Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2012] Priceless - Kimura Takuya, Karina | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 5-10-2013 21:43:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình mong chờ mãi tập cuối. Xem phim rất ấn tượng với bác Kimura Takuya. Cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 5-10-2013 22:02:39 | Chỉ xem của tác giả
hóng hóng tập 10.mình thích  Kimura Takyua từ hội Hero :x . Cái mặt lúc nào cũng lạnh lùng thế mà lúc cười có cái răng khểnh đẹp mê :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 5-10-2013 23:52:24 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nha!!! {:311:} phim rất hay. mà toàn diễn viên yêu thích có bác già có khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 5-10-2013 23:56:47 | Chỉ xem của tác giả
Alo  cho mình hỏi là sao ko thấy link tập 10 hiện lên nhỉ các bạn ơi !!!! Mình ngóng chờ bao lâu rồi í.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 6-10-2013 09:39:55 | Chỉ xem của tác giả
EP 10
Bộ phim rất hay, toàn những diễn viên quen thuộc!
Cảm ơn subteam đã dịch hoàn thành bộ phim này nhé!{:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 9-10-2013 10:44:45 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao ngày chờ  đợi vào đã thấy ep 10. Hạnh phúc quá đi mất.
Trong thời gian chờ down + convert chuyển đuôi vào ngồi cmt đôi câu
Thế là nhân viên đã chạy hết sang bên này, tập này ko rõ sẽ kết thúc ntn @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 11-10-2013 11:05:19 | Chỉ xem của tác giả
Kimura sao nhìn chẳng già gì hết thế không biết, trong phim đúng quá tội. Từ con trai chủ tịch thành người vô gia cư, vậy mới thấy cái giá của đồng tiền, cả anh em trong nhà cũng như thế. Người ngoài còn tốt hơn, mà cái nhà trọ cũng hay thật, có vẻ như bà ấy làm việc tốt hơn là vì tiền nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 14-10-2013 08:49:21 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phim nhật lúc nào cũng có ý nghĩa sâu sắc. Bộ phim kể về Kindaichi và quá trình lập nghiệp của anh .
Từ một người đang có công ăn việc làm. Nhà cửa cô bạn gái xinh đẹp. Bỗng dưng vào một ngày anh mất tất cả thế nhưng nh không chán nản, buông xuôi mà trái lại, lại lạc quan làm lại từ đầu cùng với sự giúp đỡ của những người xung quanh.
Một điểm tốt nữa của anh là mặc dù biết mình bị người nào hãm hại làm cho mình thất nghiệp nhưng anh không oán hận người đó mà vẫn tin tưởng và thông cảm cho họ.
Phim cũng đề cập đến các mối quan hệ tình người, anh em đồng nghiệp và nhắn nhủ với chúng ta giá trị của đồng tiền. Khi chúng ta khánh kiệt thì mới biết giá trị của những tiền lẻ mà thường ngày chúng ta vẫn lãng phí.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 21-10-2013 22:21:57 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bác Kimura Takuya của mình. Yêu bác từ hồi Beautiful Life vs Love Generation. Đặc biệt phim bác đóng không phim nào không hay, làm mình thức trắng để xem cho hết. Thể loại nào bác cũng đóng được hết á. Priceless thì mình đã down eng về xem cho đỡ nghiền rồi, ai ngờ quá hay, phải down vietsub về không thì không chịu được. Cảm ơn subteam nhiều nhiều nha :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 15-11-2013 21:15:20 | Chỉ xem của tác giả
Mới làm xong tập 1, phải nó là phim này rất ý nghĩa về mặt nhân văn, có lẽ Kimura là nhân vật đảm bảo cho chất lượng phim, phim nào cũng hay, lại thêm Karina nữa, thích Karina từ hồi xem Love Shuffle, Daisuki!.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách