Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: mi.a
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fashion] tin tức và chia sẻ kinh nghiệm về thời trang ^^ ~~ Tin tức cập nhật po

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 10-1-2014 23:03:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

cảm ơn chủ thớt nhiều ^^
mong chủ thớt viết một số bài về style outdoor/ leo núi/ vận động mình khá thích mặc những quần áo gió nhưng mới mua được 2 cái áo gió thì cả nhà chê lấy chê để mình kết hợp áo gió với quần jean và giầy converse không biết như vậy có ổn không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 10-1-2014 23:26:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Cám ơn chủ thớt nhiều, bài viết hữu ích quá
Mình rất thích tìm hiểu về các loại giày mà bình thường toàn lười có bài của bạn tổng hợp đủ cả ở đây rất dễ đọc và dễ hiểu, bạn vất vả quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 10-1-2014 23:41:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Theo mình thì "Không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ lười" Bản thân mình rất lười
Mình rất lười khi phải nhớ các công thức hay nguyên tắc khi chọn phối quần áo, phụ kiện...
Mình cũng hay xem các chuyên mục thời trang, streetstyle... trên các báo, chủ yếu chỉ xem hình thôi Nhưng mình nghĩ nó cũng phần nào giúp mình có cái nhìn tốt hơn khi chọn mua trang phục.
Mình rất thích topic của bạn, nhưng để xem hết các tranh thì hơi nhiều, nếu được hệ thống thì hay hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 10-1-2014 23:49:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ủng hộ bạn thớt một phiếu.

Theo mình thì tâm lý tự tin cũng là một bí quyết giúp mình trở nên đẹp trong mắt người khác nữa đó.

Mình thì rất thích các loại blazer, mua nhiều cái rồi nhưng khi cần phối đồ thì lại thấy ko ổn. Bạn có thể tư vấn một vài thứ clasic mà mọi người cần có để dễ phối đồ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 11-1-2014 08:46:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Theo mình thì đối với nữ, những bạn nào chưa được cao, hơi tròn tròn thì nên mặc váy ngắn qua đầu gối hoặc đầm ngắn, hạn chế mặc quần nhiều vì nhìn hơi mập mập. Các bạn cũng nên trang điểm nhẹ theo kiểu tự nhiên khi ra đường. Ngoài ra nên uống nhiều nước, ngủ sớm, và chăm sóc tóc, mái tóc cũng góp phần làm bạn nữ trông đẹp hơn đó. Thêm vào đó là sự tự tin nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 11-1-2014 09:39:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

bài viết hay và bổ ích quá
cám ơn chủ thớt đã lâpj ra topic này
mình sẽ thwongf xuyên vào thăm topci
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 11-1-2014 11:07:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Topic hay!
Bây giờ mình thấy được mở mang về fashion nhiều lắm. Thấy bạn chuyên nghiệp quá.
Mong bạn sẽ chỉ mọi người một số cách phối đồ sao cho nữ tính một chút nữa nhé! Mình bị thiếu kiến thức về mảng này k hề nhẹ đâu.
Mình sẽ vô đây thường xuyên.
Thank bạn chủ thớt nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 11-1-2014 11:35:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đây là một bài viết khá lâu rồi, nhưng đến bây giờ mình thỉnh thoảng vẫn lôi ra đọc tại nó rất hữu ích vì: áp dụng được lên tất cả các loại đồ + thời gian + địa điểm! Giờ giới thiệu cho các bạn!
101 Fashion Tips and Tricks Every Girl Should Know
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 11-1-2014 11:50:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Quần skinny
Theo đúng công thức "bù trừ", cách kết hợp đơn giản nhất là phối oversized tee cùng các loại quần ôm sát như skinny jeans, legging, tregging... Để tạo hiệu ứng thị giác rõ rệt, hãy mix màu sắc tương phản giữa oversized tee và quần. Nếu bạn không tự tin vào chiều cao của mình, những đôi giày có gót cao hay wedge sneaker có tông màu tiệp với quần sẽ giúp bạn tăng chiều cao đáng kể.

mình thích mặc như vầy, thoải mái, dễ chịu, mặc áo phông dài là ngồi xuống không sợ hở mông
"Quần biến mất"

hồi lớp 12 đi biển, mình mặc cái quần đùi, với cái áo thun, lúc đầu không để ý dài rộng sao hết. Mặc xong đi vòng vòng, thấy cái cô quản lí cứ nhìn nhìn, ủa sao nhìn tui , nhìn xuống, á à ra là cái áo dài quá, nhìn cứ như
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 11-1-2014 16:25:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ủng hộ nhiệt tình thớt của bạn!

Bảng từ điển bằng hình ảnh của bạn vô cùng chi tiết và hữu dụng, đặc biệt là bạn còn cẩn thận giải thích phía dưới!
Mình biết kha khá tên gọi giày mà nhiều khi vẫn search không ra được đúng dáng đôi mình cần
Có bảng từ điển của bạn, chắc hẳn việc lựa chọn thời trang giày của mình sẽ tốt hơn nhiều!

Mong thấy nhiều bài của bạn nữa.

Một lần nữa, cảm ơn chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách