Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Spica
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại - Xuất Bản] Chết! Sập Bẫy Rồi! | King Kong Barbie

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 28-9-2013 19:55:11 | Chỉ xem của tác giả
chết cười với cái truyện này, anh thì nói năng khiến người khác không phản bác được, chị thì điêu ngoa nói dối không chớp mắt, thay đổi thái độ cứ gọi là nhanh xoành xoạch {:288:}
thấy hơi tội nghiệp anh chàng Á Văn, mất cả 2 người con gái mình yêu, mà vấn đề ở chỗ người cũ theo đuổi Tử Ngôn không thành, người mới cuối cùng cũng danh chính ngôn thuận mà ở bên Tử Ngôn. phải nói là anh chàng này quá chậm chân @@
cả bạn Tóc Vàng nữa, mặc dù tính cách vẫn như trẻ con, hay e thẹn, nhưng cũng rất đáng yêu, xem phim ma sợ nữa ...
thích ông nội Tử Ngôn, cứ tưởng người như Tử Ngôn thì từ ông bà đến bố mẹ trông cũng sẽ rất "sát thủ", lạnh lùng, cơ mà ông lại rất nhí nhắng {:265:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 3-10-2013 08:42:49 | Chỉ xem của tác giả
truyện này rất hay ạ {:156:} đọc chương nào chương nấy cũng cười lộn ruột hết biết với cô nàng ngốc nghếch này rồi, ai biểu bày trò ra làm chi, tự rước họa vào thân...cơ mà ông nội của anh Ngôn cũng dễ thương phết nhỉ!?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 12-10-2013 14:24:43 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần Tống Tử Ngôn nói "được" hoặc "Rất tốt" là mình lại thương thay cho số phận của bạn nhỏ Tần Khanh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 22-10-2013 20:49:00 | Chỉ xem của tác giả
{:425:} olala trên đời này có thật tình yêu này thì hay biết mấy????????
{:437:} lãng mạn muốn đập đầu vô tường luôn mà, giá mà đi thi cũng có anh thầy giảo thế này có phải tốt không. zời ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 23-10-2013 21:11:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình phải nói là người rất khó cười. Xem phim hài rồi nghe bạn kể chuyện cười mà mình chẳng thấy buồn cười tí nào luôn, nhìn mọi người xung quanh cười sung sướng mà mình k cười đúng là kì cục {:261:}
Ôi ms đọc xong truyện này. Phải nói là cười k ngừng nghỉ {:307:} . Thế ms bt tâm hồn mình k khô cằn như mình tưởng  {:290:}
Mình mê mệt anh Tống tử ngôn luôn r {:301:}  Còn chị Tần Khanh phải nói là có 1 không 2 trên đời {:289:}
Sau Mãi mãi là bao xa, ký ức độc quyền thì đây là truyện thứ 3 mình đọc. Lại còn là 2 thể loại mình thích nhất: sư đồ luyến và boss hắc ám - tiểu bạch thỏ {:286:} . Hết truyện mà mình đau đớn nuối tiếc khôn nguôi. Bây h đọc bao nhiêu truyện ở 2 thể loại kia cx k thấy hay và để lại ấn tương sâu sắc cho mình bằng truyện này {:285:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 4-12-2013 16:19:20 | Chỉ xem của tác giả
" Tần Khanh", mỗi lần đọc đến 2 chữ này là mền cứ tưởng tượng ra cái giọng uy nghiêm, lạnh lùng của Tống Tử Ngôn

truyện này vs truyện anh, em sai rồi là 2 truyện mà mền rât rất yêu thích
thank bạn đã post truyện nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 4-12-2013 23:46:34 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này sao đọc xong lại cảm thấy giống giống "Chạy theo thuyền giặc" thế nhỉ, dù là do 2 tác giả khác nhau viết ra. Ban đầu thấy là thể loại thầy trò nên ham hố nhảy vào, nhưng thấy cũng ko hẳn là thầy trò lắm. Truyện tuy khá là hài, nhưng ban đầu mình ko thích tính cách nữ chính lắm, cả nam chính nữa. Mãi về sau khi 2 người hiểu lầm, rồi nữ chính kiên quyết bỏ đi, nam chính đi theo đến tận nhà, ăn bám mấy ngày, mình mới thấy thích.
Trong truyện mình thích nhất là cậu em trai người yêu cũ nam chính, tính khá là buồn cười, mới gặp lần đầu đã hỏi người ta tối nay có đến nhà mình không, làm mình hiểu lầm anh này phong lưu, đến lúc biết anh ý thích xem phim ma nhưng lại sợ phải xem một mình ... thì không thể không yêu nổi {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 6-1-2014 19:33:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện này cũng lâu lắm rồi nên không nhớ chi tiết lắm chỉ biết rằng khi đọc xong mình không hề hối hận một chút nào. Vẫn là kiểu truyện ngược yêu thích của mình. Hehe. Chỉ có điều là nữ chính hơi bệnh. Hix. Sao lại thích xem thể loại như thế chứ. Tần Khanh ơi Tần Khanh, em thực "ngưỡng mộ" chị nha. Khổ thân anh Tống của em, anh mà biết đầu óc chị nghĩ gì chắc điên mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 10-1-2014 03:25:16 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này đọc không biết bao nhiêu lần ... Cứ buồn buồn là lôi ra đọc ...
Hài không chịu được
Tần Khanh phải nói khờ ngốc dã man, bị phúc hắc boss dắt mũi hoài
Nhưng cũng nói lại Boss đại nhân cũng sủng cô nàng hậu đậu này ~~
Những câu chuyện tình cảm từ học đường cho đến đời sống xã hội, trong công ty nhẹ nhàng nhưng đầy hài hước
Kết thúc truyện siêu dễ thương, cho dù Tần Khanh có muốn phản kháng cũng không được đâu, Boss nhà phúc hắc lắm, muốn thắng ư? kiếp sau đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 2-6-2014 18:13:24 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn nhé.
Đọc đến 4h sáng hôm qua mà vẫn chưa xong,sáng cúp học đọc tiếp ^^.
Đúng là Sập bẫy rồi ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách