Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Spica
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Sa Ngã Vô Tội | Diệp Lạc Vô Tâm (Hoàn, update ebook) -

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 29-3-2013 22:26:09 | Chỉ xem của tác giả
truyện này của Mẹ Tâm để lại trong mình nhiều cảm xúc nhất, yêu cách anh Quân Dật chờ đợi chị Băng Vũ, chờ đợi chị mà không thay lòng đổi dạ...
©2024 Kites.vn | All rights reserved! ^" }/ P7 C, L2 f
Mẹ Tâm đúng là vô đối, các câu chuyện của mẹ được viết chèn các nhân vật phụ rất hợp lý nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 5-4-2013 21:06:35 | Chỉ xem của tác giả
chuyện hay quá đi thôi
©2024 Kites.vn | ) x9 b8 D! C) J" yAll rights reserved
lò mò vào được chuyện này
+ l% m5 F! ?5 R$ z# g; q0 e. d©2024 Kites.vn | All rights reserved
rất thích tạo hình của Băng Vũ
% g0 W6 j3 s" z  @+ d0 n  R, d©2024 Kites.vn | All rights reserved
có con nhưng là người phụ nữ đẹp
©2024 Kites.vn | & ^4 u& ~, V" U5 V! Q1 c  VAll rights reserved
và quyến rũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 5-4-2013 23:37:40 | Chỉ xem của tác giả
mình đọc qua sách rồi, dẫu vậy, mình vẫn thích bản dịch ở đây hơn {:87:}
©2024 Kites.vn | 9 g/ q+ [! ]  @8 l! [9 DAll rights reserved
thích giọng văn của bạn dịch lắm, khiến nhịp câu chuyện cứ trầm trầm đều đều đi vào lòng {:161:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 A+ B# f6 ?" U
đồng thời, bộ này cùng với Ngủ cùng sói, ĐPHCCV là 3 bộ mình thích của Diệp Lạc Vô Tâm
6 A" p2 \3 ?2 \- I- J©2024 Kites.vn | All rights reserved
thanks nhóm edit, chúc các bạn làm được thêm nhiều bộ hay như thế này nữa {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 11-4-2013 09:48:37 | Chỉ xem của tác giả
yêu chị Tâm Tâm nhất
7 v4 j( s2 R7 G) {4 c9 G9 ~0 C©2024 Kites.vn | All rights reserved
toàn cho ra lò những tác phẩm hay
2 F) H3 M- W+ T" ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
mình là mình kết những bạn có tâm hồn nghệ thuật lắm lắm ý
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 c& ], `' K5 \  V) D1 _
hy vọng sẽ được đọc những tác phẩm của chị dài dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 14-4-2013 23:17:10 | Chỉ xem của tác giả
Khi còn trẻ luôn muốn mình nhanh chóng trưởng thành vì nghĩ rằng sẽ có những điều mình kiên trì theo đuổi cả đời TT
" Z* }2 p8 p$ E. O/ _©2024 Kites.vn | All rights reserved
"Nếu không muốn tổn thương người mình yêu, thì không nên lưu lại chút tình cảm nào cho người ấy, bởi vì do dự, chần chờ và những biểu hiện quan tâm lơ đãng, ngược lại đó mới là sự tra tấn đối với người đó"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 19-4-2013 08:58:53 | Chỉ xem của tác giả
trong những truyện của DLVT thì Băng Vũ là người con gái quyến rũ nhất. hihi đây cũng là truyện của DLVT mà mình đọc đầu tiên. Chuyện tình giữa ông chủ và thư kí thì cũng là thế loại mình đọc lần đầu, do vậy ấn tượng đối với truyện này vô cùng sâu đậm. Nếu Trao lầm tình yêu cho anh dành được nhiều tình yêu cảu các bạn VN thì truyện này đối với mình là số một...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 19-4-2013 11:13:03 | Chỉ xem của tác giả
Kết thúc hay quá. Vui có buồn có nhưng cuối cùng vẫn đc ở bên nhau. Khổ thân bé Tư Tư từng đấy năm vẫn cứ tưởng QD là cha dượng hệ hệ
! I8 v! p- A! G©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks nhiều lắm, truyện hay không chịu đc. Từ đầu định không đọc nhưng thấy tác giả là Tâm Tâm thế nên quyết định đọc 1 lượt luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 1-10-2013 22:54:34 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu đọc cảm thấy vô lý đùng đùng {:304:} khi đã trưởng thành rồi thì đường nét trên khuôn mặt chẳng thể khác được, trừ khi đụng dao kéo hoặc bị tàn phá @@ 4 năm tuy không ngắn nhưng đối với những người yêu nhau mà dù phải xa cách cũng không quên được nhau, chả là gì, thế mà chị Diêu lại không nhận ra được anh Lâm???
3 I' d) W  L  ]8 ~/ i/ b4 P( [©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhưng đọc xong ngẫm lại thì thấy, cơ bản không phải không nhận ra, mà là không đủ dũng cảm đối diện {:288:} Từng hiểu lầm nhau, từng xa cách nhau, tưởng rằng như thế mới là tốt nhất cho đối phương, chị sẽ không đủ can đảm mà nghĩ rằng người ấy đã trở về @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 2-10-2013 08:39:13 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy sách xuất bản không sâu sắc như bộ mình đọc ở đây ! Nó hay hơn sâu sắc cảm động trước tình yêu của anh và chị ! Anh luôn phấn đấu để chị có thể nhìn thấy anh, chị cũng vậy luôn yêu 1 người dù đa chia tay Cảm ơn bạn đã edit truyện !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 3-11-2013 18:49:21 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi, muốn dow truyện về máy để đọc thì có đc phép và cách dow như thế nào ?
* x5 i& V; f. J' P* \©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

bạn vào page 1 mình có để link ebook, bạn bấm vào link đó down file prc về. Cài thêm chương trình mobipocket reader để đọc ebook prc  Đăng lúc 3-11-2013 07:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách