Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: eels.cricri
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House]Lakorns Nơi Tình Yêu Bắt Đầu♥ Các tềnh yêu quan tâm nhà Tê thì vào đây gi

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-7-2012 10:06:18 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 20-7-2012 15:05
mình cũng theo dõi chuyện iu đương ngoài đời của Aum Aff nên thấy trc hai ng ko phát ...

koowan theo m bít là để chỉ 1 cặp đôi ăn rơ trên lakorn như kiểu ken ann aum aff hay yadech ý...
anh aum thì nhìu lúc mền chả hiểu anh ý là cái loại man giề
đến trường quay anh ý quậy tưng bừng luôn trẻ ko tha già ko thương chỉ ko dám động đến ss aff với nhân viên khu ẩm thực vì sợ bị cắt cơm thâu=)) còn lại quậy tuốt... mà quậy ứ chơi kiểu ga lăng đâu toàn lấy thịt đè người cậy mình có sức, nam nữ gì đều ko tha...
ss aff thì lại thuộc dạng tiểu thư, yêu kiều động cái giề cũng sợ tổn hại dung nhan:)) 2 người này mà iu nhau ko bít thế nào...
m chỉ tiếc aum mỗi vụ pinky ngày xưa thâu, cơ mà bh có ss nat cũng tốt, phải lớn tuổi một chút may ra mới trị nổi ảnh=))
còn cái vụ redlipped m thấy nó giống tả người hơn tả "giống"=))
M thấy đôi ken ann ko thành là đúng rồi 1 người thì muốn lập gia đình sớm, 1 người thì còn mải rong chơi còn bẩu ko mún có con, mền là mền thấy may cho anh ken vì đã yêu chị noi.
nếu như so sánh có thể so sánh ken noi ann giống như vic aoey vicky trong jairao vậy
ken ann có thể làm bạn diễn rất ăn ý nhưng ngoài đời ken yêu noi
giống như vic và vicky với vic và aoey vậy.
Dù rất thích là như vậy nhưng nếu phân ra được đời thật và phim ảnh b sẽ thấy thoáng ra nhiều lắm.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 21-7-2012 10:15:32 | Chỉ xem của tác giả
bonby gửi lúc 21-7-2012 09:49
Có em nè
Xem phim có nangrai mới hay chứ..^^
Em rất thích n'rai Pei...Còn anh ? ...

cóa t thích nhìu lắm meena trong dung duang haruthai là thích nhất
còn có baithong trong wong wian hua jai
có cô chủ vill trong ánh sáng chân trâu.
vai của pinky trong cái phim với bee cũng hay lắm à...
ss aom trong phim sarp phusa, trong tỷ phú mù...
ss ploy trong hoa hồng ko gai và nhìu nhìu lém....

Bình luận

Tính ra bạn cũng xem khá nhiều phim nhỡ hihi...  Đăng lúc 21-7-2012 07:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 21-7-2012 10:23:59 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 21-7-2012 10:06
koowan theo m bít là để chỉ 1 cặp đôi ăn rơ trên lakorn như kiểu ken ann aum aff hay  ...

ồ ra thế thanks ichigo nhé {:263:}
mình có xem lúc Aum Aff đi promote cho JLR, Aum bị chọc dzụ Pinky hoài, MC chọc, bảo a í thích oánh ng khác vì chỗ bị oánh sẽ bị đỏ (Pinky), hehe {:308:} còn sis Aff lấy chồng mình thấy cứ như truyện cổ tích, xem clip wedding của hai ng mà mê {:290:}
cặp Ken Ann thì cũng k phải mình thất vọng gê gớm lắm, chỉ là xem xong phin thích quá đi tìm hỉu mới hay cả hai chỉ ăn ý trên on screen thôi, mà a Ken đúng kỉu ng đàn ông mẫu mực nữa, hehe, càng thích {:311:}
btw, bạn cũng xem qua Jai Rao rồi àh? Đó là lakorn bùn nhất mình từng xem áh {:285:} k hẳn là sad hay happy ending nhưng để lại cho mình nhìu cảm xúc, mình thấy khác hẳn ending thường thấy của lakorn lun.

Bình luận

Jai Rao là bộ phim Thái đầu tiên mình xem sau online trên net sau 1 thời gian dài ko xem...hồi đó coi hết 1 lèo trong 2 ngày...khóc quá trời !  Đăng lúc 21-7-2012 07:51 PM
ối ối mình k bít dzụ Aum Pinky nhìu cho lăm nên k bít sao hai ng đó break lun, bạn kể mình nghe với .  Đăng lúc 21-7-2012 11:13 AM
cơ mà m ko thích ổng chồng ss aff vì ổng mà aum pinky break :((  Đăng lúc 21-7-2012 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 21-7-2012 12:12:47 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 21-7-2012 10:15
cóa t thích nhìu lắm meena trong dung duang haruthai là thích nhất
còn có baithong trong  ...

mời bạn bánh kể chuyện Aum Pinky  gì đó cho mình hóng hớt với đi
mình bị mù thông tin showbiz Thái đó nha{:309:}
kể đi
mình với bạn nxuyen lót dép nghe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 21-7-2012 12:37:21 | Chỉ xem của tác giả
eels.cricri gửi lúc 21-7-2012 12:12
mời bạn bánh kể chuyện Aum Pinky  gì đó cho mình hóng hớt với đi
mình bị mù thôn ...

từ năm 2010 rồi
pinky nghe đồn vì chồng của ss aff hiện giờ đã đá bay anh aum (chả bít có lưu luyến chi ko, đôi này đẹp lúm ngày xưa chị aff bẩu quay cái JRL anh aum toàn nửa đêm úm ba la xì bùa biến mất đến chỗ ss pinky thâu thế nên ss aff tha hồ có chuyện chọc a ý, dân tình còn đồn thổi là pinky quay cái bí mật cổ thành với win chemistry tưng bừng quá đến nỗi a aum lo sốt vó chạy ra đấy quản chị:)))
dưng sau này chả hiểu sao tự dưng cha songkran... lại sấn sổ vào giữa 2 người, chị đá anh rồi tuyên bố yêu chả, nhưng ai dè cha lại tuyên bố ko yêu chị... mà thế nào chả lại tán đổ ss aff nhỉ... ôi thôi....
sau đó chị lại dính cái scandal với chồng ss tanya (đóng sarp phu sa ấn tượng với ss này là móng tay ss ấy đẹp kinh dị) lúc đầu thì có vẻ ss tanya cũng ko tin nhưng sau đó lắm bằng chứng quá ss tanya lại là người đi tố ss pinky ... sau vụ đấy cộng thêm với việc mãn hạn hợp đồng các bác ch7 cắt luôn hợp đồng với ss ấy... thế là ss ấy cũng bắt đầu chìm sau đó sang ấn đóng cái phim gì ấy nhưng cũng chẳng nổi được sau đó thì về... nhớ có cái vụ gì mà phải giơ que thử thai trc mặt nhà báo nữa, sau đó thì đầu quân cho ch8 đóng 1 cái phim với tá lả anh nam chính??? gần đây yên ổn rồi thì đang tham gia cái phim hợp đồng bên ch5 với bee và tar... nói sơ sơ là thế...

Bình luận

ồh cái dzụ Pinky w chồng Tanya mình cũng bít, rùm beng lun. Pinky lúc đầu nhìn cũng thấy cute, giờ chìm lun rồi, haiz, phức tạp quá.  Đăng lúc 22-7-2012 11:09 AM
Cái vụ scandal với Peck chồng Tanya phải nói là ầm trời, từ vụ đó pinky chìm nghỉm luôn !!!  Đăng lúc 21-7-2012 07:55 PM
ko cmt hẳn ra đê,ném cafe làm gì cu;))quăng ost nghe chơi đê ;;)  Đăng lúc 21-7-2012 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 21-7-2012 12:44:06 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 21-7-2012 12:37
từ năm 2010 rồi
pinky nghe đồn vì chồng của ss aff hiện giờ đã đá bay anh aum (chả  ...

ẹc ẹc
chị pinh này tình trường gian nan quá
tiếc thương thay cho phận gái của chị T__T
mà mềnh vẫn chạ biết chị này mặt mùi tròn méo ra răng
nghe tên quen mà ko biết
thế bi giờ anh Aum iu chị nào rùi hả

Bình luận

Pinky là con lai của 6 nước: Ấn, Trung, Thái, Ý , Pháp và Ả rập ...nhưng nhìn Pinky thiêng về Ấn nhiều hơn !  Đăng lúc 21-7-2012 07:58 PM
Hãy xem wong wian hua jai...một bộ phim cực đỉnh, qua phim này mới biết Weir...phim cực hay ko thua gì GRGR và Pin Anong, SB....  Đăng lúc 21-7-2012 07:56 PM
mún bít chị ý mặt mũi méo tròn ra sao a lên gô gồ hỏi bác ý cụm từ wong wian hua jai:))  Đăng lúc 21-7-2012 12:50 PM
ss nat có hát ost cho phim 365 days of love của ken ann... bạn thân của ss ann ý...  Đăng lúc 21-7-2012 12:49 PM
giờ đang yêu ss nat myrina...hôm đá banh trc khi đá quả luân lưu anh ko quên đề tặng chị nat dưng sau đó ảnh đá hụt khiến chị nat phải lấy quạt che mặt lại=  Đăng lúc 21-7-2012 12:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 21-7-2012 12:55:04 | Chỉ xem của tác giả
eels.cricri gửi lúc 21-7-2012 12:44
ẹc ẹc
chị pinh này tình trường gian nan quá
tiếc thương thay cho phận gái của chị  ...

ost weir hát nhé

pinky hát nhé

nat hát nhé

sờ mát

Bình luận

a Weir lúc đóng phim này nhìn ốm hơn khi đón PA nhỉ, bi giờ body hot hơn nhìu rồi, kaka  Đăng lúc 22-7-2012 11:11 AM
trước giờ vẫn thik trai gái như nhao mà  Đăng lúc 21-7-2012 05:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
 Tác giả| Đăng lúc 21-7-2012 17:06:38 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 21-7-2012 12:55
ost weir hát nhé
1iphlAdRNgQ[/utube]

mới nghe 2 bài trên
còn dưới chưa nghe
cơ mà sao nhà 8 nó ế chỏng chơ thế này
chạ ai vào 8
mà cái  thớt news thì đông vui ghê cơ T__T
thấy tranh  luận chuyện bạn Boy và em marie mà mình như nước đổ đầu vịt
hùi kia xem show có dàn dv SNNT thấy em marie cũng thân thiện lắm mà
sao giờ nghe mí cu tranh luận sao thấy xa lạ quá
xiệt tình là mình có thiện cảm với em mari hơn a boy

Bình luận

dạo này xếp thấy gái mắt lại sáng hơn thấy giai sao ta:))  Đăng lúc 21-7-2012 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-7-2012 17:13:05 | Chỉ xem của tác giả
ơ
chào cả nhà ạ *chắp tay* *cúi đầu*

mềnh là mem mới
cho mềnh mần quen mí cả nhà :">

Bình luận

bạn ichigo mần như phim Thái ấy nhỉ, 'sờ lấy sờ để' mới gê, hê hê  Đăng lúc 22-7-2012 11:13 AM
*túm tóc* *kéo áo* *sờ lấy sờ để* *xơm lấy xơm để* tính chạy đi đâu thế???  Đăng lúc 21-7-2012 05:33 PM
hơ, 2 cái con ng này :-w dám bắt nạt mềnh nhớ *ăn vạ* :(( đi đây, dỗi ròi, vĩnh biệt =((  Đăng lúc 21-7-2012 05:21 PM
ấn phụ*nhấn nhấn**đè đè*  Đăng lúc 21-7-2012 05:20 PM
mần mần mần...ấn đầu xún:))  Đăng lúc 21-7-2012 05:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 21-7-2012 17:46:16 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là giờ mình cũng bắt đầu coi và thấy thích phim Thái, thích trai xinh, gái đẹp nên hóng hớt vào đây tham gia cùng mọi người cho xôm,
Đang coi Mia Teang & Sam Noon Neur Tong *** tựa đề phim khó nhớ thật, hay mình chưa xem nhìu nên thế?***
Mọi người đang bàn luận Pin Anong, nên chắc mai ở nhà, mần xong 4 tập lun quớ.

Bình luận

heheee,MT và SNNT bạn cũng đang xem sao ^^ mình cũng vại nè ;))  Đăng lúc 21-7-2012 09:42 PM
ừa mần đê cho hót:))  Đăng lúc 21-7-2012 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách