Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2005] One Litre Of Tears / Một Lít Nước Mắt | Vietsub E11 End

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 25-4-2013 16:16:29 | Chỉ xem của tác giả
buồn quá các thím ạ, nghe phim này đã lâu, nhưng thấy dài nên giờ mới xem được, theo dõi 1 mạch từ tập 1 đến 11, thấy thương và khâm phục Aya, tập cuối đoạn Aya chết nước mất em chảy ròng ròng ý
chia sẻ đôi tí, có thím nào xem xong mà tâm trạng giống mình không nhỉ.
Mà nghe đâu em nữ chính còn 1 bộ phim Khúc Nhạc Mặt Trời nội dung cũng tương tự mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 28-4-2013 16:02:51 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm không dám xem lại phim này. Mình là một người mau nước mắt nên có thể nói đúng là phải khóc cả lít nước mắt nếu xem phim này.
Ý nghĩ sau khi xem phim đó là không bao giờ dám xem lại nó nữa. Câu hỏi: Tại sao mình lại mắc phải căn bệnh này? tại sao tuổi trẻ mình lại kết thúc nhanh như thế? Mình muốn được sống tiếp. Ông trời không có mắt sao? Trên đời chẳng có gì được gọi là công bằng cả....
Xem để ngẫm nghĩ, xem để quý trọng cuộc sống hơn.
Theo bạn có nên xem không? Hãy chuẩn bị khăn giấy trước khi coi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 3-5-2013 09:58:46 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này lại được HTV3 chiếu lần nữa nè , lúc 21g30 , bắt đầu từ ngày 4/5/2013 , nhưng mình không biết chiếu mấy ngày trong tuần, có bạn nào biết ko, nói cho mình biết với, dù đã xem trên mạng nhưng vẫn muốn xem trên tivi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 4-5-2013 18:48:24 | Chỉ xem của tác giả
Haiz, nhỏ em cứ đòi mình down phim này zìa cho coi tại hồi sinh nhật mình mới tặng nó quyển truyện 1 lít nước mắt, nó thích gì đâu luôn với cả nghe mình quảng cáo truyện này có dựng thành phim nữa. May mà vô kites tìm thì đã thấy phim
Cơ mà mấy link mediafire die hết rùi. Bạn nào có link torrent cho mình xin với. Mình cảm ơn!

Bình luận

mình cũng tìm trong youtube nhưng mà ko có bản đẹp, hiu hiu :((  Đăng lúc 9-5-2013 09:13 AM
vào youtube xem đở ghiền đi bạn  Đăng lúc 9-5-2013 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 5-5-2013 10:46:45 | Chỉ xem của tác giả
lLâu rồi giờ ngồi xem lại phim này vẫn không kiểm được sự xúc động, nội dung phim quá tuyệt khiến người xem phải đau nhói
Anh nishikido đóng phim này tuy hơi mờ nhạt nhưng cảm xúc của anh lại quá hoàn hảo ánh mặt của anh quá hút hồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 6-5-2013 19:26:43 | Chỉ xem của tác giả
ad ơi cho e xin cái link torrent với, sao e vào mà chả thấy đâu hết, m.n coi hết r mà giờ này mới mò cái đầu vào coi, hum bữa coi được 1 tập trên tivi là đã ghiền r

Bình luận

trong khi chờ link down , xem đở bên Youtube đi bạn  Đăng lúc 9-5-2013 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 10-5-2013 09:18:09 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi không xem, giờ xem lại phim vẫn đúng như tựa đề 1 lít nước mắt. Căn bệnh của cô đã lấy đi của cô quá nhiều thứ, nhưng nghị lực của cô thì quá phi thường. I love Aya
w88|
m88|
fun88|
188bet|
fb88|
loto88|
letou|

12bet|
cmd368|
happyluke|
11bet|
12bet|

138bet|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 10-5-2013 23:24:59 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình coi hơn chục lần khóc hết không biết bao nhiê là nước mắt tốn khong biết bao nhiêu là khăn giấy nữa
coi xong cứ ám ảnh hình ảnh của aya và cảm thấy cuộc sống thật ngắn ngủi tình thân trong gia đình là cao c3 và cảm thấy tôi nghiệp cho nhưng người mắt bịnh như thế này lại càng tội hơn cho một tình yêu đẹp mới chóm nở tóm lai phim rất hay và ý nghĩa thì khỏi nói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 25-5-2013 18:16:58 | Chỉ xem của tác giả
Hoàn cảnh hơi giống mình, chắc từ lúc sinh ra đến giờ mình và gia đình mình cũng khóc  được 1 lít nước mắt rùi!
Có ở đúng hoàn cảnh mới hiểu, muốn lạc quan lắm chứ! Nhưng nhìn ng thân buồn ai mà cười nổi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 25-5-2013 18:21:57 | Chỉ xem của tác giả
Tuy nhiên mình cũng giống bạn Aya, ba má, anh chị rất yêu thương mình, mình cũng có những người bạn tuyệt vời làm minh quên đi hoàn cảnh hiện tại, sống với căn bệnh vô phương hơn 20 năm, nhiều lúc thấy bất lực với chính bản thân  mình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách