Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: chunvong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HOUSE] ஐ CLOVER HOUSE ஐ Nhà Han Hyo Joo (dự án đặc biệt kỷ niệm tầng 50 tại nhà

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 6-9-2011 00:00:13 | Chỉ xem của tác giả
Vừa vào lại thấy có 5 cái thông báo, tưởng bị làm sao hóa ra bạn chun ngồi bình luận lia lịa bài post của chab chab post tạm thế đã, mai kia sẽ edit lại màu mè sau

Vừa lên baidu, ss Han ko đóng Singing in the rain cùng anh Suk nữa đâu, chắc chắn 1000% rồi. :loveliness:

chúc bạn chun học gõ tiếng anh tốt ôi cứ nghĩ đến cái cảnh ngồi viết report là mình oải lắm rồi

Chúc cả nhà ngủ ngon và mơ những giấc mơ đẹp :loveliness:
À chun ơi, chab nghĩ chab ko cần copy lại bài chab dịch từ bên kia sang thread Only You bên này đâu, vì giờ ss GR post poster rồi, tự nhiên post mấy cái kia loãng lắm mà nội dung lại chẳng có gì. Quyết định thế nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 6-9-2011 22:56:34 | Chỉ xem của tác giả
Ôi sao giờ bên box actress, lại có chức năng bổ sung mà ko có chức năng sửa nữa nhỉ đang muốn sửa lại cho màu mè theo ý sếp chun mà ko đc Chắc mod vẫn còn đang thử nghiệm chức năng này, dù sao mong cái edit nó sớm về

Dạo này ss Han sắp có phim ra rạp có khác, tin tức hơi bị nhiều, đi cũng nhiều, hôm nay xem ảnh đi buổi chiếu VIP thấy béo ra trò nhé, trắng nõn :loveliness: à đấy ra com ngoài news mới đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 23:00:01 | Chỉ xem của tác giả
chabba gửi lúc 6-9-2011 22:56
Ôi sao giờ bên box actress, lại có chức năng bổ sung mà ko có chức năng sửa nữa nhỉ : ...

thật á, thôi chết rồi thế thì nhà mình hẵng khoan chưa post bài mới vội, để cho em Mi em ý sửa được bài đã rồi mới post tiếp, không thì để em Mi em ý đặt chỗ rồi post tiếp trang mới

Chun đang hóng hớt coi ảnh ngoài news ý

Hôm nay ss Han đi dự chiếu phim VIP, thế mà trên Bh không thấy thông báo gì cả
Kiểu rất bất ngờ ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 6-9-2011 23:04:24 | Chỉ xem của tác giả
chab đang định sửa lại thì thấy ko còn thấy sửa nữa mà lại thành bổ sung, mà bổ sung ko khác bình luận là mấy, khác là ở chỗ, cái đoạn bổ sung cho lên bài của mình chứ ko nhỏ nhỏ ở dưới như bình luận nữa.

anh Gi với ss Han lại đc bình chọn con dâu với con rể cúp pồ này xem chừng vẫn rất có ảnh hướng tới mọi người bên Hàn, dạo này ss còn hơn cả Kim Tae Hee, tự hào tự hào :lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 23:07:22 | Chỉ xem của tác giả
Chun cũng mới đọc được tin đó, he he, có khi nên dịch vác ra ngoài news tí tởn nhỉ
A, chab ơi, dạo này train hơi bận tí đó, chắc nhà chỉ có 3 người hoạt động chính thôi, chab có nick của Baz chưa, dạo này chun chưa liên lạc được với Baz, có gì chab thử liên lạc với Baz xem thế nào.

Chuyển hộ khẩu sang nhà mới chắc Baz cũng thích hơn đó, tại bên kia nhiều chuyện thị phi quá , cơ mà công nhận em langtu tích cực thật, may là bên đó vẫn còn hoạt động thoi thóp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 6-9-2011 23:24:14 | Chỉ xem của tác giả
baz hình như cũng bận, ko thấy onl yahoo mấy. mà căn bản là chab cũng ít onl yahoo cơ, cả ngày chỉ vào check 1 lần rồi out luôn thôi. chứ ít khi onl cả ngày, baz chắc đi làm rồi nên cũng ko có nhiều thời gian mấy, sn 89 mà. mấy chị chab quen sinh năm 89 dạo này bận lắm, đi làm hết rồi, vất vả vì là lính mới nữa chứ

Dịch đi rồi post lên, mình sẽ xí xớn chạy ra lấy tem à mà bạn vanlongdao mới sang đó, phổ biến cho bạn ấy đi chun em ấy tích cực mà, cứ để em ấy bên đấy đã, khi nào nhà mình đc kha khá rồi thì gọi em ấy sang sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 23:32:39 | Chỉ xem của tác giả
chabba gửi lúc 6-9-2011 23:24
baz hình như cũng bận, ko thấy onl yahoo mấy. mà căn bản là chab cũng ít onl yahoo cơ,  ...

Thôi mình lại chán rồi :">, tại bên KST cũng đăng bài rồi ý, chán lắm

Mà mạng mẽo lúc được lúc ko, chán, mình đi loăng quăng comment thôi, hê hê, chab ra news com ủng hộ đi ;))

À phim của ss Han chiếu sát ngày với phim của chị Song đấy, nguy hiểm quá :-ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 6-9-2011 23:37:15 | Chỉ xem của tác giả
Thế lại ko dịch nữa à, thôi kệ, news cũng ko quá đặc sắc lắm, anh Gi lúc nào cũng là hình tượng con rể số 1 rồi, mọi người chỉ bất ngờ vì ss Han vượt cả KTH lẫn MGY thôi ;P mình thì mình chả bất ngờ

Biết thừa tính chab rồi mà, ngại com lắm. chab chỉ đọc thôi, chứ com thì văn chương ngu dốt, com lại ngu lắm.

thế à, phim với anh Kang Dong Won nhỉ. nhưng mà ss Song năm 2011 ko phải như ss Song năm 2003-2004 nữa rồi. mình vẫn thấy hơi lo, tại nhiều phim tình cảm thế, dễ doanh thu ko tốt lắm, kiểu giờ ra rạp toàn phim horror với action mà tự nhiên có một cái romance thì doanh thu nó sẽ đột phá hơn, như kiểu Dear John năm ngoái ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 23:44:38 | Chỉ xem của tác giả
chabba gửi lúc 6-9-2011 23:37
Thế lại ko dịch nữa à, thôi kệ, news cũng ko quá đặc sắc lắm, anh Gi lúc nào cũng l ...

Chab ơi, tí nữa bạn vanlongdao có vào đây, chab chào đón bạn ý nhiệt tình nhé, chun phải out rồi

Chab ơi, chab văn dở thì chun là gì đây
Bạn chab khiêm tốn quá mức rồi, dịch bài hay của hay ý :X
Mai chun buôn tiếp với chab, out đã

G9 chab nhé

Bình luận

gút nai >:D< ko biết có đợi đc bạn ấy ko nữa, mai còn phải đi học nữa :(  Đăng lúc 6-9-2011 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-9-2011 00:08:42 | Chỉ xem của tác giả
Thôi ko đợi đc nữa rồi, buồn ngủ rồi. Bạn vanlongdao có vào thì cứ lượn tròn lượn méo lượn quanh xem tình hình nhá. Mai mình sẽ vào chào hỏi đầy đủ sau nhá :loveliness:

Chúc chab và các bạn có vô tình lạc vào đây ngủ ngon và mơ đẹp ;P

Bình luận

đúng đấy em, trông già hơn mà. dạo này lại quay về với đen tuyền rồi :( mong lại quay về cái thời màu sắc sặc sỡ quá :( áo đẹp nhé em =))  Đăng lúc 7-9-2011 09:19 PM
trời ui em mới search anh jae hoon hơn ss mình nhẫn 3 tủi cơ. Vậy mà hum nay ss han lại diện bộ đen nhìn hai người cứ như chị em:(  Đăng lúc 7-9-2011 09:02 PM
mà ss ơi anh jae hoom bao nhiu tuổi vậy?  Đăng lúc 7-9-2011 08:55 PM
c cũng ko hiểu nữa T_T c ko thích ss mặc màu tối nhiều, trông già lắm. hôm nay trông như là chị anh Jae Hoon ấy, mặc màu sáng hơn thì đã ko thế rồi :(  Đăng lúc 7-9-2011 08:49 PM
mà sao dạo này ss ưa chuộng màu tối thế nhỉ, để ý tình trạng này bắt đầu sau khi quay xong Dong yi ấy,mong ss trở về với màu sắc tươi sáng như ngày nào:(  Đăng lúc 7-9-2011 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách