Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Good Doctor) Các chuyên gia phân tích lý do thành công của phim (Ra mắt tạp chí

[Lấy địa chỉ]
661#
Đăng lúc 2-10-2013 18:48:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

đối vs mình thì người diễn đạt nhất phim này là Joo Won - chính anh đã kéo mình vào xem film này
Nhất là tập 1 xem Joo Won bé í, bé đóng vai Shi Won y chang Min Yui, nói ko ngoa chứ nhiều diễn viên bh thua xa em ý, diễn rất có cảm xúc
Xong thấy anh đóng vai Do Han, đẹp kiểu lịch lãm và rất cuốn hút
nói chung dàn diễn viên thực lực, đầu tư
mấy em bé trong bệnh viện diễn chuẩn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

662#
Đăng lúc 2-10-2013 18:49:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng không biết đến phim này nếu không tình cờ mở kênh KBS, xem 1 tập nghiện luôn rồi suốt ngày lên đây để ngóng ep mới. Phim này nội dung rất sâu sắc, đôi khi lại rất hài hước. Phim buồn cười nhất là mấy cảnh của ông trưởng khoa Go, buồn cười thôi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

663#
Đăng lúc 2-10-2013 18:50:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Thực ra cốt truyện về ngành y thì cũng ko hiếm nhưng hiếm là chọn 1 bác sĩ tự kỉ để diễn
phải nói dàn diễn viên diễn tốt quá, Joo Won diễn hay và tốt hơn nhiều so vs thời vua bánh mì
diễn viên phụ diễn cũng rất ngọt, mấy bé diễn chuyên nghiệp thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

664#
Đăng lúc 2-10-2013 19:02:37 | Chỉ xem của tác giả
Thú thật thì mình tìm đến phim không phải do nội dung hay gì gì cả, lúc đó kết thúc IHYV, chỉ muốn tìm đại một phim nào đó xem giết thời gian thôi, tình cờ lên trang asianwiki xem con rết của Master Sun thì lại chộ rết của phim này, thấy cũng khá cao, tăng qa từng tập nên liều xem thử, ai ngờ mới coi được tập đầu thì cuồng luôn, ngày nào cũng hóng phim. Phim hay cả về nội dung lẫn tính cách các nhân vật, từ bác viện trưởng đến giáo sư, chị Yoon Seo đều rất tốt, rất quan tâm đến Shi On. Hóng tập mới của phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

665#
Đăng lúc 2-10-2013 19:03:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Thật tình mà nói lần đầu xem Joo Won đóng phim Mặt nạ cô dâu với vai lúc đầu như là nhân vật phản diện mình không thích lắm, nhưng từ phim đó mình đã phát hiện ra khả năng diễn xuất tuyệt vời của Joo Won diễn đạt tất cả các loại vai. Với Chae Won phim này diễn xuất làm mình thấy hạnh phúc, vai diễn đã nâng tầm diễn xuất của cô lên, đúng với khả năng của mình. Good Doctor đúng như bài viết đã nêu có nhiều yếu tố làm nên bộ phim hấp dẫn mang đầy tình người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

666#
Đăng lúc 2-10-2013 19:06:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

để nói đến thành công của bộ phim ko thể kể hết đc nhg vai trò của mỗi ng tham gia
từ diễn viên đến các nhân vien dã rát có gắng để hòan thành đc nó
nhg có lẽ biên kịch là ng` có công nhiều nhất, bởi họ đã nghĩ ra đc 1 kịch bản hay đến như vậy, nội dung thì mới lạ, có rất nhiều ý nghĩa để ng` xem có thể rút ra cho bản thân mình
nhg nhân viên đã cố gắng phía sau hậu trường giúp cho nhg diễn viên có thể có điều kiện tốt nhất để thể hiện đc vai diễn của mình
mình tin rằng bộ phim này đến cuối năm sẽ có nhiều thành công và nhiều giải thưởng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

667#
Đăng lúc 2-10-2013 19:14:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Đang bị nghiện bài Love Medicine của bạn Won, diễn viên gì mà ca hay thế không biết >"<

Nếu có thời gian sẽ xem Good Doctor ^^ Chúc mừng sinh nhật bạn Won nhé ^^

Cám ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

668#
Đăng lúc 2-10-2013 19:15:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Good Doctor quả thật là một bộ phim rất đáng xem.
Nội dung và tình tiết của phim hoàn toàn mới lạ, rất có sức thu hút. Ở mỗi tình tiết của phim làm cho người xem có thể hiểu được chi tiết về tính cách cũng như diễn biến của từng nhân vật, qua đó có thể hiểu được rõ hơn nội tâm sâu xa của từng người, rồi tất cả đều có sự tương quan giúp đỡ nhau trong công việc hình thành nên sức  hút riêng cho phim, từng diễn viên đều bộc lộ nhân vật của mình rất thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

669#
Đăng lúc 2-10-2013 19:17:34 | Chỉ xem của tác giả
Má ơi~

Mod sang quó~ à, Yêu quá, hun cái {:444:}

Thấy độ cuồng của mod chắc là phải xem gấp GD thôi~

Tks mod nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

670#
Đăng lúc 2-10-2013 19:30:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Em xem tập đầu là ấn tượng mạnh bởi cái quá khứ đau thương của Shi On. Thương nhân vật Shi On gì đâu :'( Rồi xem đến đoạn các bác sĩ cứu người mà rơm rớp nước mắt luôn :-ss
lâu rồi mới đc xem 1 phim mà đầy đủ cảm xúc như thế này: thương có, ghét có, phẫn nộ cho mấy ng bất tài vô dụng mà ở đc ngồi trên chỉ đạo nữa >.<
tóm lại là mọi người ai chưa xem Good Doctor thì xem nhanh đi ạ. Em ít khi khen phim lắm ạ :D
bonus thêm là nhân vật cũng lung thị linh lắm luôn í :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách