Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy 8th Anniversary of our Boys's debut] {Vietsub + Kara} THSK - History in J

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 29-3-2012 20:51:45 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn những Vietsub rất độc và khủng của ST.
Đã hơn 8 năm rồi... Một khoảng thời gian thật là dài với biết bao khó khăn... Nhìn lại những gì đã đi qua, có cả niềm vui và nỗi vất vả...Nhưng 5 con người ấy vẫn luôn chăm chỉ tiến về phía trước, và một này họ sẽ trở về với nhau.
Những sản phẩm thế này của ST đã tiếp thêm niềm tin cho cass. Tks St một lần nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 30-3-2012 11:43:03 | Chỉ xem của tác giả
Ngày trước mình đã down disc 2 bên DAN, không ngờ bên KST lại làm đầy đủ như thế này
Cảm ơn ác bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 30-3-2012 13:41:29 | Chỉ xem của tác giả
hoành tráng thật.... :)
nhưng mà đằng sau những thành công đóa là những sự cố gắng, nỗ lực không ngừng, những khổ đau mà các anh đã vượt qua...
chúng em đã theo dõi các anh, thông cảm cho các anh, thấu hiểu và yêu mếm các anh...
dù cóa chuyện gì xảy ra đi chăng nữa... chúng em vẫn sẽ luôn dõi theo và yêu mến các anh... :)
hãy luôn hạnh phúc nhé các anh :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 30-3-2012 21:36:33 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái này lại nhớ về thời gian các anh bên nhau. Em ước thời gian mãi dừng lại tại đó để các anh mãi bên nhau
Thanks ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 30-3-2012 21:42:41 | Chỉ xem của tác giả
Ngam lai may thang be, thay thuong tui no qua co.

Viet them cho du ky tu (ca nha thu loi, font bi hong)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 31-3-2012 13:22:03 | Chỉ xem của tác giả
em ko biet noi gi nhung thoi gian cu troi qua nhu vay
thang 12 lai dang toi, khoanh kac la vay giu gin nho lai ma thoi
5 con nguoi tai nang cua em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 31-3-2012 13:48:53 | Chỉ xem của tác giả
Trang 13 rồi đấy, và giờ thì mình mới lết thết vào đây xin link down!!! :))
Trò gag kinh điển giữa Chú và Bé... không thể nhịn được cười nhưng cũng chứng minh được 1 sự thật là Bé bỏng không thể từ chối được yêu cầu của Chú! :))
Katsudon YunJae's moment kinh điển của mềnh, 1 người thì muốn ăn, 1 người thì muốn được ăn!!! =))
Rồi đến màn nói chuyện điện thoại tưng tửng giữa 2 con người khùng khùng!!! =)) Tửng đó, nhưng khiến người ta ghen tỵ wá đi mà!!! >"<
Nói chung là siêu dễ thương đi! :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 31-3-2012 17:33:40 | Chỉ xem của tác giả
1 chặng đường thật dài đã đi qua...
lâu rồi mới ghé lại box. và trước đây cũng chỉ luôn thầm lặng dõi theo...
và ngày mình comment đã cách khá xa ngày kỷ niệm của 5 người đó :)

muốn thấy họ bên nhau lần nữa... mơ đâu phải là một cái tội nhỉ? :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 31-3-2012 18:14:53 | Chỉ xem của tác giả
mvidsgurfgkfisedhfwkldmosawpuedorhfkdmfidhgfodsfldsmcpohdsgkmdgifhgi,mbigoflfgy rhgrdgilodhfl;dsmgiodshgpdkgfdklngodjfl;edsgfikoesdjfd
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 31-3-2012 20:32:47 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian này mình cứ mãi hoài niệm, dường như kỉ niệm luôn đẹp thì phải, mỗi lần xem lại các clip đầy đủ năm người, cảm giác lại rất khác. Hạnh phúc và ấm áp, có lẽ cảm giác đó khó bề thay thế được.

A nation, năm con người, còn ở bên nhau, còn rất vui vẻ, ăn uống với nhau, cười đùa ko ngớt.

YunJae moment thì liếc một cái cũng có thể thấy, Jae chụp hình gì chứ, thấy toàn muốn zoom vô mặt Yun mà thôi :), có khi nào được nhìn thấy một lần nữa những khoảnh khắc này ở hiện tại hay tương lai ko, thật sự rất mong muốn được một lần nhìn thấy họ tề tựu nơi nào đó, đủ năm người, trong một quán rượu chẳng hạn, cũng đủ thấy hạnh phúc lắm rồi.

Cám ơn các bạn subteam rất nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách