Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[DVD] 04.08.2010 | ARASHI 10-11 TOUR Scene~Kimi to Boku no Miteiru Fuukei - Stadium (full concert completed)

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 4-2-2014 20:30:04 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ bạn ss và kites đã làm sub concert này
Hồi trước coi disc 1 xong ngồi ngóng dài cổ để đợi disc 2
Nói chung thích coi concert của nhật vì độ hoành tráng của nó và các bài hát rất hay.
Dù không phải fan Arashi nhưng vẫn thích bài hát của các bạn, hay tuyệt vời
thanks ss nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 5-2-2014 19:58:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất ủng hộ và biết ơn các bạn đã làm sub concert này
Mình thực ra đã xem ở mấy fansub của Arashi bên lj nhưng khi nhìn bên Kites làm lại vẫn không kìm được muốn xem
Phải nói đây là một trong những concert mà mình thích nhất của Arashi nữa XDDD Còn toàn bài mình thích ) Chỉ chờ down về để thưởng thức thôi
Dù sao thì cảm ơn các bạn nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 6-2-2014 15:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp tục chiến đấu với đĩa 2 thôi nào anh em ơi.Coi cái dis1,cắm tai nghe vô máy rồi giựt giựt gào rú giữa đêm hum như con điên,nghe phê đã lòi tai. Tới đoạn các bố tướng trò chuyện cùng các fan thì thấy dễ thương khủng khiếp nhất là bác Jun nhà mềnh.Coi xong ngồi chờ dis 2 mòn mỏi giờ cóa rồi thanks các bạn nhiều nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 8-2-2014 15:06:01 | Chỉ xem của tác giả
ôi mong chờ đã lâu <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 9-2-2014 13:30:47 | Chỉ xem của tác giả
Thank subteam đã sub live này, cũng mừng sinh nhật subteam luôn :"> Subteam có thể sub live 10 năm của các anh Gió nhà tớ ko, ới cô Cá Mập? Cô làm là tôi ôm cô 1000 cái )  Tour này có nhiều bài tớ thích nè, giờ mới được biết nghĩa lời nhạc. Trước nay JE toàn coi live của KAT-TUN và Jin thui hihi, bi giờ đổi gió đổi bão ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
 Tác giả| Đăng lúc 9-2-2014 13:47:50 | Chỉ xem của tác giả
Luffykute gửi lúc 9-2-2014 01:30 PM
Thank subteam đã sub live này, cũng mừng sinh nhật subteam luôn :"> Subteam có thể sub liv ...

Đề nghị này nghi không dám ôm rồi. Sức quèn nên giờ tạm ngưng làm hàng mới, chỉ giải phóng đồ tồn kho thôi.
Sao ko thử nhờ một vài nhóm fansub của mấy anh gió đấy, chắc bên đó tiến độ nhanh hơn nhiều, lại đảm bảo hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
 Tác giả| Đăng lúc 18-2-2014 14:12:39 | Chỉ xem của tác giả

Chúc các bạn xem vui vẻ. Hẹn các bạn ở dự án sau~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 20-2-2014 18:44:47 | Chỉ xem của tác giả
Hiếm lắm mới thấy Kites sub Arashi ^^ Cảm ơn subteam nhiều lắm <3

Mặc dù đã coi bản RAW rồi nhưng vẫn muốn xem vietsub với cả có kara nữa đặc biệt là có phần trò chuyện ^^ Subteam vất vả rồi

Otsukare ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 20-2-2014 22:39:52 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới trở lại nhà Kite. Dạo này cái máy tính bị ba mẹ tịch thu để cố gắn học thi mà không lên mạng dc. Huhuhu!!! Anyway, chúc mừng project mới của mấy lão già ra mắt nhá! Hiện nay vẫn chưa coi dc do vấn đề máy tính vẫn bị tịnh thu, nhưng ta vẫn mong nhà kites sẽ tiếp tục sub nhìu hơn. Thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 22-2-2014 01:12:59 | Chỉ xem của tác giả
Bài được petitecyndi sửa lúc  22-2-2014 01:18 AM

Bài được petitecyndi sửa lúc  22-2-2014 01:15 AM

Down được mỗi đĩa 2 nhưng thấy thoả mãn cực kì XD Hình ảnh đẹp, Jun biên đạo màn trình diễn quá tuyệt
Thoả mãn nhất là bài cuối cùng nhưng ko phải là cuối cùng XD điều kì diệu là Aiba ko khóc
Mặc dù phần Kara hơi khó đọc, bài cuối Kara chiếm hơi nhiều chỗ ^^ nhưng rất thích lời dịch, cảm ơn subteam nhiều lắm <3 Sẽ cố gắng thử down lại phần MC và disk 1 >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách