Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: roshajoley
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Female] Horikita Maki (Nàng Bắc đợi chờ 1 tình yêu)- Nobuta phát sóng lúc 20g30

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 10-3-2012 18:21:36 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, cả ngày nay chị lục danh bạ và mess cũ để nhắn tin hỏi thăm và mượn nick những người quen đã de-active ở DAN từ lâu để vote cho mụ ngực lép. Chưa bao giờ chị thấy mình thiếu chất xám như khi lúc cày bài cho nick khác để đủ điều kiện đi vote

May mà vừa xưng là condorfan95 người ta đã vui vẻ cho mượn ngay. Ăn ở tích đức dành cho mụ Maki và lão Shun

Bình luận

có nick sẵn 50 bài thì chị mượn vote, còn người quen gần 50 bài thì đi cày hộ chị. Khổ quá em ạ, nhưng tất cả vì Ngực lép Chân to.  Đăng lúc 13-3-2012 07:23 PM
Thế áh. HÓA ra chị đi cày bài = nick ng khác ạh.Ngày xưa KST cũng thi, e cũng khổ sở.mà hồi ấy e mới bắt đầu lên tiếng ở KST cũ. cuối cùng maki no.1  Đăng lúc 11-3-2012 09:40 PM
Thế áh. HÓA ra chị đi cày bài = nick ng khác ạh.Ngày xưa KST cũng thi, e cũng khổ sở.mà hồi ấy e mới bắt đầu lên tiếng ở KST cũ. cuối cùng maki no.1  Đăng lúc 11-3-2012 09:40 PM
Thế áh. HÓA ra chị đi cày bài = nick ng khác ạh.Ngày xưa KST cũng thi, e cũng khổ sở.mà hồi ấy e mới bắt đầu lên tiếng ở KST cũ. cuối cùng maki no.1  Đăng lúc 11-3-2012 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 10-3-2012 21:00:28 | Chỉ xem của tác giả
c rô ơi sao e k vô được blog của maki vậy nè :(((

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=2412&page=14#pid2882135  Đăng lúc 4-7-2012 03:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
 Tác giả| Đăng lúc 11-3-2012 21:37:39 | Chỉ xem của tác giả
minh-minh gửi lúc 10-3-2012 21:00
c rô ơi sao e k vô được blog của maki vậy nè :(((

Blog nào em ^^

Maki ngừng viết blog riêng từ lâu rồi, ngày xưa đọc blog bà ấy ngộ cực ^^

Còn nếu ý e là staff's  blog của Maki thì chị vẫn vào bình thg dc mà :D
Link website của Maki rồi vào đó click phần staff's  blog này :

http://www.horikita-collection.com/

Ảnh staff's blog hôm nay :

Hôm trc

Ahhh hóng bộ ảnh Color(s) of hope quá  T________T

Miss M ơi nàng lớn thật rồi

Cre: horikitacollection, tumblr, Baidu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minh-minh + 5 thanks c nhiu lam :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 18-3-2012 13:46:04 | Chỉ xem của tác giả
trong số các nữ diễn viên của Nhật thì thích Maki nhất
thích nụ cười của Maki, khuôn mặt Maki...
ôi nói chung là thích tất tần tật những gì thuộc về Maki
{:297:}
mới xem duy nhất 1 bộ phim mà Maki đóng thôi
nhưng cũng nhờ phim đó mà mình thích Maki - Hana Kimi đầy ạ
xem xong muốn để tóc giống Maki trong phim đó ghê gớm luôn
nhưng mà k đc, hic, chắc phải cố gằng ăn nhiều 1 chút cho mặt bầu lên rồi cắt
{:290:} yêu Maki lắm lắm
cơ mà thích Maki để tóc ngắn thôi

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=2412&page=14#pid2882135  Đăng lúc 4-7-2012 03:30 PM
Maki h mặt cũng gầy đét rồi:D Tóc của Maki cut phải giữ nhiều lắm, ko là ko vào nếp:D  Đăng lúc 21-3-2012 03:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 20-3-2012 20:31:58 | Chỉ xem của tác giả
Rô yêu dấu của chị, xem hôm đi siêu thị chị đã chụp được cái gì đây ! :))

Cả quả này nữa !

http://www.dienanh.net/forums/sh ... 6610153#post6610153

Bình luận

Chắc đợi người ta hết đợt PR bếp từ âm thì chị sẽ chạy đi xin về :))  Đăng lúc 21-3-2012 06:06 PM
Hehe. Sướng thế chị:)) Cái này là đúng cái b. mà Maki dc xuất hiện trog tập 10 Dream High của hàn xẻng:))  Đăng lúc 21-3-2012 03:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 21-3-2012 12:57:26 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cuối cùng cũng spam đủ 50 post
may mà dạo này có vào nhà ko thì ko biết thông tin gì hết
có mấy nick chỉ bầu độc có Maki chắc là của Điêu nhỉ
mà nick bên DAN của Điêu là condorfan95 à

Bình luận

nhưng cũng là nhờ Điêu vận động "toàn dân kháng chiến" nếu ko n~ silent view như tui cũng đâu để ý mấy vụ này  Đăng lúc 22-3-2012 10:05 AM
À, đó là bạn bè của tớ và các chị em nhà Shun đấy, mình tớ không sao làm nên chuyện được :))  Đăng lúc 21-3-2012 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 25-3-2012 19:23:26 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay đã là ngày cuối cùng của round 1 rồi, chắc chắn với số phiếu bầu ngang ngửa Mao và sự trợ giúp của tất cả mọi người thì Maki sẽ lọt được vào vòng trong thôi. Dĩ nhiên Maki không thể nào thắng nếu không có sự trợ giúp của các nick khác, nhưng tớ vẫn muốn thông báo cho mọi người là fans Maki ở những nơi tớ từng đặt chân qua biết để mọi người tận hưởng cảm giác được vote cho mụ Ngực lép Chân to bằng chính account đủ 50 bài của mình, với mục tiếu chính là vì Maki chứ không phải cố đấm ăn xôi. Cảm giác đi cày bài để giúp đỡ một người cũng là cảm giác lần đầu tiên tớ trải qua.

Maki chưa bao giờ thắng nổi các DV nữ khác ở DMA, đó là điều trong đầu tớ luôn mặc định. Nhưng khi tớ bâng quơ bảo với chị một bên nhà Shun rằng em muốn vote cho Maki ở DMA này, thì chị ấy và toàn thể nhà Shun, bây giờ là tất cả mọi người đã đồng loạt nhắn tin chiu chíu hỏi tớ muốn vote ở hạng mục gì, phim gì dù đó chỉ là ngẫu hứng nhất thời của tớ thôi. Cái tên "Byakuyakou the Movie" cũng là do tớ đặt, tớ không muốn Maki bị lẫn với phim của ai hết. Maki xứng đáng có một vị trí độc lập. Nhưng tất cả công sức và nhiệt huyết hơn 10 ngày qua của mọi người đã làm tớ thật sự xúc động, nó khiến tớ muốn làm gì đó có ích cho Maki chứ không phải là một cuộc đấu đá nữa. Và tớ xin được cảm ơn mọi người. Rất rất nhiều.

Vòng 2 sẽ vote bằng tiền Deuro và mess điện thoại. Có vẻ nhà Arashi chỉ vote tiền cho A nên sẽ lơi lỏng Mao. Mọi người cùng cố gắng nhé.

Bình luận

Chị cùng dùng Vina nè, em gọi tổng đài xem. Lần này chị quyết tâm giành cúp để chụp ảnh, gửi cho manager Maki khoe bả.  Đăng lúc 26-3-2012 07:06 PM
phamnulinhque: DAN chưa có thông báo, khi nào có tớ sẽ nhắn cho bạn ngay.  Đăng lúc 26-3-2012 07:06 PM
Mai tài khoản điện thoại của e bị khóa dù e đang thừa tiền:(( Vina bị lỗi kiểu qué j ý:(( deuro thì ở đó e k có để vote rồi=((  Đăng lúc 26-3-2012 01:12 AM
cách thức vote bằng mess điện thoại như thế nào vậy điêu? mình muốn vote cho maki !!! muốn làm gì đó dù là nhỏ cho chị  Đăng lúc 25-3-2012 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
 Tác giả| Đăng lúc 2-4-2012 00:37:14 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là vẫn chưa có thời gian và tâm trạng up ảnh:-<

Đại khái là........Ừh thì bà ấy đẹp quá thể=(( Nhá hình vài cái gọi là ............

Source: Baidu

Thì đó..........khi nào mình mới có tgian up hết dc nhỉ=) Ngày mai bắt đầu chiếu drama Umechan-sensei, bộ phim sẽ gắn bó vs Maki cả năm 2012 này và sáng sáng đều đặn có mặt Maki xuất hiện trên đài nhk=) Bên Nhật thôi, đương nhiên:D

Dạo này nàng lên báo quá nhiều, xem sướng mắt nhưng tay lười post

Bình luận

cac sao nữ Nhật khác cũng pose kiểu này mà:) Nhưng đúng là xa lạ thật. đơn giản là từ trc tới nay. Maki nhà mình luôn 1 mình 1 kiểu. Điêu ơi chuyện vote tn rồi ạh   Đăng lúc 3-4-2012 06:34 PM
Sao chị thấy xa lạ quá, cái kiểu pose ảnh và make up này rất giống Hàn Quốc.  Đăng lúc 3-4-2012 05:19 PM
ẹp.......xem xong hình chợt nhận ra chị rất khác xưa, không phải là cô nhóc kute, xinh xắn nữa! chị giờ rất đẹp, cuốn hút,... love u!!!  Đăng lúc 2-4-2012 10:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 4-4-2012 18:15:02 | Chỉ xem của tác giả
Má lọt vô vòng hai rồi em, nhưng em đừng có shock.

Mao xếp hạng 1: 4700 phiếu.

Má xếp hạng Nhì: 1600 phiếu.

Còn hơn suy thoái kinh tế thời kỳ kinh tế bong bóng nữa =_=

Bình luận

Ko biết tiền Deuro là gì nhưng mess mà rẻ thì cũng sẽ cố gắng đóng góp chút xíu. Mà Rô dịch tin đi cho ae xem ké vs.. lâu rồi ko thấy tin tức gì.. sốt ruột quá   Đăng lúc 4-4-2012 07:41 PM
Oái Mao nhiều phiếu thế, gấp mấy lần Maki rồi còn gì.. thế này thì khó à nha. Thế vụ tiền Deuro và mess là sao hả Điêu.  Đăng lúc 4-4-2012 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 5-4-2012 18:12:54 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua bạn tớ đi khiếu nại rồi. Mao thua phiếu mụ Ngực lép ! Yeah nào ! HÁ HÁ HÁ !

Mess 500d một tin nha. Đợi có thông báo cụ thể, tớ sẽ update ngay. Hôm qua vô tình thấy cái này trên FB một người quen, định nghe các chú EXILE cover lại nhạc của Carpenter thế nào, ai ngờ hoảng hồn nhận ra Má đầu tiên . Tui công nhận Má tui dốt tiếng Anh như cây, đi Berlin ngáp lên ngáp xuống mấy câu trước giới truyền thông mà ở đây lắc như nghe nhạc sàn đó trời ! {:448:}

http://v.youku.com/v_show/id_XMjY0NjIwMTI0.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách