Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Lunar New Year 2014][2011] Hotarubi no Mori e/蛍火の杜へ [Vietsub HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 3-7-2015 21:17:55 | Chỉ xem của tác giả

ù ơi, phim này hay lắm luôn ák, coi mấy lần luôn rồi
cuối cùng thì Gin cũg đã hy sinh vì cô bé
cứ phải gọi là max tuyệt vờiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
thanks subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 23-10-2015 22:47:48 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 cái !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 24-6-2016 12:27:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
xem bao nhiêu lần cũng đều khóc thậm chí chỉ nghe nhạc phim thôi cũng rơi nước mắt rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 29-7-2016 21:34:58 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Subteam rất nhiều ạ, phim này hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 30-7-2016 22:46:12 | Chỉ xem của tác giả
thanks nhiều lắm ? thanks vì đã sub phim này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 24-8-2016 20:30:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thích phim này dã man ấy, hồi lâu mình xem ở đâu đấy nhưng sub tiếng Anh cơ. Hôm nay thấy đứa bạn nó có mới biết phim này có cả sub tiếng Việt nữa.
Phim này lần nào xem đoạn cuối cùng khóc, nhưng dù sao thì kết thúc như vậy cũng hợp lý hơn.
Cảm ơn các bạn subteam đã vất vả làm sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 2-9-2016 12:31:31 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước down torrent nhưng ko được vì không ai seed, tự dưng hôm nay down được thế là lại xem lại.

Phim này mình xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần rồi mà đến đoạn cuối lúc nào cũng khóc như điên ấy. Nhưng thực ra kết thúc như thế này mình thấy hợp lý, vì mấy cái hoạt hình Nhật mình xem thì đều không có kiểu tự dưng chuyện bất ngờ xảy ra mà HE được nên là để Gin biến mất lúc hai người còn trẻ thế này cũng tốt. Gin biến mất không phải do chạm vào Hotaru nhưng cuối cùng cũng đã được ôm Hotaru một cái. Dù sao thì Gin cũng định sau này sẽ không gặp lại Hotaru nữa. Nhưng nói chung xem xong buồn quá. Đã định không down về nữa rồi vì buồn quá nhưng mà mình thích phim này quá không down sau này không down được thì tiếc lắm.

Cảm ơn bạn sweetflora đã làm sub nhé, sub của bạn tuyệt lắm. Cảm ơn bạn nhiều. Không liên quan nhưng cho mình hỏi độ cao 9.8765432172544E+18 là sao vậy, mình có search google nhưng không thấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 20-9-2016 02:20:33 | Chỉ xem của tác giả
anime nghe nội dung có vẻ hay nhĩ...

mình lạc hậu quá, tới giờ mà chưa xem mấy cái này nữa.

h phải xem lại mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 6-11-2016 21:03:52 | Chỉ xem của tác giả
huhu phim siêu hay, xem đi xem lại bao nhiêu lần hn kites đào mộ lại mò vào xem lần nữa
Kết thúc buồn quá mặc dù cái kết buồn luôn khiến ngta nhớ đến nhiều hơn
Yêu nhau mà không chạm được vào nhau còn gì đau khổ hơn TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 7-11-2016 18:06:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này từ hồi năm ngoái rồi. Nhớ đọc trên mạng có 1 bài viết đề cử 10 bộ phim hoạt hình nhật bản hay nhất nên xem. Quả thực là không hề uổng phí . 1 câu chuyện tình cảm sâu lắng, sâu đậm, trong sáng, thuần khiết vô cùng. Nhớ lần đầu xem phim mình đã khóc suất cả buổi tối. Đến bây giờ xem lại thì không còn khóc nữa nhưng cảm giác buồn man mác vì tình yêu của họ vẫn còn y nguyên. Gin đã sống cuộc đời cô đơn cho đến khi gặp hotaru và hotaru đã trở thành ánh sáng cuộc đời anh, khiến anh mong ước đến mùa hè để gặp lại cô. Hotaru giống như nguồn sống duy nhất của gin vậy. Đến cuối cùng gin đã thực hiện được ước nguyện của mình đó là được người con gái mình yêu ôm lấy. Dù đây là 1 kết thúc buồn nhưng theo mình lại khá hợp lý. Mình chỉ tò mò 1 điểm duy nhất thôi: Không biết sau này cuộc sống của hotaru sau này sẽ thế nào, cô ấy có trở lại khu rùng nữa hay ko, liệu cô ấy có thể bắt đầu tình yêu mới hay không. Nói chung là 1 Bộ phim rất hay, rất đáng để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách