Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Kén Cá Chọn Canh | Tùy Hầu Châu (Drop)

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 29-5-2013 13:52:02 | Chỉ xem của tác giả
Đọc văn án này, nhảy ngay vào hố thế mới biết mình ham hố cỡ nào! Hố nào cũng theo nhảy
Cám ơn bạn Pim đã đào nha

(sao lại cứ phải bắt gõ thêm cho dài nhỉ? mình thêm dấu !, thêm dấu . nhé)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 30-5-2013 00:08:31 | Chỉ xem của tác giả
Càng đọc truyện này mình càng cảm thấy ghen tị ghê gớm. Lúc nào mình mới tìm được một nửa của mình giống Cảnh Diệu, chỉ cần có một nửa như anh í, thương yêu mình là tốt rồi. Đúng là tác giả lấy đặt trương của cung Thiên Yết để làm hình mẫu cho Cảnh Diệu {:176:} Mình cũng là cung Thiên Yết, chắc mình nên tìm một nữa cũng là cung thiên yết hehe {:184:}. Đọc xong truyện này chắc mình còn ế dài dài quá {:105:}. Và cuối cùng là cám ơn chị Pim rất nhiều đã đào một cái hố rất chi là hay {:176:}{:159:}
p/s: lót dép ngồi đợi thoai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 30-5-2013 00:25:54 | Chỉ xem của tác giả
Nếu mình béo mà mình bị soi kỹ như Tần Dư Kiều mình cũng muốn hỏi thăm 18 đời tổ tông nhà người nhìn. Nhìn kiểu thế chỉ có 2 trường hợp: một là kiểu đàn ông bất lịch sự, hai là anh ta bị sét đánh cái rầm. Nghe thì chuyện " nhất kiếm chung tình" chỉ xảy ra với những cô gái mê hồn quyến rũ thôi chứ cũng rơi 1 người bếu như TDK thì cũng quá lạ. Hơ hơ. Biết đâu được. Nhiều khi có cái gọi là " khí chất" nó oánh bại sắc đẹp thì sao nhờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 30-5-2013 07:52:42 | Chỉ xem của tác giả
vickydung gửi lúc 30-5-2013 00:25
Nếu mình béo mà mình bị soi kỹ như Tần Dư Kiều mình cũng muốn hỏi thăm 18 đời tổ  ...

Nếu mình béo mà mình bị soi kỹ như Tần Dư Kiều mình cũng muốn hỏi thăm 18 đời tổ tông nhà người nhìn. Nhìn kiểu thế chỉ có 2 trường hợp: một là kiểu đàn ông bất lịch sự, hai là anh ta bị sét đánh cái rầm. Nghe thì chuyện " nhất kiếm chung tình" chỉ xảy ra với những cô gái mê hồn quyến rũ thôi chứ cũng rơi 1 người bếu như TDK thì cũng quá lạ. Hơ hơ. Biết đâu được. Nhiều khi có cái gọi là " khí chất" nó oánh bại sắc đẹp thì sao nhờ.

È è, tại bạn hông béo òi, bạn hông biết người béo bị dòm thì nhột cỡ nào òi, và người béo thường hay bị dòm kỹ cỡ nào òi

Nhưng mà 1m68 mà nặng 78kg thì cũng chưa đến mức như tác giả miêu tả hùng vĩ thế đâu
nên có anh nào nhất kiến chung tình thì cũng khó nói
nhưng mình nghĩ vụ anh Cảnh Diệu là nhìn ra nét quen thuộc của mẹ Bếu, có khí chất của mẹ Bếu nên mới vậy đó.
hức, mình ngóng lấp bớt hố wá à Pim ơi

Bình luận

Thế mình mới bảo: nếu là mình, mình sẽ " hỏi thăm 18 đời tổ tông nhà người người nhìn" mà  Đăng lúc 30-5-2013 09:13 AM
56789067890  Đăng lúc 30-5-2013 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 30-5-2013 08:11:32 | Chỉ xem của tác giả
Hố mới hố mới {:311:}
Ủng hộ bạn {:290:}
Mới đọc văn án thôi mà mình đã bị cuốn hút mất r {:295:}
Cố gắng lên bạn nhé
Cảm ơn bạn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 30-5-2013 08:33:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xin chào Hina đại thần cùng Pim đại nhân. Ta là kẻ quen mặt, hôm nay kẻ quen mặt này mon men đến cửa nhà hai vị cho xin một xíu xìu xiu đất trong nhà hai vị để hóng truyện hàng ngày. Nói trước là ta muốn ở phòng của tiểu nòng nọc tìm mẹ, không muốn vô phòng đại nòng nọc tìm vợ đâu. Haha, nhưng vì ở cùng một nhà nên từ phòng này sang phòng kia cũng không có ý kiến gì đâu, hêhê.
Tiểu Dệu Dệu vô xùng đáng yêu và thông minh, vô cùng thích, rất muốn ôm về nhà nuôi lớn rồi bán.
Ta đoán anh CD đã gặp DK rồi, nên khi gặp lại anh cứ nhìn người ta chăn chú, lại còn có cảm giác (cảm giác gì thì hỏi tác giả, ta không biết). Hoặc cái người nói với DK là "KK em gầy quá, em phải béo thêm chút nữa" chính là anh này.
Đoán mò thôi hai vị chủ nhà đừng đạp, cảm ơn nhiều, hêhê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 30-5-2013 09:40:51 | Chỉ xem của tác giả
đọc văn án thấy dễ thương quá, nhảy ngay vào hố =))
thế mới biết mình ham hố cỡ nào! thấy hố nào cũng nhảy =))
cám ơn bạn đã đào một cái hố đnág iuuuu như thế nè nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 30-5-2013 16:14:24 | Chỉ xem của tác giả
chắc là chị Tần Dư Kiều bị mất trí nhớ rồi chứ tại sao ko nhận ra anh Cảnh Diệu hay là có uẩn khúc gì ? Còn anh Giang Hoa là sao anh là người như thế nào .Bé Hi Duệ mẹ bé là ai .
Lục Cảnh Diệu anh rốt cục là con người như thế nào nhiều câu hỏi quá
Thaks chị edit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 30-5-2013 17:34:18 | Chỉ xem của tác giả
nếu như Kiều Kiều đúng là mẹ của Duệ Duệ thì khả năng là Kiều Kiều bị chứng mất trí nhớ tạm thời, chỉ quên duy nhất một người thôi là anh nam chính rồi, khả năng là lúc ở Anh giữa hai người đã xảy ra chuyện gì đó để lại ấn tượng khá mạnh với KK cho nên khi bị mất trí nhớ KK đã quên đi chỉ một mình LCD
giống trong truyện không thể quên em của Hoa Thanh Thần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 31-5-2013 22:02:03 | Chỉ xem của tác giả
có phải chị Kiều là mẹ của Hi Duệ không ta
không biết có chuyện gì mà chị lại béo lên nhỉ ?nhiều thắc mắc quá hóng chap mới thôi )
KHông biết khi nào thì Duệ Duệ tìm mẹ đây cơ mà anh nam9 lạnh lùng quá Duệ Duệ chỉ là đứa trẻ sao anh lại lạnh băng với nhóc 8 tuổi mà không có mẹ nói với cha thì.thương bé thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách