Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sis_wanabe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[EVENT] HAPPY BIRTHDAY HYUN BIN'S HOUSE 12/6/2012 - THÔNG BÁO KẾT QUẢ PAGE 27 #2

Đóng [Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 13-6-2012 09:27:17 | Chỉ xem của tác giả
DinhDinh gửi lúc 13-6-2012 01:04
... Con quái vật chóang váng nhắm tịt đôi mắt híp cười k thấy tổ quốc đâu của n ...

Chíp bụng mỡ là thủ lĩnh của 6 siêu nhân lên tiếng: "Vì một thế giới ngập ngụa Chíp, nhân danh công lý và chính nghĩa Chíp bụng mỡ với sức mạnh của sự co giãn 4 chiều siêu thoải mái". Câu nói vừa kết thúc, một luồng ánh sáng long lanh xuất hiện sau lưng Chíp bụng mỡ càng làm nổi bật hình dáng đong đưa của chiếc bụng sau mỗi động tác đưa đẩy của Chíp bụng mỡ... Sau khi chạy vỗi xuống biển, bị những luồng ánh sáng thu hút, Bin dừng lại và đang nghi ngờ mình đang trở về lại thời thơ ấu của mình

p/s: tối qua đang onl ngon lành, cái mạng điện thoại nhà em lại dỡ chứng... Hôm nay lại bắt đầu một năm mới, thêm 364 ngày nữa thì nhà mình sẽ đón thêm 1 tuổi mới
Chúc mà mình năm nào cũng có ngày hôm qua, ngày nào cũng sẽ là một niềm vui
Dù không vui nhưng chị em nhà ta vẫn sẽ cùng nhau chung sức chung lòng vượt qua tất cả
Hyun Bin's House muôn năm, muôn năm, muôn năm, muôn muôn năm!!!

Bình luận

Tránh xa tôi ra, ngập ngụa quá =)))))))))))  Đăng lúc 13-6-2012 01:33 PM
ôi cái môi  Đăng lúc 13-6-2012 12:48 PM
Sao lại chơi h này thế nài?? :)))))  Đăng lúc 13-6-2012 11:49 AM
đang đi làm nên ko viết được đâu. chị có ý kiến là tất cả tên riêng Chíp Bụng Mỡ hay Chíp Bé Bự đều viết hoa cho dễ phân biệt nhé  Đăng lúc 13-6-2012 10:14 AM
Ngập ngụa,k phải tràn ngập c ơi:)).Ngập ngụa nó giàu tính tạo hình hơn đóa c;))  Đăng lúc 13-6-2012 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
 Tác giả| Đăng lúc 13-6-2012 10:01:37 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO KÉO DÀI FANFIC - HẬU SINH NHẬT

BTC gửi đến thành viên 2 đội nhé, do thời gian có hạn nên FF đêm qua chưa đi đến cao trào cuối cùng, thêm 1 vài sự cố ngoài ý muốn, nên để bù đắp và thỏa mãn cho khát khao đc tỏa sáng của chị em, BTC sẽ kéo dài sự kiện FF cho đêm hậu SN tối nay.
Cụ thể như sau:

- 8h30: 2 đội tập họp điểm danh, đội trưởng báo cáo.
- 9h: FF bắt đầu, nội dung tiếp nối đêm qua.
- Hạn chót cho 2 đội kết thúc là khi chuông điểm 12h *keng keng*

Sau đó BTC Thôi Bị Táo sẽ tiến hành tổng kết, chính thức mở vote. Tất cả các thành viên trong nhà hay bạn bè thân thiết gần xa đều có quyền vote, tuy nhiên lưu ý ko được dùng clone, mọi clone bị phát hiện sẽ bị hủy lượt vote ngay lập tức!!
Luật chơi như cũ, các thành viên nối lời nhau bằng cách reply đồng đội, mỗi bài post yêu cầu ít nhất 3 dòng.

* Game dự đoán THE VOICE kéo dài đến hết 12h đêm nay, cả nhà nhanh chân giựt giải nhé!!!

Bình luận

9h chơi đến mấy giờ đấy mót~~  Đăng lúc 13-6-2012 09:08 PM
mót ơi, chơi chưa  Đăng lúc 13-6-2012 09:07 PM
phần tổng kết game chừng nào mới post hả chị  Đăng lúc 13-6-2012 02:10 PM
9h chơi mà còn sớm, má ơi =)))))))))))  Đăng lúc 13-6-2012 01:19 PM
9h đc ạ, tối nay em sơcua thêm cái Dcom^^  Đăng lúc 13-6-2012 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 13-6-2012 11:48:18 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 12-6-2012 22:29
THÔNG BÁO GAME DỰ ĐOÁN: THE VOICE - HYUN BIN'S HOUSE

Sau đây là 1 trong những phần đc mo ...

Hự, sáng giờ ngồi ngâm cứu, đoán lùi đoán đại. cũng hoàn thiện danh sách này:
1.        Nu
2.        Chị Hậu
3.        Chị Tồ
4.        Nấm
5.        Cà
6.        Chị Hà
7.        Sao
8.        Chị Táo
9.        Chị Trùm
10.        Sel
11.        Si
12.        Huyền
13.        Chị Tím
14.        jin
15.        Hành
16.        Là Em
Cứ hơi nhỏ tuổi hơn là e cho vô các tiết mục hát hò, đọc thơ hết

Bình luận

hình như số 5 ko phải em ;))  Đăng lúc 13-6-2012 10:53 PM
Maya ơi, bạn siêu quá đoán đúng rùi, hớ hớ hớ =)))))))  Đăng lúc 13-6-2012 08:40 PM
nhiều khi đây là một chiêu đánh lạc hướng =))))))))))))  Đăng lúc 13-6-2012 05:39 PM
kết luận là SEl ko phải 16 :))  Đăng lúc 13-6-2012 02:46 PM
trời Maya ơi, em với Sel học với nhau bao lâu rồi mà Sel nó bảo em k nghe ra giọng Sel thế ;))  Đăng lúc 13-6-2012 02:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
 Tác giả| Đăng lúc 13-6-2012 22:17:40 | Chỉ xem của tác giả
FANFIC "ĐÊM HỘI CHÂN DÀI"

Đội trưởng hay người đại diện 2 đội điểm danh tại đây.
Xác nhận đội hình đầy đủ và bắt đầu tiến hành cuộc chơi.
2 đội nhớ giữ đúng luật chơi nhé!!!!1

Bình luận

Hậu cung thái bình có mặt ạ =)))  Đăng lúc 13-6-2012 10:23 PM
Mót ơi .............  Đăng lúc 13-6-2012 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 13-6-2012 22:26:29 | Chỉ xem của tác giả
miudaigia gửi lúc 13-6-2012 01:16
HẬU CUNG THÁI BÌNH

HẬU CUNG THÁI BÌNH

Bin thẫn thờ nhìn chiếc lá cứu thân nổi lềnh bềnh theo làn sóng dữ, lòng tiếc nuối vô hạn, ngửa mặt nhìn trời, Bin thầm oán “Lẽ nào tập luyện ròng rã cả năm trời, ông trời chỉ cho con được 1 lần thỏa nguyện với cô gái xinh đẹp này thôi sao?”. Bên cạnh Bin, Rô lại dán chặt vào thân hình nóng bỏng của gã đàn ông vạm vỡ, ánh mặt trượt dọc theo từng giọt nước lăn xuống từ chiếc mũi cao cao của Bin, xuống đến cổ, bộ ngực đang phập phồng, cơ bụng và vòng 3 hấp dẫn. Rô nghĩ “Tạo hóa thật tuyệt vời”, ngón tay bé nhỏ đang định chạm vào ngực Bin thì bỗng nhiên từ dưới nước 1 cái đầu đen bóng trồi lên….
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 13-6-2012 22:50:59 | Chỉ xem của tác giả
zenkyhn gửi lúc 13-6-2012 22:26
HẬU CUNG THÁI BÌNH

HẬU CUNG THÁI BÌNH

Thì ra, trong thời điểm Rô bứt lá lao mình xuống nc cứu giai thì Nu cũng đã nhanh chóng áp sát bờ biển, nhẹ nhàng hòa mình vào dòng nước mát, nhằm hướng Bin thẳng tiến.  Để tránh bị phát hiện, Nu khổ sở lặn ngụp thật sâu trong lòng thầm nghĩ: “tốt đẹp gì nó, chắc lại thừa thời cơ xơ múi thôi mà, mình phải ra cướp anh về mới được”. Từ xa xa, những gì mà Nu nhìn thấy khiến nàng ta gần như chết lặng. Càng tiến lại gần, nhịp tim Nu càng đập loạn xạ. Chiếc lá mỏng manh đong đưa dập dờn theo sóng nước làm mắt nàng mờ mịt hẳn đi. Rồi ào một cái, chuyện gì đây? Nàng choáng váng nhìn chiếc lá bay vèo qua mắt. Nàng thấy khó thở, …, khó thở ghê gớm. Bin đứng cạnh hai mỹ nữ trong tình huống nhạy cảm, từ ánh mắt hé lộ một tia sáng bí hiểm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
 Tác giả| Đăng lúc 13-6-2012 22:55:32 | Chỉ xem của tác giả
tieu_windy gửi lúc 13-6-2012 09:27
Chíp bụng mỡ là thủ lĩnh của 6 siêu nhân lên tiếng: "Vì một thế giới ngập ngụa Ch ...

{:262:} ĐỘI CHÍP XINH {:262:}

Sau màn chào sân vô cùng hoành tráng của đội trưởng Chíp bụng mỡ, đội hình 6 cô gái siêu nhân đã phần nào bình tĩnh và lấy lại phong độ vốn có. Chíp bệnh tật chứng tỏ mình ko thua chị kém em, ngay lập tạo dáng thành 1 đường cong hình trái chuối, ngón trỏ chỉ thẳng lên trời, sau đó diễn 1 tư thế căng càng giữa bãi biển và hô to "Hỡi quái vật kia chớ lộng hành!!" {:305:}
Gịong thét âm vang cả 1 vùng, Bin lúc này đang vô cùng choáng váng trước độ biến hình chớp nhoáng của các cô gái chíp,
tay đã thấm mồ hôi, nhưng anh nhanh chóng quệt vào mông quần lau đi để che giấu sự hoang mang, tình thế lúc này là sự đối đầu vô cùng căng thẳng.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 13-6-2012 23:09:42 | Chỉ xem của tác giả

HẬU CUNG THÁI BÌNH

1 suy nghĩ vô cùng trọng đại bỗng vụt tới, “ hôm nay đi dạo gặp phải sự cố này, lúc này chỉ nghĩ xơ múi được một e nhưng giờ lại có 2 e xinh tươi *nhếch miệng*”. Bin nhìn hai thiếu nữ trẻ măng đang hổn hển dán mắt vào body mình, cất giọng khàn đục: "hai em có muốn cùng anh làm một chút chuyện ko?  Nhưng chuyện này lên bờ mới làm được?”. lúc này trong mắt 2 cô thiếu nữ không còn nghe thấy gì ngoài lời nói quyến rũ chết người kia. 2 cô ngây dại làm theo chỉ dẫn của Bin, hai người 1 trước 1 sau tạo thành 1 “lá chắn” khá an toàn cho cuộc đào thoát, khi với bước chân lên bờ, cô Nu đã mở lời ngay “anh cần bọn em giúp….” Lời chưa cất xong thì nghe tiếng trêu đùa từ xa vọng tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 13-6-2012 23:11:23 | Chỉ xem của tác giả
tieu_windy gửi lúc 13-6-2012 09:27
Chíp bụng mỡ là thủ lĩnh của 6 siêu nhân lên tiếng: "Vì một thế giới ngập ngụa Ch ...

{:262:} ĐỘI CHÍP XINH {:262:}

Dù cuộc chiến đang tới hồi căng thẳng nhưng anh vẫn còn tâm trí mơ màng nhớ về những năm tháng tuổi thơ dùi mài  bộ  phim 5 anh em siu nhưn."Ồ,mình đã có 1 tuổi thơ thật dữ dội và oai hùng biết bao bên súng nước và kiếm nhựa đi diệt quái vật sâu róm bảo về sự bình yên cho mấy e gái thò lò mũi xanh cùng xóm.Vậy mà bh..."anh lại miên man nghĩ về tình thế của mình lúc này.."Ko,mình k thể là kẻ hèn kém như vậy đc!Mình phải xông lên chiến đấu thôi".Bin hướng ánh nhìn về phía 6 cô gái trên tay anh lăm lăm chiếc chíp dự trử mà anh tính sẽ nhét vào mồm con quái vật.

Bình luận

Jin ơi, e rep nhầm bài rầu kìa  Đăng lúc 13-6-2012 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 13-6-2012 23:39:43 | Chỉ xem của tác giả
jinjin gửi lúc 13-6-2012 23:11
ĐỘI CHÍP XINH  
Dù cuộc chiến đang tới hồi căng thẳng nhưng anh vẫn c ...

{:262:}ĐỘI CHÍP XINH {:262:}

Bin hiên ngang, hùng dũng như 1 người lính thực sự, tiến thẳng về phía con quái vật, cùng với 1 chip dự trữ trên tay, phải cầm trên tay, bước chân của anh chắc nịch, lún sâu 1 vùng cát, có lẽ tất cả cũng vì vòng 3 của anh quá là quá khổ, căng tròn và đầy nhựa sống, như thể Bin sẽ  không đối diện với quái vật bằng mắt mà bằng chính vòng 3 của anh…… (Ôi chết, hóa ra nãy h chip bệnh tật vẫn kiên cường chiến đấu chống chọi 1 mình, *phải manly 1 tí chớ*) thình thịch, BIN chạy nhanh, và vẫn không quên thay cái chip tren người, bằng chip thần thánh đang cầm trên tay, đảm bảo mùi hương ngào ngạt đó sẽ đưa quái vật vào cơn mê………
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách