Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Spica
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại - Xuất Bản] Chết! Sập Bẫy Rồi! | King Kong Barbie

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 7-12-2011 17:19:16 | Chỉ xem của tác giả
truyện hay cảm ơn bạn đã post :x
5 trăm mấy trang mà bạn gõ tài thiệt +___+
m mua về đọc xong cũng thấy hóa rồ vì nhiều chữ lun
:*
_________

truyện buồn cười mà cũng rất chi là đen tối =))
nhiều câu hay quá ư là hay :">
thích cái t.y của Tóc Vàng :X và cũng tiếc cho ẻm T___T
tiếc là k tìm đc truyện nào của tác giả cả ng dịch truyện này nữa :(

đọc cái ngoại truyện ms biết thì ra t.y của đôi trẻ đã đơm hoa từ lâu :)))

Bình luận

mình ko có đánh máy hết đâu, chỉ đánh máy chương cuối thôi àh hjx ^^ đây là trang web của dịch giả nè bạn: http://luchoa.wordpress.com/  Đăng lúc 7-12-2011 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 28-6-2012 22:56:03 | Chỉ xem của tác giả
hehe đây là truyện đầu độc làm mình lao vào đọc ngôn tình như điên.
Lúc trc đọc xin lỗi e chỉ là... vs "Yêu em từ cái nhìn đầu tiên" còn thấy dị ứng vs tr TQ.
Lúc mượn bạn chết sập bẫy r còn vứt xó cả tháng,tự nhiên giờ t.nhật vì nghe cô giảng chả hiểu j hết thế là lôi tr ra đọc.Huhuhu thế la sập bẫy luôn :((
Nói chung cực yêu tr này,cực yêu tần khanh,cực yêu tống tử ngôn.H tr này cứ như trò cười nhưng k hiểu sao mình lại có cảm giác rung động mãnh liệt =)) Mình bị sợ ~ tr H nặng.Tình tiết tr rất tự nhiên,k gò bó,gượng ép,thích cách suy nghĩ tưng tửng ủa tần khanh,thiích cách yêu của tống tử ngôn.Tr toàn màu hồng nhưng lại  bị nhạt nhẽo,đọc là k rời mắt đc luôn.
    Trải qua cũng cỡ 150 cuốn ngôn tình r,mà tr mình muốn đọc lại từ đầu đến cuối thì ít lắm,có 4 tr thôi.Chết sập bẫy r là 1,con thỏ k ăn cỏ gần hang,nguyệt xuất kinh sơn điểu vs đồng lang cộng chẩm.Têu chí của mình là traánh xa tr đau buồn,SE.
     Hehe lan man luyên thuyên,cảm ơn bạn đã mất công giới thiệu tr đến vs mọi ng nhé :D

Bình luận

sao lại dị ứng ới "yêu em từ cái nhìn đầu tiên" hả bạn?  Đăng lúc 23-8-2012 04:25 PM
ko biết bạn rung động thế nào chứ mình đọc H truyện này ngồi cười suốt ;))  Đăng lúc 28-6-2012 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 29-6-2012 13:03:56 | Chỉ xem của tác giả
kafka gửi lúc 28-6-2012 22:56
hehe đây là truyện đầu độc làm mình lao vào đọc ngôn tình như điên.
Lúc trc đọc ...

Truyện này là một trong những truyện mình khoái nhất
Hài dã man, ngồi cười vật vã, cho tới giờ câu tỏ tình bất hủ của bạn Tần Khanh đọc lại vẫn không sao khép miệng được, mang cả đơn xin ra nhập Đảng áp dụng vào tỏ tình thì chắc chỉ có bạn ấy mới làm được, Trình vuốt mông ngựa của bạn ấy đúng là vô đối, bất kể thời gian nào, thời điểm nào cũng làm mang ra xài được
Mắc cười nhất là thầy Tống Kim Quy còn khiến mình thấy trẻ con hơn cả Tần Khanh, cái cách thầy ấy ghen dễ thương dã man
Truyện cũng có những lúc đọc khá đau lòng, VD như cái câu :" Em đáng sao" mà Tống Tiên Sinh phun ra ý, đau tim thật

Nhờ đọc truyện này mình càng yêu thêm sâu sắc anh Châu Kiệt Luân thân yêu của mình,Nhờ đọc truyện này mà cái câu " Zen me le? ni lei le? Shuo hao de xing fu ne?" không còn làm mình tức điên như trước nữa, It ra khi tỉnh dậy có thể nhe răng ra cười  hạnh phúc =)))))

Trên thực tế mình chỉ khoái truyện hài, HE, sủng, 1vs 1 ( lúc đầu NP cũng được nhưng kết thúc nhất quyết phải là 1vs1, mình cực ghét con gái lăng nhăng), có H hay ss cũng chả sao bởi mặt dày nó quen rồi.... ngược tâm, ngược thân, SE đều không dám chạm vào mấy ( tuy thỉnh thoảng có đọc), Mình đọc được huyền huyễn, trọng sinh  nhưng không có tiếp thu được võng du nên mấy bộ dính vô võng du thì đều bỏ

P/S: Nếu thích truyện này bạn có thể tìm đọc thêm Hủ Nữ gaga, ( bản online trên mạng đọc mắc cười hơn bản xuất bản)
Đọc " Bùn loãng cũng có thể trát tường" ( Hệ liệt của nguyệt xuất kinh sơn điểu) cũng hay phết, Mình làm mình cực kết Trình Dục Chi trong bùn loãng, ( bạn đọc Nguyệt Xuất Kinh Sơn Điểu chắc vẫn nhớ nhân vật cậu bé Dục Chi này ^_^), Ngoài ra bộ " Láng Giềng hắc ám" đọc cũng khá ổn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 29-6-2012 22:01:41 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện này mình cảm thấy thoải mái nhất
cơ mờ khúc Tần Khanh giận về nhà mẹ vs lúc Tần Khanh đi du lịch về vẫn làm mình khóc {:285:}
thích nhất lời tuyên thệ lúc Tần Khanh tỏ tình vs Tống Tử Ngôn {:264:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 1-7-2012 17:51:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích truyện này lắm lắm

Một Tần Khanh dở dở ương ương

Một Tống Tử Ngôn kim quy chính hiệu

2 người 2 thế giới vậy mà lại bên nhau

Từng đọc "Anh có thích nước Mỹ không", rút ra một châm ngôn rằng, khi bạn ghét ai đó, bạn đã quên rằng chính cái sự ghét ấy luôn khiến bạn nhớ về anh ta, rồi một ngày, bạn phát hiện cuộc sống sẽ trống vắng biết bao khi thiếu con người ấy.

Cái lý luận này khá giống với Tống Tử Ngôn, anh lấy việc truê chọc Tần Khanh làm niềm vui nhưng bản thân anh cũng không ngờ chính mình lại sa vào bẫy tình của cô nàng.

Một truyện đáng đọc^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 28-7-2012 10:48:57 | Chỉ xem của tác giả
ngồi đọc truyện này không thể kiềm chế
đọc cười như một con điên
ham tới múc đọc đến 3 rưỡi sáng vẫn chưa buồn đi ngủ
kết truyện này quá {:308:}

Bình luận

hi thanks bạn đã ủng hộ :)  Đăng lúc 28-7-2012 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 22-8-2012 14:50:14 | Chỉ xem của tác giả
Hê hê mìh còn dáng sợ hơn, máy tính để ngoài p khách, tối lén ra mở lên đọc, đang dọc cái papa dậy mở cửa đi giải quyết nổi pùn {:261:} (lúc đó chắc hơn 3 giờ sáng gà gáy hít rồi đọc thâu đêm lun), thế là ...im lặng rút dây điện chốn về cái hang chuột thui hô hô hô {:289:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 9-9-2012 19:18:24 | Chỉ xem của tác giả
Được pé thỏ xinh đẹp giới thiệu cho bộ này nè ;) ;)

K bit như thế nào, thỏ mà pr thì yên tâm rùi

hi vọng đây là một bộ tiểu thuyết hay nữa :X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 24-9-2012 23:56:11 | Chỉ xem của tác giả
tội nghiệp chị Khanh cứ toàn bị anh Ngôn cho vào tròng
nhiều khi cúng thấy bất bình cho chị ấy
nhưng em cũng ko dám có ý kiến vì đằng nào cũng ko làm gì được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 13-11-2012 11:33:06 | Chỉ xem của tác giả
ôi, chết mất thôi, cười đau cả bụng. đọc trộm trong giờ làm việc lại càng đau bụng hơn, ha ha ha ha, cười ko dám cười,  mìn mới đọc nt, nhưng thể loại hài hài này đọc rất vui, rất thích. gần đây mìn có đọc qua đạo tình, cũng hơi hơi hài 1 tí đã thấy mê rồi, giờ đọc truyện này lại càng mê hơn, cảm ơn các ss đã post truyện. Chúc các ss nhiều sức khỏe{:290:} yêu các ss

Bình luận

^^  Đăng lúc 13-11-2012 03:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách