Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: melaina
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] Song Jae Rim ❤ Kim So Eun ~ Don't Look Back ~

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 9-11-2014 11:48:52 | Chỉ xem của tác giả
Hàng về, hàng về, có link engsub rồi cả nhà ơi

http://www.girlsdayfansubs.com/videos/we-got-married-soeun-jaerim-ep-8-english-subtitles

Thông báo thêm 1 tin vui nữa là rate tuần này là 7.5% (tuần trc là 6.1%) và cũng là tập có rate cao nhất của WGM SS4
*tung bông* *tung hoa*
Công sức của cp 19+ nhà mình là không nhỏ đâu
P/s: @toradoshi102 ta trải thảm cho nàng rồi đây

Bình luận

@melaina @toradoshi102 các nàng cuối tuần đi chơi để ta tự kỉ canh nhà 1 mình T.T *Tự kỉ-ing* lần sau ta sẽ trải thảm đỏ cho nàng luôn @melaina ^^  Đăng lúc 9-11-2014 11:27 PM
đá mông! trải thảm cho tora mà bỏ quên ta. tự kỷ 1s TT  Đăng lúc 9-11-2014 09:35 PM
thanks nàng<3 Công đầu quá lớn. MBC nên trả cát-sê cho vc nhà này nghen. Đem lợi nhuận kếch xù về cho nhà đài thế còn gì XD  Đăng lúc 9-11-2014 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 9-11-2014 22:24:26 | Chỉ xem của tác giả
Song Jae Rim tiết lộ rằng anh tham gia "We Got Married" ban đầu vì công việc, nhưng anh thực sự có tình cảm dành cho Kim So Eun?

Nam diễn viên Song Jae Rim đã tham gia dẫn chương trình "SNL Korea" của đài tvN vào ngày 8 tháng 11 vừa qua. Trong chương trình, anh đã thú nhận rằng mình có tình cảm dành cho "vợ hờ" của anh trên "We Got Married" - nữ diễn viên Kim So Eun.

Trong một phân đoạn của chương trình hài, Song Jae Rim tiết lộ những suy nghĩ chân thành của mình về việc ghi hình cho "We Got Married". Khi MC Shin Dong Yup hỏi nam diễn viên về mối quan hệ của anh ấy với Kim So Eun, Jae Rim đã trả lời, "Chương trình chỉ là chuyện công việc thôi ạ. Đó là một dự án ảo. Chẳng phải anh biết rất rõ tính cách của PD "We Got Married" sao?"

Câu trả lời của Song Jae Rim khiến Shin Dong Yup phải cố gắng nhịn cười, bởi Dong Yup chính là chồng của PD chương trình "We Got Married". Shin Dong Yup tiếp tục hỏi Jae Rim, "Cậu đang cố thỏa mãn những mong muốn của mình qua "We Got Married" chứ gì?". Song Jae Rim đáp lại, "Em chưa bao giờ có tình cảm dành cho Kim So Eun". Tuy nhiên, câu nói này được cho là nói dối trắng trợn, bởi vì ngay sau đó, Jae Rim đã cảm nhận được dòng điện đi qua cơ thể anh từ máy phát hiện nói dối. Cuối cùng, Song Jae Rim đành thú tội một cách lém lỉnh, "Có thể trong một khoảnh khắc khi em tắm, em có tình cảm dành cho cô ấy", khiến mọi người bò lăn ra cười

Nguồn : http://www.soompi.com/2014/11/08 ... ngs-for-kim-so-eun/
V-trans : [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 9-11-2014 22:31:38 | Chỉ xem của tác giả
Em thích đoạn này lắm luôn í, chả hiểu sao nữa Chắc tại hai anh chị cười tươi quá

Bonus thêm ảnh anh đánh đàn và nhìn chị

Nguồn : Tumblr

Bình luận

=))) mặt ổng lúc nhìn chị trông cưng thấy ớn :'(  Đăng lúc 9-11-2014 11:07 PM
ổng ý nhìn đắm đuối con cá chuối luôn ý( t đếm r 6s lận=))), chả bao h tin yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên, cho đến khi gặp ông này =)))  Đăng lúc 9-11-2014 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 9-11-2014 23:35:50 | Chỉ xem của tác giả
Hai vợ chồng mà nhìn như hai ông bạn nhậu í

Nguồn : Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 10-11-2014 22:14:49 | Chỉ xem của tác giả
Khoái mấy cảnh anh zai troll chị vợ, xong bị chị ý dằn mặt

cre: tumblr

Bình luận

Chời ơi dễ thương quá à :'(  Đăng lúc 10-11-2014 11:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 10-11-2014 23:11:40 | Chỉ xem của tác giả
Hóa ra đây là mấy ông em cùng công ty của chị vợ, lúc đầu lại tưởng đàn em của anh chồng. Khiếp quá, gặp em vợ mà ông cứ tát bốp bốp liên hồi thế kia . Dự là ep sau có màn anh rể đánh ghen với em vợ

cre: tumblr

Bình luận

chắc thế nào mấy bạn đó cũng nói để chọc Rim cho mà coi  Đăng lúc 11-11-2014 03:58 PM
hôn Gong Myung hình như ko có và Seo Kang Joon ngồi giữa. http://kenh14.vn/cine/chao-so-eun-lien-tiep-hon-2-hot-boy-truong-hoc-20130821041318387.chn  Đăng lúc 11-11-2014 03:58 PM
@tintinlucky vậy ah, hôm nọ t có đọc bài của 1 bạn bảo là 2 nhóc ngồi bên được chị khóa môi, lão này mà biết chắc cầm ghế đập vô mặt tụi nó quá =))  Đăng lúc 11-11-2014 02:25 PM
hình như là nhóm nhạc 5urprise, từng đóng phim After School Bokbulbok, có kiss của eun với bạn đút ăn nữa  Đăng lúc 11-11-2014 12:31 PM
gian tềnh trước mắt, lão sao mà làm ngơ được =))  Đăng lúc 10-11-2014 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 11-11-2014 11:52:41 | Chỉ xem của tác giả
lovelyday241099 gửi lúc 9-11-2014 10:24 PM
Song Jae Rim tiết lộ rằng anh tham gia "We Got Married" ban đầu vì công việc, nhưng anh th ...

ko hiểu tại sao lại là "khi tắm thì có tình cảm" ))
JR đúng là BT quá đê ))
Thế những lúc khác thì sao nhi?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 11-11-2014 16:41:50 | Chỉ xem của tác giả
ức chế với cái con chuột máy tính sắp hư quá
2 lần viết cmt dài thiệt dài nhưng con chuột cứ lên cơn tự nhấn chuột phải chuột trái loạn xạ, thế là mất hết
bữa nào rảnh sẽ soạn cmt trên word là paste wa post liền mới dc
bây h chỉ cmt nhanh tóm tắt những gì mún nói thôi
lần đầu coi WGM vì đang chán và thích Cháo, thấy dân tình rần rần về cp này nên tò mò, ko bik Song Jae Rim là ai (bây h đừng ai nhắc tên ảnh trc mặt mình, nhắc tới là lên cơn nói nhìu + múa tay múa chân, kể chi tiết mấy câu sến súa)
coi 1 mạch 7 ep tới 1h đêm, coi xong ko ngủ dc, nằm lăn lộn nhớ tới mấy lời sến súa tới 2h đêm
zô lớp ép buộc nhỏ bạn thân coi, bây h 2 đứa ngày nào cũng có 1 đề tài
đọc news ở page 1 thấy nhìu cmt nói JR đùa giỡn, ko thật lòng, skinship quá nhìu với SE,...Quá buồn
SE rất hưởng thụ và thích thú với mấy màn skinship đó. Ví dụ là chấp nhận mặc quần đùi của JR, ko thích có thể ko mặc, hoặc kiếm lí do hài hước để từ chối cũng dc zậy. Ai là nữ sẽ bik là nữ giới ít khi nào chịu mặc quần đùi của nam trừ khi rất thân. Và JR cũng bất ngờ vì SE mặc nó
rất thích dáng ảnh đứng rửa chén, đóng đinh, ráp tháp đồ chơi, chảy mồ hôi, cơ bắp hiện rõ. Cảm giác lúc đó...
SE thì làm mình quá bất ngờ với màn sờ đùi kiểm tra underwear
Nói chung là ổng bị biến thái và mặt dày, lúc nào cũng mún gần gũi với vợ mình, luôn nghĩ cho vợ đầu tiên
1 chút cảm nhận riêng của fan cuồng RM và Monday Cp là mình thấy JR là nghĩ tới Gary, 2 người có điểm giống nhau là rất sến súa, thích động chạm người yêu. Nhưng JR may mắn hơn là dc tự do thể hiện tình yêu
mới có 8 ep nên chưa thể nói gì nhiều, thành đôi hay ko vẫn mong chương trình sẽ kéo dài thật dài, sẽ có những kỉ niệm 1 2 năm bên nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 11-11-2014 21:50:27 | Chỉ xem của tác giả
lịch mấy ep tới đây

LTE Couple Schedules for Nov. and Dec
15 Nov - Lovey dovey at home & first meeting (with the boys) Part 1
22 Nov - First meeting Part 2 and magazine shoot Part 1
29 Nov - Magazine shoot Part 2
6 Dec - Wedding ceremony

credit Baidu via Autumn Bliss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 11-11-2014 22:12:13 | Chỉ xem của tác giả
Mưng chúc xìn hai vợ chồng đã gặp nhau được 2 tháng! 11-11 tung bông tung hoa chấm nước mắt
Ta đang trong thời kì vật vã chờ đợi vietsub ep 8 để rồi nghiền nát ep 8 giải sầu mấy ngày mưa gió rét mướt đây
không biết soeun lúc nhìn thấy nhẫn đôi có cảm xúc gì chứ con fan gơ như ta cũng tim dập nước mắt rưng rưng rồi...huhu...anh nhà quá là lãng mạn đi mà
ta nói anh già Rim chắc chắn có tình cảm với soeun nên mới dụng tâm như vậy, quan tâm đến ngón tay trống không của vợ, rồi tự mình tự kỉ đi đánh nhẫn, lúc luyện engsub mới nhìn rõ nhẫn đó có thể to nhỏ tùy ý, muốn đeo ngón nào cũng được, eo ơi, anh có cần phải chu đáo đến thế không hả anh em chịu hết nổi rầu, moi đâu ra ai giống anh để mà trao thân gửi phận bi giờ anh ơi
cái đoạn tập nhảy theo mong ước của vợ...ôi ôi sao mà lại đáng yêu thế cơ chứ nhưng mà anh nhảy kiểu ji cứ giật giật đứt đoạn thể hả anh
vietsub còn chưa có mà đã mòn mỏi ngóng đến chiều thứ 7 rùi...huhu...phận fan gơ thiệt là khổ quá đi mà

Bình luận

còn phụ thuộc vào subteam nha nàng, với tốc độ tên lửa như bth thì tối t3 là có rùi  Đăng lúc 16-11-2014 05:30 PM
sắp có sub ep 9 rồi á chứ  Đăng lúc 15-11-2014 04:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách