Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kieunt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy birthday] Cuộc thi viết Won Bin trong trái tim tôi | Tặng móc khóa cho nh

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 23-11-2013 13:22:55 | Chỉ xem của tác giả
kieunt gửi lúc 22-11-2013 21:25
Hôm nay, khi đã tổng kết trao giải xong, em mới có thời gian ngồi đọc kỹ lại từng b ...

Chị xúc động  gai người khi đọc bài viết của em . Bởi nó không phải là bài viết có chủ định hay mục đích từ

trước mà chị cảm nhận được cảm xúc của em khi viết nó . ... hoàn toàn là cảm xúc. Và là cảm xúc cho một tình yêu đẹp .

Cảm xúc ấy truyền sang chị khi đọc bài em viết . Cám ơn Kiều đã cho chị cảm xúc ấy ...

... Từ khi xem Kwangki , những tình cảm dành cho Won Bin đang ngủ yên đâu đó trong tim bỗng thức dậy , làm trái tim

hân hoan những niềm vui khó cưỡng . .. Và , chị rất thích câu này :  " Khi cơn lũ của đất trời đi qua, nó cuống phăng đi

mọi thứ nó gặp trên đường - Nhưng khi cơn lũ của tình yêu tràn về, nó mang theo về mọi yêu thương mà nó

đang cất giữ ".

Bởi vì từ đó chị nhớ hết những tình cảm mình đã dành cho WB , Tình cảm từ xa xôi lắm bỗng chợt ùa về ...  

Thật sự là thế !

Cám ơn Kiều , ST và Nhà WB đã làm phim Kwangki .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 30-11-2013 23:44:55 | Chỉ xem của tác giả
Cuộc thi kết thúc đã được 1 tuần rồi vậy mà giờ mình mới nói nên những suy nghĩ

Mình cũng khá bất ngờ khi mình dành được giải nhất. Vì thực sự đọc bài của các bạn bài nào cũng hay, bài nào cũng tâm huyết và bài nào cũng tràn đầy cảm xúc.

Nhẹ nhàng nhưng sâu sắc, giản dị nhưng bền vững, âm thầm nhưng bền bỉ.

Những ấn tượng tốt đẹp ban đầu về anh Wonbin đã để lại cho mình ấn tượng rất sâu sắc như thế.

Đến những năm tháng về sau, hình ảnh đó càng củng cố và thêm vững vàng.

Những hạt bông tuyết đã dần rơi nhiều và đậm hơn ở Kites, noen cũng sắp đến rồi. Giờ này chắc bên Hàn tuyết cũng đã bắt đầu rơi.

Chúc anh luôn bình yên và ấm áp bên cạnh những người thân yêu, chúc anh mãi nở nụ cười trên môi, chúc anh những điều tốt đẹp nhất.

Các Fan sẽ luôn ở bên anh , ủng hộ anh và cầu chúc cho anh.

Cảm ơn Ban tổ chức đã tổ chức game này, cuộc thi đã rất thành công.

Cảm ơn Ban giảm khảo đã bớt chút thời gian để đọc và chấm điếm tất cả cả các bài dự thi

Đặc biệt cảm ơn Kiều, bạn Pa, chị daochi, Múp, Song ngọc đã rất nhiệt tình và ủng hộ hết mình với người chơi.

Chúc nhà Bin sẽ luôn ấm áp và đầy nhiệt huyết như thế này

Pa ơi, mình đã nhận được quà của Pa rồi. Mình thích lắm, ưng lắm luôn, quá đẹp.

Lúc chị ấy đưa, mình ko cầm được lòng liền mở ra xem, móc chìa khóa quá đẹp, mình cứ ngắm hoài thôi.

Nay gặp mấy chị em , mang ra khoe luôn, tự hào lắm, ai ai cũng khen hết à. Em Na bên mình còn hỏi sao có móc này, mình bảo là tham gia viết nhà Bin lên đc, em ý bảo sao em ko biết, em cũng muốn có chìa khóa này, sao chị ko bảo em, quay sang hỏi Mup là sao ko thông báo gì thế... hức... thôi thì để lần sau... tham gia cũng đc.

Quyển tạp chí nữa, anh Won Bin cũng quá đẹp trai luôn, em Múp xuýt xoa mãi. Thấy bảo bạn Pa cũng rất quý quyển tạp chí này...Pa yên tâm, mình sẽ giữ gìn quyển tạp chí cẩn thận.

Mình cảm ơn Pa nhiều lắm, nói thực là móc chìa khóa đẹp thế mà mang ra dùng cũng tiếc... nó lại sứt xát mờ ảnh đi ý chứ.

Mình chụp ảnh rồi, mang lên khoe với mọi người nè :

Anh Bin lớn và anh Bin bé này : xxxxx

Cuối cùng, một lần nữa, mình cảm ơn mọi người nhà Won Bin rất nhiều. {:161:}

Bình luận

Bài phát biểu cảm tưởng của Binkyo hay quá à...Mình cũng rất vui khi bạn thích món quà, đây sẽ là 1 kỷ niệm vui của mình về những ngày hoạt động trên forum  Đăng lúc 1-12-2013 08:00 AM
ừa, đẹp lắm em à. bạn pa mới về hôm qua mà trưa nay chị đã nhận được rồi nè. Phấn khởi lắm.  Đăng lúc 30-11-2013 11:57 PM
móc khóa với tạp chí đọc chị ha  Đăng lúc 30-11-2013 11:55 PM
móc khóa với tạp chí đọc chị ha  Đăng lúc 30-11-2013 11:55 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kieunt + 5 Em cũng đang hóng móc khóa

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách