Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy 1st Kites Anniversary] [Doc] 20.04.2012 | DOCUMENTARY of AKB48 Show must

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 11-3-2013 17:40:35 | Chỉ xem của tác giả
AKB                                                                                                                                                              
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 14-4-2013 22:11:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình thực sự rất thích những phim tài liệu của AKB, dù không hẳn là fans nhưng mà những bộ phim này cuốn hút mình rất nhiều, đặc biệt là về quá trình cố gắng của các cô gái, những chuyện thường nhật cũng như những biến cố khác. Cám ơn Subbing Team đã làm vietsub này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 19-4-2013 17:28:35 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích một số thành viên của AKB (đặc biệt là Acchan, mặc dù Acchan ko là thành viên nữa, nhưng nàng ấy đã đưa mình đến với AKB)
những document như thế này giúp mình tìm hiểu và biết nhiều hơn về các cô gái ấy.
Cám ơn ST ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 29-4-2013 01:40:41 | Chỉ xem của tác giả
Trong dàn cast có cả Minarun sao <3 Mình mới theo dõi AKB gần đây nên không biết AKB có nhiều documentary tới vậy, thích Minarun lắm lắm ^^ ~

Cám ơn subteam nhiều lắm, mình tìm mãi cái này :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 6-5-2013 09:35:35 | Chỉ xem của tác giả
mới theo dõi nhóm này thooip cho nên xem tài liệu để hiểu thêm về AKB48.                                                             Nhóm đông quá cho nên không thể điểm danh hết các thành viên ngoại trừ các mem nổi tiếng.
dù sao cũng ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 17-5-2013 13:34:37 | Chỉ xem của tác giả
thanks ST rất rất nhiều, hì, dạo này thích AKB48 ghê, lần trước mới xem cái Doc No flower without rain rồi, thấy hay ^^ nhờ mấy cái doc này mà đang dần nhớ nhớ tên 1 số mem của nhóm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 21-5-2013 13:02:03 | Chỉ xem của tác giả
coi xong cái documentary there is no flower without rain tự nhiên mình mún coi lại mấy cái documentary trước kia. thanks kst nhìu lắm ......................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 22-5-2013 21:04:45 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều
vô muộn nên không tham gia đk mấy cái game của Mod
Mà dạo này nhà mình hay vietsub mấy cái  documentary của AKB48 nhỉ
tự nhiên thấy vui vì độ phủ sóng của AKB đang đk gia tăng ở VN mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 23-5-2013 14:15:15 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn ST nhiều lắm
yêu AKB quá đi mất
Rino fighting Maeda fighting
{:418:}
dù cho bao nhiêu khó khăn thì mãi luôn là AKB nhé <3 tui yêu các cô nhiều lắm lắm lăm luôn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 8-6-2013 11:57:03 | Chỉ xem của tác giả
thanks ST!!!
không biết link còn down được ko :'(

zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách