Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ::Fei::Yang::
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Archimedes Thân Yêu | Cửu Nguyệt Hi (Beta lại từ đầu) | Truyện được Công ty Văn Việt xuất bản trong thời gian tới

[Lấy địa chỉ]
1361#
Đăng lúc 27-2-2015 10:44:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hi, hai người đều có rung động với đối phương rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1362#
Đăng lúc 27-2-2015 12:22:06 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Fei Yang ơi, không biết khi nào thì tác giả sẽ viêt tiếp quyển hạ vậy???? nếu có quyển hạ bạn có dịch tiếp không   mình rất thích văn phong của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã dịch bộ truyện hay như vậy ^^

Bình luận

Tớ cũng không biết khi nào tác giả viết tiếp nữa T_T Nếu tác giả viết và tớ có thời gian thì tớ nhất định sẽ làm ;) Cảm ơn bạn đã ủng hộ <3  Đăng lúc 1-3-2015 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1363#
Đăng lúc 27-2-2015 13:36:24 | Chỉ xem của tác giả
::Fei::Yang:: gửi lúc 27-2-2015 08:40 AM
7 y7 W! T/ `+ }9 n; X% N©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nếu nói Ai không có tình cảm gì dành cho A và B thì quả thực quá oan cho cô. Cô có ...

mình biết Ai có tình anh em bạn bè với A B chứ, thế nên mình mơi buồn cho hai người đó. bơir mình nghĩ có những mối quan hệ thà rằng ta đừng là gì của nhau còn hơn là chỉ dừng lại ở mức bạn bè thế này. có lẽ mình là người độc đoán giống A B nên cách nghĩ có hơi khác một chút mình nghĩ chính có lẽ bởi sống bên nhau quá lâu coi mọi chuyện là mặc định, cũng không tiếp xúc với thế giới bên ngoài nên Ai cũng khó có thể yêu được. nếu cô ấy k trốn đi, có lẽ cô ấy sẽ kết hôn với Ai và sẽ vẫn coi đó là chuyện đương nhiên, sẽ chẳng hiểu rằng ừ A là người mình yêu mà chỉ đơn giản nghĩ mọi chuyện dĩ nhiên là thế. Cả Ai và A hay B họ đều lỡ dở. sai thời điểm sai cách yêu. A dù là người đến trước nhưng S.A. mới là người đến đungs thời điểm. mình vẫn nghĩ rằng nếu viết tiếp quyển hạ, Ai sẽ nhận ra tình cảm của mình với A là một dạng tình yêu trong thù hận, không thể là tình yêu khắc cốt ghi tâm như với S.A. nhưng cũng không thể chỉ là tình cảm anh em đơn thuần, khó có thể đến bên nhau nhưng quên đi là không thể, bởi trong lúc Ai sợ hãi trước B, Ai đã gọi tên A. có thể mn sẽ nghĩ rằng Ai gọi tên A vì chỉ có A mới khống chế được B, nhưng mình lại nghĩ đó là một sự dựa dẫm an toàn theo thói quen đó thôi, vì Ai tin A sẽ bảo vệ được cô ấy..
©2024 Kites.vn | All rights reserved) D- N' y1 E0 g0 ]
©2024 Kites.vn | # J3 l) g! G) }All rights reserved
p/s: viết nhiều về A vâyh đó chứ nhưng người mình thích nhất là B, nhưng B đã mặc định là k thể có được tình yêu của Ai rồi nên thôi chẳng nói nữa càng nói càng buồn..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1364#
Đăng lúc 27-2-2015 20:52:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn Fei Yang đã edit một truyện trinh thám hay như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1365#
Đăng lúc 27-2-2015 21:03:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình biết là edit truyện trinh thám rất khó, nhưng bạn edit rất mượt và cũng dễ hiểu nữa. Có đoạn cuối mình thắc mắc sao bé Bảo bảo lại về với NT có hơi gượnng ép xíu. vì Với tính cách của A sao lại dễ dàng cho bé BB về với NT và ko biết bé BB có thật là của NT ko nữa? Mình thấy mơ hồ và vẫn chưa thông suốt chỗ đó. Ai hiểu chỗ đó thì giải thích giúp mình với?

Bình luận

Còn về vấn đề sao A lại cho Bảo Bảo về với Ngôn Tố thì có nhiều suy đoán lắm, cái này chỉ chờ tác giả giải đáp thôi :)  Đăng lúc 1-3-2015 01:36 PM
Bảo Bảo đã xét nghiệm DNA, có cùng nhóm máu và tủy với Ngôn Tố, nên đương nhiên là con của Ngôn Tố rồi ^^  Đăng lúc 1-3-2015 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1366#
Đăng lúc 27-2-2015 21:29:53 | Chỉ xem của tác giả
truyện đọc cuốn hút quá. mỗi vụ án đều hồi hộp theo dõi suy luận. cảm ơn chủ thớt nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1367#
Đăng lúc 27-2-2015 22:10:04 | Chỉ xem của tác giả
Hơi hụt xíu vì OE nhưng thể loại phá án, tâm lý tội phạm kết hợp, là mình kết rồi. Hơn nữa lại rất thích cách xây dựng tích cách nhân vật nam Ngôn Tố này .
4 G& ?1 i* A5 j8 H8 u' K$ B©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn bạn giới thiệu câu chuyện này. Ủng hộ và mong chủ ðề kế tiếp của bạn ^ ^. Năm mới vui vẻ!
©2024 Kites.vn | # m: E  _8 ?' a+ @; LAll rights reserved
©2024 Kites.vn | , D% v5 t) k! }' {* E6 a  qAll rights reserved
Nhân tiện, mình muốn lưu lại ðể ðọc lại lần nữa, nên khi nào hoàn chỉnh ebook bạn share cho mình với. Đa tạ..

Bình luận

Cảm ơn bạn <3 Khi nào có ebook mình sẽ post lên đây ^^  Đăng lúc 1-3-2015 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1368#
Đăng lúc 28-2-2015 12:03:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ngôn Tố dễ thương quá! Anh đã có cảm xúc với CA vì CA tìm hiểu thân phận thật sự của cô ấy rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1369#
Đăng lúc 28-2-2015 13:43:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
cái đó gọi là quan tâm nhiều sẽ loạn. đối với chỉ số EQ của anh Ngôn TốTố thì không biết khi nào mới phát hịên ra tình cảm của mình. càng đọc càng thấy hấp dẫn kể cả tình tiwét lân diễn biến, đặc bịêt là tìn cảm càng lúc càng phát triển của 2 nhân vật chính. cám ơn bạn nhìêu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1370#
Đăng lúc 28-2-2015 14:23:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
còn chuỵên gì xảy ra nữa đây. sao chân âi lại xuất hiện vào lúc này. mong la truyện này ko kêt thúc là se
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách