức tốc phải coi thôi
Thx ST nhìu

Bình luận

show này theo cảm nhận của mình là cực kỳ hay, bạn thử xem và cảm nhận xem thế nào, ss1 đã từng làm mưa làm gió bên HQ đó bạn^^  Đăng lúc 4-4-2013 12:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 4-4-2013 20:25:57 | Chỉ xem của tác giả
Ko bik tập này mình xem chưa nhỉ? Đã down và xem rất nhìu tập 2d1n, tập nào cũng cười nắc nẻ, đau hết cả cơ mặt lun ấy...
Iu lắm 2d1n
Thanks subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 5-4-2013 21:17:34 | Chỉ xem của tác giả
hehe không nhớ là đã xem ep nì chưa ... nhưng mà ss1 khởi động lại là mình happy rồi 2d1n là show mình iu nhất thường xem show chỉ vì thần tượng nhưng vào nhà nì thi thần tượng đâu mà tìm ...kái mình thấy là những pha hài ko đỡ nổi nhưng mà cũng tình cảm nhìu lắm nên chắc chắn support mấy bạn subteam he gogo dù show ngừng rồi nhưng mà mí bạn cứ tiến lên nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 7-4-2013 17:40:58 | Chỉ xem của tác giả
Tưởng subteam cho 1n2d ss 1 vào dĩ vãng rồi
TÌnh cờ vào thấy có ep 196
tks subteam nhiều
Mong ep tiếp theo ra sớm :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 7-4-2013 19:41:09 | Chỉ xem của tác giả
196 hay thế:x
thik kiểu ranh ma của Eun kinh khủng ý, cả mấy trò bựa của Jong Min nữa chứ:)) ai bảo Jong Min k thú vị nào=; bản năng giải trí đầy mình ý chứ:x
mà Tea Woong chưa j đã học đc thói xấu rồi nhóe;)) tiến bộ hơi nhanh đấy nhóe:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 8-4-2013 09:33:26 | Chỉ xem của tác giả
ủa, có anh Lee Seung Gi nữa à?,  hí hí,
mê tít anh này trong Running Man cái lúc cầm súng nước phun mà giống như bình phun thuốc trừ sâu í,
Duyên lạ <3{:161:}

Bình luận

Lee seung gi là thành viên 1n2d ss1 đã 5 năm rồi bạn ạ. Chỉ tham gia RM sau khi rời 1n2d thôi vì 2 show này trước cạnh tranh với nhau.  Đăng lúc 9-4-2013 05:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 10-4-2013 10:13:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem 2 Days 1 Night Season 2 trước
Xem một thời gian mới thấy bấn các thành viên dã man, vừa hài vừa đáng yêu
Chính vì thế nên giờ đành lót dép đi xem lại Season 1
Nghe nói Season 1 công phu hơn mà các thành viên còn khổ hơn nhiều nữa
Sub Team cố gắng làm cái PJ này nha:x

Bình luận

các thành viên không phải khổ nhiều mà khổ một cách dã mang,đúng chất tinh thần hoang dã,bạn xem rồi sẽ khắc biết  Đăng lúc 19-5-2013 10:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách