Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Henecia][Mess from Henecia] Lời tâm tình từ trái tim...

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-2-2012 17:08:06 | Chỉ xem của tác giả
6 tháng với 20 thành phố, 30 - 40 đêm biểu diễn....

Nếu đặt vấn đề tiền bạc, thì người ta sẽ đặt câu hỏi: Anh có phiêu lưu quá không?
Ngay giây phút đầu tiên, câu hỏi ấy cũng bật ra trong đầu em. Nhưng sau đó, em biết anh đang thực hiện giấc mơ của mình và vấn đề tiền bạc trở thành thứ yếu.
Sẽ có những concert anh sẽ phải bù lỗ....
Nhưng ước mơ gặp fans trên toàn thế giới đang dần trở thành hiện thực.
Anh từng nói "Nơi nào có fans của tôi, dù nhiều hay ít, tôi đều muốn đến đó gặp họ"
Vậy thì anh hãy đi đi, dù ở đó có xa đến đâu, dù ở đó fans nhiều hay ít, họ vẫn đang trông chờ anh từng giây phút. Được gặp anh, đó là hạnh phúc của họ. Mà hạnh phúc thì không cân đong đo đếm được phải không anh?

Công tác chuẩn bị không đơn giản anh nhỉ?
KE có phải là công ty âm nhạc đâu, vì thế anh phải tự mình làm nhiều thứ lắm. Nói cách khác, anh là CEO của chính anh - công việc nhiều thật. Vừa tập nhảy, tập hát, vừa phải lo đủ thứ chuyện như ra album, tổ chức concert, cho ra các ý tưởng.... rồi anh sẽ có những chuỗi ngày mất ngủ, những bữa cơm không đúng giờ giấc, những cơn đau dạ dày triền miên, những lúc cổ họng đau rát....

Em xót lắm, nhưng tự an ủi mình: anh đang làm tất cả vì đam mê, vì khát vọng.... Vả lại, bây giờ cực khổ lo toan đủ thứ cũng là cách tốt để tích lũy kinh nghiệm làm CEO sau này phải không?

Đấy, em luôn có cách để tán thành những gì anh làm, luôn có cách để tự nguyện xách giỏ theo anh^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 26-2-2012 11:59:59 | Chỉ xem của tác giả
Có những cánh hoa trôi dạt tận chân trời....
Nhưng rồi anh sẽ mỉm cười khi nghĩ về nó...
Vì nó đã từng nở vì anh....

Em hình dung ra một cụ Joong 80 tuổi mìm cười khi nhớ lại những phút giây fans gào thét gọi tên anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 27-2-2012 08:37:33 | Chỉ xem của tác giả
Nhóc yêu quý !
Biết nhóc cũng đã lâu rồi nhỉ ?
Dõi theo từ lúc nhóc chỉ là một chú bé tinh nghịch , ngây thơ , vô lo , hay cười ...
Ngày tháng đối với một người bình thường vốn đã dài , với người như nhóc thì tháng tính bằng năm ...

Một ngày qua là một trãi nghiệm,  một thử thách và nhóc đã bước đi một cách vững chãi như thế .
Dõi theo như người mẹ dõi theo con , từ bước chập chững  cho đến lúc trưởng thành ...

Bây giờ dù chưa là số 1 , nhưng nhóc đã là duy nhất đối với hàng vạn con người trên thế giới , ta cãm thấy đả đủ để không cần phải quan tâm , hay lo lắng nhiều nửa ...

Tình yêu thì vẫn thế nhưng bây giờ không còn động lực để cho lòng ấm lại ...
Xin lỗi !!!

Bình luận

sau thế vậy ................hãy luôn vui vẽ  Đăng lúc 28-2-2012 01:49 PM
ss ơi ..........................  Đăng lúc 27-2-2012 06:02 PM
ss ơi, sao vậy? ss không còn muốn quan tâm anh sao? :((  Đăng lúc 27-2-2012 09:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 27-2-2012 14:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Nếu thế này có khiến anh nhẹ lòng??
Em vẫn muốn nhìn thấy nụ cười từ trái tim ấm áp của anh...

Cre: Youtube

Sẽ mãi bên nhau...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 27-2-2012 18:05:03 | Chỉ xem của tác giả
...
Tự nhiên bật máy
Tự nhiên vào nhà...
Tự nhiên đọc comt..
Tự nhiên vào đây...
Tự nhiên đọc comt...
Tự nhiên xem vid...

... Rồi....
Tự nhiên *khóc*

Chắc e điên rồi !!! A ơi........................
Giá như.... K còn "tự nhiên" a nhỉ ...

Bình luận

đừng khóc em ,hãy luôn lạc quan đi em  Đăng lúc 28-2-2012 01:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 8-3-2012 00:43:12 | Chỉ xem của tác giả
mấy ngày rồi e k vào nhà.. e nhớ a.. e nhớ cả nhà
nhưng... e chán qá a à..
e đang sống vô nghĩa đúng k a? e thấy thế.. e tưởng e sẽ khác.. nhưng hình như e k tđổi j cả...
e chán e... rồi nhìn lại cuộc sống... gđ.. mệt mỏi thật
e biết cs thì luôn bất công.. k bất công đâu phải cs
nhưng.. sao con ngta lại nt.. lòng tham vô đáy, sao có hơn ng# rồi mà vẫn muốn cướp k của ng# hả a, của cải chết có mang đi đc đâu.. e khinh bỉ
nhưng e khinh bỉ chính e.. e khinh bỉ ngta nhưng vì chính e lại vẫn phải lờ đi, vẫn dạ vâng, vẫn coi như k có chn j.. e k có chứng kiến.. hay e k có quyền đưa ra chứng kiến của mình.. cs.. mệt mỏi qá.. đâu là lòng tự trọng, đâu là tình yêu thương
e nghĩ luẩn quẩn.. r thỉnh thoảng lại muốn hét to lên "các ng tham lam quá"...

e chán qá a ạ....
e vào nhà mà k muốn nói j.. e nhớ a.. nhớ tình cảm a dành cho ng thương iêu a.. ng a thương iêu.. e nhớ nhà.. nhớ cả nhà luôn thương iêu e dù chả có máu mủ j.. rồi lại nhìn lại...

a ơi a.............

Bình luận

lạc quan lên bé iu của ss, 5ting em! :x  Đăng lúc 9-3-2012 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 9-3-2012 23:00:13 | Chỉ xem của tác giả
Lại sắp có dự án mới
Lại tiếp tục bận rộn
Nói dự án cho oai nhưng lần nào cũng giống như tay sai của cấp trên
Không được phép đưa ra ý tưởng, phải thực hiện như một cái máy, bởi vì em chỉ làm được như thế

Anh, hôm nay em rất vui vì anh đó
Dù thế nào em cũng dõi theo anh
Em phải cảm ơn nhiều người, cả nhà mình anh à
Anh ngủ ngon:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 9-3-2012 23:59:02 | Chỉ xem của tác giả
cái Phát triển Thiên Niên Kỉ là cái j đấy hả chàng của e ơi ?
e đọc mà k hiểu j nhưng cứ thấy oai oai và hãnh diện về chàng của e :x
iêu lắm chàng ạ.. e nhớ chàng :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 10-3-2012 14:24:56 | Chỉ xem của tác giả
Sao nhỉ, hình như là sai hết. Lớn rồi chứ có phải trẻ con đâu mà cứ mỗi lần quyết định xong cái gì là lại thấy nó sai, không phải là sao chứ

Đâu có phải là người bộc trực, suy nghĩ không thấu đáo đâu nhỉ? Hay suy nghĩ nhiều quá thì thành ra thế?

Àishhh, ích kỉ quá, giờ mới thấy. Sao lúc chán chường, sao những lúc mệt mỏi vì công việc, vì những điều phiền muộn không tên, ta lại không mảy may nghĩ tới người thân, nghĩ tới gia đình để mà lấy động lực nhẫn nhịn bước tiếp đây... Ích kỉ vì nỗi mệt mỏi của chính mình, ta dừng lại, uhm, lại bắt đầu 1 con đường mới, định hình là thế mà sao thấy nó mù mịt.

Lối thoát nào cho những bế tắc cứ ngày một dày lên và xoắn xít hết cả lại??? Giá những suy nghĩ tích cực, giá sự nhiệt huyết của tuổi trẻ, nó cũng cứ mạnh mẽ và dễ dàng vuột ra như chính những than vãn này, có phải tốt hơn không...

Này anh hai, những lúc như thế này, anh đã làm như thế nào vậy?

Bình luận

Chúng ta chắc cũng phải làm như thế để mình không bị đẩy lùi thôi nàng ạ. Fighting!  Đăng lúc 15-3-2012 07:04 PM
Những lúc như thế, anh sẽ cố gắng vượt qua bằng cách lao vào công việc.... vừa thương vừa phục.  Đăng lúc 15-3-2012 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 15-3-2012 18:35:49 | Chỉ xem của tác giả
a ơi e chán qá .. chán cái cs này .. BẤT CÔNG ??? ... CÔNG BẰNG ????

A ơi bạn a - Chun đó.. có chuyện buồn lắm..
Tới vs bạn để an ủi phần nào a nhé :)
e biết a sẽ tới mà... e thấy thương Chun a ạ !

Bình luận

chưa thấy hình ảnh các nghệ sĩ đi viếng. Ta cũng trông thấy anh đến đó.....  Đăng lúc 15-3-2012 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách