Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: mi.a
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fashion] tin tức và chia sẻ kinh nghiệm về thời trang ^^ ~~ Tin tức cập nhật po

[Lấy địa chỉ]
191#
Đăng lúc 2-2-2014 12:52:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

đa năng quá phim ảnh âm nhạc thể thao giờ tới thời trang luôn
bản thân mình thấy thích mấy bộ quần jean áo pull converse đơn giản khỏe khoắn, thỉnh thoảng mới phá cách chút bằng váy điệu đà, nhưng toàn đi giày búp bê or bệt or oxford, thỉnh thoảng bị bắt buộc mới đi cao gót @@ đặc biệt chưa bao giờ bận áo dài lun dù mình ko béo lắm nhưng thấy bận áo dài chẳng tự tin gì hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

192#
Đăng lúc 2-2-2014 14:12:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

topic hay quá mọi người cùng bàn luận nào mình thì cứ đi mua thôi cũng không biết phối màu thế nào cho đẹp nên cũng cần hóng nè
Chắc nhiều bạn như mình nhỉ hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

193#
Đăng lúc 2-2-2014 14:17:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Tớ thích các mẫu quần áo hàn, tết này thời tiết miền bắc hơi nóng nên chắc là không cần mặc quá nhiều đồ mùa đông
Co ban nao goi y chut ve xu huong tet khong nhi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

194#
Đăng lúc 3-2-2014 01:11:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ủng hộ chủ topic nhiệt tình.
Ai cũng muốn có kinh nghiệm về thời trang hết ó. Ss đánh trúng tâm lí của chị em rồi nha.
Tiếc vì nay mới phát hiện topic này, nhưng không hẳng là muộn nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

195#
Đăng lúc 3-2-2014 19:51:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Giờ mới phát hiện ra topic này
Mình ít khi quan tâm đến thời trang, thường hay phối đồ theo cảm tính, rồi là xem phim rồi học theo, chứ đôi khi cũng chả biết tên loại trang phục này kia
Thớt có ích quá xin cảm ơn chủ thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

196#
Đăng lúc 6-2-2014 09:57:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình thì thik style đơn giản vs quần jeans, áo phông or sơ mi và giày thể thao, k đụng hàng càng tốt. Quan trọng là cách phối quần áo để khi mặc lên thấy hợp vs dáng người, khuôn mặt và lâu lâu cho người ta thấy đc cái vẻ sang chảnh của mình.
Còn váy, thì mình thik các loại váy xòe + giày cùng màu cho tông xuyệt tông kết hợp vs kiểu tóc bối cao, xù trông có vẻ dễ thương đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

197#
Đăng lúc 7-2-2014 13:54:22 | Chỉ xem của tác giả
4 xu hướng làm đẹp thống trị năm 2014
Tóc nhuộm màu sắc, trang điểm mắt mèo hay kẻ lông mày đậm... là những phong cách làm đẹp hứa hẹn gây bão năm nay.

1. Tô son đậm màu

Các chuyên gia trang điểm cho rằng năm nay, cơn lốc tô son đậm màu sẽ trở lại và tiếp tục khiến phái đẹp mê mệt. Trong đó, trào lưu son đỏ chưa bao giờ nguội đối với các nàng bởi nó mang hơi thở cổ điển nhưng sang trọng và quý phái.

Bên cạnh đó, bạn cũng có thể thử phá cách cùng những màu son đậm khác như tím hoặc cam. Không chỉ phù hợp với nước da sáng màu, các bạn gái có tông da tối cũng sẽ thêm phần cá tính với các sắc màu này.

2. Trang điểm mắt mèo
Xu hướng mắt mèo sexy - hình ảnh đặc trưng của huyền thoại điện ảnh Brigitte Bardot - đã lội ngược thời gian quay trở lại trong một vài năm gần đây và sẽ tiếp tục giữ độ hot trong 2014.

Ngoài ra, trang điểm mắt mèo sắc màu cũng là phong cách được nhiều bạn gái lựa chọn bởi sự cá tính nhưng không kém phần sexy.

3. Kẻ lông mày đậm

Trào lưu này được phái đẹp ưa chuộng bởi độ đậm của chân mày giúp gương mặt sáng và sắc nét hơn. Đây thường là lựa chọn dành cho những nàng sở hữu khuôn mặt to. Cách trang điểm này không mới nhưng luôn hấp dẫn nữ giới bởi nó tạo điểm nhấn hiệu quả trên khuôn mặt. Khi kẻ lông mày đậm, các nàng nên tiết chế tông trang điểm.

4. Nhuộm tóc màu sắc
Dường như phong cách làm đẹp sắc màu chưa bao giờ giảm nhiệt với phái đẹp. Bạn có thể nhuộm tóc ombre nâu vàng nếu muốn trở nên nổi bật mà vẫn nền nã, nhẹ nhàng.

Hoặc nhuộm tóc highlight cũng là một lựa chọn giúp phái đẹp thêm phần thời thượng, sành điệu mà không quá "chói".

Bên cạnh đó, nếu sở hữu làn da sáng màu, bạn có thể thử những màu tóc như nâu cam, nâu đỏ hay đỏ. Gương mặt sẽ trở nên tươi tắn hơn khi với những gam này.

Theo Ngoisao.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

198#
Đăng lúc 9-2-2014 03:16:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

topic hay quá !ủng hộ
Công nhận chủ thớt tâm lí với forum toàn girl như này, làm đẹp đương nhiên là hot rùi
Mong có thêm nhiều mục chăm sóc da dẻ nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

199#
Đăng lúc 9-2-2014 20:39:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mấy đồ trong này đẹp quá
bt mình không mấy quan tâm mix như tn
nhìn thấy đc là ok rồi.
mình thjk xem style của các sao hàn, mix chất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

200#
Đăng lúc 10-2-2014 13:14:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mình cũng chẳng có xu hướng thời trang gì cho lắm, mình mặc đồ thì mình thường chọn những bộ đồ mà mình cảm thấy thoải mái, mình cũng ít đi đâu lắm, đám ma, đám cưới thì chưa đi bao giờ nên chưa biết ăn diện gì, nên suốt ngày cũng chỉ cứ quần thụng áo thun thôi

lâu rồi mình cũng ko mặc jean, lâu lâu mới lấy ra mặc thì lại chật, nên mua cái khác, thấy vậy mình đổi tông mặc ồng vải

mà mình có thắc mặc là mấy bạn thấy mặc quần vải với áo thun có đẹp ko, mình ko biết nữa, mình cũng có mặc lần nhưng nhỏ em mình chê xấu, nên dẹp luôn, dạo này thì mình mặc quần lửng ko thôi, trời nóng quá mà, quần dài lâu dữ rồi mình ko mặc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách