Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HuGeHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HuGe House] Tiên kiếm kỳ hiệp truyện 1 / Hồ Ca, Lưu Diệc Phi, An Dĩ Hiên

[Lấy địa chỉ]
721#
Đăng lúc 14-7-2013 19:14:14 | Chỉ xem của tác giả
2013 mới xem tiên 1 thật là lỗi thời.nhưng mà xem xong ghiền luôn.lúc đầu xem vì có LDP,xem xong bấn loạn vì HC{:312:}thật đúng là xặp đôi thần tiên ko ai sánh kịp.Ca-Phi tái hợp đi{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

722#
Đăng lúc 31-7-2013 19:40:08 | Chỉ xem của tác giả
xem đi xem lại tập cuối phim, càng xem càng thấy tiếc nuối, tại sao Linh Nhi sau bao đấu tranh lại có số phận y hệt mẹ mình như thế chứ, thật là ko cam tâm mà T__T
con của LN và TD sao này ko lẽ lại cũng giống như những hậu nhân của nữ oa sao hức hức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

723#
Đăng lúc 25-8-2013 22:33:42 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi , cho mình hỏi sao link down die hết trọi ròy
có ai reup link hok zị?
cho mình xin với T_T
Nhớ Tiêu dao ca với Đường Ngọc quá , mún koi lại bộ n2 lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

724#
Đăng lúc 28-8-2013 22:30:17 | Chỉ xem của tác giả
tama2141 gửi lúc 25-8-2013 22:33
bạn ơi , cho mình hỏi sao link down die hết trọi ròy
có ai reup link hok zị?
cho mình xin  ...

ban vao link nay de bao link die ne!!!{:144:}
http://kites.vn/thread/thread-thong-bao-link-die--377239-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

725#
Đăng lúc 21-10-2013 14:24:24 | Chỉ xem của tác giả
hồi xưa coi phim này thích lắm, mê Hồ Ca thôi rồi :)) thích cả Lưu Diệc Phi và An Dĩ Hiên :)

mỗi người mỗi vẻ - LDP thì nhu mì xinh đẹp - ADH thì cá tính mạnh mẽ cũng ko kém phần xinh - nhưng cả 2 đều mang 1 tình yêu chân thành dành cho HC ^^

ở ngoài mà gặp tình huống như vậy chắc khó xử lắm nhỉ ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

726#
Đăng lúc 7-1-2014 22:45:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim cổ trang yêu thích nhất của mình đây mà. Lần đầu coi phim này là bị cuốn hút bởi vẻ đẹp trai của Hồ Ca và nét đẹp thần tiên của Lưu Diệp Phi, càng theo dõi càng mê.
Bây giờ mỗi lần buồn lại mở ra coi lại mà không biết chán, mặc dù bây giờ Lưu Diêp Phi và Hồ Ca đều đang rất nổi một người thì hoạt động tích cực bên điện ảnh,còn một người thì bên truyền hình. Nhưng vẫn hy vọng một ngày nào đó cặp đôi thần tiên này sẽ tái hợp cùng nhau trong một phim truyền hình dài tập để đỡ nghiền. Mong sao sẽ là tác phẩm "Tam sinh tam thế"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

727#
Đăng lúc 8-1-2014 20:00:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa coi hết xong !! Kết thúc buồn quá, chết hết còn mỗi Tiêu Dao sống , nhưng như Linh Nhi trước khi chết nói , người chết thì ra đi thanh thản để lại vô vàn nỗi đau cho người sống . TD sống mà còn đau khổ hơn
cả cái chết !! Buồn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

728#
Đăng lúc 27-1-2014 03:01:27 | Chỉ xem của tác giả
Đã coi đến tập 28. Chả hiểu sao dân tình nói phim này hay. Tình tiết thì nhảm ơi là nhảm. Lúc TD nhìn thấy cái đuôi của LN cũng chẳng có phản ứng gì đặc biệt, biết là TD sẽ chấp nhận rồi nhưng cũng phải có 1 mức độ shock nhẹ nào đó chứ. Rồi thì Nguyệt Như chết lãng nhách. Tiêu Dao thì y như Đoàn Dự, chẳng biết mình thật sự yêu ai, coi bực cả mình. >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

729#
Đăng lúc 28-1-2014 00:42:18 | Chỉ xem của tác giả
Đã mần hết 34 tập trong 3 ngày Riết rồi mình tự kỉ với phim luôn
Thực sự ban đầu coi stress ghê gớm, chả thấy hay thứ duy nhất níu kéo mình là thần tiên tỷ tỷ xem phim chỉ thích coi đoạn có tỷ tỷ, xem tỷ tỷ thì nhớ tới Tiểu Long Nữ, thần tượng của lòng em người đâu mà đẹp thế, thanh khiết thế
Bắt đầu từ tập 20 trở đi  trừ cái đoạn tên Tiêu Dao thay đổi tâm tính đi kiss Nguyệt Như + cái đoạn Nguyệt Như hy sinh lãng nhách ra thì mới bắt đầu thấy tình tiết hay hơn một chút (mềnh có cái nhìn phiến diện tóa ) Cơ mà có vẻ biên kịch ship cặp TD-NN chứ ko phải TD-LN. TD-NN ở bên nhau gần hết cả phim trong khi TD-LN cứ li li biệt biệt Cái kết thúc phim thì cũng miễn bình luận nốt. Để cho LN được ở bên TD thì có chết con muỗi nào đâu cơ chứ?

Cuối cùng đúng như truyền thuyết về ngọc bội, được  đất trời chúc phúc, chỉ có cặp Đường Ngọc - A Nô là hóa thành chim, mãi mãi bên nhau,mãi mãi hạnh phúc , cái hạnh phúc đó còn hơn cả việc vẫn là con người còn sống ở bên cạnh nhau.

Bình luận

bạn ơi, bạn còn giữ phim này ko? reup film này giúp mình với.  Đăng lúc 14-3-2014 09:44 PM
Bạn nào còn giữ phim này không reup Fshare giúp mình với ?  Đăng lúc 11-3-2014 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

730#
Đăng lúc 31-7-2014 14:42:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem đi xem lại 3 lần vẫn thấy hay

Rất thích Hồ Ca và Diệc Phi, hix, mỗi tội kết thúc bùn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách