Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] (¨☆ Nadech ♥ Yaya ☆¨) - NadechYaya Vietnam Fanclub's Heaven - Full sub The Rising Sun Series ở box lakorn | Full sub Give me 5 concert phần Yadech đã có | Happy new year cả nhà ^^

[Lấy địa chỉ]
3731#
Đăng lúc 17-12-2014 20:40:49 | Chỉ xem của tác giả
Lời chúc sn đầy ý nghĩa của Ya dành cho anh trai nè!

@urassayas IG: Happy birthday to my dearest Barry! My partner in crime, my confidant, my idol and my best friend I wish u all the best in every aspect of your life and I thank you truly, for always being there for me, you know how special you are We rock #งดฝากร้านนะคะ #nadechturns23 hehe
(Chúc mừng sinh nhật Barry yêu quý của em! Bạn đồng hành trong các trò nghịch ngợm, bạn tâm tình, thần tượng và là người bạn thân nhất của em. Chúc anh đạt được những điều tốt đẹp nhất trong mọi lĩnh vực của cuộc sống và em thật sự cám ơn anh đã luôn ở bên cạnh em. Anh biết anh đặc biệt đến nhường nào mà. We rock!!!)

Và điều chúng ta mong đợi bấy lâu nay đã đến! Yeah!
@urassayas IG: My dearest NY get ready for our first fan meeting na ka!!

Đầu năm sau có nhiều điều cho cta hóng quá! Tạp chí Traveler's Companion phát hành ngày 1/1 (2 bản cover), DVD concert rồi cả fan meeting đầu tiên của đôi trẻ nữa!

Cre: onpic

NaYa nhìn nhau thế này thật sweet quá đi!

Bình luận

tạp chí đẹp, lời tâm tình ngọt như mía lùi :3  Đăng lúc 18-12-2014 10:31 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Bài viết hữu ích :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3732#
Đăng lúc 17-12-2014 22:35:13 | Chỉ xem của tác giả
Pearl136 gửi lúc 17-12-2014 08:40 PM
Lời chúc sn đầy ý nghĩa của Ya dành cho anh trai nè!  

@urassayas IG: Happy birthda ...

chúc mừng sinh nhật zai yêu quý nhà mình
chúc zai luôn vui vẻ, hạnh phúc cùng người em yêu, và mang đến hạnh phúc cho mọi người nữa
sinh nhật năm nay em nhận được một lời chúc đặc biệt từ một người đặc biệt nhất, và quan trọng là còn public với mọi người nữa, hy vọng năm sau sẽ được nhìn ảnh 2 em tổ chức sinh nhật cùng nhau
yêu zai nhà mình nhất :-*

Bình luận

cảm ơn e :X (thay Na :v) năm nay nhiều ng manh động ghê, nhất là e gái cũng public công khai ngọt như mía lùi, liệu rằng ngày chúng ta mong đợi có phải là năm sau :v  Đăng lúc 18-12-2014 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3733#
Đăng lúc 18-12-2014 11:23:59 | Chỉ xem của tác giả
Long time, ko zô thăm nhà mình, nhớ mọi người qué, tranh thủ chút time zô thăm mí bợn xíu. Ôi, cái mess của em Ya làm fan chết lên chết xuống không biết người kia thế nào, chắc đọc xong cười tít mắt, tim đập rần rần, người ở trên mây, đọc đi đọc lại cái mess ấy n lần quá (hehe sorry mình hoang tưởng chút). mọi người trong ngành ko biết có phải biết bí mật của 2 ẻm không mà chúc sinh nhật làm fan fin tới nóc, trêu 2 2 đứa với đủ verson. Ôi, Yadech phenomenon is nonstop!

Ver ẩn dụ: Anh chàng làm chung dự án với Na bên trường Rangsit, post cái hình ni với caption như sau:

"Happy Birthday, Barry krub. Chúc cậu luôn hạnh phúc và tình yêu tuyệt với với người ấy"
Anh chàng handtag được highlight đỏ lên " có một thông điệp rất chi là liên quan trong cái hình nha". Nói chúng dân 1 chữa tiếng thái bẻ đôi ko biết như mình đâu có biết í nghĩa gì đâu may là bạn Vimalee giải thích như sau: Tiffy là thuốc phát âm là ya, cỏ cũng phát âm là ya. Túm lại người ấy chính là YAYA của chúng ta, hí hí

Ver2: bé cái nhầm

Anh chàng hay dẫn ct event Yum Yum của 2 đứa gởi lời chúc đến Na nhà ta như sau:

Chúc mừng sinh nhật người iu dấu của Yaya. Chúc cho 2 bạn có cuộc sông hạnh phúc và ngôi nhà tràn ngập tiếng cười trẻ thơ . Hả.. đợi chút, chúc nhầm rồi. Dù sao đi nữa cậu cũng ko càn chúc gì cả vì cái gã này toàn diện rồi và còn có bạn gái xinh đẹp nữa chứ. Chúc cho mọi điều ước của cậu thành hiện thực nhé.

Í mình thích sự nhầm lẫn đáng iu này lém đóa, hí hí

Còn mấy ver nữa để hnaò rảnh mình dịch tiếp ^^. giờ lên mây đây, ai đi chung hem ?

Cr: Eng: Vimalee asianfuse
  Viet: songngukp
ig tumpz kantawat, champion

Bình luận

đợt này bà con chúc Na mà kiểu gì cũng đá xéo tới Ya, vậy là sao ta :))))) dịch tiếp đi nàng ơi ^^  Đăng lúc 18-12-2014 10:30 PM

Rate

autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3734#
Đăng lúc 18-12-2014 11:44:36 | Chỉ xem của tác giả
Một tin zui nữa mà Nadech Yaya cùng phim RFTD đã chiến thắng ngoại mục trong cuộc bầu chon với hạng muc nam diễn viên yêu thích nhất, nữ diễn viên yêu thích nhất và phim truyền hình yêu thích nhất của giảu thường TV3 Fan Club Award 2014. Chúc mừng! Chúc mừng! (tung bông tung bông)

Sau 45 ngày bình chọn với 140000 lượt vote kết quả như sau:

Nam diễn viên:
1.  Nadech
2.  James Jirayu
3.  Great

Nữ diễn viên:
1.  Yaya
2.  Eye
3.  Mint C.

Phim truyền hình:
1.  RFTD
2.  Ruk Soot Rid
3.  Cubic

Cr: Vimalee asianfuse

Rate

autumn21 + 5 Chúc mừng 2 đứa :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3735#
Đăng lúc 18-12-2014 22:55:19 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Na :X Nhanh thật, mới đó mà đã hơn 2 năm rồi. Từ những ngày đầu hồi hộp hy vọng và chăm chăm soi từng hành động bé tí cho đến giờ k chỉ bạn bè, người thân mà cả bé Ya cũng cởi mở hơn rất nhiều. Na à, chúc em tiếp tục chăm chỉ làm việc, tiếp tục gặt hái thành công, có thật nhiều sức khỏe để gầy dựng cơ ngơi rồi rước nàng về dinh nhé

Năm nay bận quá không có gì nhiều, thôi thì điểm lại hoạt động của Na trong năm vừa rồi nha (post dùm bé khác làm :v)

1/ Nadech trên tạp chí, có ai kể đc tên của những tạp chí này k ^^

Cre: magazinedee, nyclub, nadechworld

2/ Những bộ phim của Na trong năm 2014, đã lên sóng Rising Sun, đang quay Lom Son Ruk và Tam Ruk Kuen Jai

Cre: keaw_jung, sanddysandee, none_plinnart, taluikongtai, pomchatupol, saifon_ch3, lakorn_online, thaitv3, pujira, gukanutt

3/ Những giải thưởng trong năm

Cre: newsplus, nyclub

4/ Những event nổi bật (hình như là đều dính tới "người mà ai cũng biết là ai đó" :3 )

Cre: keaw_jung, nyclub, nadechworld, barry.ya

Cre: nujang

5/ Cuối cùng, buổi tiệc sinh nhật và fan meeting cùng Nadechworld, Happy birthday, Nadech!

Cre: Nadechworld

Bình luận

có, nhưng mà e k đc tham gia =)))  Đăng lúc 23-12-2014 05:57 PM
trả lời đúng tên tạp chí có thưởng k ss Thu ;)  Đăng lúc 20-12-2014 08:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3736#
Đăng lúc 19-12-2014 13:35:21 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp theo, tiếp theo

@boy_pakorn: Tôi muốn nói happasabirthday của chủ nhân đôi môi quá ư là quyến rũ này. Nhớ cậu và luôn iu cậu# trong cái thời điểm này không có bức hình đẹp nhất để chúc mừng sinh nhật cậu đàng hoàng# không thể không biết # ngày đó sẽ tới sớm thôi # đảm bảo bởi boypakorn# iu cậu #  #berry spermibund ✌️✌️✌️ #nadech #nadechyaya #boy_bakorn

berry spermibund là sao? hem hỉu?

@ Margie: Tôi chờ cái ngày này lâu lắm rồi... Ngày mà tôi có thể post tâm hình này chúc mừng sinh nhật cậu..ei.. ei... Cậu là người đàn ông hoàn hảo nhất mà tôi biết... Tôi chúc cậu nhiều hạnh phúc... sức khỏe dồi dào.. được mọi người iu thương và ngưỡng mộ... và luôn đáng iu như thế. @urassayas # opp tag nhầm # cho cậu ấy xem tấm hình này nhé#barrynoig #barryturns23 #urassayas #nadech #nadechyaya #margie_rasri

hé hé Margie lúc nào cũng biết cách trêu NY và làm fan fin quá đi ah, tấm hình này là hồi sinh nhật yaya nè <3

@jackarita42: Chúc mừng sinh nhật Nadech. Chúc cậu là người iu dấu của yaya opp!! là bạn trai của Yaya opp!! tiếp tục được fanclub ủng hộ . Rất vui thấy cậu thêm 1 tuổi mới và diễn xuất ngày càng giỏi hơn.  Vậy là năm sau nhận bằng tốt nghiệp rồi.  Happy Birthday na #NY #Nadech.. Nhớ mae Keaw nữa

@taluikongtai: Happy Birthday, Barry. Chúc cậu thật nhiều hạnh phúc nhé. Chúc cho cậu có một cuộc hôn nhân mỹ mãn và ngôi nhà tràn ngập tiếng cười trẻ thơ. Opps. nhầm rồi, tại mấy tấm hình này làm Fin quá. Đang chúc sinh nhật mà đúng ko? Tôi đã post cái gì thế này? bắt đầu lại thôi. Anh gấu ơi, chúc cho tất cả điều tốt đẹp trong cuộc sống đều đến với anh nhé. Chúc anh có một tình yêu lâu dài và hạnh phúc với Yaya. Opps. xin lỗi, thiệt xin lỗi, mấy từ này tự nhiên nó cứ tuôn ra...love youuuuuuuu

@payoon3:  Nếu các bạn thắc mắc là tại sao ai cũng yêu mến Gấu (Nadech), tôi sẽ trả lời rằng "bởi vì cậu ấy có 1 trái tim còn đẹp trai hơn cả vẻ bề ngoài của cậu ấy. Happy birthday ka. Chúc cho những điều tốt đẹp từ trái tim cậu sẽ mang đến những điều tốt đẹp cho cuộc sống của cậu nhé. Love you ka. P.s: Cậu biết là cậu đặc biệt thế nào mà (những từ này xuất phát từ trái tim tôi chứ không copy từ ai hết nha, thieeeeeeeet đó!

http://websta.me/p/8...094231_44004199

Cái này cũng zui nữa nè : "HBD Nadech,  Người yêu dấu của Yaya. Cưới nhau đi.  Miss you!!"
Cr: Eng: Vimalee, Bubba,  space4ny IG
  Viet: songngukp
IG boy, margie, Jack,taluikongtai

Bình luận

thanks nàng nhiều nha :X nàng bê hết mấy bài dịch của nàng về sinh nhật Na qua thread news hộ ta nha, để lưu trữ lại đó ;)  Đăng lúc 23-12-2014 05:58 PM
Hàng xóm cứ rần rần như vầy...đau tim chết đi được  Đăng lúc 20-12-2014 10:31 PM
Cảm ơn bạn đã trans <3 phải nói người trong cuộc chưa lên tiếng mà trong nhà ngoài xóm ai cũng lên tiếng hộ hết rồi. mấy lời chúc dễ thương quá <3  Đăng lúc 20-12-2014 08:37 AM

Rate

autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái! :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3737#
Đăng lúc 20-12-2014 08:48:36 | Chỉ xem của tác giả
Cuối năm bận quá nên bây giờ mới vào chúc mừng sn Na được. Chúc Na luôn vui vẻ, hạnh phúc, càng ngày càng thành công trong sự nghiệp và viên mãn trong tình yêu
Mượn ké tấm hình dễ thương bên IG nhà mình

Cre: nyvietnamfc IG

Còn đây là buổi bday meeting vui vẻ của Na và fanclub ở Pattaya:

Cre: NDW youtube

Phần 2-4 trong spoil

Cre: PRoongz Z youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3738#
Đăng lúc 26-12-2014 11:03:57 | Chỉ xem của tác giả
Tuy là qua Nô-ên rùi nhưng cũng nghe cho vui nhà vui cửa nha pà con
Phải chi 2 bạn nhận show nào chung là có bản song ca rồi
nhưng thôi, để thời gian cho 2 bạn còn đi chơi với nhau, làm việc thì ngày nào làm k dc, keke

Rate

autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3739#
Đăng lúc 28-12-2014 09:59:12 | Chỉ xem của tác giả
Theo bảng thăm dò của Dao Krajai

* Bạn muốn sao nữ nào trở thành ông già Noel phát quà cho mình nhất?

- Số 1: Yaya

Theo bảng xếp hạng của người dân Thái Lan (Thailand People's Chart)

* Nữ diễn viên nổi tiếng năm 2014 là?

- Số 2: Yaya (1. Aum P, 3. Chompoo 4. Anne T 5. Pancake K)

* Nam diễn viên nổi tiếng năm 2014 là?

- Số 2: Nadech (1. Weir 3. Tik J 4. Por N 5. Mario)

Cre: withloveurassayas IG
E-trans: thanks to Vimalee, asianfuse ^^

Bình luận

ôi bé nhà mình sao thành ông già Noel được, em nó còn trẻ và còn phải lấy chồng mà ss :))  Đăng lúc 28-12-2014 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3740#
Đăng lúc 29-12-2014 20:50:37 | Chỉ xem của tác giả
Cover Traveller's Companion Magazine tháng 1
Không biết có phải do editor của tạp chí hay tự nhiên mà tai Na đỏ quá thế nhỉ? Version này ra số lượng giới hạn nha ! Mặt Na feel thế cơ mà!

Hành trình cái tay và gương mặt hết sức biểu cảm. Được "sờ" đùi Ya mà sung sướng thế sao Na?

Cre: Traveller's Companion Magazine

Bình luận

đợt tạp chí này đẹp thật ^^ nếu nàng có đủ hình tạp chí thì up vào thread lưu tạp chí dùm ta nhé ;)  Đăng lúc 10-1-2015 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách