Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 24-2-2013 21:25:01 | Chỉ xem của tác giả
xin lỗi ai yêu thích Duật Tôn trước nha
ghét anh quá đi mất người gì đâu mà ác thấy sợ
chương 1 thì làm tay chị bị thương trong khi biết đôi tay quan trọng như thế nào với chị
còn bây giờ thì sỉ nhục chị như vậy
kêu người ta nói xong người ta chịu đựng để nói thì lại nói người ta không biết xấu hổ
aaaaaaah... bức xúc quá
nhưng vẫn thanks ss ah

Bình luận

ồ, có gì đâu. Anh này bá đạo nhất trong những người bá đạo nên ghét giận là chuyện bình thường mà ^^  Đăng lúc 24-2-2013 10:30 PM
biết là a ko sớm thì muộn cũng thương nhưng mà hơi bức xúc, thông cảm chút nha hjhj  Đăng lúc 24-2-2013 10:00 PM
tại vì anh ấy xót thương, bạn có đọc thấy chi tiết anh đau nhói lòng khi chị quyết tâm nói không?  Đăng lúc 24-2-2013 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 24-2-2013 22:01:34 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ chap tiếp theo quá đi {:430:}
Truyện hay lắm cố lên bạn nhé,mấy bữa nay mình chờ mãi {:414:}{:437:}
Hi vọng mấy chap tiếp theo sẽ có sủng {:447:}{:406:}

Bình luận

Um ^^  Đăng lúc 25-2-2013 11:46 AM
bạn đón đọc chap tiếp theo nhé, mình nghĩ là cách sủng của riêng DT :)  Đăng lúc 24-2-2013 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 24-2-2013 22:29:03 | Chỉ xem của tác giả
hay quá nhiều . ề hề , đọc mà xót quá ạ . thak run_man nhiều nhiều nhé . vào góp bình luận để truyện đc bài hay  . vui vẻ quá nhiều . nếu tiến độ truyện cứ nhanh và đều đều dư này thì e hp mà ngất mất thôi ạ . he {:159:} . yêu đời quá . hêhê . lúc đăng chưa được 3 dòng lên e lại sửa , hì , thak tất cả nhé {:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 24-2-2013 23:32:10 | Chỉ xem của tác giả
thanks sis Pim
Ôi DT biến thái, biến thái thế k bít
càng xem càng bực..nhưng vẫn rất mong chờ chap kê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 24-2-2013 23:45:14 | Chỉ xem của tác giả
Trong lòng Duật Tôn nhói lên một cái, hình như là có thứ gì đó mãnh liệt đang ập đến, không khỏi thấy bực bội, y nhướng lông mày, quát lên “ Loại chuyện đáng xấu hổ này mà cô cũng nói ra ngoài được sao? Câm miệng cho tôi, nói xem cô đang ở đâu?”

Ngọt như mía đường ) yêu anh DT mất r
Tuy anh hơi dã tâm một tẹo) anh vs anh dạ tước biến thái như nhau à
Hóng tiếp

Bình luận

^^  Đăng lúc 25-2-2013 05:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 24-2-2013 23:50:14 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng chủ hố thấy được post này của mình,

mình một trong những người xem bản cv của truyện này đầu tiên và từ lúc đó thì đã mê mẫn anh Tôn nhà mình rồi, đến lúc truyện được post trong TTV mình cũng là 1 trong những người đi cứu vớt anh khỏi cái tiếng tra nam giữa đạn gạch từ các bạn, mình thấy bạn run_man cũng có nhiều lần cm giải thích cho các bạn trong đây rằng thật ra bác Tôn chẳng tệ vậy đâu, mình cũng tính làm một bài dài thật dài như ở TTV để nói về cái sự biến thái, phúc hắc, tàn nhẫn đáng ghét nhưng si tình, bá đạo và chấp nhận trả giá cũng thật nhiều trong tình yêu của anh nhưng lại nhớ ra đây là chỗ người ta edit, spoil 1 phát dài như vậy là toi mạng hehe.

Nên nhân đây cũng xin các bạn đọc kiên nhẫn hơn một tí, nhưng giờ thì cứ mắng anh Tôn thỏa thích đi, vì anh đáng bị thế, nhưng đừng vì thế mà bỏ đoạn đặc sắc về sau khi anh zai của chúng ta rơi vào bể tình.

Nói thật có một vài người hỏi mình Mê Tính và Ám Dục thích truyện nào hơn, mình ko đắn đo mà chọn Mê Tính (Ám Dục cũng rất hay, mình ko có ý dìm hàng truyện hàng xóm đâu) đơn giản vì mình thích tính cách và hoàn cảnh của bạn Tôn thôi, theo cảm giác riêng của mình thì về độ tàn nhẫn, vô sỉ, bá đạo, biến thái ( thích gái trẻ) thì bạn Tước chưa bằng được bạn Tôn. Một lần nữa cũng theo cảm giác riêng của mình thì mình thấy tình yêu của bạn Tôn có gì đó quyết liệt và say đắm hơn, cũng một phần vì quá trình nhận ra tình yêu của bạn Tôn thì rõ ràng hơn bạn Tước, tại mình cũng ko thích bạn Tước lúc cuối truyện AD khi bị kẹt giữa ng yêu và mẹ mình cho lắm, thấy bạn Tôn có vẻ bảo vệ cho ST chu đáo hơn.

Nói vậy ko phải là AD ko hay bằng MT, tại bản chất biến thái của mình thích những thứ tình yêu mãnh liệt, ngược điên cuồng và trả giá cũng phải điên cuồng như anh Tôn. Nói chung truyện ngược nào của Thánh Yêu đều hay cả, xứng đáng là một trong những cây viết ngược xuất sắc nhất, tại 1 lý do đơn giản và fan ngược thích Thánh Yêu: Nữ chính bị ngược tơi bời như trong các truyện ngược khác nhưng ko bao giờ có thể gọi họ là thánh nữ vì bản tính của họ kiên cường và nhẫn tâm ko kém gì các bạn nam chính, nên dù bị ngược nhưng đến lúc các bạn nam đã sẵn lòng quỳ xuống chân mình vì tình yêu thì cũng phải ngược lại các bạn ấy tơi bời cho bằng được. Nữ chính của Thánh Yêu ko bao giờ dễ dàng tha thứ lại càng ko dễ dàng thỏa hiệp, nên đọc có một cảm giác thỏa mãn và sung sướng ko nói nên lời.

Đây chỉ là nhận xét chủ quan của mình thôi hehe.

Đọc đi đọc lại cv của Mê Tính rất nhiều lần, lên google search xem có ai edit ko thì mòn mỏi không thấy gì, một ngày đẹp trời vào Kites đi dạo thì lại phát hiện ra, mình rất ít khi post cái gì trong diễn đàn trừ forum của TTV và cũng lập acc để post bài này lần đầu tiên ở đây thôi.

Cảm ơn bạn Editor rất rất nhiều vì bỏ công ra dịch truyện này, mình rất vui khi thấy được bản dịch của truyện này, hy vọng bạn sẽ theo project này đến cùng vì từ nay mình chính thức nằm trong những người ủng hộ bạn rồi. Cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 25-2-2013 10:21:01 | Chỉ xem của tác giả
ôi tôi nghiệp chị quá đi
Anh này không biết đang nghĩ cái gì nữa
cú hành hạ chị hoài thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 25-2-2013 17:06:34 | Chỉ xem của tác giả
samonus gửi lúc 24-2-2013 23:50
Hy vọng chủ hố thấy được post này của mình,

mình một trong những người xem bản cv c ...

Mình có đồng quan điểm với bạn này, rất rất thích Mê tính ngay từ khi đọc convert. Sanh Tiêu là một trong những nữ chính ngôn tình có cá tính hay nhất mà mình đã đọc, nói chung là dù được yêu, được che chở bảo bọc nhưng dũng cảm và không ngu ngốc, xử lý dứt khoát. Duật Tôn cũng là nam nhân vật được mình cho là xây dựng con người khá hợp lý và logic, tính cách và thân thế cuộc đời của anh ta đầy cuốn hút.
Chủ thớt cố lên, mình rất thích các bạn, nếu bạn không chê mình có thể xin một chân làm editor để đẩy nhanh tiến độ vì quá thích truyện này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 25-2-2013 17:19:21 | Chỉ xem của tác giả

Ah, thêm một PR nữa cho truyện, Thánh Yêu phân tích, và dẫn dắt tâm lý nhân vật rất hay. Tình tiết trong truyện có nhiều nút thắt nhưng giải quyết nhanh gọn, hợp ý độc giả (là mình). Với những sắc nữ, có lẽ truyện này không đủ độ cho các bạn và kém hấp dẫn, vì H trong truyện của Thánh Yêu rất nhẹ, chỉ cỡ 15 +  (đừng coi văn án lừa tình mà nhầm rằng truyện rất nóng bỏng nhé) khiến cho sắc nữ thất vọng, nhưng bù lại tình tiết chuyện ẩn chứa nhiều bí mật hấp dẫn, những lúc ngược tâm nghẹn ngào, và trả giá xứng đáng, tình bạn cao thượng hy sinh vì nhau, tình cảm gia đình hay tâm hồn ngay thẳng, tốt đẹp nhưng cũng rất công bằng của nhân vật chính sẽ làm bạn bị lôi cuốn, mãn nguyện với kết thúc của câu chuyện. Tin tôi đi, khi kết thúc truyện bạn sẽ chỉ còn muốn nó kéo dài mãi mãi.{:270:}

Bình luận

Com của bạn hay quá đi. Cảm ơn vì comment của bạn và vì bạn đã yêu thích bộ truyện nhé.  Đăng lúc 25-2-2013 05:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 25-2-2013 17:29:27 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, đọc văn án thôi tôi đã thấy ham rồi. Nhưng tôi sẽ đặt gạch trước, đợi các cô làm đc nhiều nhiều thì tôi sẽ vào nghiền luôn cho đã, chứ thể loại đau tim này mà đọc nhát ngừng thì càng đau tim hơn!!!

Các cô cố gắng nha!

Bình luận

=)) Mình cũng muốn, nhưng vì sa nhiều hố quá, lại chưa hố nào hoàn cả. Với cả đợt này tôi cũng bận thi. Chắc chắn sẽ đọc chứ :))  Đăng lúc 25-2-2013 06:18 PM
Bạn ơi đọc luôn đi vậy mới hấp dẫn, tuy có đau tim nhưng khai thác trí tưởng tượng nhiều lắm hiiii.  Đăng lúc 25-2-2013 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách