Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Kiều_Phi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] hdpkst's fanclub - ☆ ♥ Idol của Idol ♥ ☆ "Nhà neo người"

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 3-9-2011 09:53:20 | Chỉ xem của tác giả
Jesi87 gửi lúc 2011-9-3 09:50
Ui chị ơi, dạo này Hú ko đè bẹp em được đâu
Dạo này em cũng ko kém bả là mấ ...

Thế thì ra đấu mông đê!!!!!!!! ;P

Kiều Phi ới!
Ới Kiều Phi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 3-9-2011 09:55:17 | Chỉ xem của tác giả
saurom gửi lúc 2011-9-3 09:53
Thế thì ra đấu mông đê!!!!!!!!

Kiều Phi ới!

Nhưng chị ơi, cái đó của em là phần phát triển kém nhất :Q Đấu kiểu đấy chắc thua quá)
Mà bả đi đâu rồi ta?
Nãy còn thấy mà em vừa vào đã mất dạng rồi.
Chẳng nhẽ em laij nguy hiểm đến thế:@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 3-9-2011 09:57:47 | Chỉ xem của tác giả
Jesi87 gửi lúc 2011-9-3 09:55
Nhưng chị ơi, cái đó của em là phần phát triển kém nhất  Đấu kiểu đấy chắc th ...

Chị thấy nick nó còn sáng mà!
Chắc lượn đi đọc anh Phong em Phi gì đó rồi. {:3_49:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 3-9-2011 10:19:18 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người,

Ặc ặc, mới qua giờ mà bạn Kiều Phi và bạn Róm đã cày được tới ... 8 trang rồi đó hả? Hì hì, chúc mừng các bạn lại trở về với thời kỳ sung sức nhé .

Hảo Hảo đang ở quê. Hôm qua là một chuyến đi khá "bão táp". Máy bay không đáp xuống được sân bay Pleiku nên cứ vòng vòng trên trời, rồi chạy về Buôn Mê Thuột để lấy nhiên liệu, lại lòng vòng một hồi nữa trước khi hạ cánh (phù). Ngày lễ nên có rất ít xe chạy từ Pleiku về An Khê, thế là mấy bác tài thi nhau ép khách. Xe chỉ chở được 20 chục thì ép thành 40 chục. Người người ngồi chồng lên nhau, Hảo bị ép mém xịt khói, đứng suốt trên đường về nhà . Rốt cuộc rời Hà Nội từ sáng sớm, vậy mà tới chiều mới đặt chân xuống đất quê hương. Mọi người thấy "bão táp" không?

Hì hì, tranh thủ chạy vào 888 với mọi người và chúc mừng nhà mới vậy. Mọi người có thứ Bảy - Chủ nhật vui để bắt đầu một tuần mới nhẹ nhàng, thoải mái, sảng khoái nhé. Hảo làm babysit mấy đứa cháu đây.

Hảo Hảo

Bình luận

Hì hì, nhớ ăn mì Hảo Hảo em nghen :D  Đăng lúc 4-9-2011 09:24 AM
e nghe tên anh sao mà giống mì gói quá hà... e đói bụng  Đăng lúc 3-9-2011 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 3-9-2011 10:22:02 | Chỉ xem của tác giả
@chị Róm: Ôi Hú cũng "hiền" mà chị. Lo gì đâu. kekee. Dạo này mê giai Phong nào vậy ạ
@anh Mì tôm: Còn em được một ngày bão táp. Chiều 5h mới vìa vì mải đi chơi. Tối lại đi tiếp
kakaa Bão táp hơn anh rồi;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 3-9-2011 11:40:01 | Chỉ xem của tác giả
Chị Jesi nói chuyện nhạt thì đừng hỏi ;P ))).
Anh Hảo khổ thía nhỉ,cái tội "hay đi nước ngoài nhiều" nên về VN phải chịu khổ vài bận cho nhớ đó ).
Mà Kiều Phi là ẻm nào ).Sao nick lạ dzữ .

Bình luận

*Đáp ghế* Chú thấy chị nhạt thì vào nói chuyện làm gì, lượn ra ngoài cho nước nó trong :-"  Đăng lúc 3-9-2011 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 3-9-2011 11:47:01 | Chỉ xem của tác giả
Bài được saurom sửa lúc  2011-9-3 12:07

@Bạn Hảo: Thì ra chuyện là thía!
Cứ tưởng bạn vìa mang theo dòng sông vìa luôn chứ!

@Sumo: Bạn Kiều Phi là bạn Kiều Phi ế!
Bạn í là chị em vứi em mày ế! :lol

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 3-9-2011 12:33:11 | Chỉ xem của tác giả
Luon vao cai nao. Thu 2 lip vao nha. Chuan bi di. Hai hnay dep Troi. Gio moi bat dau vao Thu. Ay the ma minh sap ko dc o Hp nua roi . Thoi di an com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 3-9-2011 15:11:12 | Chỉ xem của tác giả
cái nhà này độ 8 quá khủng khiếp, sau 1 ngày khai trương 4rum mà bay đến 8 page rầu mợ ơi {:3_49:}

@chị hú : đúng là chị đi đâu đều có tai tiếng lẫn danh tiếng đến đó, thi đọ mông với chị jesi hử

@chị ngọc : dạo này chị tích cực ghê hén, spam nhiều lên, spam nhiều có tiền nhiều

@anh Hảo : anh về quê mà cực thế thì ở lại HN cho rầu, ở lại để đèo chị dâu đi chơi lễ

@chị lip : thấy chị com mới nhớ đến chị, mấy hôm nay trong đầu em hoàn toàn quên tên chị luôn rồi {:3_62:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 3-9-2011 16:23:16 | Chỉ xem của tác giả
victor.nguyen gửi lúc 2011-9-3 15:11
cái nhà này độ 8 quá khủng khiếp, sau 1 ngày khai trương 4rum mà bay đến 8 page rầu m ...

Cái này chị ko dám thi đâu Tuy rất là tự hào về bản thân nhưng khoản này thì ko dám à

p/s: tại sao có người để được ava có người ko nhỉ
Đổi từ hôm qua đến giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách