Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Lunar New Year 2014][2011] Hotarubi no Mori e/蛍火の杜へ [Vietsub HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 13-2-2014 16:12:21 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong phim hay khá là nhẹ nhàng thế mà mình nhìn cái poster cứ tưởng phim ma chứ đọc nội dung xong mới biết. Bộ phim hơi buồn. Mình mong là kết thúc cậu bé ấy sẽ không biến mất. Không biết sau này cô bé ấy có yêu người bạn học cùng lớp ấy không nhỉ. Nhưng phim hơi ngắn thì phải có 45 phút hay sao ấy. Nội dung phim thật sự rất ý nghĩa cảm ơn subteam ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 13-2-2014 17:03:15 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn tỏ tình của Gin khiến mình thích nhất ^^
Thank sub team nhiều, sub rất là chất lượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 13-2-2014 17:53:24 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước đọc truyện tranh rồi, nhớ mãi thôi. Gin ấm áp, Hotaru tinh nghịch, 2 người họ thật đẹp đôi tạo nên 1 câu truyện lãng mạn mà cái kết buồn quá!!!
Mình nghĩ cái kết tuy buồn nhưng hợp lý, cô bé rồi cũng lớn lên và già đi trong khi Gin vẫn mãi như vậy. Tình đẹp khi tình giang dở, Gin tan biến nhưng mãi là hồi ức tuổi thanh xuân của Hotaru.
Cảm ơn subteam đã làm sub phim hoạt hình tuyệt vời này ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 13-2-2014 18:16:52 | Chỉ xem của tác giả
Những phim hoạt hình thể loại này lúc nào cũng khiến mình rơi nước mắt chả hiểu thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 13-2-2014 18:18:25 | Chỉ xem của tác giả
Những phim hoạt hình thể loại này lúc nào cũng khiến mình rơi nước mắt. chả hiểu thế nào. Cám ơn ST nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 13-2-2014 19:30:51 | Chỉ xem của tác giả
hồi nhỏ chả dám xem mấy film này, không biết tại sao nhưng lớn dần lên mình lại rất thích coi mấy film này ý nghĩa mà nhẹ nhàng nhưng mà  lần nào cũng coi được có nửa nửa, chưa bao giờ coi trọn vẹn. tự nhiên nay ngồi thấy quyết tâm cắm máy lần này sẽ coi cho bằng hết cảm ơn ST đã dành tặng món quà năm mới ý nghĩa, giờ thì cắm máy chờ tải về để coi, cám ơn ST nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 13-2-2014 19:31:52 | Chỉ xem của tác giả
Bài được LivingToLuvU sửa lúc  13-2-2014 07:34 PM

Cảm ơn các bạn Sub- team rất nhiều ^^
Hi vọng xem xong sẽ viết được nhiều hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 13-2-2014 19:49:21 | Chỉ xem của tác giả
Mới đọc phần tóm tắt đã thấy cảm giác nhẹ nhàng dễ thương đúng phong cách Nhật rồi

Phim thật sự rất hay ^_^ Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 13-2-2014 20:34:19 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào biết nhóm gió nhẹ tại sao lại cấm down phim nữa không vậy? Cấm có thời hạn hay cám vĩnh viễn zậy các bạn?
mình mới vào nhóm bây h điễm thấp mà không down phim gì được hết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 13-2-2014 20:49:39 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim có vẻ lạ nhỉ?
Thôi Valentine ngồi nhà ngâm cứu phim này vậy
Phim này làm mình nhớ lại ngày xưa suốt ngày xem hoạt hình, giờ toàn ngồi xem phim tình cảm Hàn quốc :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách