Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] (¨☆ Nadech ♥ Yaya ☆¨) - NadechYaya Vietnam Fanclub's Heaven - Full sub The Rising Sun Series ở box lakorn | Full sub Give me 5 concert phần Yadech đã có | Happy new year cả nhà ^^

[Lấy địa chỉ]
3751#
Đăng lúc 3-3-2015 21:22:13 | Chỉ xem của tác giả
Yadech at TV3 Fanclub Award 2014

PV fin quá! Ya là người phụ nữ đặc biệt nhất của Na !
Ya học Na rồi, pv hỏi ngày valentine có vui, hạnh phúc không lại trả lời là thức ăn rất ngon! Hỏi có bất ngờ không khi đc tặng bóng bay lại nói bóng bay dễ thương! Sao pv không để ý con cá bên cạnh Ya nhỉ? Hỏi luôn Na xem tặng nó có ý nghĩa gì?

Ah, DVD Concert sao lại cắt bài Chao Ying của Na chứ? Sau bài đấy công chúa Ya xuất hiện, hay & ý nghĩa mà! Cả Crazy in love, NaYa nhảy sexy & khó nữa!

https://plus.google.com/u/0/1052 ... 5241212455163547699

Ps: P'Ja nói năm sau sẽ có lakorn cho Yadech.   Mong là kịch bản sẽ hay hơn RFTD, nhiều nhiều cảnh fin fin của 2 trẻ cho bõ công cta chờ mong.
Mình thích Yadech đóng trong Kluen Cheewit cơ, thể lạo slap-kiss lại do P'Aew đạo diễn của GRGR làm nữa, chắc sẽ kịch tính!

Bình luận

đâu, cơ mà xem Ya đóng slap kiss coi bộ cũng thử thách tim Yadecher à :S có điều P'Aew là đạo diễn giỏi nên mong là Ya sẽ có 1 tác phẩm hay ^^  Đăng lúc 4-3-2015 10:20 PM
loại rồi nên tìm kịch bản mới cũng khó à, hy vọng hy vọng ^^ Thể loại slap kiss thì 2 đứa có GRGR rồi nên ta cũng nghi là mấy bác đạo diễn chưa mời lại liền   Đăng lúc 4-3-2015 10:19 PM
công nhận DVD cut 2 bài hay, thôi nghe lại playlist của nhà mình đi nàng ^^ P'Ja quý 2 đứa mà, nhưng hy vọng là có kịch bản mới lạ, 2 đứa đóng chugn cũng nhiều thể   Đăng lúc 4-3-2015 10:18 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3752#
Đăng lúc 4-3-2015 19:53:41 | Chỉ xem của tác giả
NADECH THỂ HIỆN SỰ NGỌT NGÀO! NÓI YAYA LÀ NGƯỜI PHỤ NỮ ĐẶC BIỆT NHẤT!

Gần đây, dường như cặp đôi hoàn hảo Nadech Kugimiya và Yaya Urassaya thường xuyên thể hiện sự ngọt ngào trước giới truyền thông. Bởi sau lễ tốt nghiệp, Yaya đã dẫn gia đình đến tận nhà Nadech chúc mừng. Vào ngày Valentine, Nadech đã gây ngạc nhiên bằng cách sắp xếp 1 bàn ăn tối sang trọng dành riêng cho 2 người cùng quả bóng bay lớn màu hồng với dòng chữ đặc biệt do chính Na tự viết lên. Sự việc này tạo nên tin đồn cho rằng có phải hai người thường xuyên up những bức ảnh ngọt ngào để không thua kém cặp đôi Mark Prin và Kimberley?
Nadech nói rằng không phải thường up ảnh để biểu lộ ngọt ngào mà bởi họ có cơ hội gặp nhau thường xuyên hơn, không muốn so sánh với cặp Mark-Kim bởi tất cả đều là bạn bè. Cuối cùng, Nadech đã nói trước mặt mọi người rằng Yaya là một trong những người phụ nữ đặc biệt nhất!

PV: Cặp đôi của các em được fanclub vote là cặp đôi họ muốn thấy để chụp cho bộ ảnh thời trang mùa hè nhất?
Nadech: Chúng em có thể chụp nếu nó là những bộ thời trang bình thường, còn nếu là đồ bơi có lẽ em sẽ từ chối ạ. Em muốn giữ thể hình tốt như thế này cho tự em nhìn thì hơn. Em thấy là mình vẫn rắn chắc ạ, đảm bảo ! (cười lớn)
Yaya: P'Nadech đã gầy hơn nhiều rồi ạ.

PV: Hay Nadech không muốn cho Yaya show body?
Yaya: Ohh...Em thấy tội cho người xem hơn.
Nadech: Cho đến giờ, vẫn chưa có ai liên lạc với chúng em về chụp đồ bơi. Em nghĩ có lẽ họ biết vẫn chưa đến lúc, chỉ chụp ảnh bình thường với những bộ trang phục dễ thương trước đã.

PV: Sẽ có dịp để thấy 2 em mặc đồ bơi không?
Nadech: Vẫn chưa đâu ạ. Tốt hơn là em nên giữ phần bí mật cho riêng mình. Hiện giờ em đang quay lakorn nên không có nhiều thời gian đi tập. Em đang cố gắng tìm thời gian rảnh để chơi thể thao và kiểm soát chế độ ăn. Nhưng thật sự đoàn làm phim nuôi em rất giỏi! Hãy trách đoàn phim, em mập là do họ hết ạ. Mọi người đều thương em nên cho em ăn ngon, sống thoải mái.
Yaya: Em chưa bao giờ nói anh ấy ăn ít đi. Thực sự là mọi người ai cũng nói P'Nadech ăn gì cũng ngon hết, ngay cả uống nước cũng thấy ngon. Bởi vậy, mọi người thấy anh ấy vui nên cứ cho anh ấy ăn.

PV: Vào ngày lễ tốt nghiệp của Nadech, Yaya đến nhà chúc mừng phải không?
Yaya: Em không thể bỏ lỡ ạ, lễ tốt nghiệp chỉ có một lần trong đời. Em không đến trường, có rất nhiều người ở đó nên đến nhà thì tiện hơn.

PV: Yaya dẫn gia đình đến chúc mừng nữa phải không?
Yaya: Đúng ạ! Bố em là người thích chúc mừng mọi người về chuyện học hành. Bạn bè của em và những người em biết, bố đều đi chúc mừng.
Nadech: Đó là việc thường thấy thôi ạ. Chúng em thân thiết với nhau nên cũng bình thường khi bố mẹ đến chúc mừng. Ở nhà cũng có nhiều người khác đến nữa, không phải chỉ có em ấy đâu ạ.

PV: Mọi người thấy là dạo này NY càng jin, càng ngọt ngào hơn?
Nadech: Chúng em vẫn luôn như vậy , không up ảnh đôi quá thường xuyên đâu ạ.
Yaya: Có lẽ đó là do có dịp phải không ạ? Bởi lễ tốt nghiệp chỉ có 1 lần nên mọi người thấy nhiều hình hơn.

PV: Ngày Valentine cũng chỉ có 1 lần phải không?
Nadech/Yaya: (cười lớn)
Yaya: Vẫn như mọi khi thôi ạ, bọn em gặp nhau khi có thời gian rảnh.

PV: Ngày hôm đó em có vui, hạnh phúc không?
Yaya: Thức ăn rất ngon ạ!

PV: Còn quả bóng bay, có đáng yêu không?
Nadech: Nó tự bay đến đấy ạ!
Yaya: Đáng yêu ạ.
Nadech: Không có gì đâu ạ, như em đã nói, chúng em vẫn như trước đây, không có gì. Chúng em bình thường vẫn hay đi ăn tối với nhau, mọi người có thể thấy. Nhưng trùng hợp là đúng ngày Valentine nên mọi người mới nghĩ như vậy.

PV: Bởi dạo này hay có sự so sánh NY với MK nên các em thường xuyên up hình hơn?
Nadech: Không ạ, chúng em đều là bạn, cùng quay phim, cùng nhau trải qua nhiều chuyện, cả tin tốt lẫn tin xấu. Luôn có chuyện để giải thích, cũng bình thường, em đã quen rồi.

PV: Tất cả các fan đều mong các em công khai như cặp MK?
Nadech: Chúng em không giấu diếm chuyện gì ạ. Chúng em vẫn luôn như vậy, như mọi người thấy.

PV: MK đã thừa nhận là người đặc biệt của nhau, còn các em thì sao?
Yaya: P'Nadech là người bạn thân thiết nhất của em ạ.
Nadech: Mọi người cũng thấy em gặp những ai. Đa phần công việc thì em làm cùng với em ấy, quay quảng cáo cùng nhau. Cũng bình thường khi chúng em thân thiết.

PV: Vậy em ấy có đặc biệt không?
Nadech: Em ấy là một trong những người phụ nữ đặc biệt nhất ạ .
Yaya: (cười lớn)
Nadech: Em không cố tình để mọi người jin đâu ạ. Chúng em là chính mình, làm theo những gì mình muốn và vui vẻ, cố gắng làm tốt nhất, không phiền đến ai.

PV: Từ giờ, các em sẽ biểu hiện ngọt ngào hơn qua giới truyền thông phải không?
Nadech: Không đâu ạ, chúng em không cố ý ngọt ngào.
Yaya: Đúng ạ, phong cách của em và P'Nadech trước giờ vẫn luôn như vậy.

PV: Em coi em ấy là một thành viên trong gia đình?
Nadech: Oh! Vẫn chưa, vẫn chưa đến giai đoạn đó ạ. Thật sự, khi chúng em ở bên nhau hay khi nói chuyện, chúng em đều luôn ủng hộ, quan tâm nhau, hỏi “cảm thấy thế nào? có mệt không?”, đại loại như thế ạ.

PV: Ngoài việc là cặp koojin được yêu thích nhất, các em còn là cặp koojin kín (cứng) miệng, không chịu thừa nhận, công khai mối quan hệ ?

Nadech: Thử cắn môi em đi ạ, nó mềm mà.

PV: Còn Yaya, Nadech có phải là người đặc biệt không?
Yaya: Như em đã nói, anh ấy là người bạn thân nhất ạ.
Nadech: Người đặc biệt có nhiều nghĩa, tùy người ta muốn hiểu theo cách nào ạ. Mọi người đều có thể là người đặc biệt. Bạn bè cũng có thể cũng là người đặc biệt.
Yaya: Em chỉ làm việc với một vài người nên những người mà em làm việc cùng cũng đặc biệt đối với em.

Cre news: http://news.sanook.com/1756995/
E-trans: space4ny IG
V-trans: [email protected]

PS: Na ko muốn chụp hình đồ bơi mà lại vẽ Ya mặc bikini xanh, chắc chỉ muốn giữ riêng cho mình Na ngắm thôi.

Bình luận

link bài báo dài ngoằng này đây http://news.sanook.com/1756995/ bạn có thể bê qua thớt Thai showbiz bên T-zone cho mọi người đọc nữa nhé ^^  Đăng lúc 5-3-2015 09:04 AM
cảm ơn bạn đã dịch tin <3 mình dở mấy vụ thơ ca lắm nhưng cái này có giống câu "tình trong như đã mặt ngoài còn e" ko nhỉ ;))  Đăng lúc 5-3-2015 08:59 AM
à nàng ơi, bài này quá sức là công phu luôn, nàng bê sang thread news lưu trữ nha ;)  Đăng lúc 4-3-2015 11:07 PM
Na có cho e mặc bikini thì cũng giấu cho riêng e biết thôi :3  Đăng lúc 4-3-2015 11:07 PM
trời người pv này đặt câu hỏi cứ gọi là hay quá đi. hai đứa trả lời dễ thương và vẫn thấy jin ơi là jin  Đăng lúc 4-3-2015 10:17 PM

Rate

autumn21 + 5 cảm ơn nàng :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3753#
Đăng lúc 11-3-2015 22:28:54 | Chỉ xem của tác giả
Tình quá đi! (Chỉ không thích mỗi kiểu tóc vuốt keo bóng lộn của Na, bên Thái chuộng mốt đấy hay sao mà thấy hầu như tạp chí nào cũng có! Tạo hình trong Marie Claire là đẹp nhất! )

Trời ơi! BTS In Magazine sao mà tim bay tứ tung vậy nè, hình cap có khi còn đẹp hơn cả trong tạp chí nữa!
Na choàng tay ôm trước ngực Ya, ôm eo lại gối đầu lên đùi Ya, không biết có cảm giác gì ko nhỉ?

Thích 3MC của 3Zaap ghê! "NaYa tham gia chương trình nhiều rồi chẳng biết hỏi gì nữa, đợi 2 trẻ kết hôn xong thì hãy mời!"

Phản ứng của NY khi bị các chị trêu thật dễ thương!

Pv: Nếu em có bạn gái em sẽ gọi cô ấy là gì?
Na: "Sri" ạ! Bởi cô ấy có thể thành "Mae Sri Baan Mae Sri Ruen" (thành ngữ Thái chỉ người nội trợ hoàn hảo). Sri, nấu cơm cho anh ăn! Sri, em đã dọn nhà tắm chưa? Sri, em đã cho cá ăn chưa? (thật bó tay vs Na! )

3Zaap vừa rồi nói về Lom Som Rak nhưng Na vẫn không thoát được khi 3MC hỏi về ngày Valentine vs em cún yeNYen!
Na nói quả bóng bay tự bay đến, xong bị P'Kalamare nói "bay từ trái tim em đúng không?" Thích chị này nhất, nói câu nào cũng trúng tim đen, làm Na cứng họng luôn!

Cre: On pic

Bình luận

[Vietsub] NY shooting IN Magazine March 2015 https://www.youtube.com/watch?v=Vliadu5fo9E  Đăng lúc 14-3-2015 10:48 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Ảnh đẹp quá nàng à :D
hoathachthao28 + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3754#
Đăng lúc 18-3-2015 22:51:31 | Chỉ xem của tác giả
Đêm qua Na đã không ngủ để là người đầu tiên chúc mừng sinh nhật Ya! Lời chúc sao mà đầy ẩn ý!

Tối nay là một bữa ăn tối đặc biệt và là bữa tối mừng sinh nhật Yaya tròn 22 tuổi. P'Nadech muốn nói Happy Birthday! Chúc em ngày càng hạnh phúc, thành công , xinh đẹp hơn nữa và quan trọng nhất là có một người mà em yêu… và yêu nhau nhiều hơn em nhé! Sinh nhật vui vẻ và có giấc mơ đẹp nha! Good night krab everyone FC!

Ai cũng muốn trêu NaYa!
Today is Yaya's birthday, where should we go for dinner? Same restaurant that we went for Valentine's Day??

18.03 Happy Birthday Yayado you know.these things have to be together. #yaya #urassayas @urassayas .

Trong tiếng Thái: cỏ đọc là "Ya", bàn tay mở là "Bear">

Bức tranh đã hoàn chỉnh!

Cre: keaw jung, space4ny, fastbeam

Bình luận

thank bạn Pearl136 nhiều nha.....  Đăng lúc 23-3-2015 09:18 PM
hà nhà dạo này vắng quá. lời chúc của na sao mà nó mờ ám thế này. yêu nhau nhiều hơn nữa chắc phan đu cao đứt dây đai hết quá  Đăng lúc 23-3-2015 09:17 PM

Rate

autumn21 + 5 Bài viết hữu ích ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3755#
Đăng lúc 26-3-2015 09:48:58 | Chỉ xem của tác giả

Chả biết post đâu, ném đại vô đây keke, gặp Ya đúng hôm sinh nhật nhưng mình bận rộn quá không có quà cáp chi hết trơn, chỉ gửi cái thiệp cho mẹ Yaya, nói là ở VN NY có nhiều fan lắm, nhớ kêu Ya sang VN, mẹ Ya cười, mẹ Ya hiền lắm ý

Bình luận

Ya đẹp quên sầu luôn đó ss ui  Đăng lúc 16-4-2015 03:58 PM
chẹp, thèm quá, lần sau đi chắc cũng nên canh những tháng này chăng :P  Đăng lúc 15-4-2015 07:00 PM
hình đẹp quá Fin à :D mãi mới chui lại đc vào đây :( ss để vào code spo bớt cho nó load dễ rồi e nha. Gặp bé Ya ngoài đời thế nào hả e? gặp mẹ Ya nữa kìa, chẹp   Đăng lúc 15-4-2015 07:00 PM
Fin có thể lập 1 thread mới cho event này, theo quy định 1 post 5 hình.  Đăng lúc 27-3-2015 10:48 AM
Chúc mừng Fin đã gặp được Ya, hình đẹp quá <3  Đăng lúc 27-3-2015 10:46 AM

Rate

autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3756#
Đăng lúc 26-3-2015 09:53:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3757#
Đăng lúc 26-3-2015 10:05:55 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chớt hahaa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3758#
Đăng lúc 26-3-2015 10:15:35 | Chỉ xem của tác giả

Rate

autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3759#
Đăng lúc 20-4-2015 00:07:15 | Chỉ xem của tác giả
Sau thời gian "im hơi lặng tiếng" dịp lễ Songkran, Yadech đã "trở lại và lợi hại hơn xưa"!

'Nadech-Yaya' mở tiệc nhảy cùng nhau khẳng định mối quan hệ thân thiết giữa 2 gia đình.
Tối qua (18-04-2015), fan của cặp koojin NY đã "fin" không ngủ được khi thấy 2 gia đình ăn tối cùng nhau ở nhà hàng Mexico.
Nhưng sự ngọt ngào không chỉ dừng lại ở những hình ảnh thường thấy của cặp đôi mà lần này, những bức ảnh và clip nhảy cùng nhau của 2 gia đình được đăng lên đã khiến fans phải “xé gối “ khi xem. Và nhiều người nói rằng KooJin (cặp đôi trong trí tưởng tượng) bắt đầu trông giống như KooJing (cặp đôi thật sự).

Article from Daradaily 19-04-2015
Eng trans: space4ny

Đúng thật là hiếm khi 2 gia đình đi ăn mà có đông đủ cả 2 papa đi cùng, không biết có bàn bạc "chuyện đại sự" của 2 trẻ không nhỉ?
Bố vợ và con rể tương lai!

Tối qua đi ăn, hôm nay NY lại ở cùng nhau cả ngày.
Chụp hình tạp chí!

OMG! Cái tạo dáng sao mất máu thế này! Đầu Na dựa vào đâu đấy !!! Hóng cả hình lẫn BTS của tạp chí này quá!

Tối lại cùng nhau luyện tập! (không thể mê nổi thời trang của Na )

Cre:  keaw_jung, mairachada1, oilwalaithit, gibseesan

Na ngày càng không kiềm chế được cảm xúc, tự trêu mình thế này!

P/s: Có tin đồn P'Ann mời 2 đứa đóng phim, chỉ mong tin này thành sự thật!

Bình luận

có tin trên gossip star nhưng trang này độ tin cậy chưa cao lắm, có điều hồi này ss Anne có vẻ cũng có liên lạc với 2 bé nhà mình, hy vọng hy vọng ^^  Đăng lúc 21-4-2015 06:28 PM

Rate

autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái! :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3760#
Đăng lúc 21-4-2015 18:52:47 | Chỉ xem của tác giả
Pearl136 gửi lúc 20-4-2015 12:07 AM
Sau thời gian "im hơi lặng tiếng" dịp lễ Songkran, Yadech đã "trở lại và lợi hại hơn x ...

Cái news nàng nói là cái này nè:

"Là ngôi sao điện ảnh mà bất cứ diễn viên nào cũng muốn hợp tác làm việc nhất. Nàng công chúa làng giải trí Anne Thongprasom đã rất thành công và trở thành thần tượng của rất nhiều ngôi sao điện ảnh khác trong ngành. Ngoài ra cô còn là đạo diễn phim truyền hình, kéo rất nhiều nam nữ diễn viên chính, ngôi sao điện ảnh cùng hợp tác. Tới mức sự nổi tiếng của chính các diễn viên và các bộ phim truyền hình của họ đã giành được hầu hết các giải thưởng.
Gần đây nhất là fan NY chuẩn bị sức khỏe. Theo nguồn thông tin có được thì AnneThongprasom cố gắng tiếp cận nam – nữ diễn viên chính lớp đàn em như Nadech - Yaya cùng hợp tác trong bộ phim truyền hình mà chính chị đang sản xuất. Sự kiện này hi vọng cặp đôi “phim giả tình thật” sẽ không có cơ hội từ chối. Bởi vì cả Nadech và Yaya đều có quan hệ rất thân thiết với P’Anne Thong. Tới mức vào ngày lễ tốt nghiệp của anh chàng Nadech, chính tay P’Anne đã tặng một bó hoa rất lớn để chia vui cùng Nadech. Và nhân dịp sinh nhật Yaya vừa qua, P’Anne cũng đã gửi bánh tới chúc mừng cô ấy. Vậy như thế này, nếu P’Anne Thongprasom mong muốn cả hai người cùng tham gia diễn xuất, tỷ lệ cả hai người sẽ hợp tác với P’Anne Thongprasom là rất lớn."

Cre: http://gossipstar.mthai.com/gossip-content/50364
V-trans: Niyata

Tuy chỉ là tin từ báo nhưng mà thôi cứ hy vọng hen ^^ hồi này thấy ss Anne cũng có liên lạc với 2 bé nhà mình, Ya thì thần tượng ss rồi, Na cũng quý ss lắm và mình cũng mong 2 đứa nhận phim ss thì lâu lắm òi

Cơ mà mình thích thêm cái này nữa nè

Yadech trả lời phỏng vấn tạp chí Oho:

Nadech: Em muốn đóng phim “Ban Saithong” với Yaya, em muốn đóng vai Chai Noi bởi vì em nghĩ rất khó diễn vai tàn tật và diễn cho tự nhiên. Nhưng câu chuyện có thể được thay đổi một chút. Chai Klang bị tàn tật từ tai nạn giao thông. Chai Noi tìm một bác sĩ giỏi chữa trị cho anh ấy đến khi hồi phục. Cuối cùng anh ấy kết hôn với Pojjaman, kết thúc có hậu.

Yaya: Em muốn đóng phim “Bai Saithong ạ. Em muốn đóng vai Pojjaman bởi vì cô ấy tóc thắt bím và mang giỏ tre rất bây giờ rất khó tìm. Và P’Nadech thích hợp đóng Chai Klang bởi vì anh ấy cao, anh ấy mặc vest trông rất bảnh bao.

Cre pic: nytogether
E-trans: space4ny
V-trans: NYVNFC

Hầy, tâm đầu ý hợp thế này, các anh chị đạo diễn nhà sản xuất ới đầu tư đi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách