Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ghibli Series][2004] Howl's Moving Castle/ハウルの動く城 [Vietsub SD+HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 23-11-2013 11:18:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình coi mấy lần luôn  mà vẫn ko thấy chán :)) Nhớ lần đầu tiên coi là khoảng lúc còn cấp 2 mà cảm động dễ sợ :))) Vừa lãng mạng vừa vui. Thích cách Howl bảo vệ cho Sophie và ngược lại :X :X
Howl đẹp trai kinh khủng!!!
Dạo gần đây ít phim hoạt hình nào đc như thế này nữa :( Mong là sẽ sớm có phim giống vậy để coi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 6-12-2013 12:54:11 | Chỉ xem của tác giả
oaaaa, thích cặp Howl và Sophie kinh khủng!
kết câu nói của a Howl "ko đẹp trai thì sống để làm gì" :)) và tính cách của Sophie <3
phim hoạt hình của Ghibli nhiều phim hay ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 6-12-2013 18:10:45 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này công nhận hay kinh. Howl nhìn đẹp trai thiệt. Mình là mình vô cùng ủng hộ mấy bạn subteam làm anime của Nhật, vô cùng ý nghĩa, cảm thấy rất thư giãn đầu óc khi xem những bộ phim như thế. Dù đã lớn nhưng tình yêu với anime Nhật chưa bao giờ chấm dứt. Bữa nay nhiều bạn mê phim Hàn Quốc quá nên các dự án anime rất ít khi được làm sub. Mong các bạn subteam cố gắng làm nhiều anime hơn nữa. Cám ơn các bạn rất nhiều. {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 29-12-2013 08:59:14 | Chỉ xem của tác giả
Anime này coi lâu rồi mà giờ coi lại vẫn k chán ;;;;;;;;
Howl quá đẹp traiiii đi mà )
É nì guây thanks subteam đã làm bộ này :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 3-1-2014 21:38:47 | Chỉ xem của tác giả

Thành thật cám ơn subteams đã làm bộ này
1 trong những bộ của Ghibli rất hay lôi ra xem lại, cùng với Spirited away

Ban đầu không hiểu hết những câu nói trong bộ phim này
Nhưng xem đi xem lại, khi đã ngấm và hiểu thì cảm thấy đây thật sự là 1 bộ hay của Ghibli.
Thảo nào là 1 trong những phim của Ghibli có doanh thu cao nhất tại thị trường Bắc Mỹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 4-1-2014 18:02:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay cực
Hình như là được đề cử giài EMMY luôn thì phải
Tác giả thật đúng là thiên tài  
Hoan hô tác giả
Thanks sub team nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 4-1-2014 20:35:11 | Chỉ xem của tác giả
Lâu đài di động của Howl là 1 trong những bộ phim hoạt hình hay nhất mình từng xem
Phim có đầy đủ sự lãng mạn, thần bí, sự tranh đấu, rồi đau khổ hay hạnh phúc của sự đoàn tụ...
Đầy đủ yếu tố để người xem không bao giờ lãng quên
và sự thực là mình cũng đã xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần mà vẫn không thấy chán ^^
Cảm ơn subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 12-1-2014 04:17:59 | Chỉ xem của tác giả
Dù đã xem đi xem lại mấy lần nhưng mình vẫn không hiểu được diễn biến tiến triển tình cảm của cặp đôi nv chính TT^TT đang muốn mua tiểu thuyết đọc xem ntn TT^TT
P/s: còn lại thì anime có hình ảnh đẹp và âm thanh rất hay, những thứ không cần phải bàn trong phim disney <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 19-2-2014 14:47:14 | Chỉ xem của tác giả
Vì xem phim rồi nên thấy có truyện về Howl's Moving Castle là mua luôn. May mà hôm trước Nhã Nam khuyến mại nên mới biết có truyện này chứ lượn lờ Đinh Lễ suốt mà có nhìn thấy đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 20-2-2014 12:45:02 | Chỉ xem của tác giả
Uiii, em này mình vẫn còn lưu trong máy. Mấy bộ của Ghibli, bộ nào mình cũng down về rồi dấu riêng một chỗ. Phim này cái kết có hậu, nhân vật chính cũng đẹp đôi, nhưng mà mình ấn tượng nhất với em củ cải bù nhìn cứ chạy theo chị nhân vật chính í, hazz làm mình nhớ tới con yêu tinh trong Harry Potter, dù ngoại hình xấu xí, nhưng biết hi sinh tất cả cho người nó iu quý, làm cho mình cũng cảm thấy rất dễ chịu khi thấy những nhân vật ấy. Cảm ơn ssubteam đã dịch bộ phim hay thế này ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách