Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lehuong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event 2013] Yoon Eun Hye đến Hà Nội tham dự khai trương gian hàng Burberry tại Tràng Tiền Plaza tháng 04/2013

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 26-4-2013 00:17:20 | Chỉ xem của tác giả
mythlogy gửi lúc 25-4-2013 20:30
Mọi người ai có thời gian thì vào đây vote cho YEH nhé , cũng không phức tạp l ...

Sorry em zai nhé...hihi...
Chị chỉ biết thêm cách bình chọn của Hye bên này nè Korean Stars Popularity Ranking, em xem có phải không?
http://kpopdrama.info/kstaren0

Cả nhà cũng vote cho Hye ở đây nữa nhé.Mỗi ngày được 1 vote cho Hye đó.

Bình luận

vì muốn chị đạt vị trí cao còn đến tham dự mà gặp PYC nữa,keke  Đăng lúc 26-4-2013 08:31 AM
Cái này thì em cũng vote suốt rồi, nhưng em cũng muốn vote cái Baeksang Popularity Award (mặc dù thấy fan của YEH bên soompi không mặn mà cái này lắm) nhưng vẫn muốn vote   Đăng lúc 26-4-2013 08:31 AM
Đẹp thật mà... từ hôm sân bay đã thấy người thật đẹp hơn nhiều ^^  Đăng lúc 26-4-2013 01:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
 Tác giả| Đăng lúc 26-4-2013 00:26:36 | Chỉ xem của tác giả
Yoon Eun Hye's sexy back at Burberry Event in Hanoi

Credit @Feelseveryday

---------------------------------------------------

Bình luận

Ôi...nhìn từ phía sau....ngất ngây vì vẻ sexy của nàng Hye  Đăng lúc 26-4-2013 12:50 AM
Á, ngất ngất...  Đăng lúc 26-4-2013 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
 Tác giả| Đăng lúc 26-4-2013 01:16:10 | Chỉ xem của tác giả
Yoon Eun Hye @ Burberry Opening Event in Hanoi 2013.04.25 - Trang Tien Plaza

Cre:  lehuong@YEH's house

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 26-4-2013 01:31:29 | Chỉ xem của tác giả
Bài báo ném đá công khai. Lần ở sân bay thằng zing cũng ném đá một lần rồi, bi giờ nữa.
http://news.zing.vn/sao-viet/tha ... a-tang/a316395.html
Đọc mà mún chửi thề dã man. Không biết 2 đứa phóng viên đó có mắt, có não để làm gì nữa. Thị phi quá, thôi thì ss về ngay 25 cũng được ss ạ. Không đâu bằng quê nhà ss ạ! Em đi tự kỉ đây T T

Bình luận

Hye nhà mình mà đẹp lấn át Hà Tăng và giàn "sao" Việt thì thế nào chúng nó cũng lại bảo Hye nhà mình chưa học qua business etiquette. Thế nào nó cũng nói được á.   Đăng lúc 26-4-2013 07:35 PM
Còn chuyện này nữa, vì đây là sự kiện mà nhà Hà Tăng là chủ nhà, Hye nhà mình không được "phép" đẹp lấn át chủ nhà. Đó là business etiquette. Chắc bọn nó chưa h   Đăng lúc 26-4-2013 07:34 PM
m* cái bọn này, so sánh vớ vẩn, định gây war đấy à, viết lăng nhăng, khán giả nào thất vọng, có mà tụi nó ko chụp đc tấm nào ra hồn nên làm càn *xì khói*  Đăng lúc 26-4-2013 10:09 AM
Mấy môn học cơ bản ở phổ thông cũng không nắm vững.mà đi viết báo.đúng là chỉ giỏi việc nói láo ăn tiền và bợ đích là giỏi.tụi này yêu nước thật đó   Đăng lúc 26-4-2013 09:24 AM
Người ta đẹp,sang trọng,nhẹ nhàng,tinh tế và đẳng cấp thế mà đem so sánh với mấy con tắc kè bông.So sánh thập thiểng thế mà cũng so sánh được...  Đăng lúc 26-4-2013 09:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
 Tác giả| Đăng lúc 26-4-2013 08:15:57 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh bên Hàn chụp.. phải thế này mới gọi là chụp ảnh chứ ^^

Naver

Bình luận

ko phải naver chụp mà là photographer ng` Hàn chụp gửi về bên đó cho các báo đăng thôi. Naver là trang tin tức tổng hợp.  Đăng lúc 27-4-2013 01:17 AM
Quả nhiên là ảnh do Naver chụp =))) Nhìn quả ảnh báo lá cải nhà mình chụp nhìn thật cả cảm tình =w= Daebak  Đăng lúc 26-4-2013 05:44 PM
2 tấm này có chỉnh rồi thì phải  Đăng lúc 26-4-2013 10:24 AM
wow ss Hye dep qua  Đăng lúc 26-4-2013 10:15 AM
mình nghĩ nên gửi tặng mấy tấm ảnh này cho mấy tay báo Vn vừa chụp hình Hye mà học hỏi  Đăng lúc 26-4-2013 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 26-4-2013 09:20:31 | Chỉ xem của tác giả
Có News mới đây, qua ủng hộ ss cái nha mọi người. Ôi tự hào quá tình iu của em!
http://kites.vn/thread/yoon-eun- ... am--383418-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 26-4-2013 12:33:25 | Chỉ xem của tác giả
http://giaitri.vnexpress.net/tin ... ha-noi-2663510.html
hai bài liên tiếp của báo đăng tin ko mấy thiện cảm
làm ơn đi, hãy thể hiện thái độ tôn trọng người khác, ít nhất với tư cách chủ nhà, đừng đánh giá phong cách người ta bằng lời lẽ và mấy tấm hình mờ mờ ảo ảo. buồn thật.
hãy nhìn trong ảnh, nếu nhìn kỹ sẽ thấy nhân viên và những người xung quanh khi đón tiếp ss Yoon nhìn chị ấy bằng ánh mắt ngưỡng mộ như thế nào, trân trọng như thế nào trước khi đưa lời đánh giá người ta.
thật sự chia buồn với Yoon.
cầu mong những tình cảm của fan sẽ bù đắp cho chị.
p/s: mong chị đừng bao giờ dùng google translate để đọc báo Việt viết về chị. hic.....nếu đọc chắc sẽ ko trở lại nữa.

Bình luận

nếu quả thật như thế thì đơn vị tổ chức & báo giới VN quả là đáng thất vọng.. thế này thì đừng hòng Yoon quay lại VN quá :((  Đăng lúc 27-4-2013 12:45 AM
@nganv.mos:Ta cũng có cùng câu hỏi và suy nghĩ giống cụ đó.Tại sao gần như các báo đều viết sai sự thật hết chứ????  Đăng lúc 26-4-2013 08:45 PM
Câu hỏi đặt ra liệu BTC có "đặt hàng" báo chí viết bài và đăng hình "dìm hàng" Hye nhà mình để...câu view không? Or để "đánh bóng" tên tuổi mình? Cả nhà nghĩ   Đăng lúc 26-4-2013 08:00 PM
đúng rồi. đăng comt tích cực trên đó từ sáng mà họ ko cho lên, chỉ cho toàn comt chê bai. bái viết có lẽ cố tình để bạn đọc nghĩ xấu về Yoon.  Đăng lúc 26-4-2013 02:32 PM
" rác và ruồi,muỗi" như thế...nên làm cho Vn lúc nào cũg bị ô nhiễm,dù có chạy theo hoài cũng chưa thể bằg các nước bạn bằng bè về cách ứng xử là vì thế đấy   Đăng lúc 26-4-2013 01:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 26-4-2013 14:28:34 | Chỉ xem của tác giả
có bạn nào biết lịch của ss yoon trg mấy ngày còn lại ở Hà Nội k?
mình muốn nhìn thấy ss ý quá :((((
hqa đến muộn nên lúc đến ss đã vào trg :((( lúc ss ra thì mình đứng ở bên trg nên k kịp nhìn thấy xong chạy ra cửa thì ss đã lên xe r :(((((

Bình luận

ko bít bạn ạ.. ko hiểu đi về hay đi đâu rồi mà ngày nay bon tớ hóng ở KS ko có động tĩnh gì  Đăng lúc 27-4-2013 12:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 26-4-2013 14:35:39 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là bên cạnh những bài báo ca ngợi sự quyến rũ,sang trọng của Yoon còn có một số bài mang tính chất dìm hàng, có cái nhìn sai lệch. dư luận là thứ mà ngay tức khắc rất đáng sợ nhưng nó lại là thứ sẽ đi vào quên lãng rất nhanh nên mong rằng mọi người yêu quý Yoon đừng bức xúc quá.
Vì chúng ta vẫn luôn yêu quý, ủng hộ Yoon trong bất cứ tình huống nào
Và chắc chắn tình yêu ấy sẽ làm Yoon không cảm thấy buồn đâu!

Bình luận

mình cũng hy vọng thế. mong rằng ở Vn Yoon sẽ có ki niệm đẹp và ko bị áp lực nhiều.  Đăng lúc 26-4-2013 02:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 26-4-2013 22:17:51 | Chỉ xem của tác giả
Cái tay phóng viên viết bài này chắc chưa bao giờ đọc tý gì về Hye nhà mình thì phải. Và cũng chưa xem hình Eun Hye hồi còn ở Baby V.O.X. thì phải. Có "dao kéo" nhát nào đâu mà botox. Botox ở cái máy chụp hình của các vị ấy! Có biết là mặt nàng bị vậy là do sức khoẻ không tốt vì chưa kịp thích nghi với cái nóng Hà Nội không hả? Bực mình quá đi!!! Hà Tăng nhỏ hơn Hye 2 tuổi, vào nghề showbiz trễ hơn Hye thì đương nhiên phải trẻ hơn rồi. Không lẽ lại phải già hơn hả mấy người?

"Tuy vậy, dù trong bộ phim I Miss You, Yoon Eun Hye gây mê khán giả bởi vẻ đẹp không tì vết, trong trẻo và tinh khiết thì thực tế, theo nhận xét của một vài nhân vật có mặt tại sự kiện, ngoài đời, Yoon Eun Hye không quá lộng lẫy như trên phim. Đặc biệt, gương mặt cô có vẻ cứng nhắc vì botox. Vận chiếc váy tông đen đơn giản, Yoon Eun Hye dường như chẳng nổi trội so với dàn mỹ nhân Việt là mấy!"

Mình là mình rất muốn biết "danh tính" của các "nhân vật" có mặt tại sự kiện đã nhận xét thế này đấy! Liệu có phải là mấy em "siêu mẩu" của showbiz VN mình không vậy?

http://www.tintuconline.info/201 ... -tang-thanh-ha.html

Bình luận

Bực mình và bức xúc không thể tả nổi.....bực ơi...............là bực.  Đăng lúc 27-4-2013 09:35 AM
Nhưng khi đọc những bài báo như thế này,thì nói thật mình rất ngao ngán và thật buồn cho báo giới Vn.  Đăng lúc 27-4-2013 09:33 AM
Nói thật khi hành nghề báo giới thì phải nói đúng,nói thật vì đó là thay cho tiếng nói của người dân,người hâm mộ và cả nv trong mỗi bài viết.Nhưng khi đọc   Đăng lúc 27-4-2013 09:29 AM
có vài em mẫu õng ẹo nào đó diễu ra diễu vô chụp hình trước cửa chị ah.. nói thật là mặt e cũng chẳng bít, tên lại càng ko haha  Đăng lúc 27-4-2013 12:48 AM
chắc các bác nhà báo Việt quen ngắm hot gơ Việt hở trước hở sau hở trên hở dưới rồi, haizzzz  Đăng lúc 26-4-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách