Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Góc Vlog] Nơi Vietsub Vlog Của Những Vlogger Người Pháp

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 20-11-2016 20:22:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

xem mấy cái Vlog trên page của kites trên facebook có nhiều cái rất hài hước thề là hồi đầu mới biết đến Vlog cứ nghĩ là của Hàn thì phải là Klog, của Nhật Jlog tương tự của Pháp sẽ là Flog cơ )))
nói chung những nội dung Vlog của các bạn trẻ ở Pháp này vừa thú vị lại vừa có ý nghĩa :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 21-11-2016 08:13:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Xem Vlog của các bạn trẻ ở Pháp luôn mang đến những cảm giác mới mẻ và khác biệt so với các vlog của các nước khác. Nội dung cũng khá thú vị, hấp dẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 21-11-2016 13:36:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

mình chưa được xem hay tìm hiểu về Vlog người Pháp bao giờ. Tuy nhiên bây giờ lại thêm một chủ đề mới ở Kites mà mình có thể tìm hiểu và làm quen. Rất là mong chờ những điều thú vị ở đây. Tất cả các chương trình phim hay giải trí của Kites mình đều luôn ủng hộ nhiệt tình va là fan trung thành. Mình rất hi vong chương trình này cũng sẽ mang những nét độc đáo riêng và chiếm đươc thật nhiều tình cảm từ mọi người. Xin cám ơn đội ngũ làm sub và chúc Kites luôn thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 21-11-2016 13:42:59 | Chỉ xem của tác giả
Ngày nay phương tiện mạng xã hội có thể nói là vô cùng phát triển. Con người ngày càng sống trong cuộc sống năng động hơn và tinh xảo hơn. Trên mạng xã hội dù có bỏ ra cả ngày tìm hiểu thì bạn vẫn không hề thấy là đủ bởi vì có quá nhiều thứ để chúng ta khám phá và tìm hiểu. Chủ đề hôm nay là Vlog của người Pháp. Thật sự đấy là một chủ đề quá mới đối với bản thân  mình. Vlog người Việt thì đã quá gần gũi và quen thuộc với mọi người tuy nhiên Vlog người Pháp thì không phải bạn trẻ nào cũng biết đến. Liệu rằng câu chuyện của họ, tầm nhìn của họ hay cách họ đến gần với khán giả có khác và có những gì mới mẻ thú vị hơn so với những gì trước đây chúng ta được biết đến với Vlog. Trước tiên phải gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới đội ngũ làm sub cho dự án này. Cám ơn các bạn đã luôn nhiệt tình hăng say với công việc để đưa cho chúng tôi những sản phẩm tinh thân hoàn mỹ. Cám ơn Kites rất nhiều. Bản thân tôi cũng nhiều bạn khác sẽ luôn dành sự cổ vũ nhiệt tình nhất cho các bạn.
Chân thành cám ơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 21-11-2016 14:10:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

F-zone đúng là xịn quá đi, hạng mục ngày càng phong phú.
hí hí, mong chờ các sản phẩm mới của các bạn.
cảm ơn các bạn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 22-11-2016 09:36:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ôi giờ nghiện mục này lắm, thích nhất là xem Norman, diễn tự nhiên mà câu chuyện hấp dẫn, mà xem vlog mấy bạn này còn mời lại nhau diễn vui dã man, lúc nào cũng hóng ý, cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 26-11-2016 20:42:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thật sự cảm ơn các bạn subteam thần thánh nhiều lắm. Hồi học tiếng Pháp có tìm mấy cái vlog xem mà chẳng bao giờ hiểu hết được vì các bạn ý vừa nói nhanh, toàn dùng nhiều tiếng lóng. Nên từ hồi thấy các bạn sub mà mình hạnh phúc dã man.
Đã giới thiệu cho kha khá bạn đang học tiếng Pháp xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 28-11-2016 19:04:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hay lắm, cám ơn vì đã có mục này trên Kites
Nghe tiếng Pháp cảm thấy rất hay vã đã tai.
Cám ơn French subteam. be happy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 29-11-2016 18:32:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nghe mọi người giới thiệu thấy Vlog cũng khá hay và thú vị
Những lúc stress có thể xem để thư giãn đầu óc tí
Cảm ơn Fzone nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 30-11-2016 23:22:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình chỉ mới xem được Vlog của Việt Nam chứ chưa từng xem Vlog của người Mỹ, Hàn, Pháp... nên cũng chả biết Vlog nó như nào = ))
hôm nào rảnh rỗi phải vào xem mới đc, cám ơn subteam đã giới thiệu và sub cho tụi mình xem nhé <33333
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách