Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngochanh721
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JYPNation Team + M-zone] VUA ĐẦU BẾP - Master Chef Korea Celebrity - Ep 8 END c

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 6-6-2013 13:53:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới coi chương trình này của Úc à. Có lẽ đây là phiên bản tại Hàn. Chương trình khá hay, mình học được khá nhiều kĩ thuật nấu ăn đấy. Nào là luộc mì ý như thế nào, cắt hành tây lát mỏng ra sao rui cách nêm gia vị, .
Cũng không ngờ rằng các sao lại nấu giỏi như thế, đặc biết ấn tượng Henry lúc trổ tài tung chảo ra lửa (tuổi trẻ tài cao :)).
Cảm ơn subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 9-6-2013 16:59:20 | Chỉ xem của tác giả
ôi cứ có show nấu ăn là mình lại cuồng rồi, xem mà thèm chết đi được ý
trong show này thích Henry nhất luôn, tính cách nghịch ngợm đáng yêu mà lại thông minh nữa chứ.
xem ep 4 mà đau hết cả tim luôn. cứ tưởng bị loại cơ chứ.
Henry mới ra bài mới- solo album đầu tay nữa. Henry fighting !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 9-6-2013 17:58:51 | Chỉ xem của tác giả
ố la la ở đâu cũng thấy Mater chif hết, Việt Nam mình cũng có rồi mà mình không được xem gì hết. Chiếu trên VTV3 sao lại chiếu lúc mình có quyết định đi du học nhỉ buồn quá. Qua bên đây rồi chả có time mà xem. Down phiên bản về xem cho đở ghiền heeheh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 12-6-2013 14:35:06 | Chỉ xem của tác giả
nhìn Henry bị loại tội quá, mất thằng nhỏ hết zui, ko có nó ko ai nhí nhố hết. mà coi thấy ảnh bị đàn áp mà tội, toàn lão làng ko, cái ông già bên cạnh á, hic, sao nỡ ăn hiếp ảnh thế, mình chẳng thích Fei tí nào, cứ thấy giả tạo sao á, nhìn Henry tung chảo mê ko chịu dc, hic, pùn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 16-6-2013 15:26:24 | Chỉ xem của tác giả
hê hê...nhờ show này mà Cin mới biết tới Henry đó mà <3 lúc đầu nhìn cứ thấy giông giống JB của JJ Project ko á ) quả thật show này coi làm Cin vuôi lắm luôn lâu lâu đang đói bụng mà nhìn mấy ng này nấu Cin chịu hông có nổi {:285:} phải gọi là bụng nó cứ sôi sùng sục (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 20-6-2013 07:51:15 | Chỉ xem của tác giả
Từ Trap của em mà tôi lùng sang tận đây đấy Henry. Em là em dễ thương lắm đấy nhá. Bạn Fei thì nổi tiếng xa gần về khoản nấu nướng rồi. Hình như có lần qua thăm nhà Khuntoria cũng thể hiện rồi mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 21-6-2013 20:05:34 | Chỉ xem của tác giả
xem cái này thích nhất Henry với Tony, nhưng Tony bị loại khá sớm, trông cảnh anh đi về mà mình cũng thấy tiếc,
còn Henry thì cool hết mức, vừa nấu ăn vừa chơi đùa có vẻ rất thoải mái, trông anh sử dụng chảo với lửa trông rõ chuyên nghiệp =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 25-6-2013 22:53:50 | Chỉ xem của tác giả
hè rảnh rỗi nên đã xem xong full show :D
khá bất ngờ trc khả năng nấu ăn của các nghệ sĩ Hàn
mình đặc biết thích Fei và Henry, bạn Henry trong 1 tập còn biểu diễn violon qá đỉnh luôn
nchug khá hài lòng vs show này, thanks sub team nhiều :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 29-7-2013 16:17:48 | Chỉ xem của tác giả
Qua show này mới biết sao nhà ta giỏi về khoản nấu nướng quá chừng, ấn tượng và ngạc nhiên nhứt là Henry á, anh chàng này sao có nhiều chuyện giỏi ghê nơi: nấu ăn, chơi piano và violin, rap, soạn nhạc,v.v.. Yêu Henry rồi nhe!!!
{:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 14-8-2013 01:26:18 | Chỉ xem của tác giả
Nghe danh Fie nấu ăn giỏi mà chả biết xem ở đâu
Xong nghe danh bạn Henry bá đạo lắm cũng hóng mà k có thấy ở đâu
Giờ mới thấy show này đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao