Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
4281#
Đăng lúc 13-2-2014 00:18:19 | Chỉ xem của tác giả
Hèn chi TN luôn miệng nói LT là vợ, thì ra Lt đã bị gả cho TN từ lâu mà khg biết gì.
4 Z6 T. g& ~  {. B& ^" y" h©2024 Kites.vn | All rights reserved
9 O1 o  S! n  {- t* Q, _©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tội nghiệp Lạc luật sư tài ba lại bị sụp hố bởi chính nghề nghiệp của mình.
1 G+ F5 z; H* b' m4 E' o©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | - [5 b, z3 V/ b3 h& h3 EAll rights reserved
TN thật là bá đạo, mới gặp LT có vài lần mà dám dàn xếp dùng tiền đem vợ về.
©2024 Kites.vn | % c3 K* R2 c' _0 \All rights reserved
: K; s; b+ g: N6 Z4 d9 G©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tên OHK đúng là cặn bã, vì tiền thì cái gì hắn cũng dám bán hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4282#
Đăng lúc 18-2-2014 23:32:01 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì việc TN cứ gọi LT là vợ cũng được sáng tỏ
  @2 y) p/ K* H' w- g9 V: }- {©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | # U, R! Y" q3 @9 B$ f' P6 w# e) w* QAll rights reserved
TN & U7KD đúng là cao tay, ngay cả giấy kết hôn mà cũng có thể dàn xếp được. Mà tên OHK đúng là đáng chết, vì tiền mà bán luôn cả vợ rồi còn làm ra vẻ đau khổ, thê lương nữa c
©2024 Kites.vn |   r& C* S6 P! z7 H7 {All rights reserved
- N7 O( R2 {9 `4 a7 D©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mong vợ chồng TN & LT sẽ có được hạnh phúc bên nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4283#
Đăng lúc 25-2-2014 00:47:11 | Chỉ xem của tác giả
hoadoquyen gửi lúc 4-9-2012 02:22 PM
7 e2 k( q7 d% |5 i0 u©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình thì thấy thế này: cả 3 truyện 18+ của Ân Tầm mà mình đọc thì có vẻ tác giả l ...

chuẩn nuôn, tp pải dựa vào lối suy nghĩ của tg chứ, mà tranh luận dài quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4284#
Đăng lúc 27-2-2014 15:45:05 | Chỉ xem của tác giả
Klq nhưng có ai đang đọc truyện này ko
©2024 Kites.vn | , B7 p# Q7 N0 F; k; k% o- XAll rights reserved
Mình đang đọc đến hồi 5
) P7 z4 x1 U$ F# Z- Q3 b% z/ u6 J©2024 Kites.vn | All rights reserved
LT và TN đáng êu quá
©2024 Kites.vn | * o! A- B% |9 |& ?; ]All rights reserved
Ôi trái tym bé bỏng của toyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4285#
Đăng lúc 4-3-2014 23:07:08 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, đôi vợ chồng này làm xịt cả máu với sự nhiệt tình của họ.
©2024 Kites.vn | $ N& |  I$ u( vAll rights reserved
+ ^* y* {7 S% N% L' E  f% K( b6 a©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cũng may là TN đã đến kịp thời để cứu LT khỏi tay tên cảnh sát đồi bại đó
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 a  l" A4 ~$ U# n& o
©2024 Kites.vn | All rights reserved! W- F" h% E1 c/ Q
Nhưng có lẽ tên đồi bại nhất chính là tên Ôn dịch kia, tên này đúng là không từ bất cứ sự xấu xa, tồi tệ nào hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4286#
Đăng lúc 13-3-2014 03:10:18 | Chỉ xem của tác giả
Á à, đọc truyện của Ân Tầm hay ghê ha, mô típ hắc bang, nam anh hùng khi nào cũng đẹp trai, tài giỏi, mê li luôn. Nữ chính cũng không kém :">. Đã thế các truyện còn liên kết với nhau, cứ như các anh hắc bang này cứ toàn có mối quan hệ với nhau.
0 @" r! d- H2 i2 i. t$ k2 ~7 o©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tuy nhiên đọc nhiều khi hơi quá trớn với những SS, cơ mà cốt truyện hấp dẫn, sống động.
% N! _$ s: {. o4 E2 H# C2 l©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks chủ thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4287#
Đăng lúc 14-3-2014 23:07:58 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay quá mà đợi mờ cả mắt vẫn k thấy xuất bản huhu
©2024 Kites.vn | All rights reserved) |( S. S, d8 S/ a. {
Chị Tabby có thể cho em xin bản WORD đc ko ạ? em muốn xin chị bản word để tiện đi in sách về trưng trong tủ để làm kỉ niệm luôn TT^TT
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 O0 F9 F/ X" ^1 U
EM cảm ơn trc ạ, fb của em: https://www.facebook.com/bi.trang.716
©2024 Kites.vn | All rights reserved; W  K4 P8 {- n& U5 ]  l
Nếu đc thì chị inb gửi cho em nhé
©2024 Kites.vn | All rights reserved. f" F' @& S( D; ^" j# `
CẢM ƠN C NHIỀU Ạ

Bình luận

Em xin bản để in để cầm sách đọc cho sướng tay thôi chứ cũng k tuyên tr` hay cho ai mượn đâu ạ T^T tháng trc e cũng in bộ 7 ngày ân ái r đó ss  Đăng lúc 19-3-2014 09:27 PM
Truyện đã được ebook dạng .prc lâu rồi mà bạn. Bản word thì mình k share được. Ở VN chưa có nxb nào mua bản quyền bộ này (và tương lai cũng hơi khó :D )  Đăng lúc 15-3-2014 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4288#
Đăng lúc 19-3-2014 15:49:42 | Chỉ xem của tác giả
trangmin2221 gửi lúc 14-3-2014 11:07 PM
8 a' `1 A% y6 a1 G1 z& a©2024 Kites.vn | All rights reserved
Truyện hay quá mà đợi mờ cả mắt vẫn k thấy xuất bản huhu
2 N0 o6 D& H- N$ n©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chị Tabby có thể cho ...

©2024 Kites.vn | All rights reserved" W1 z+ y- e, O) o3 ?: S( B
Chắc có lẽ cảnh H được Ân Tầm tỷ tỷ miêu ta kĩ quá ấy mà. Mình cũng đang mong truyện xuất bản đây. Cho dù mình đã đọc truyện hơn 10 lần nhưng nếu có xuất bản thì mình cũng thằng tay mà mua. Có thể là truyện quá dài để xuất bản + quá nhiều cảnh H. Tiết ghê!

Bình luận

:)))) Í đợi VN xuất bản chắc già mất :))) tốt nhất tự đi in tự đọc để làm kỉ niệm luôn :D  Đăng lúc 19-3-2014 09:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4289#
Đăng lúc 8-4-2014 17:09:41 | Chỉ xem của tác giả
Lỡ chân sụp hổ này, và đây cũng là lần đầu tiên mình đọc truyện của tác giả Ân Tầm, truyện rất lôi cuốn, hơi nhìu cảnh H nhưng mà không hề thấy phô nhé , cái này phải cảm ơn bạn Cat nhìu nhìu, chắc edit mấy khúc này vật vã lắm hí hí
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 e0 ~4 V# a0 M! t, N- E
Mình mới đọc tới hồi 5 thôi, cũng không mún kéo đọc kết thúc như trước đây hay mần zậy vì muốn theo dõi mạch truyện tiến triển nên chỉ nói cảm nhận tới bây giờ thui ah, mình không bít sau này Nghiêu ca sủng Tranh tỉ thế nào nhưng bây giờ đọc thấy đau lòng quá xá mặc dù luôn miệng nói thik, nói nhớ nhưng mà Ngiêu ca thấy Tranh tỉ thì chỉ toàn thấy dục vọng, chắc tại ban đầu tiếp cận Tranh tỉ vì mục đích j đó cộng thêm bản tính thích chinh phục nữa nên có thể bây giờ anh yêu chị nhưng mà chưa nhận ra , hi vọng sau này khi hai người nhận ra tính cảm của mình thì Ngiêu ca sẽ trân trọng Tranh tỉ chứ không đơn thuần là dục vọng chiếm hữu
: H) _- o) l" ]2 d©2024 Kites.vn | All rights reserved
âu, nghiền típ đay, cảm ơn bạn Cat lần nữa vì đã chịu thương chịu khó dịch bộ này hí hí luv Cat

Bình luận

Welcome bạn lao hố, đừng bỏ sót chap nào nhé vì các tình tiết của truyện đều k thừa đâu, nếu nhảy cóc sẽ phí  Đăng lúc 8-4-2014 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4290#
Đăng lúc 10-4-2014 16:30:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã theo dõi hết, phải công nhận truyện này quá hay và kịch tính, tuy dài nhưng lại rất cuốn hút người đọc, ko thấy chán chút nào, nam nữ chính thì khỏi bàn rồi, quá tuyệt vời!
! a4 u! l+ D0 q+ c©2024 Kites.vn | All rights reserved
Theo quan điểm cá nhân mình thì mình thấy truyện này về nội dung và cách xây dựng nhân vật phải nói là ăn đứt tất cả các truyện còn lại của Ân Tầm và hơn hẳn so với các truyện hiện đại về tổng tài, ngược tâm của các tác giả khác luôn (mình rất thích Ân Tầm). Trong hệ liệt 3 truyện: bảy ngày ân ái, dụ tình và TTTATT thì mình thấy truyện này là công phu, được chăm chút kỹ về nội dung và tình tiết nhất, có lẽ do được viết sau cùng nên kế thừa tinh hoa của hai bộ kia, tuy nhiên vì bảy ngày ân ái là "mối tình đầu" của truyện Ân Tầm nên cho đến giờ mình vẫn nhớ mãi ko quên mặc dù phải công nhận là Dụ tình hay nhất, còn truyện TTTATT thì mới đọc sơ vì nói thật là không thích tình tiết cẩu huyết cho lắm.
©2024 Kites.vn | 7 z% \$ `5 m: PAll rights reserved
Nhân đây cho mình hỏi là bạn Cat dịch truyện hay là chỉ edit từ convert thế? Ko biết bạn dịch hay edit nhưng phải công nhận là quá mượt, trong truyện có đề cập tới nào là hương liệu, rồi lịch sử này nọ mà bạn dịch mượt quá, đọc sướng j đâu á, mình nghĩ truyện hay một phần cũng do người chuyển tải được sát nghĩa câu chuyện, kết hợp giọng văn mượt mà nữa nên quá tuyệt luôn
% L& p6 A  t6 [( @' W" L  [( [©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà sao ko thấy truyện Ân Tầm được xuất bản ở VN nhỉ?! Mình thấy truyện của Diệp Lạc Vô Tâm được xuất bản ở VN gần hết luôn còn truyện AT thì ko thấy cuốn nào, chắc là do truyện có nhiều cảnh hot, vì ko xuất bản nên dự tính sắp tới sẽ chịu khó ngồi gõ bản word truyện này sau đó in ra để dành gối đầu giường
5 u+ D+ J; B, D# B! }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nói nhiều quá, cuối cùng là cảm ơn bạn Cat đã dành time đem truyện này tới đọc giả, ko biết sắp tới bạn Cat có dịch truyện nào nữa ko nhớ thông báo cho mọi người biết để theo dõi nhé, thanks bạn một lần nữa

Bình luận

Dụ tình là truyện ĐẦU TIÊN bạn ạ  Đăng lúc 20-6-2014 09:13 AM
Mình tưởng HMKM 1 là truyện có lượng người theo dõi nhiều nhất trên kites chứ?  Đăng lúc 19-6-2014 09:40 PM
Có lượt view khủng nhất là sao bạn, mình ko hiểu lắm? Nhưng sao mình thấy HMKM 1 lên tới hơn 1000 page, thật là kinh khủng  Đăng lúc 19-6-2014 09:39 PM
Nhưng Dụ tình chắc chắn là truyện đầu tiên ở kites có lượt views khủng nhất :x  Đăng lúc 19-6-2014 09:31 PM
Cái đó thì mình k rõ nhưng mình thấy có thể để lại ấn tượng trong lòng độc giả mới là điều quan trọng nhất.  Đăng lúc 19-6-2014 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách