Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy 1st Kites Anniversary][Fuji TV 2012] Great Teacher Onizuka - AKIRA, Takim

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 4-9-2012 00:22:51 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ep1 thì mình thấy tuy không hay bằng truyện nhưng cũng là 1 phim thuộc vào loại hay và phải xem
Tuy nhiên mình lại không thích cái cách làm lộn xộn câu truyện và tính cách nhân vật của biên kịch lắm ( đây chỉ là xuy nghĩ, sở thích của riêng mình thôi nên mọi người đừng phản bác ha)
Dù sao thì mình sẽ ủng hộ bộ phim hết mình hy vọng các bạn cũng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 4-9-2012 06:24:46 | Chỉ xem của tác giả
ồ zé !
có rồi
giờ không phải xem onl trên utb nữa :)
hay lắm ấy
xem ý nghĩa lắm
xem xong muốn đi làm thầy giáo :))
thank ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 4-9-2012 12:47:38 | Chỉ xem của tác giả
Ra phim rầu ;)). nhà J dạo này tung hàng khí thế luôn hà
quá trời phim mừng kỉ niệm sn kites :x

tạo hình bác GTO tuy vẫn chưa giống trong truyện cho lắm nhưng thế cũng đc ồi
còn các bạn học sinh ~.~. đúng là nhất quỉ nhì ma thứ 3 học trò
trước mặt vừa hiền từ thế, quay sau lưng là âm mưu liền @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 4-9-2012 14:56:40 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình mới xem xong ep1...

Cũng ko hẳn là bấn điên đảo như đọc truyện nhưng thấy cũng đáng để xem, và có lẽ 1 lúc nào đó sẽ thích =))

Tại phong cách phim Nhật khác Hàn quá, nên thấy bỡ ngỡ với cách dẫn chuyện "trên trời rơi xuống" như thế lắm...Nhưng vì tình yêu lớn với thầy Onizuka sẽ theo dõi hết bộ này...

Thực ra ông Onizuka trong này nhìn già già sao ấy, còn anh bạn của Oni...Ôi...đẹp trai

Cho mình hỏi ông bạn thân của GTO là ai thế ạ? Cái này phóng tác ko thích lắm, thích ông bạn này làm sửa xe máy hơn là làm quán cà phê

Bình luận

bạn hỏi tên trog film hay ngoài đời:)) ngoài đời anh ấy tên là Shirota Yuu- diễn viên, ca sĩ nhé:D  Đăng lúc 8-9-2012 01:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 5-9-2012 01:47:17 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi mình có nhìn nhầm không thế 1 trong manga yêu thích của mình đã thành phim rồi ư
hóng từng ngày thôi ~~!
thanks so much , yêu subteam lắm <3 :X~!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 7-9-2012 09:47:06 | Chỉ xem của tác giả
hix, mình ít khi comment vì ngại k0 biết nói j` hết ~~ ( sr các nhóm sub). Nhưng mà trời ơi, phim chuyển thể từ manga mà mình thik nhất GTO ra lò mà k0 nói đc j` thì ... k0 còn j` để nói nữa. Thanks nhóm sub nhiều lắm ^__^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 7-9-2012 14:19:48 | Chỉ xem của tác giả
phim này hình như năm 1997 hay 98 j đó có làm rồi, coi cũng hay lắm đó, nhưng anh Onizuka thì đi xẹp đạp...{:443:}

Bình luận

bộ mới ko sâu sắc = bộ cũ nhưng dc các bạn nam thik hơn vì hài hơn:)) nói chug xem cũng dc đó các bạn:D  Đăng lúc 8-9-2012 01:31 AM
bộ cũ 98 Onizuka hay khỏi bàn mình thấy hay hơn bộ mới nè  Đăng lúc 7-9-2012 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 7-9-2012 17:31:20 | Chỉ xem của tác giả
GTO 2012 Ep 2 SD+HD Vietsub

Chúc các bạn xem film vui vẻ

Bình luận

thank st nhiều  Đăng lúc 8-9-2012 01:30 PM
bâyh mới nhận ra bạn nam đeo kính là trai JE  Đăng lúc 7-9-2012 10:39 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sleepy + 5 em chưa xem ep 2 ^^ phim của ss em nợ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 8-9-2012 01:39:16 | Chỉ xem của tác giả

Em sẽ phải ngồi viet dài dòng về phiên bản này mất:x

uhm, em đang xem dc kha khá tập rồi nhưng chắc chắn sẽ down bản nhà mình làm :x

Các bạn đừng chê thầy xấu nhé:(
Akira của EXILE đẹp trai ngời ngời đúng fog cak quý ông, vào film hy sinh cut tóc nhuộm cái màu này với tỉa bớt bộ râu quý báu:((

Dàn diễn viên film này quy tụ dc rất rất nhiều người mẫu, diễn viên teen từ rất rất nhiều công ty khác nhau ý:D
Có lẽ là nhiều nhất từ trc tới nay, hơn cả mấy film teen hồi trc:-?

bản 2012 đương nhiên khác truyện và cũng ko giống bản năm 98
Nếu nói về sâu sắc thì mình vẫn thik bản 98 hơn, cách biên kịch tinh tế hơn bản mới và khi xem thấy cảm phục thầy Onizuka hơn, cô giáo cũng mạnh mẽ hơn cô giáo mà bé Miori đảm nhiệm lần này, tuy nhiên càng xem các tập sau thì bạn sẽ càng thấy mến các diễn viên của bản 2012 vì họ đã thổi những nét mới vào cho bộ phim

Bản 2012 dù thế nào vẫn là một bộ phim đáng xem và vẫn là 1 bộ film ý nghĩa của mùa hè qua:D
Nhất là ở Việt Nam GTO 2012 đang gây cơn sốt vs cộng đồng mạng, đặc biệt là các bạn nam vì nhiều yếu tố=))
Mà ko hiểu sao film lại có lắm tình yêu của mình đóng thế (quá nhiều ý T_T), nên có lẽ vì vậy mình hơi khắt khe khi đánh giá và khi xem từng tập mình hay so sánh và ngồi ngẫm xem các tình yêu có tiến bộ qua từng tập ko.

Trẻ con bây h lớn quá, toàn các em 97 98, có vài tháng ko để ý mà h vào film đã lớn thế này :( * Buồn *

ST đã rất tâm huyết khi thực hiện bộ phim này, mong các bạn đón nhận và hãy xem tập trung rồi hẵng đánh giá nhé:D

Đây chưa phải bài diễn văn dài của  em ạ:))

Bình luận

Bản 98 là người đóng, chuyển thể đó ^^  Đăng lúc 28-9-2012 10:29 AM
bản 98 cũng là kiểu hoạt hình đúng ko bạn chứ ko pải người version ?  Đăng lúc 20-9-2012 11:18 PM
càng về các tập sau, ko khí film càng ko thu hút mình ^^ tất nhiên dàn cast đóng cũng ok, cũng ko làm thất vọng so vs bộ manga gốc  Đăng lúc 13-9-2012 12:57 AM
bộ 2012 thì diễn viên về nét vẫn ko dc đẹp = bản 98:D nhưng dc cái trẻ trung và đồng đều ^^ còn hammer session đúng là có dàn dv đẹp, nhưng vs cá nhân rô thì  Đăng lúc 13-9-2012 12:56 AM
còn về dàn diễn viên phim khá đẹp nhưng nhiều nhất thì chưa chắc vì nếu coi bộ hammer session thì không chỉ nữ mà cả nam đều rất đẹp  Đăng lúc 9-9-2012 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 8-9-2012 02:06:57 | Chỉ xem của tác giả
êu ôi.
site tập 2 666.                                                                                                      
ác quỷ gớm.
xem xem anh GTO này bị chảm đẹp nào =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách