Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngochanh721
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JYPNation Team + M-zone] VUA ĐẦU BẾP - Master Chef Korea Celebrity - Ep 8 END c

[Lấy địa chỉ]
301#
Đăng lúc 24-5-2013 10:39:38 | Chỉ xem của tác giả
úi chà đang nghịch linh tinh lại đụng trúng hàng hottt :))))
tk subteam nhìu nhìu nhé :xx
show này k bít có phần 2 k nhỉ hehe xem master chef us nên cũng thích xem show này toàn idol mình thích hehe
download nhanh về xem mới đc trên mạng chẳng có thông tịn
gì về ng thắng cuộc cả@@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

302#
Đăng lúc 24-5-2013 12:24:24 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaa hóng bao lâu hôm nay lại có ep 8 rồi :) mong Fei của em được giải hehe
thương Ho Young ghê, dính phải scandal, lại phải dừng hết hoạt động :( mong anh ấy sẽ nhanh chóng vượt qua hic
tks sub team nhiều nhiều :x :x :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

303#
Đăng lúc 24-5-2013 15:02:39 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá hoàn rồi chờ hoàn để xem một lượt hihi
show có rất nhiều trai xinh gái đẹp
Hóng suốt rồi nhưng hôm nay mới có thời gian tải
cám ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

304#
Đăng lúc 24-5-2013 16:48:57 | Chỉ xem của tác giả
có sub ep cuối rồi cảm ơn ST nhiều ạ {:310:}
thích Son Ho Young vs Fei {:290:} mà tiếc là SHY vừa dính phải scandal mong chú sẽ cố gắng vượt qua ạ
mình rất thích xem Master Chef phiên bản nào cũng hay T.T
tối nay có MC trên vtv3 luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

305#
Đăng lúc 24-5-2013 20:23:22 | Chỉ xem của tác giả
tiếc nhất là show show này kết thúc nhanh quá :<
lúc đầu ta 1000% tin chắc là Fei sẽ đc giải cơ :v nhưng mà theo dõi tập cuối này mới thấy Son Ho Young xứng đáng
quả nhiên là người có mắt thẩm mĩ tốt! trình bày đẹp mê hồn như ở nhà hàng và ko phủ nhận phong độ qua các tập ngày càng xuất sắc
lúc giám khảo nếm thử xong món ăn của Bong Sun mà mình cứ tưởng bà chị sẽ đc giải cơ :3 thấy khen quá trời
nói chung Top 3 lọt vô đây quá xứng đáng
cảm ơn subteam đã làm việc vất vả cho show này!
mong là team mình có sub cả MasterChef Korea nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

306#
Đăng lúc 27-5-2013 02:27:23 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi thích show này dã man
Lúc đầu mình cứ đinh ninh Fei hoặc BongSun sẽ đc giải cơ, vì thấy trong nhiều ep Fei đc giám khảo ưu ái vs khen nhiều. Kĩ năng nấu của cô ấy cũng tốt nữa.
Nhưng ko ngờ SHY lại được, cơ mà cả 3 người đều làm thật tốt. Anh Son cũng xứng đáng lắm, qua nhiều ep càng ngày càng thấy kỹ năng nấu ăn của anh ấy tiến bộ nhiều.
Trình bày thì đẹp nhất luôn. CÒn lúc làm đồ ăn thì đong đếm rất cẩn thận nữa . Hurrra Chúc mừng anh nhé !

P/S : SUBTEAM LÀM THÊM SUB CHO SHOW KOREA MASTERCHEF 2013 NỮA ĐI. THẤY QUẢNG CÁO LÀ 10.5.2013 CHIẾU MÀ :X THẤY SHOW ĐÓ PHẦN 1 CŨNG HAY LẮM. MÀ CÒN HOÀNH TRÁNG HƠN CẢ SHOW CELEBERITI NÀY NỮA CƠ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

307#
Đăng lúc 27-5-2013 15:42:17 | Chỉ xem của tác giả
Son Ho Young, Fei, Bongsun, lọt vào top3 đều xứng đáng   Tuy nhiên do áp lực nên cả Bongsun lẫn Fei đều mắc sai lầm và không phân bố được thời gian hợp lý như Hoyoung. Cách nấu ăn gọn gàng, trang trí đẹp mắt, đồ ăn tốt cho sức khỏe   Fei là người TQ mà am hiểu ẩm thực Hàn, làm được các món độ phức tạp cao Bongsun có vẻ như nấu cho những người thân hơn, cảm giác ấm cúng gần gũi hơn hẳn Dù sao chúc mừng Hoyoung vì anh đã có tạp dề mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

308#
Đăng lúc 27-5-2013 16:07:19 | Chỉ xem của tác giả
Thế là cũng phải nói lời chia tay với show này rồi. Vòng chung kết nên mấy món ăn trình bài thật đẹp mắt, nhìn là cứ muốn ăn thử ấy. Chúc mừng chàng trai duy nhất còn lại của chương trình dành chiến thắng, thật bất ngờ. Thanks subteam đã hoàn thành show này trọn vẹn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

309#
Đăng lúc 27-5-2013 21:02:00 | Chỉ xem của tác giả
thực sự hồi hộp khi xem chương trình này
biết tin a hoyoung còn thấy buồn hơn, thực sự rất buồn cho anh. ước mơ hồi nhỏ đã từng bước thực hiện được vậy mà gờ anh lại đang suy sụp như vậy :( rất hâm mộ những anh chàng nấu ăn giỏi <3 giọng của anh cũng rất đặc biệt. thực sự rất vui khi a đc giải :***************
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

310#
Đăng lúc 28-5-2013 08:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Cứ đinh ninh là Fei đứng nhất chứ, các món ăn nhìn có vẻ ngon, đc giám khảo khen và cách kĩ năng cũng khá tốt cơ mà.
Nhưng mà SHY cũng rất xứng đáng  với cái tạp dề mới :D (kết quả bất ngờ thật :D)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách