Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Soralaw
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] ♥☆.•° *Go Hyun Jung ♥ Always and Forever* °•.☆♥

[Lấy địa chỉ]
301#
Đăng lúc 2-8-2012 01:29:21 | Chỉ xem của tác giả
thayman gửi lúc 1-8-2012 17:41
hihi, lâu lém rồi không vào nhà
ss lặn lâu quá nhỉ, cũng chẳng CF phỏng vấn, t ...

TRỜI
nag đi tu phương nào mà kỹ thế hả nag
thế có ốm đau j ko
có j bất thường ko
làm ta lâu lắm mới đk gặp nag  * kiss kiss kiss* {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

302#
Đăng lúc 2-8-2012 23:19:46 | Chỉ xem của tác giả
vicpro gửi lúc 2-8-2012 01:29
TRỜI
nag đi tu phương nào mà kỹ thế hả nag
thế có ốm đau j ko

hihi, *kiss kiss kiss* {:444:} )))))))))
ta vẫn bt, có j đâu
thầy nàng vầy ta thấy có lỗi quá ))) xin cúi đầu nhận lỗi {:261:}
thế nàng thế nèo oy có j hay ho mới lạ 888 đi, về nhà, về ss, j cũng đc
ss chẳng có hoạt động j nên ta cũng chẳng bít vào xây nhà như lào lữa
mà nag hem dùng nick yh đấy nữa ah ?^^
lâu quá mới nc, muoa muoa muoa thêm nữa ))) {:306:} {:306:} {:306:}

p/s: like cái ava của nag, dạo này bấn loạn chú becks quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

303#
Đăng lúc 2-8-2012 23:41:15 | Chỉ xem của tác giả
up thêm cái vid nèo ^^ chắc mọi người đều xem hớt oy {:292:}

có cái j về ss mà chưa có trong nhà bạn nào có thì cùng xây nhà đi nào {:286:} {:286:}{:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

304#
Đăng lúc 3-8-2012 01:42:56 | Chỉ xem của tác giả
minh dang tim bo phim Doi dac nhiem HIT co ban nao biet lam on chi cho minh voi ,minh tim hoai ma van khong xem duoc.Cam on ca nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

305#
 Tác giả| Đăng lúc 4-8-2012 21:39:35 | Chỉ xem của tác giả
anpal gửi lúc 3-8-2012 01:42
minh dang tim bo phim Doi dac nhiem HIT co ban nao biet lam on chi cho minh voi ,minh tim hoai ma va ...

Chào bạn, bạn muốn down phim thì vào 4rum Kst.vn down về nhé, chỉ có link megaupload thui, ko bít die chưa. Còn nếu mún xem online thì thử kiếm trên google coi. Kênh của mình trên youtube có up phim Đồng hồ cát của ss thoy, sắp tới mình sẽ up kả HIT nữa, nếu pạn chờ đc thì vô kênh của mình để xem, mìh sẽ cố gắng up hết bộ. Có gì pạn pm cho mình rùi mình gửi link cho. Welcome pạn vô nhà.hjhj. P/s: chào tất kả mọi ngừi, xin lỗi vì đã mất tích time qua * cúi đầu * sắp tới sẽ cố gắng vào nhà mình nhìu hơn, xây nhà cao hơn.hj      
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

306#
Đăng lúc 5-8-2012 01:12:54 | Chỉ xem của tác giả
cam on ban rat nhieu minh se cho ban up len .Neu duoc ban up luon bo phim Long Me Bien Ca luon nhe minh rat thich xem nhung bo phim cua ss Ms Go .Cam on ban nhieu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

307#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2012 23:09:16 | Chỉ xem của tác giả
@ Anpal: Hiện mình ko ở nhà, lap thì ko chứa phjm nên phải cuối tuần sau mìh về mới up phjm lên được, bạn ráng chờ nhé. Mình rất thích ss Go nên mún up phjm nên youtube để share với mn,hjc, acc trước của mình có khá nhiều vid của ss và phim nữa nhưng bị Utube cảnh páo bản quyền nên hjện tại ko bít làm sao? Mình đành lập acc mới nên hjện phải mất nhju time để up lại phim.hjc. Nghĩ mà tiếc kái cũ qúa T_T  mà phim Lòng mẹ biển kả mình ko có đâu, bộ đó cũ qúa mìh ko kiếm được bạn hỏi mn trog nhà xem nhé. Mún ss comeback đóg drama qúa mà có lẽ ko hi vọng gì,hjc, Go show mìh ms xem đk mỗi show có bigbag thui. Chẳng kiếm đâu đk sub kả. Hu2. Nhà mìh có ai coi Miss Go project chưa cho mìh xin kái link down với :-x  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

308#
Đăng lúc 6-8-2012 23:57:00 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà cho em phát thiệp xí nhé! ^^

THƯ MỜI THAM DỰ "TIỆC TÂN GIA và GAMESHOW 'GHÉP HÌNH TÌNH YÊU' NHÀ KIM SOO HYUN  

Sau bao ngày tháng khắc khoải đợi chờ, nhà Kim Soo Hyun (Ngố) đã lên box, để mừng Ngố có nhà mới to, đẹp, chúng tôi có tổ chức một game show có tên"Ghép hình tình yêu" và 1 buổi party nho nhỏ, kính mời các bạn gần xa trong kites chung vui với nhà Ngố!

Đến với game show các bạn sẽ có cơ hội nhận được giải thưởng trị giá cao nhất lên đến 2000$, các giải thưởng phụ cũng rất nhiều, cơ hội nhận xèng lớn, các câu hỏi vừa mang tính trí tuệ và vừa có tính giải trí cao.{:290:} {:290:}.

Mời các bạn lên taxi đến với nhà Ngố (click vào hình)!

P.s 1: Sự có mặt của các bạn là niềm vinh dự đối với nhà Ngố chúng tôi!

P.s 2: Party đón khách lúc 7h30', GS bắt đầu lúc 8h30'

Tks mọi người ạ! *rầu..... *

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

309#
Đăng lúc 8-8-2012 11:32:14 | Chỉ xem của tác giả
phim MISS GO project minh cung dang cho de xem nhungsao cho hoai cung chua thay ca nha minh co ai biet thi chia se link cho ca nha xem voi nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

310#
Đăng lúc 9-8-2012 00:55:33 | Chỉ xem của tác giả
mn còn nhớ pjm j ko nao :x

cre: DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách