Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: almond
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Khi đàn ông góa vợ bật khóc | NSƯT Công Lý, NSND Trần Nhượng, NSƯT

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 29-10-2013 18:43:16 | Chỉ xem của tác giả
:)). Đang lúc chán nản ko biết làm gì. Thì thiên hạ đồn đại về phim này
Háo hức quá. Xem liền 25 tập. Tập nào cũng cười lắc lẻ.
Dụ dỗ thêm được 3 đứa cùng phòng xem nữa chứ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 3-11-2013 18:50:21 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đầu xem được 1 chút vì tò mò ở cái tên phim. Chẳng hiểu ai đặt được cái tên rõ là kì cục nhhưng giờ mình thấy chẳng kì cục nữa. Ôi, hồi đầu bấn anh Khánh chết đi được, nhưng giờ phải phục sát đất ông Toàn, gia trưởng dã man luôn ><! Có ai thích cặp em út ko nhỉ? Tập 26 rồi mà đôi đó vẫn chưa tiến triển được mấy :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 3-11-2013 23:28:27 | Chỉ xem của tác giả
đã xem xong 27 ề đúng là phim việt nam giá trị nhân văn sâu sắc
cho dù là thế xong đây là bộ phim việt nam tâm đắc nhất của mình vậy mà mỗi tuần được có 2 tập đến bao h mới hết hả giời.. hóng was đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 4-11-2013 07:13:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khi các bộ phim Việt Nam trở nên nhạt nhòa thi film này xuất hiện :((( thật sự phải gọi là quá hay luôn.Nội dung mới mẻ,rất ý nghĩa mà hài hước nữa chứ.cả 3 chuyện tình của 3 chị em đều hay ý.dviên cưc đẹp.thích chị cả nhất nhưng thích chuyện tình c.số 2 nhất <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 9-11-2013 08:05:32 | Chỉ xem của tác giả
HIhiLâu lắm mới có 1 film VN thích xem thế này. Tuần nào cũng hóng luôn. Cặp Khánh - Tiên so cute. Nhưng mấy tập gần đây bực bố Công Lý kinh khủng, cứ ép chị Lan là như nào :(( Toàn tốt nhưng gia trưởng và cứng nhắc quá :( Vs lại chị Lan đang muốn có time để suy nghĩ mà..hix hixx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 11-11-2013 14:22:22 | Chỉ xem của tác giả
Mấy tập gần đây chết cười với cặp Út của anh Khôi với chị Vy
hai người kiểu cứ trẻ con làm sao ấy, quan tâm đến người ta mà
còn làm bộ không phải.
cũng may có cái anh Thắng kia, anh Khôi ghen lên
mới kéo chị lên sân thượng nói rõ mọi chuyện rồi công
khai tình cảm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 13-11-2013 11:30:21 | Chỉ xem của tác giả
Trước đây toàn vào K-zone để down drama Hàn ,bữa nay rãnh rỗi và cũng đang bấn film này ,tình hình là đã xem hết 29 tập rồi là vào thử V-zone coi có film này hơm ,ai dè có thiệt ,thix quá ,rất zui đc làm wen với mấy bạn cùng sở thích .Mà mình cực thích cặp Khánh -Tiên cứ như kiểu vc hờ trong film Hàn nhưng mà VN thấy nó thật hơn ,lửa gần rơm lâu ngày cũng bén :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 29-11-2013 14:59:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay, lâu lắm rồi chưa được xem bộ phim Việt Nam nào hay như thế. Thích nhất là chú Công Lý, nhiều lúc xem phim mà ứa nước mắt. Phim càng về cuối càng hay. Các cặp đôi trong phim cũng dễ thương hết sức, trừ cặp chị cả. ĐÚng là đẹp nên lận đận {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 3-12-2013 10:32:34 | Chỉ xem của tác giả
Còn 1 tập nữa là hết phim rồi. Mình k theo dõi được nhiều nhưng cũng đủ để cảm thấy tâm đắc về bộ phim này. Bộ phim đề cao tình cảm gia đình, tình thương và sự hy sinh cao cả của bố với các con. Phim cũng rất thực tế khi đề cập đến chuyện tình cảm của 3 chị em. Mấy tập gần cuối buồn quá:(. Không biết ở tập 35, chú Tùng Lâm bực 3 chị em là để 3 chị em bớt quan tâm đến bố mà ảnh hưởng đến công việc & cuộc sống cá nhân, hay chú ấy bực mình thật. Còn 1 tập, không biết kết thúc sẽ thế nào. Tin tưởng sẽ có happy ending, nhưng bệnh này k chữa được, tức là chú Tùng Lâm cũng không khỏi được bệnh, có lẽ 3 chị em sẽ thay phiên chăm sóc bố, còn chuyện tc & công việc thì suôn sẻ.

Có thời gian sẽ nghiền lại bộ này:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 5-12-2013 14:55:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim này là phim Việt Nam hay nhất trong mấy năm gần đây mà mình từng xem. Diễn viên đóng quá hay, nội dung cảm động. Nhất là chú Công Lý, những tập cuối chú bị bệnh, đoạn nào có chú mình cũng khóc. Càng về cuối phim càng hay. Ủng hộ hết mình {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách