Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: chunvong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HOUSE] ஐ CLOVER HOUSE ஐ Nhà Han Hyo Joo (dự án đặc biệt kỷ niệm tầng 50 tại nhà

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 8-9-2011 15:14:57 | Chỉ xem của tác giả
Clip hậu trường của Only You Xem xong thì thích nhất kiss scene, ss Han kiss phim này rất chi là sweet, hơn các phim trước đây :loveliness:

Only You, fighting!!!!

Bình luận

ss Han diễn dễ thương quá!:x like cảnh kiss :"very sweet":x  Đăng lúc 8-9-2011 05:21 PM
ss ơi thanks ss rất nhìu vì post clip này nhé!:x  Đăng lúc 8-9-2011 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2011 21:00:43 | Chỉ xem của tác giả
   Movie "Only you" ( Han Hyo Joo, So Ji Sub) mở màn Liên Hoan phim quốc tế Busan

Vào ngày mùng 8 tháng 9, buổi họp báo liên hoan phim quốc tế Busan lần thứ 16 (BIFF) được tổ chức tại tầng 3 khách sạn Lotte Seoul. Bộ phim điện ảnh "Only you" là đề cử số 1 để trình chiếu mở màn cho sự kiện này. Đạo diễn Song Il Gon, cùng dàn diễn viên So Ji Sub, Lee Yong Kwan và các quan chức của Busan sẽ đến dự liên hoan phim lần này.

Các bộ phim của đạo diễn Song Il Gon luôn bị coi là "xúi quẩy" và không được yêu thích cho đến khi bộ phim Only you được công chiếu. Tại buổi khai mạc Liên hoan phim quốc tế Busan, đạo diễn Song Il Gon phát biểu "Tôi đã từng nghe đến việc mọi người coi những bộ phim của tôi là điềm gở, nhưng tôi vô cùng hạnh phúc khi biết rằng bộ phim Only you đã gỡ bỏ điều tiếng đó. Tôi rất phấn khích khi bộ phim của tôi một lần nữa được chọn trình chiếu cho ngày khai mạc sau gần 10 năm kể từ lần cuối tôi nhận được giải thưởng cho hạng mục phim hiện đại. Tôi hy vọng bộ phim sẽ chiếm được cảm tình của khán giả trong thời gian tới."

Đạo diễn Song cũng hết lời khen ngợi dàn diễn viên" So Ji Sub và Han Hyo Joo là những diễn viên tài năng. Cả hai đều thể hiện khả năng diễn xuất thuần thục của mình, đây chính là yếu tố đem lại thành công cho bộ phim."

Liên hoan phim quốc tế Busan sẽ diễn ra từ ngày mùng 6 đến ngày 14 tháng 10 tại trung tâm thành phố Busan ở Haeundae.

Source: TVreport
Viettrans: [email protected]

Bình luận

Dịch hay ấy :">  Đăng lúc 8-9-2011 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 8-9-2011 21:47:54 | Chỉ xem của tác giả
Dịch qua đoạn ss Han và anh So nói trong clip

SJS: xin chào mọi người, tôi là diễn viên So Ji Sub - người đóng vai Jang Chul Min trong movie Only You.
HHJ: xin chào mọi người, tôi là diễn viên Han Hyo Joo - người đóng vai Ha Jung Hwa trong movie Only You.

Dòng chữ trên màn hình:
Movie Only You đã được chọn làm movie chiếu mở màn cho LHP Quốc Tế Busan năm nay, đoạn clip giới thiệu của SJS và HHJ.

SJS: Nhân vật Chul Min này, trước đây là một tay đấm bốc, vì quá khứ đen của mình mà phải đóng cửa trái tim mình, kể từ khi gặp Jung Hwa, anh mở cửa trái tim mình và sẵn sàng hy sinh cho cô ấy.

HHJ: Cái gì nhìn cũng ko thấy, bố mẹ đều đã qua đời, đương nhiên cuộc sống của Jung Hwa rất khó khăn. Thế nhưng cô lại có một cuộc sống vui vẻ và là người có ý chí kiên cường. Tôi cũng mơ ước được một lần có được chuyện tình đẹp như vậy. Tôi cảm thấy đây là kịch bản thích hợp với bản thân tôi.

SJS: Vì một người, rung động trong tình yêu, tôi nhận thấy đây là lý do thu hút tôi nhận kịch bản này.

Đạo diễn SIG: Lúc này, nên cẩn thận với anh ấy một chút.

HHJ: Mong mọi người sẽ mong chờ và đón xem Only You, hy vọng rằng Only You có thể xua đi cái lạnh trong trái tim mọi người vào mùa thu.

Còn câu cuối của anh So thì thôi ko dịch nữa vì ko có gì nhiều lắm ;P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2011 21:53:22 | Chỉ xem của tác giả
chết sao lại thế hở chab
Hôm trước mình thấy ở cả hai bên có bài giống nhau mà
Hic, có cả luật này nữa à, thôi chết chun rồi
Lần sau ko có dám thế nữa
hic (

Bình luận

lần này ss mắc phải sai lầm của nhà anh Gi rồi:(  Đăng lúc 8-9-2011 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 8-9-2011 21:55:37 | Chỉ xem của tác giả
chunvong gửi lúc 8-9-2011 21:53
chết sao lại thế hở chab
Hôm trước mình thấy ở cả hai bên có bài giống nhau mà
...

ừ hôm nay chab vào đọc 1 tin của anh GI béo, mod đề ở dưới là đã post bên kia thì ko post bên này và ngược lại đáng sợ quá. từ giờ phải cẩn thận hơn chắc mod đi chơi, lát về mới close thread của chun đc

Bình luận

mẹ bắt đi ngủ rồi, chúc các ss ngủ ngon nha!  Đăng lúc 8-9-2011 10:43 PM
nói chung chị thấy kiểu 2 KST cạnh tranh nhau đó em ạ :) thôi thì quy định thế rồi thì mình chỉ biết đường nghe theo thôi :(  Đăng lúc 8-9-2011 10:04 PM
hic kì vậy:(,cứ tưởng hai cái kst hok liên quan nhau chứ:(  Đăng lúc 8-9-2011 10:02 PM
mod close thread bên này em ạ :(  Đăng lúc 8-9-2011 10:00 PM
nếu vậy Mod sẽ close thread bên kst cũ hay mới vậy ss.  Đăng lúc 8-9-2011 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2011 14:00:42 | Chỉ xem của tác giả
chabba gửi lúc 8-9-2011 21:55
ừ hôm nay chab vào đọc 1 tin của anh GI béo, mod đề ở dưới là đã post bên kia thì ...

nguy hiểm thế
Hic, may mà bài của chun vẫn chưa bị khóa
Ôi hôm nay chun tự sướng tìm tên chunvong trên gu gồ ý
phát hiện có bạn lôi bài của chun post sang web khác
hình như là 9xpro gì đó
may là bạn ý vẫn credit cho mình, cơ mà đúng là nhanh thật
hôm qua chun mới up lên thôi mà
đúng là mạng ý, rất là nhanh

Bình luận

ss ơi hình lấy từ facebook thì ghi nguồn là gì vậy ss?  Đăng lúc 9-9-2011 05:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 9-9-2011 15:04:14 | Chỉ xem của tác giả
Đc post lên trang khác, sướng thế còn gì may là vẫn đề credit thể hiện sự tôn trọng đối với người dịch bài. 9xpro, sao nghe lạ vậy, mình chưa bao giờ biết cái site này cả.

Update vài thông tin linh tinh bên baidu:

ss Han sẽ hát bài Best Friend của Kiroro trong FM bên Nhật diễn ra vào ngày 10 tháng 10 tới Mọi người nghe thử:

Nghe xong thì thấy chắc ss Han hát bài này sẽ hay :loveliness: chắc là ss phát âm tiếng Nhật sẽ rất cute, giống tiếng Anh vậy ;P Đây là một bài hát hay và rất ý nghĩa, mình rất thích bài này, ss hát tặng bài này cho fan Nhật thì đúng là ko còn gì hạnh phúc hơn. Fan Nhật phải nói là rất dedicated luôn ấy, đọc trên baidu có 1 fan 2 lần ký tặng LOVCAT đều bay từ Nhật sang tham dự cả, nghe đâu còn định bay sang Hàn xem Only You, giàu quá :o, bay đi bay lại.
P.S: Mọi người nghe lần 1 chưa thấy hay nên thử nghe lại lần 2, lần 3 nha.

Thêm một cái clip nữa về Only You, hé lộ thêm một số cảnh mới:

Cảnh hôn đẹp thật đấy, rất đẹp, trời ơi sao mình chỉ mãi ấn tượng cảnh hôn thế này :L  Mặt anh So nhiều lúc trông rất thương

Cho mình giải tỏa nỗi lòng tí, hôm nay nhìn thấy ss Park Min Young công khai tạo hình trong Jae In, ôi mình vẫn cứ mơ là ss Han đóng phim đấy quá, nhưng có lẽ ko đóng sẽ tốt hơn, tháng 10 này ss Han bận nhiều việc quá, nếu đóng drama nữa chắc xỉu mất Mình sẽ kiên nhẫn chờ đợi tác phẩm mới của ss Han vào năm sau Gần như chắc chắn là năm 2011, ss ko đóng cái drama nào rồi

Có ai vào cafe mà lại chém dài như tôi ko cơ chứ :$
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

ZunHiHi Tài khoản bị xóa
88#
Đăng lúc 9-9-2011 18:48:59 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaa hí hí có nhà của ss Han ạ
e vào vs
bấn chị này từ hồi TSI r :"> cp với Gi béo đẹp dã man =p~
bh xem Dong Yi càng bấn hơn :">

Bình luận

chào em, thường xuyên vào chơi nhá em :)  Đăng lúc 13-9-2011 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 9-9-2011 19:48:10 | Chỉ xem của tác giả
ZunHiHi gửi lúc 9-9-2011 18:48
aaaaaaaa hí hí có nhà của ss Han ạ
e vào vs
bấn chị này từ hồi TSI r :"> cp với  ...

chào mừng bạn vào nhà ss Han nha!
ở đây là cafe của ss Chun lập ra để tám về tin tức của ss Han và cho thành viên trao đổi với nhau còn thông tin của ss thì bạn vào box actress xem nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 9-9-2011 21:09:11 | Chỉ xem của tác giả
trời sao tùm lum hết vậy thế thì trang nào là trang chính thức đêy :funk: còn bên cái kst kia bị gì mà nảy giờ chả truy cập dc T^T ss chun với mọi người có chuyển nhà qua đêy thì qua bên nhà củ thông bào cho các mem nữa để mọi người còn sang xây nhà chứ

Bình luận

bên đây các ss vẫn chưa sắp xếp lại nhà cho hoàn chỉnh nên chưa thông báo được,mà chắc nãy giờ bên kia lưu giữ liệu nên hok vào được. 2 kst này khác nhau.  Đăng lúc 9-9-2011 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách