Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Lòng Tham | Bách Xuyên Ngư Hải (DROP)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 12-4-2013 19:53:49 | Chỉ xem của tác giả
truyện này hay quá
giá như truyện ra nhanh hơn thì tốt biết mấy
mình cũng mò thử conver rồi nhưng khó hiểu quá
không thể tiêu hóa nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 12-4-2013 19:56:05 | Chỉ xem của tác giả
biết ngay là bị mẹ kế đuổi thì Trúc cô nương sẽ đến nhà chủ nợ ở mà

anh còn rất nhiệt tình giúp cô cầm vali, giống như sợ cô sẽ thừa cơ hội bỏ trốn. Vì để giảm bớt tiếng động, Lệ Tô Liêu vác hẳn nó lên vai luôn

đọc câu này sao mình có cảm giác như hoàng tử giúp công chúa trốn khỏi tay phù thủy quá

Lệ đại ca thật là lắm trò, lại còn khỏe mạnh và tỉnh táo nữa, cứ như là bác sĩ chuẩn bệnh nhầm vậy, mong là bệnh nặng 1 tí để 2 người có thêm nhiều thời gian bồi dưỡng tình cảm

CẢM ƠN PIM VÀ HINA NHÉ

Bình luận

mình sửa lỗi rồi, cám ơn bạn nhé :xxx  Đăng lúc 12-4-2013 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 12-4-2013 20:10:23 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi...em biết ngay mà...chị đã bị lừa về nhà anh rùi...
còn cài màn cởi áo của anh ----->>> em cũng muốn nhìn aaaaaaaaa....bản sắc lưu manh lại nổi lên rồi...
mà cái vụ mật khẩu ấy...em nghi ngờ chị sắp bị leo bộ lên lắm á...
một buổi tối tốt lành, được đọc một chương truyện thật vui vẻ...
Cám ơn chị Pim nhé...chúc chị một buổi tối tốt lành ka ka.....hôn chị *chụt chụt*
{:444:}
( =.=....hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa, em không có lưu manh cỡ đó)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 12-4-2013 21:06:30 | Chỉ xem của tác giả
cũng may ghê, bị đuổi khỏi nhà nhưng có chỗ để đến, không thì bơ vơ quá,
đời cũng quá {:135:} đi, nhà mình nhưng bị đối xử không ra gì, lại còn bị mất nhà trắng trợn nữa chứ. mẹ kế, em kế đã thế, lại còn vớ phải bố kế cũng thế nữa chứ. sống trong hoàn cảnh như vậy mà vẫn ngây thơ ghê, thật bội phục, chắc vì thế mà anh mới thích chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 12-4-2013 21:09:05 | Chỉ xem của tác giả
Mới đọc chap mới bên nhà kia của nàng Hina, sang đây lại thấy chap mới nữa... công nhận Hina chăm chỉ quá đi!!!!
Mới có chương 5 mà đã bị lừa về nhà rồi... kiểu này chắc có sớm được ăn thịt quá ...
Em là em thấy ghét cái mụ Phương phu nhân rồi nhá, một đám bên người bên cạnh từ con gái đến tình nhân cũng thối tha luôn, ghê tởm quá. Hy vọng sau này Lệ ca sẽ giúp chị thanh toán từng món nợ {:431:}
Cơ mà chị Tĩnh Trúc mà cảnh sát sao chẳng có tí oai gì hết, với a thì không phải nói, với mụ Phương cũng lép vế luôn... thật đáng thương
Tiếp tục hóng hớt... Cảm ơn ss Pim và Hina nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 12-4-2013 21:16:40 | Chỉ xem của tác giả
1 cô bảo mẫu đã chuẩn bị lên sàn.
welcome, welcome.
hóng chap tiếp theo của bạn.
thanks a lot!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 12-4-2013 21:23:52 | Chỉ xem của tác giả
Hừ. thấy cái nhà đó của chị Trúc mà muốn đạp cho 3 người đó mấy đạp quá.Đúng là đồ trơ trẽn mà.Thôi ra khỏi cái nhà đó đi cho rồi..Vậy là chị Trúc đã vào miệng cọp rồi đấy.còn về nhà của mình nựa chứ.Anh Liêu đúng là đã nhận chị là người nhà rồi.hehee.Chúc mừng chúc mừng chị nha.Nhưng mà cũng khổ cho chị vì vào tay anh Liêu rồi.không biết là phúc hay hỏa cho chị đây.heheee.thanks ss Pim với cô Hina nhé.:)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 12-4-2013 21:28:14 | Chỉ xem của tác giả
đặt gạch ngồi hóng
đọc giới thiệu thấy kết quá nha
chờ ra đc nhiều nhiều đọc cho thix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 13-4-2013 15:57:28 | Chỉ xem của tác giả

Chung Tĩnh Trúc: Nếu Lệ Tô Liêu được coi là người tốt thì thế giới này chẳng phải quá hòa bình rồi sao?

Lệ Tô Liêu: Ưu điểm lớn nhất của Chung Tĩnh Trúc chính là nhát gan. Tôi không lo cô ấy ở bên ngoài bị người khác bắt cóc.
Đọc cai van an thôi mà đa thây hài không đo đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 13-4-2013 16:24:54 | Chỉ xem của tác giả
ôi...nghe cái "thú đội lốt người" là phải nhất quyết đặt một chân trong đây rồi kakaka >:)...nằm chờ thêm vài chap nữa đọc cho đã cơ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách