Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Film d'animation][2007] Ratatouille - Chú Chuột Đầu Bếp | Vietsub HD Completed | Update Link Online #2

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 29-8-2014 00:51:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này lâu lắm rồi, trước giờ rất ghét chuột, từ ngày đứa cháu nuôi một chú Hamster mình lại đâm ra thích chứ, xem lại phim này thấy hay quá, cảm giác ghét chuột giảm đi nhiều. có lẽ mình cũng nuôi một em Hamster nhỉ.
Cám ơn các ss nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 30-8-2014 11:33:06 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim mình thích nhất của Pixar, xem nội dung rất cảm động, âm nhạc cũng hay nữa.
Xem phim mà nhớ lại thời kỳ hoàng kim của Pixar ngày xưa, mấy phim mới bây giờ cứ trẻ con thế nào ấy, nội dung không được sâu sắc như xưa nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 2-9-2014 00:31:34 | Chỉ xem của tác giả
"Anyone can cook". Quote đầu tiên giúp bản thân tìm được đam mê nấu ăn, hơn nữa đã giúp mình kiên trì theo đuổi việc nấu ăn dù ba mẹ phản đối dữ lắm :"> <3 thanks sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 19-9-2014 00:21:23 | Chỉ xem của tác giả
Ngay từ lần đầu coi bộ phim này đã cực kì ấn tượng với cách Pixar vẽ, kể câu chuyện của mình và nhân vật chính của tác phẩm. Thích cái cách mà Rémy đối thoại cũng như tương tác với nhân vật đầu bếp quá cố Gusteau, Gusteau thật ra vẫn còn sống nhưng châm ngôn của anh ấy sẽ có sức lay động lớn hơn khi anh ấy qua đời. Nhớ và ôtn thờ câu nói cuối bộ phim cũng như bài phê bình trên báo, thiên tài có thể đến từ bất kì đâu nhưng không phải nơi đâu cũng có thiên tài!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 3-10-2014 19:52:31 | Chỉ xem của tác giả
Down một bản về để dành )
Thực ra mình xem đi xem lại phim này nhiều lần rồi,

nhưng vẫn muốn có 1 bản HD để giữ khi nào muốn xem thì xem

Nay F-zone làm sub thì tốt quá rồi

Phim này thật sự rất ý nghĩa bạn chuột siêu dể thương lun lại biet1 nấu ăn nữa

Cảm ơn ST nhiều xx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 22-11-2014 11:26:49 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu mới lên Kites, giờ có thêm các bộ phim Pháp nữa, điện ảnh Pháp cũng có nhiều bộ phim ý nghĩa sẽ khai trương bắng bộ phim này, đã nghe danh tiếng từ lâu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 26-1-2015 03:10:34 | Chỉ xem của tác giả
Dù xem đi xem lại phim này trên Disney Channel mấy lần rồi nhưng hôm nay vào F-Zone thấy vẫn phải down 1 bản về để lúc nào lôi ra xem lại
Biết và xem phim này từ lâu lắm rồi nhưng đến tận hôm nay mới biết đây là phim hoạt hình của Pháp. Đúng là hiểu biết của mình còn hạn hẹp quá
Câu nói "Anyone can cook" là câu mình thích và tâm đắc nhất trong phim này ở bản tiếng Anh
Thank subteam vì đã sub bộ phim này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 31-1-2015 11:13:02 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ mới biết film này của Pháp @@ Cứ tưởng chỉ lấy bối cảnh thôi chứ nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 9-2-2015 17:59:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem cũng lâu rồi. hồi đó coi thấy phim hay lắm, mà mình nghĩ phim này do Mỹ sản xuất cơ không ngờ là còn có bản tiếng Pháp. mà mình đang học tiếng Pháp nên down nhiều phim trong F-zone về để coi mới được vì thực sự mình không biết nhiều phim của nước Pháp lắm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 27-3-2015 09:18:20 | Chỉ xem của tác giả
thank bạn đã up film hay cho mọi người xem!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách