Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HuGeHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ღ Hồ Ca - Thanh niên văn nghệ ♥ Tổng hợp mess trên weibo của Hồ thi nhân ღ

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 4-9-2011 18:13:16 | Chỉ xem của tác giả
12.12.2010  00:25 AM~…

Hôm nay chút rượu chưa thấm – nhưng cũng khó thóat khỏi bị sức rượu – vừa gọi ba cuộc điện thoại – một cuộc hỏi tình hình nhà hàng – đối phương trả lời chậm chạp – tôi dưới tình thế cấp bách mắng to – cậu uống nhiều rồi a – bên kia không biết tên oan ức phủ nhận – một lần thảo luận ngày 18 khai trương nhà hàng – đối phương trả lời hàm hồ - chủ động thừa nhận uống nhiều – còn chưa kịp đi thu dọn đồ dơ khi uống rượu – lần thứ ba điện thoại là một đạo diễn rất lâu không gặp gọi đến – nói bản thân uống HIGH rồi – đối với tôi vô cùng mong nhớ ***

00: --

Rốt cuộc – tôi có thể tỉnh táo đi ngủ rồi – ngủ ngon – mỗi một cá nhân

----------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 4-9-2011 18:13:31 | Chỉ xem của tác giả
12.12.2010 ~ Harley dòng Xử nữ Hồ Ca

Cáp lôi trịnh nghĩa: Hồ Ca lái xe, chúng ta đi trên đường đi lấy harley, trong lòng huynh đệ cuộn trào sóng lớn, bên ngòai vinh nhục không hãi!

Cáp lôi trịnh nghĩa: Harley bài thứ nhất, cậu phải tự tin có thể điều khiển con thú lớn nặng 400 kg này !!! huynh đệ đi đường của cậu!!!
Nhìn đồ đệ ngoan như vậy ấy, sư phụ ko biết anh ấy đang nghĩ những điều kỳ quái gì đâu ạ ha ha )

09:04
HG: Nhìn vẻ mặt phán đóan – sư phụ đang dạy tôi cách té ngã như thế nào – bài học đầu tiên nội dung quan trọng nhất – lúc té ngã khỏi xe không được buông tay lái – trong lượng thân xe có thể giảm hõan được tốc độ - đồng thời cũng phòng ngừa tình trạng ngã lộn nhào – thân xe Harley thiết kế cũng có thể ở trình độ nhất định bảo hộ hữu hiệu thân thể *** lúc sư phụ đang nói cái này – tôi nói thầm trong lòng – tôi nhất định phải ngã sao – ha ha

----
Cáp lôi trịnh nghĩa: vừa nói xong bài lý luận, tôi chuẩn bị đội mũ sắt lên xe, định ngồi sau cậu ấy chỉ đạo, vừa quay đầu lại, người biến đâu mất, năm phút sau, cứ như vậy đã trở về rồi ha ha, các bạn khỏe!!! các hồ tiêu khỏe!!! tôi sợ rồi !!! thấy học rất nhanh !!! chưa thấy qua học nhanh như vậy, còn đùa lái 1 tay nữa ! tôi té xỉu !!!

09:10
HG: điều khiển xe so với tưởng tượng của tôi dễ dàng hơn nhiều – thân xe thực sự rất nặng – mặc dù chạy rất ổn rất vững vàng – động lực rắt mạnh – khởi động máy lượng điện tương đương với chiếc Santana – độ phóng rất nhanh – mấy giây sau nhìn vào kính chiếu hậu đã không thấy được sư phụ rồi – harley dòng Xử nữ - thành công!
-----------------------------
HG: sư phục đã ra 3 điều kỷ luật lớn – 1: tốc độ không cho vượt qua 60 – 2: số thì không cho vượt qua sô 3 – 3: không cho qua mặt xe khác  - kết quả - ta đây một điều cũng không làm – không đạt yêu cầu a – ha ha ha
09:17

Thái nghệ nông: an tòan trên hết, cái khác đều không quan trọng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 4-9-2011 18:13:45 | Chỉ xem của tác giả
Mess 12.12.2010
Cổ nguyệt dạ miêu cố lên: người nhà giấu em đến bây giờ, bác sĩ bảo là ung thư di căn, tay không giữ được rồi, ngày mai phải phẫu thuật cưa tay, nhận đựơc tin này em cũng chưa từng rơi một giọt nước mắt, vui vẻ tiếp nhận, bởi vì em vẫn còn sống, thiếu 1 tay có gì mà đặc biệt hơn người, em vẫn còn có tay kia, em còn hai chân, em còn có cơ hội cùng bạn bè gặp gỡ, quan trọng nhất là – em còn có thể làm hồ tiêu. Em sẽ không thương tâm… hiện tại muốn làm chính là chạm vào một chút cái tay này, ngày mai sẽ cùng nó chia tay vĩnh viễn rồi.

------------------------------------
Tôn miện: bé con! Chúng ta đều yêu em! Em kiên cường như thế, yêu cuộc sống như thế, em là tấm gương của chúng ta! ở xa này chúc em bình an vượt qua một cánh cửa, ngày mai rực rỡ vẫn sáng rực rỡ như xưa.
------------------------------------
HG: ngày mai là một ngày khó mà chịu đựng – sau ngày mai em vẫn là em – hôm nay chúng ta quen biết –  sau này tất cả đều sẽ không thay đổi.
20:33

Bạn thật là kiên cường, hy vọng ngày mai có thể nhanh qua với bạn, cố gắng lên, chúc bạn bình an, cố lên,…
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-9-2011 18:13:53 | Chỉ xem của tác giả
14.12.2010                    05:33

Ảnh chụp chung hai người bạn nhỏ nhà tôi hơn nửa năm trước, một bé thì như tiểu thư khuê các xinh đẹp giàu có, một bé thì như du côn lưu manh. Hơn nửa năm sau hai bé đã thành Lã Trĩ với Lưu Bang, Hán Huệ Đế Lưu Doanh với Hán Văn Đế Lưu Hằng chỉ chờ ngày mà ra đời rồi. Nhi đồng ngày xưa ơi, xin nàng đừng có nhảy lên nhảy xuống nữa, ta còn muốn có thêm Hán vũ đại đế nữa (thật không thể kiên nhẫn thêm được chia sẻ cùng mọi người tin tức vui vẻ nhất năm nay)

-----------------------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 4-9-2011 18:14:03 | Chỉ xem của tác giả
14.12.2010                04:06

@Yêu Yêu yoyo: Hôm nay đã nhiều người chúc bạn sinh nhật vui vẻ thế rồi, kẻ không tốt tôi cứ theo lệ cũ mười ngày sau mới gửi lời chúc. Nhiều người chúc mừng thế, bạn cũng được nể mặt quá chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 4-9-2011 18:14:23 | Chỉ xem của tác giả
Mess and Rep : Ca Ca và Bạn bè mừng khai trương  18/12/2010...

@ trát tây đốn châu: chúc hôm nay ngày vui của chú rể Hồ Ca – tân hôn vui vẻ! chúc mừng! // lão Hu nói hôm nay khai trương nhà ăn với kết hôn mệt cũng không khác bịêt lắm…. cố lên ! chúc anh thịnh vượng ào ào! Ha ha ! mọi người đừng hiểu llầm a! không có lấy vợ mà là lấy nhà hàng…

HG rep: hôm nay khai trương bị cậu nói thành kết hôn – tôi làm thế nào mà dễ dàng để chính mình đi ra như thế- khai trương …..

@Viên hoằng: Fount tối nay khai mạc long trọng. đáng tíêc là tôi lại đang trên đường đi Hòanh Điếm, xin các vị chư thân bạn hữu thay ăn uống đã đời nhé, tiện thể hạ gục luôn chủ nhân nhà hàng, không được thanks!

HG rep: đây là anh em – anh em chính là sức mạnh – sức mạnh chính là người đi nhưng lòng ở lại – người đi mà lòng ở lại chính là cậu ko đến mà lại muốn rót cho tôi uống – chuốc rượu tôi mới là huynh đệ - rượu cậu trả tiền nhe- ha ha ha ha

@Đường Yên: sớm ~

HG rep: khổ cực rồi – anh vừa mới tỉnh – còn chưa có ngủ - em đã thức dậy làm việc rồi – cám ơn tối qua rất ủng hộ - người đầu tiên có mặt – người đầu tiên ksy tên – quay xong phim lại tới rồi – anh cũng không nói cái gì nữa – Nam Kinh gặp lại!

@Nâdia_Ma: ông chủ Hồ…

HG rep: cái ví của em rất đẹp nghe :x

@David bao: rất vui vẻ ! rất yêu @lý tuyền, huynh đệ @hồ ca, cuối tuần này thật rất tươi đẹp!!!

HG rep: huynh đệ, nếu đêm đẹp như vậy, phiền cậu dùng tốt một chút điện thoại được ko, chân thật phản ánh được đêm tuyệt đẹp không?

@Hòang Lỗi: quay xong cảnh đêm chạy vội đến nơi, mẹ của các con gái, cũng là bạn tốt của tôi và vợ đã nhiều năm ở Thượng Hải khai trương nhà hàng, nơi ban ngày ăn cơm ban đêm rượu ngon, cái ông chủ kia là sư đệ của vợ cũng là bạn Hồ Ca của tôi, vì vậy đến uống một chút chúc mừng khai trương, còn gặp được Tiểu Tùng, anh ấy là đạo diễn phim ở Thượng Hải, đã hẹn vài lần ở đó gặp mặt, thật vui. Về lại phòng, lại mở rượu, bà xã không uống rượu, cũng muốn uống với tôi 1 chén nhỏ,  cô ấy ngày mai phải đi rồi, không muốn.  bình an!

HG rep: Hòang sư phụ - Tôn Lợi – các vị đằm thắm và hạnh phúc khiến cho rất nhiều người ao ước tương lai – có thể gặp được hai người- thật tốt.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 4-9-2011 18:14:36 | Chỉ xem của tác giả

@Liliana : ông chủ Hồ dốc hết tâm huyết Fount, @vĩnh gia lộ số 570 Vĩnh gia đình sô 5 lầu 1, gần đường Nhạc Dương. Các loại mùi vị mời ngài đến thể nghiệm.
@trát tây đốn châu: có phải hay không cục diện đình đám như vậu? Hồ Ca, đổng sự trưởng… ko thể đi… ôi… hâm mộ ghen ghét đố kỵ hận.
@liliân: ây, hâm mộ ghen ghét tôi thhì ko có rồi, hận tôi là còn có 1 chút chút, đây là hôm nay có một chén hồng tửu mới phát ra này @hồ ca, nói là lần sau nhất định uống đến thích thì thôi, cùng với Trát tây!

HG rep: hai vị - uống rượu có hại sức khỏe- vậy tôi đây uống “giấm” được không?
(giấm- chua: ghen ghét, đố kỵ )

Mânmn0813: đường yên của chúng ta – rất ủng hộ, là người đầu tiên đến, lúc đi còn không quên chụp 1 tấm ảnh giúp đỡ quảng cáo, ha ha

HG rep: đúng là rất ủng hộ - tôi cũng không biết phải ủng hộ lại thế nào nữa.

@trần dĩ xuyên: theo anh em trong nhà ăn nói khai mạc xong, ngòai ra còn có một gian bar rượu phục vụ!
HG rep:  huynh đệ - cảm tạ anh đến cố vũ – đậu xe không đúng bị phải nhận vé phạt – tôi giúp anh thanh tóan nha!

Grazia : chúc mừng HG – nhà hàng Nhật – khai trương đại thắng !!

HG rep: hôm nay rất đông người – thật sự đã ko chu đáo tiếp đãi rồi! khai truơng nhà ăn mới – chúng tôi phải học tập Hồng tú!

Tiểu tả: tối nay siêu bận rộn, đuổi theo đến nơi. Hiện giờ đã đến chúc mừng khai trương nhà hàng của lão hồ, super khen nhe, rất náo nhiệt! lần nữa báo địa chỉ: …  phải ăn món chính thức Nhật với các món ngon ngọt nhất Thượng Hải một chút đi nha, ta đây đã thể nghiệm qua, quả thật rất ngon!

HG rep: tôi cũng ko thấy bạn đâu ấy – căn cứ theo thời gian phát weibo của bạn phán đóan – tôi hẳn là đã ở chỗ trốn mèo rồi – ha ha

Vương hạo: HG và khải luân nhà hàng Fount party khai trương  , rất náo nhiệt! chúc mừng! cố lên!

HG rep: chặn Vương hán trường lại đây nào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 4-9-2011 18:14:57 | Chỉ xem của tác giả
@Tạ quân hào: Hồ Ca – anh vẫn còn đang làm việc , Vĩnh Gia phòng hẹn ước chỉ có thể lần sau, tiểu đệ, hôm nào  uống nữa nhé

HG rep:  sư phụ, nhiều ngày không gặp, thầy càng ngày càng có phong thái, giống như Đặng Tiểu Bình a! người dù chưa gặp, chúc phúc đã đến rồi, đồ nhi cảm kích vô cùng! Thầy trò tửu kiếm tiên, đạo lý nào mà ko uống chứ!

@David_Bao:  A ca cũng đến đây chúc mừng ! Fount đêm nay rất sức mạnh….!
@trần dĩ xuyên: ông chủ Hồ ứng tiếp ko xuể rồi! tôi ở bên cạnh tìm 1 nơi yên tĩnh phát weibo! F buôn bán thịnh vượng!

HG rep: A Ca rất nể mặt rồi – đa tạ!

@david_bao:  HG! Các huynh đệ tỷ muội của Fount long trọng khai trương… ủng hộ ! chúc mừng ! mấy người đang trên đường mau nhanh lên !!
@chu đan rep: em hiện giờ đang chạy như bay đến đây chắc là sẽ đến kịp ! thuần tiện: em có chút đói rồi!

HG rep:   cảm ơn chu đan đang chạy như bay đến – ngòai ra – ta nói Bao – di động của ngài sao lại có thể chụp ra cái hiệu quả và dạng anh mắt như thế chứ!

@đinh tử tuấn: HG! Hồ lão bản đang vui vẻ dạt dào này!
Vương Kha rep: ủng hộ đến cùng! lão  bạn học cũ này đủ lực rồi a!

HG rep: hôm nay đều rất nổ lực – tử tuấn tích cực nhất – từ ăn thử đến khai trương – một đường giúp tôi tuyên truyền – một đường giúp cho tôi những ý kiến qúy giá – huynh đệ tôi đều ghi tạc trong lòng .

@Reborn: nhà hàng của HG bên trong mỗi một món ăn đều phi thường tinh tế, ngòai mùi thơm ngát còn nói lên thành ý và phẩm vị của chủ nhân 

HG rep: hai người có một là ăn chay – chủ nhân ko có sắp xếp tốt – chủ nhân tưởng là đi theo tôi cho thịt ăn là tốt rồi – chủ nhân sai rồi.

@trần thần: HG! Fount Vĩnh Gia khai trương rồi ! cổ vũ cổ vũ . anh ấy nói khai truơng việc này so với kết hôn còn quan trọng hơn., a a, thật là một ông chủ rất tập trung nha!

HG rep: chưa kết hôn mới dám nói như thế - nếu không sớm đã bị lão bà đánh chết rồi – ha ha – cám ơn Trần Thần đã đến dự hai lần đại sự trong cuộc đời tôi – xem ra sau này kết hôn cũng phải mời được cô rồi!

@đinh tử tuấn: hc! Khai trương đại cát ing with Đường Yên  - hưởng thụ món ngon (đang hưởng thụ món ngon với Đường Yên).

HG rep: khách mời đến sớm có tôm hùm ăn, ha ha!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 4-9-2011 18:15:11 | Chỉ xem của tác giả
06:58 ~ 19/12/2010

Trước khi ngủ - lại lần nữa cám ơn tất cả đã đến chúc mừng - 匚 & Fount  các bạn bè đến khai trương – còn muốn cám ơn các hồ tiêu vẫn yên lặng đứng cổ vũ trong gió lạnh – cuối cùng nhà hàng đã chính thức khai trương – mà tôi – khi tỉnh dậy là phải lao đến tổ phim ngay – cảm giác vừa mới sinh em bé đã phải ra tiền tuyến – thực tình hy vọng nhà hàng nhỏ này có thể là nơi dành cho các bạn bè thân thiết tụ họp – để cho các bạn bè mới chưa biết nhau một nơi chốn để ăn cơm nghỉ tạm – địa chỉ nhà hàng :Thượng Hải số 570 đuờng Vĩnh Gia lầu 5 gần đường Nhạc Dương.

---------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 4-9-2011 18:15:24 | Chỉ xem của tác giả
19/12/2010 ~ Ca Ca và ss Ngưng

@tiết giai ngưng: hình như có một chút muộn quá rồi….a a.. tôi hình như luôn muộn nửa nhịp… chúc mừng ông chủ Hồ vừa hòan thành một giấc mộng …. Nhất định ủng hộ ….

HG rep: hậu tri hậu giác cũng rất tốt mà …. ấn tượng dường như sâu sắc hơn … nói được rồi … 10 vạn mua được 50 tờ.

@tiết giai ngưng rep: khai mạc rất nhiều tiền … ây… làm ông chủ rồi chính là không giống …

HG rep: em nói ủng hộ mà.

@tiết gia ngưng: được rồi  được rồi … kiên trì đến cùng tận lực ủng hộ…

-------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách